close buttonclose buttonclose button
บ้านนี้มีแต่รัก (ยาว)

บ้านนี้มีแต่รัก (ยาว)

Game Over · 123728

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Game Over

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
    • View Profile
“ปึง!!....” เสียงกระแทกกระเป๋าลงบนโต๊ะดังขึ้น ลูกสาวคนสวยของผม นั่งลงบนโซฟา ดูสีท่าฉุนเฉียว เหมือนกับโมโหใครมา “อ้าว อารมณ์เสียจากใหน มาอีกหล่ะเอ็ง” ผมถามลูกสาวผมออกไป แต่กลับไม่มีเสียงตอบรับ แต่หยิบกระเป๋าแล้วเดินขึ้นชั้นสองไป บ้านของผมนั้น ชั้นล่างของบ้าน เปิดเป็นร้านเช่าวีดิโอ ส่วนด้านบน ใช้เป็นที่อยู่อาศัย ครอบครัวผมเคยมีด้วยกัน 4 คนแต่ภรรยาสุดที่รักของผมตายจากไปเมื่อสองปีก่อน ทำให้ปัจจุบันเหลือกันอยู่แค่ 3 คน โดยมีผม และลูกสาวอีกสองคน ลูกสาวคนโตของผม ได้ทุนไปร่ำเรียนอยู่เมืองนอก ตามความต้องการของภรรยาผมที่ต้องการให้ลูกๆทุกคนมีการศึกษา ปัจจุบันผมอยู่กับลูกสาวคนเล็ก ซึ่งค่อนข้างจะหัวไม่ค่อยดี อีกทั้งยังเจ้าอารมณ์ ขี้โมโห เป็นเพราะตอนเด็กๆเลี้ยงแบบเอาใจมากไป วันนี้ผมนั่งอยู่เค้าท์เตอร์ด้านหน้า คอยบริการลูกค้าเหมือนทุกวัน ซึ่งตอนนี้เป็นช่วงเวลาบ่ายๆ ถือเป็นช่วงที่ไม่ค่อยมีลูกค้าเท่าใดนัก สักพัก เจ้าลูกสาวตัวดีก็เดินเข้ามากอดผมร้องไห้โฮใหญ่ ผมไม่ได้รู้สึกงุนงงแม้แต่น้อย เพราะรู้เหตุผลนั้นดี “ไงลูกพ่อ นี่ไปโดนใครหักอกมาอีกเนี่ย..กอดพ่อยังก่ะเป็นเด็กๆเชียวเอ็งนี่” ผมพูดพลางใช้มือข้างนึงลูบศีรษะลูกสาวผมเบาๆ “ฮือ...พ่อรู้ได้ไงคะ” ลูกสาวผมพูดปนสะอื้น “จะไม่รู้ได้ไง ทุกครั้งที่เอ็งอกหักมาทีไร เอ็งก็เป็นแบบเนี้ย สองครั้งแล้วมั้ง” ผมตอบขณะที่ลูกสาวผละออกจากตัวผม เช็ดน้ำตา แต่ยังมีสะอื้นอยู่เล็กน้อย “พ่อใจร้าย...มาซ้ำเติมหนูอีก..หนูไม่สวยตรงใหนคะ ทำไมมีแต่คนทิ้งหนู” “ลุกขึ้นสิลูก” ผมใช้มือข้างนึงจับคาง ทำเป็นพิเคราะห์เรือนร่างลูกสาวตัวเอง “อืมๆ ใหนดูซิ...ตาโต จมูกโด่ง เหมือนพ่อ แก้มป่องเหมือนแม่ หุ่นดี ขาเล็กเรียวสวยเหมือนแม่ คงสูงประมาณ..อืม 165 แต่โอ้โหแล้วนมเอ็งนี่ใหญ่กว่าแม่เอ็งเยอะเลยนะเนี่ย ถ้าพ่อเป็นแฟนลูกนะพ่อรักตายเลย” ผมพูดปนหัวเราะ “พ่อบ้า” ลูกสาวผมพูดออกมา ก่อนที่จะใช้มือตีลงที่ต้นแขนผมดังเพี๊ยะ “โอ๊ย...ก็มันจริงนี่ลูก...แล้วนี่นมเอ็งใหญ่เท่าไรเนี่ย” ผมยังคงพูดติดตลกลามกอยู่ เพราะนั่นอาจทำให้ลูกสาวผมลืมเรื่องทุกข์ใจไปได้ “ 36 พ่อ....