close buttonclose buttonclose button
เขาบอกให้อยู่เฉยๆ

เขาบอกให้อยู่เฉยๆ

เรื่องเสียว · 23429

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมซีน บ้านผมอยู่กัน3คน พี่สาว น้าคนนึง พี่สาวผมเป็นคนชอบ แต่งตัว เลยดูน่ารัก ผมต้องเรียน อยู่บ้าน กะพี่ผม ส่วนน้าจะออกไปทำงานหาเช้ากินค่ำตามประษาคนแก่ วันนั้น ผมจำได้ดี วันอาทิตย์ วันนั้น ผมอาบน้ำ กะลังจะออกไปเที่ยวกะเพื่อน ที่นัดกันไว้เลยอาบน้ำ นานกว่าปกติหน่อย พี่เขาเลยเร่งให้ผมอาบเร็วหน่อยเพราะต้องใช้ห้องน้ำเหมือนกัน (ที่บ้านมีห้องน้ำห้องเดียว) ผมเลยต้องรีบออกแล้วให้พี่อาบก่อน พี่เขาจะไปธุระ ส่วนผม กะลังแต่งตัวเตรียมออกไปเที่ยวกะเพื่อน เปิดTVดูข่าวไปซักพัก พี่เขาก็เรียกบอกให้ผมหยิบผ้าเช็ดตัวให้หน่อย ผมก็ขึ้นไปหยิบที่ห้องพี่ข้างบน แล้วก็เอามาให้เขาแล้ว ถามพี่เขาว่า ใช่ผืนสีขาว ยาวๆนี่ป่าว พี่เขาบอก เอๆ แล้วก็เปิดประตู มาหยิบ ทั้งๆที่ก็ไม่ได้ใส่ไรเลย ผมงี้ตาค้าง ร้อง อื้อหือ...แล้วพี่เขาก็หยิบผ้าไป ดูยิ้มๆหน้าแดงๆ น่ารักดีนะผมว่า มันยังจำติดตาเลยอ่ะ พอตกดึกผมเพิ่งนึกเรื่องเมื่อเช้าได้เลยเข้าไปทำร้ายตัวเองในห้องน้ำ ทำไปได้ซักพักพี่สาวเขาก็เรียกผม บอกว่าทำไรอยู่ผมก็ตอบกลับไปว่า เปล่าๆ แล้วบอกให้ผมเปิดประตูหน่อย ผมก็ยังไม่แตกก็เลยต้องรีบใส่เกง แล้วออกไป พี่เขาก็ขวางผมไว้ แล้วถามว่าเมื่อกี้ทำไรอ่ะ ผมก็บอกป่าว ไม่มีไร รู้น่าทำไรอยู่ ผมจึงเริ่ม งง อื้อ +ตื้อทำไรไม่ถูก เลยถามเล่นๆไปว่า แล้วคิดว่าทำไรอ่ะ พี่เขาก็ยิ้มๆ แล้วบอก มาเดี๋ยวพี่ช่วย ละก็ดันผมเข้าไปในห้องน้ำแล้ว ล๊อกประตู แล้วเอามือมาดึงกางเกงผม ผมก็ตกใจ ถามว่า จะทำไร พี่เขาบอก อยู่เฉยๆก็พอ แล้วเอามือล้วงมาสาวของผมซะงั้นตอนนี้ ผมเฉยไม่อยู่ละ เลยจับนมพี่เขา บีบนวดเบาๆ แล้วก็เลียตรงหัวนมดูดนิดๆ พี่เขาก็หลับตาเชิ้ดหน้าคราง อืออ..ผมบอกให้พี่เขาอมให้ผมมั่ง พี่เขาก็ทำให้ ผมนี่แทบจะบินได้เลยอ่ะ ปาก+ลิ้นพี่เขานุ่มๆบอกให้พี่พอก่อน แล้วผมถามไปว่าผมจะเลียให้ เอามะ พี่เขาก็พยักหน้า ผมเลยถอดเสื้อผ้าผมกะพี่จนหมด แล้วก็เริ่มเลีย ดูพี่เขาสั่นๆ เกร็งๆไงไม่รู้ แล้วบอกว่าจะเสร็จแล้ว ให้เอาเข้า ผมเลยเอาของผมจ่อเข้า ค่อยๆ ดันเข้าไปได้ทีละนิด จึงเริ่มซอยเบาๆ ทำไปได้ซักพัก ของพี่เริ่มตอดของผม บอกให้ผมทำเร็วๆหน่อย แรงๆ จึงซอยถี่ขึ้น ทำให้ผมแตกในรูของพี่ แล้วก็ล้างตัวกัน แล้วบอกว่าง หนุกดีนี่ แล้วพี่ผมบอกว่าว่างๆ ให้ขึ้นไปทำพี่ที่ห้องหน่อยนะ แล้วก็ยิ้ม...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: July 23, 2012, 10:59:33 pm
(23; (23; (23; (23; (23;....นางแบบน่าเย็ดมากมาย... (23; (23; (23; (23; (23;