close buttonclose buttonclose button
เหตุเกิดบนรถทัวร์

เหตุเกิดบนรถทัวร์

เรื่องเสียว · 39018

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้ก็หลายปีมาแล้วตอนนั้นผมอยู่ปี 2 ได้มั้ง เป็นช่วงปิดเทอมผมไปเที่ยวบ้านญาติที่จังหวัดหนึ่งทางภาคเหนือ หลังจากอยู่บ้านญาติได้ 2 อาทิตย์ก็ถึงเวลาต้องกลับบ้านที่ กทม. จึงไปจองตั๋วรถโดยสารไว้ พอถึงวันกลับผมก็ไปขึ้นรถ รถออกประมาณ 5 โมงเย็น หลังจากรถออกแล้วคนก็ยังไม่เต็มสงสัยว่าต้องไปรับผู้โดยสารที่ไหนอีก ผมได้นั่งเบาะด้านซ้าย เป็นแถวที่ 3 จากหลัง และเบาะข้างผมก็ยังว่างอยู่ หลังจากนั่งไปได้สักครึ่งชั่วโมงรถก็จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายรถย่อยๆ มีคนขึ้นมาประมาณ 5-6 คนได้มีทั้งหญิงและชายโดยผมคิดว่าเขาคงมาด้วยกันเพราะเห็นคุยกันตลอด หนึ่งในนั้นมีผู้หญิงอายุประมาณ 25 หน้าตาดูดีเหมือนหมอนวดผมยาว มานั่งที่เบาะข้างผมนั่นเอง ผมเหลือบมองเธอนึดนึง แล้วก็คิดในใจว่าใช้ได้นี่ แต่หลังจากนั้นผมก็นั่งหันหน้าออกหน้าต่างตลอดไม่ได้คิดอะไรเท่าไหร่ หลับๆตื่นๆไปเรื่อยๆ พอเวลาประมาณ 2 ทุ่มผมตื่นมาและนอนต่อไม่หลับ บรรยากาศบนรถทัวร์มืดพอควร เธอหลับไปแล้วเราต่างคนต่างห่มผ้า ผมจึงเริ่มมองเธอถนัดหน่อย จากนั้นจึงนึกอยากหาอะไรตื่นเต้นทำดีจึงเอามือค่อยสอดไปใต้ผ้าห่มเธอวางมือพักไว้บนขาก่อน พอเห็นว่าธอก็ยังไม่รู้ตัวจึงค่อยๆ สอดมือไล้ขึ้นไปเรื่อยๆช้าๆ และทันใดนั้นเอง ขณะที่มือผมอยู่บริเวณหน้าท้อง เธอก็สะดุ้งคว้ามือผมไว้แน่น ตอนนั้นแหละคุณๆเอ๋ยผมนึกในใจว่าตายแน่ๆกู...แต่ผิดคาดแต่ก็ยังจับมือผมไว้แน่นอยู่อย่างเดิมโดยไม่ปริปากร้องให้ใครช่วย จับไว้อย่างนั้นสัก 10 นาทีได้มั้ง ผมก็ไม่กล้าชักมือกลับด้วยสิ หลังจากนั้นสักพักเธอก็ค่อยๆจับมือผมลากไล้ไปบริเวณหน้าอกขนาดเต็ม ไม้เต็มมือของเธอ ผมนวดคลึงอยู่นอกเสื้อซะนานจึงเริ่ม รุกล้ำเข้าไปบีบเค้นเนื้อแท้ใต้ยกทรง เธอเริ่มส่งเสียงครางเบาๆ จากนั้นผมเผลอบดหัวนมเธอแรงไปหน่อยเธอเผลอครางดังขึ้นสะดุ้งเฮือก ผมจึงต้องรีบชักมือกลับ กลัวคนข้างๆสังเกตเห็น หลังจากหยุดไปได้สักพักเธอเริ่มเป็นฝ่ายรุกบ้าง มือเธอมาป้วนเปี้ยนแถวเป้ากางเกงผม มีหรือครับที่ผมจะไม่แข็ง ผมค่อยๆปลดตะขอกางเกง เปิดซิบงัดเอาน้องชายมาให้เธอรูดเล่น เธอรูดมันขึ้นๆลงๆได้อย่างคล่องแคล่วไม่เบาทีเดียว รูดอยู่อย่างนั้นนานเกือบชั่วโมงผมก็ยังไม่เสร็จ ผมจึงทำท่าขอให้เธอใช้ปากให้หน่อย แต่เธอส่ายหัวสงสัยกลัวคน ในรถผิดสังเกตล่ะมั้งเพราะคนที่มาด้วยกันกับเธอ3-4คนก็นั่งอยู่แถวนั้น ผมจึงต้องพยายามชักเองจนเสร็จ เธอยื่นทิชชู่มาให้ผมเช็ด หลังจากนั้นเราก็ลูบๆคลำๆกันทั้งคืนจบเพลียหลับไป ตื่นมาอีกทีก็ประมาณตี 5 ใกล้ถึง กทม.แล้ว เธอถามผมหนึ่งคำว่า "เป็นคนที่ไหน" ผมตอบว่า "กรุงเทพ" เธอทำหน้าเซ็งๆ ผมไม่ได้ขอเบอร์เธอเลย และนั่นก็เป็นประโยคเดียวที่เราคุยกันตลอดเส้นทางสยิวบนรถทัวร์คันนี้ นับว่าเป็นประสบการณ์ตื่นเต้นแปลกๆ ของผมอีกอันหนึ่งที่ผมจะไม่มีวันลืมเลย

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: July 25, 2012, 11:57:56 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 20, 2012, 05:16:10 pm
ขอบคุณครับ