หนูก็มีดีแค่นมนี่แหล่ะ” ลูฏสาวผมพูดพลางก้มหน้าดูนมตัวเอง ใช้สองมือช้อนเต้าขึ้นมาบีบเข้าหากัน ภาพนั้นทำให้ผมเกิดอารมณ์วาบหวิวขึ้นมาทันที ผมจ้องมองด้วยความตะลึง “พ่อมองนมหนูอยู่ได้ โมโหแล้ว!!” ผมตกใจด้วยเสียงเอะ จากลูก ผมละสายตาจากหน้าอกลูกผมทันที “ก็นมเอ็งมันน่ามองนี่หว่า ...ไปลูกไปแต่งตัว แล้วมาอยู่เค้าท์เตอร์แทนพ่อหน่อย” “หนูช่วยพ่อแล้ว พ่อพาหนูไปชอปปิ้งหน่อยนะคะ” “เออๆ ถ้าวันนี้มีคนมาเช่าหนังเยอะ เดี๋ยวพ่อพาไป” ลูกสาวผมยิ้มแบบมีเลศนัย ก่อนวิ่งขึ้นไปด้านบนอย่างกุลีกุจอ ผมถอนหายใจด้วยความละเหี่ย “ไม่น่าตามใจ มันมากเล้ย...ลูกสาวฉัน” ไม่นานนัก ลูกสาวก็ลงมา แล้วนั่งลงตรงเค้าท์เตอร์ ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมตะลึง ชุดที่ลูกสาวผมใส่ เป็นเสื้อยืดสีชมพู คอวี ชั้นในคงเป็นแบบดันทรง เพราะสองเต้ามันบดเบียด เชิดเด่น จนเห็นเป็นร่อง ส่วนกระโปรงเป็นแบบมีกลีบไม่มาก สีขาว สั้นเหนือเข่า มีกิ๊บสีชมพูเล็กๆเหน็บผม ลูกสาวหันมายิ้มๆให้ผม ซึ่งผมก็ยิ้มตอบให้ ถึงภาพที่ผมเห็นจะทำให้ผมตะลึงไปบ้าง แต่คงด้วยความชินตา เพราะลูกสาวผมก็แต่งประมาณนี้เกือบทุกวัน ทำให้ไม่ได้คิดอะไรมากมาย ผมพยายามจัดหนังใหม่เข้าชั้น เพื่อขจัดความฟุ้งซ่านออกไป ไม่นานนักก็มีลูกค้าเข้ามาในร้าน สองสามคน ผมชำเลืองมองลูกสาวผมเป็นพักๆ เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอมาช่วยผม เลยลองดูว่าจะต้อนรับลูกค้าอย่างไร “รับเรื่องเดียวหรอคะ ไม่เช่าเพิ่มอีกสองเรื่องล่ะคะ ได้ลดสิบบาท” ผมสังเกตสายตาลูกค้าชายคนนั้น จ้องมองนมลูกสาวผมตาเป็นมัน เพราะลูกสาวผมนั่งบนเก้าอี้หน้าเค้าท์เตอร์ ทำให้ลูกค้า จ้องมองลอดเสื้อ เห็นสองเต้าอวบได้ไม่ยาก “ครับๆ” แล้วลูกค้าก็เดินไปหยิบหนังมาอีกสองเรื่อง สังเกตว่าลูกค้าชายทุกคนที่เข้ามาในร้านจะยืนหน้าเค้าท์เตอร์นานเป็นพิเศษ บางคนแกล้งทำเป็นยืนคุย บางคนแกล้งทำเป็นหยิบโน่น ซื้อนี่ ผมรู้ดีว่า ลูกค้าทุกคนสนใจมองแต่นมลูกสาวผมนั่นแหล่ะ ก็แน่หล่ะครับ ลูกสาวผมอายุแค่ 17 สูงก็แค่ 165 รูปร่างอวบแต่ก็เป็นคนตัวเล็ก หน้าอกดันใหญ่ไปถึง 36 ซึ่งแม้แต่ผมที่เห็นจนชินตา ยังแอบมองอยู่ทุกวันเลย วันนี้ผมปิดร้านเร็วกว่าปกติ เพราะต้องพาลูกสาวไปชอปปิ้งตามที่สัญญาเอาไว้ ผมจัดแจงเก็บของ และเช็กยอดที่ขายได้เพื่อปิดบัญชี ผมเหลือบไปมองเห็นลูกสาวผมกำลัง ชูสองมือ แอ่นอก บิดขี้เกียจ ก่อนที่จะทิ้งมือลง จนหน้าอกสั่นกระเพื่อม แล้วลูกสาวก็มองมาที่ผม “พ่อบ้า...พ่อลามกอีกแล้ว...มองหน้าอกหนูได้ทุกวัน “ ผมยิ้มๆให้ “ก็หน้าอกลูกพ่อสวยน่ามองนี่ ฮะๆ” ลูกสาวเดินเข้ามาใช้มือตีแขนผม “เอ๊ะนี่ก็ตีพ่ออยู่ได้ ...มานี่เลย” ผมอ้อมไปด้านหลัง กอดตัวลูกสาวแล้วยกขึ้นมาจนตัวลอย แล้วหอมลงไปที่ต้นคอของลูกสาว “ว้าย..พ่อบ้า...เครามันทิ่มคอหนู..จั้กจี้” วันนี้ผมรู้สึกได้ว่าผมเงี่ยนมาก นับจากภรรยาตายไปสองปี ผมก็ไม่เคยมีอะไรผู้หญิงคนอื่นเลย ได้แต่เปิดหนังโป๊ะ ช่วยตัวเองไปวันๆ กลิ่นหอมจากซอกคอของสาวแรกรุ่นมันช่างกระตุ้นอารมณ์ของผมยิ่งนัก ผมผละตัวลูกสาวผมลง ก่อนที่ผมจะคิดฟุ้งซ่านไปมากกว่านี้ “ไปลูก...เดี๋ยวออกไปหาอะไรกินกันข้างนอกด้วยไป พ่อหิวละ” “พ่อบ้า” ลูกสาวแลบลิ้นใส่ผม เธอช่างน่ารักน่าเอ็นดู วันนี้ผมขับรถพาลูกสาวผมไปห้างดังแถวย่านบางกะปิ ซึ่งของที่ลูกผมต้องการนั้นคงหนีไม่พ้นเสื้อผ้า เครื่องสำอาง ตามประสาผู้หญิงวัยรุ่น ผมปล่อยให้ลูกสาวผมเดินชอปอยู่ประมาณชั่วโมง ผมรู้สึกหิวข้าวจึงบอกลูกสาวไปว่าเข้าร้านนี้เป็นร้านสุดท้าย ก่อนที่เราจะไปกินข้าวกัน ซึ่งมันเป็นร้านขายเสื้อผ้าวัยรุ่น ใขณะที่ลูกสาวผมลองเสื้ออยู่ก็มีพนักงานสาว หน้าตาดีใช้ได้ เข้ามาคุยกับผม “มาซื้อเสื้อให้น้องสาวเหรอคะ” “ปล่าวครับ นั่นลูกสาวผมเองครับ” “เหรอคะ ดิฉันคิดว่านั่นน้องสาวคุณเสียอีก” ผมคุยถูกคอกับพนักงานคนนั้นมาก จนผมขอเบอร์จากเธอมา เป็นขณะเดียวกันที่ลูกสาวผมออกมาจากห้องลองเสื้อ แล้วก็คิดเงิน ลูกสาวผมมองเห็นผมคุยกับพนักงานสาว อย่างถูกคอ ซึ่งนั่นทำให้ลูกสาวผมไม่พอใจอย่างมาก เดินออกจากร้านไปโดยไวหลังจากคิดเงินเสร็จ จนผมต้องเดินตามลูกสาวผมไป “ใหนๆก็มาห้างละ พ่อพาลูกไปกินสุกี้ดีกว่า” ผมพูดตัดบท ลูกสาวมองผมหน้างอ ก่อนที่จะสะบัดหน้าหนีผมไป ผมจูงมือลูกสาวผมเดินเข้าไปในร้านสุกี้ เธอพยายามดึงมือออก แต่ผมกำไว้แน่น จึงใช้อีกมือหนึ่งทุบผมแทน “พ่อบ้า” ลูกสาวผมพูดขึ้นมาเสียงดัง จนคนในร้านบางคนมองมาที่ผม ผมรีบไปนั่งที่โต๊ะอย่างอายๆ “นี่โมโหอะไรพ่ออีกล่ะเนี่ย...” “เอากระดาษจดเบอร์มาให้หนู” ลูกสาวผมพูดพลางแบมือยื่นออกมา “เอาไปทำไมลูก...นี่มันของพ่อ..พ่อจะหาเพื่อนคุยบ้างไม่ได้เลยรึไงเนี่ย” ผมบ่นๆ “เอามานี่!!” ผมโดนลูกสาวเอ็ดใส่ ผมอายที่จะเป็นเป้าสายตาโต๊ะอื่นๆ เลยยื่นเศษกระดาษที่มีเบอร์พนักงานคนนั้นให้ลูกสาวผมไป พอเธอได้ไปก็ฉีกทิ้งทันที “พ่อมีแม่หนูคนเดียวพอแล้ว...พ่อเหงาพ่อก็คุยก่ะหนูสิ” ลูกสาวผมพูดทำหน้างอนๆ ผมรู้สึกเสียดายเบอร์โทรพนักงานสาวคนนั้น ได้แต่ถอนหายใจตอบลูกสาวสุดสวยผมไปว่า “จ้าๆ...” ผมทำหน้าเซ็งๆ ไม่นานนักพนักงาน ก็ยกหม้อสุกี้ และเมนูมาให้ ในระหว่างที่ทานอยู่ ลูกสาวผมมองผมบ่อยมาก เพราะผมแกล้งทำหน้าหงอยๆเซ็งๆ “เอ้าพ่ออ้าปาก...หนูป้อน” ลูกสาวผมคีบหมูสาหร่าย ที่ผมชอบให้กิน ผมอ้าปากรับมาเคี้ยวตุ่ยๆ และยังคงแกล้งทำหน้าเซ็ง จนกินอิ่มและเดินออกจากร้านมา ในขณะที่เดินออกจากร้านได้ไม่ไกลนัก ลูกสาวผมก็เข้ามาควงแขนผมแน่น แล้วเธอก็แหงนหน้ามองผมพูดว่า “พ่อบ้า” ก่อนที่จะสะบัดหน้าหนี แต่ยังคงควงแขนผมแน่น ผมหันหน้าไปอีกข้าง แล้วอมยิ้มเล็กๆกับ กิริยาที่ลูกสาวผมแสดงออกมา “นี่ มาหนีบแขนพ่อแน่นอย่างนี้ เดี๋ยวเขาหาว่า...พ่อพาแฟนเด็กมาเที่ยวห้างหรอก” ผมแกล้งแซวลูกสาวผม “ช่างมันค่ะ..พ่อรักหนู..แล้วหนูก็รักพ่อผิดตรงใหนล่ะ” แล้วลูกสาวผมก็ควงแขนผมแน่นชิดไปอีกจนเต้าอวบของลูกสาวเบียดกับแขนผม แล้ววันที่แสนเหนื่อยกับการตามใจลูกสาวตัวดีก็จบไปอีกวัน วันนี้ผมก็ช่วยตัวเองภายในห้องนอนผม เหมือนอย่างหลายๆวัน ก่อนหน้านี้ ผมพยายามคิดถึงใบหน้าและทรวดทรงพนักงานสาวคนนั้น แต่ภาพที่ผมจินตนาการได้ ดันเป็นภาพลูกสาวผมซะอย่างนั้น แค่คิดผมก็กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาจากควยผมทันที ผมรู้สึกผิดที่คิดออกไปอย่างนั้น พอเช้ามา ผมก็ลงไปกินข้าวเช้าที่ลูกสาวผมทำเตรียมไว้ให้เป็นปกติ ผมกินจนหมด เพราะถ้ากินไม่หมดผมคงโดนลูกสาวเอ็ดอีกแน่ แล้วลูกสาวผมก็เดินลงบันใดมาในชุดยูนิฟอร์ม นักศึกษาพาณิชย์ คือเสื้อคอปก แล้วกระโปรงลายสก๊อตสั้นเหนือเข่า เธอก้มลงไหว้ผม ซึ่งสายตาผมดันซุกซนมองลอดคอเสื้อไปจับจ้องที่สองเต้าอวบที่ถูกหุ้มด้วย บราสีชมพูอ่อน ก่อนที่เธอจะเดินออกไปอย่างเร่งรีบโดยไม่ได้ทันสังเกตสายตาของผู้เป็นพ่อ ผมมองตามไปที่บั้นท้ายลูกสาวของผม ทำให้เช้าวันนั้นผมต้องช่วยตัวเองโดยจินตนาการถึงลูกสาวของผมอีกครั้ง ภาพที่ผมจินตนาการเป็นภาพที่ ผมกำลังอัดควยเข้ากลีบหีลูกสาวผมจากทางด้านหลัง สองมือผมลอดเข้าไปในเสื้อนักเรียนตัวรัดติ้วจับเคล้นคลึงสองเต้าอวบไว้ แล้วผมก็กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมา ทุกครั้งที่ผมเสร็จผมจะรู้สึกผิดทุกครั้งไป เพราะหลังจากเมื่อวานผมจินตนาการภาพใครไม่ออกเลยนอกจากภาพลูกสาวผม

----------------------------------

บ้านนี้มีแต่รัก ภาค2
“พ่อค๊ะะ...หนูกลับมาแล้ว” เสียงเจื้อยแจ้วใสๆนั่นไม่ใช่ใคร เสียงลูกสาวตัววุ่นของผมเอง วันนี้แปลกเพราะเธอกลับบ้านมาพร้อมเพื่อนเธออีกคนหนึ่ง “สวัสดีค่ะ คุณน้า” เพื่อนลูกสาวทักผม ก่อนที่ทั้งคู่จะเดินขึ้นไปข้างบน สักพักผมเดินเอาน้ำและขนมขึ้นไปให้ตามมารยาท เสียงคุยในห้องดัง จนผมสามารถได้ยินบ้าง ผมพยายามเอี้ยหูฟัง เสียงจากในห้อง “พ่อเธอนี่หล่อเนาะ ยังดูหนุ่มอยู่เลย” เสียงเพื่อนลูกสาวพูดขึ้นมา ผมรู้สึกภูมิใจที่เธอพูดอย่างนั้น “หรอ งั้นๆแหล่ะ พ่อฉันลามกจะตาย เมื่อวานก็ไปขอเบอร์สาวมาอีก” ลูกสาวผมพูดขึ้นมา ผมอยากจะมะเหงกลูกผมซะตอนนี้ทีเดียว “ก็พ่อเธอยังหนุ่มนี่...เค้าก็คงอยากเป็นธรรมดานั่นแหล่ะ” เพื่อนลูกสาวผมพูด “ทะลึ่งละ นั่นพ่อเค้านะ พ่อเค้ามีแม่ ก่ะเค้าและพี่สาวเท่านั้นแหล่ะ” ลูกสาวพูดขึ้นมาด้วยน้ำเสียงหึงหวง “ถ้าพ่อเธอแบบ..แบบว่าอยากเย็ดขึ้นมาล่ะ...เธอไม่ให้เค้าไปเย็ดคนอื่นแล้ว เธอจะให้เค้าเย็ดหรอ” เพื่อนลูกสาวพูดขึ้นมา ผมถึงกับตะลึงในคำพูด ผมตั้งใจฟังเสียงลูกกับเพื่อนคุยกันข้างในมากขึ้น “บ้า...อีอ้อย นั่นพ่อเค้านะ จะ..จะมาเย็ดเข้าได้ไงล่ะอีบ้า” ลูกสาวผมด่าเสียงดัง “แต่นแต้น...นี่เลย วันนี้มีของดีให้ดู หนังincest พ่อเย็ดกับลูก” เพื่อนลูกสาวพูด “จะบ้าเหรอ..เค้าไม่ดูหรอก” ลูกสาวผมตอบ แต่เสียงในห้องเงียบไปสักพัก ผมเข้าใจว่าคงกำลังเปิดหนังดูกันแน่ๆ ผมฟังการสนทนาระหว่างลูกสาวและเพื่อนลูกคุยกันจน ควยผมพองคับเป้า ผมตัดสินใจเคาะประตู “ลูก...พ่อเอาของว่างมาให้” เสียงกุกกักดังขึ้นภายในห้อง แล้วเป็นเพื่อนลูกสาวแง้มประตูหยิบเอาถาดของว่างไป ผมจ้องมองหน้าเพื่อนลูกสาวอยู่พักหนึ่ง เธอก็มองผมเช่นกันก่อนที่จะเลื่อนสายตามามองที่เป้ากางเกงผมที่มีลำตุงอยู่ ภายใน แล้วหัวเราะ คิกๆ ก่อนที่จะปิดประตูห้อง ผมแกล้งทำเป็นเดินเสียงดังเหมือนลงไปข้างล่างแล้ว แต่ความจริงผมยังคงเอี้ยหูฟังเสียงจากข้างในห้องลูกสาวผมอยู่ “พ่อเธอหล่อเนาะ...ไอ้นั่นก็คงจะใหญ่น่าดู” เพื่อนลูกสาวพูด “บ้า..แกไปเห็นของพ่อชั้นตอนใหนยะ” ลูกสาวผมพูด ผมยังคงได้ยินเสียงครางซี้ดอ้าห์ อยู่เบาๆ คงดังมาจากหนังเอ๊กซ์ที่เพื่อนลูกสาวผมเอามาเปิด “ก็เมือกี้ตอนหยิบขนมมา ฉันมองเป้ากางเกงพ่อเธอ ตุงเชียวหล่ะ” น้ำเสียงของอ้อยเพื่อนลูกสาวดูมีความสุขที่ได้แกล้งลูกสาวผม “อีบ้า..อย่าบอกนะว่า อยากเอาพ่อเค้า..” “ถ้าอยากเอาจริงๆล่ะ ..พ่ออีปอเค้าก็ยังเอามาแล้วเลย” “พ่ออีปอ!! แก่ๆอย่างนั้นนะ” “แก่แต่ควยใหญ่ หน่ะสิของชอบฉันเลย” “นี่พูดจริงๆหรอ เค้าไม่อยากเชื่อเลย” เสียงลูกสาวผมพูด เรื่องในห้องชักจะดุเดือดขึ้นเรื่อยๆผม ฟังอย่างตั้งใจ “จริงสิ แล้วพ่อแกจะเป็นรายต่อไป” เสียงพูดปนหัวเราะของเพื่อนลูกสาวดังขึ้นมา “แล้วเนี่ยดูซิ นมก็ใหญ่ออกอย่างเนี้ย หีแกก็อวบอูม จนฉันสู้ไม่ได้เลย อยู่กับพ่อแกสองต่อสองทุกวันอย่างเนี้ย สักวันหนึ่งพ่อแกทนไม่ไหว แกคงโดนพ่อแกเย็ดแน่ๆ” เพื่อนลูกสาวพูดเหมือนรู้ความในใจผม “ว้าย...มาจับโน่นนี่เค้าอยู่ได้ เค้าไม่คุยกับแกแล้ว” ลูกสาวผมพูด ผมเกร็งควยจนแทบระเบิด ผมรีบลงมาใช้ห้องน้ำข้างล่างเพื่อช่วยตัวเอง จนกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมามากมาย ผมราดน้ำ และฉีดน้ำหอมกลบเกลื่อนกลิ่นไป ไม่นานนักก็ได้เวลาอาหารเย็น วันนี้ผมออกไปซื้อกับข้าวในตลาดข้างๆร้านผม ในระหว่างที่สองสาวคงกำลังดูหนังเอ๊กซ์กันอยู่ ผมจัดเตรียมโต๊ะ และสำรับเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึง ตะโกนเรียกขึ้นไปข้างบนให้สองสาวลงมากินข้าว โต๊ะกินข้าวบ้านผมเป็นแบบสี่เหลี่ยมจัตุรัส โดยมีผมทั่งอยู่ตรงกลาง แล้วลูกสาวผมนั่งด้านซ้าย เพื่อนลูกสาวนั่งอยู่ตรงข้าม ผมสังเกตชุดนักเรียนที่เพื่อนลูกสาวผมใส่ จนผมต้องตะลึงกับภาพที่เห็น เสื้อที่เธอใส่ก็เป็นชุดนักเรียนรัดๆเหมือนของลูกสาวผมนั่นแหล่ะ แต่ว่า เธอไม่ใส่บรา! จนผมสังเกตหัวนมเป็นเม็ดๆ อย่างเด่นชัด สีหน้าของอ้อย เพื่อนลูกสาวผม เขาดูพึงพอใจกับที่ผมมองดูเธออย่างนั้น ดีที่ตอนที่ผมมองเพื่อนลูกสาว ลูกสาวผมไม่ได้สนใจเท่าไรนัก ภาพที่ผมเห็นทำให้ควยผมพองโตขึ้นอีกครั้ง ผมก็คิดว่าในบ้านนี้ก็เปิดแอร์เย็นฉ่ำตลอดนะ จะว่าอากาศร้อนคงจะไม่ใช่แน่นอน เธอคงต้องการยั่วผม หรือว่าเธออยากให้ผมเย็ดจริงๆ!” หลังจากกินข้าวกันเรียบร้อย พวกสาวๆก็เดินขึ้นไปข้างบน ผมจึงยกสำรับไปเก็บแล้วล้างจาน สักพักหนึ่งเพื่อนลูกสาวก็ลงมาข้างล่าง “มาค่ะ หนูช่วยล้างจาน” เพื่อนลูกสาวเอ่ย ผมสังเกตเธอที่ยืนอยู่ข้างๆผมตอนนี้ เธอเอนตัวเล็กน้อย ก้มลงล้างจาน โดยกระดุมเม็ดบนถูกแกะออก ทำให้ผมมองลอดไปเห็นสองเต้า และยอดถัน ที่ไม่มีบราปกปิดอย่างชัดเจน เธอชำเลืองมามองผมเป็นบางครั้ง ซึ่งผมก็ยังคงมองสองเต้าที่แกว่งไกวเป็นจังหวะตามแรงขัดล้างจาน “เอ่อ ...แล้วอ้อล่ะลูก ทำอะไรอยู่” (ลูกผมชื่ออ้อ) ผมพยายามหาเรื่องคุย “เพิ่งเข้าไปอาบน้ำค่ะ คงหลายสิบนาทีกว่าจะออกมา” เพื่อนลูกสาวพูดออกมาเป็นนัยๆ ซึ่งผมก็เข้าใจความหมายดี ผมตอนนี้ซึ่งอดทนต่อการยั่วยวนจากเพื่อนลูกสาวไม่ไหวแล้ว จึงจับเธอพลิกตัว หันหน้าเข้าหาผม แล้วผมก็ยกตัวเธอขึ้นนั่งบนซิงค์ล้างจาน ผมถลกกางเกงในของเพื่อนลูกสาวม้วนห้อยอยู่ที่ข้อเท้าข้างหนึ่ง เธอแหกขาออกอย่างรู้งาน จนกระโปรงบานของเธออ้าออก จนเห็นกลีบหีชัดเจน ซึ่งมีน้ำเยิ้มแฉะ อย่างมาก คงเพราะหนังเอ๊กซ์ที่พวกเธอดูทำให้เกิดอารมณ์ ผมไม่รอช้างัดเอาควยลำโตออกมา พยายามแทรกมันลงไปในร่องหี ซึ่งมันฟิตมากๆ ผมพยายามกระเด้าสั้นๆ ดันลำเข้าไปจนมิดหัวถอก “ว้าย...” อ้อยเพื่อนลูกสาว กรีดร้องเสียงดัง ผมภาวนาอย่าให้ลูกผมได้ยิน ซึ่งเสียงฝักบัวคงช่วยกลบเกลื่อนเสียงอื่นได้ เพราะตอนนี้ลูกสาวผมอาบน้ำอยู่ ผมพยายามส่งลำเข้าไปเรื่อยๆ หีของเพื่อนลูกสาวมันคับมากๆ จนเม็ดแตดถูกครูดหายเข้าไปกับลำควยผม เธอยังคงครางเสียงดัง ผมจึงหยิบผ้าเช็ดมือไกล้ๆมาม้วนแล้วให้เธอคาบไว้ ซึ่งเธอก็ทำตามนั้น ผมกดเข้าจนมิดลำ หีของเพื่อนลูกสาวตอดควยผมดีมากๆ เธอเอามือทั้งสองท้าวไปด้านหลัง ผมใช้มือแกะกระดุมด้านบนเธอออกอีกเม็ดนึงแล้วถลกเสื้อเธอลง จนเผยไหล่ขาวๆ เห็นไหปลาร้าลึกเป็นร่อง เต้ากลมๆเด้งผึงขึ้นมา แล้วผมก็ก้มหน้าซุกไซร้ดูดหัวนมสีชมพู ซึ่งมันออกคล้ำนิดๆ “อื้อ...” เสียงครางในลำคอ ของอ้อย เพื่อนลูกสาวดังเป็นระยะ ปากเธอยังกัดผ้าเช็ดมือแน่น ผมรู้ว่ามีเวลาไม่มาก ผมค่อยๆสาวควยออกจากร่องหี ซึ่งมันมีทั้งน้ำของเธอและของผมปนๆกัน ช่วยหล่อลื่นจากความคับได้บ้าง สองมือผมเลื่อนไปจับที่บั้นเอว แล้วกระแทกควย เข้ากลีบหีหนักๆ ประมาณ สิบกว่าที จนผมเกร็งตัว บอกเธอไปว่า “โอ๊ะ..น้า น้าจะเสร็จแล้ว” ผมบอกด้วยความเสียว เธอผลักตัวผมออก จนลำหลุดออกจากกลีบหีเธอ ไม่หยุดแค่นั้นเพื่อนลูกสาวก้มลง จนหน้าอยู่ระหว่างขาผม แล้วเธอก็ใช้มือคว้าลำควยผม อมเข้าปากเล็กๆของเธอไป ผมกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในปากเธอ เธอดูดและกลืนมันอย่างเต็มใจ แล้วเสียงเปิดประตูห้องน้ำทางข้างบนก็ดังขึ้น ซึ่งลูกสาวผมคงอาบน้ำเสร็จแล้ว เป็นสัญญาณบอกว่าเวลาของเกมส์พิศวาสหมดลงแล้ว อ้อยเพื่อนลูกสาวของผมลุกขึ้น ดึงกางเกงใน แล้วติดกระดุม ก่อนที่จะเดินขึ้นไปข้างบน ความเงี่ยนที่อัดอั้นมานานเหมือนถูกระบายออกไปหมด ผมล้างจานต่อ แล้วไปด้านหน้าร้าน เพื่อเปิดทีวีดูเล่น ไม่นานนักสองสาวก้เดินลงมาจากชั้นบน “พ่อคะ หนูออกไปส่งเพื่อนนะคะ” เพื่อนของลูกสาวผม ทำท่าทางปกติมาก เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น “เอ้านี่ลูก..เอาเงินไปกินขนมกันนะ แล้วอย่ากลับดึกล่ะ” ผมควักแบ๊งค์ห้าร้อยออกมาสองใบ ให้ไปคนละใบ “โหพ่อ...เยอะไปป่าวคะ” ลูกสาวผมท้วง แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรมาก “อย่างนี้หนูต้องมาทุกวันแล้วมั้งคะ” เพื่อนลูกสาวผมพูด เธอยิ้มแบบมีเลศนัย “ไม่ต้องเลย...ไม่ให้มาแล้ว” ลูกสาวผมจูงมือเพื่อนสาวออกไปข้างนอกร้าน เพื่อนลูกสาวหันมายิ้มให้ผมหลังจากใส่รองเท้าเสร็จ แล้วทั้งคู่ก็เดินออกไป ผมรู้สึกได้ว่าเหตุการณ์อย่างวันนี้มันคงเกิดขึ้นอีกแน่ๆ แต่กลับมาคิดอีกครั้งเธอก็คงอายุประมาณ 17 คงเท่ากับลูกสาวผม ผมคิดว่าเธอคงผ่านอะไรมาเยอะแน่ๆ แต่เธอก็ยังเด็กอยู่และเป็นผู้เยาว์ด้วย ในด้านหนึ่งของความสุข ผมกลับมีความรู้สึกทุกข์ใจอยู่ลึกๆ ที่ผมมาเย็ดเด็กรุ่นลูกอย่างนี้ ซึ่งสักวันหนึ่งผมคงได้ถามเรื่องราวต่างๆจากเพื่อนลูกสาวคนนี้ และผมคงรู้คำตอบสักวันหนึ่งเป็นแน่

-----------------------------------------------------------------

Reply #1 on: June 30, 2012, 02:45:25 pm
บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 3
“พ่อดูแปลกไปนะช่วงเนี้ย...ดูมีความสุขยังไงไม่รู้” ลูกสาวผมทัก ในขณะที่เรากำลังกินข้าวเย็นกันอยู่ ซึ่งแน่นอน หลังจากที่ผมได้เย็ดอ้อย เพื่อนลูกสาวของผม เหมือนกับว่าความหนุ่มของผมได้กลับคืนมาอีกครั้ง “ทำไมล่ะลูกคนนี้..พ่อมีความสุขก็หาว่าพ่อแปลกอีก” ผมตอบลูกสาวผมไป “เอ่อลูก....วันนี้พ่อว่าจะกินเหล้าหน่อยน่ะ..ให้พ่อไปกินนะ” ผมพูดเพราะจริงๆแล้ววันนี้ อ้อยเพื่อนลูกสาวผมนัดเจอผมตอนดึกๆ “ไม่ได้ค่ะ...ไม่ให้ไป...ให้พ่อกินที่นี่ หนูจะกินด้วย” ลูกสาวผมขึ้นเสียงใส่ทันที “เอ๊ะลูกคนนี้...จะเป็นแม่หรือจะเป็นลูก กันล่ะเนี่ย สั่งพ่ออยู่ได้” ผมพูดตัดพ้อไป พลางเสียดายที่จะไม่ได้เย็ดอ้อย เพื่อนลูกสาวในคืนนี้ “ก็พ่อดื้อนี่คะ” ลูกสาวผมกอดอกพูดทำหน้างอนๆ “โอเคๆ งั้นพ่อออกไปซื้อเหล้ากับ กับแกล้มก่อนแล้วกัน ลูกก็อยู่เช็คของ แล้วปิดร้านให้พ่อทีนะ” “ห้ามไปนานนะคะ หนูให้เวลาหนึ่งชั่วโมง” “จ้าๆ ลูกรักของพ่อ” ผมออกจากร้านเพื่อไปซื้อเหล้าที่หน้าปากซอย แล้วคิดว่าจะวกกลับมาซื้อกับแกล้มที่ตลาด ก่อนที่จะเข้าบ้าน “นี่ ลื้อออกมาซื้อเหล้าไปกินที่บ้านอีกแล้วหรือวะ ไอ้หยา” เสียงอาแปะขายเหล้าพูดกับผม “ใช่สิแปะ นี่ลูกไม่ยอมให้ออกไปกินข้างนอกเลย” ผมพูดกับอาแปะ “อีก็เป็นห่วงลื้อ กลัวลื้อจะมีเมียใหม่มาฝากอีละมั้ง” อาแปะพูดจบแล้วก็หัวเราะออกมา “โหได้ก็ดีสิแปะ นี่สาวใหนเข้าใกล้ผมไม่ได้เลย ลูกผมแง่งใส่หมด” แล้วผมก็ขับรถแวะที่ตลาดเพื่อซื้อกับแกล้ม ก่อนที่จะเข้าบ้าน ระหว่างทางผมก็คิดถึงเรื่องเพื่อนลูกสาว เลยโทรไปบอกว่าวันนี้ไม่ว่าง คงไม่ได้เข้าไป น้ำเสียงเธอออดอ้อนอยากให้ผมไปมาก แต่ผมก็จำเป็นที่จะต้องปฏิเสธไป เพราะลูกสาวสุดที่รักผมสำคัญกว่า เมื่อผมเข้ามาในบ้าน ทางด้านหน้าร้านที่ปิดบานเลื่อนลงมาครึ่งหนึ่งแล้ว ผมก็เห็นลูกสาวผมกำลังใช้บันใดไม้เตี้ยๆ เพื่อขึ้นไปหยิบหนังจากชั้นบนสุด แล้วเสียงอุทานก็ดังขึ้น “ว้าย” ลูกสาวผมเสียการทรงตัวทำท่าเหมือนกำลังจะตกลงมา ผมรีบวางของ แล้วเข้าไปหมายจะพยายามประคองตัวลูกสาว แต่มือดันไปคว้าโดนแถวบริเวณเต้านมทั้งสองข้าง ลูกผมอุทานร้องว้ายขึ้นอีกที ผมดึงตัวลูกสาวเข้ามาหาตัวผม โดยผมยังประคองที่สองเต้าของเธออยู่ จนเท้าเธอแตะพื้น “พ่อบ้า พ่อลามก..ชอบฉวยโอกาส” ลูกสาวต่อว่าผม “อ้าวก็พอไม่ได้ตั้งใจนี่ลูก มันจำเป็นจริงๆ เกิดลูกพลัดตกลงมาจะเจ็บตัวเอา” ผมพูด “จับตรงอื่นก็ได้นี่คะ ไม่เห็นต้องมาจับนมหนูเลย” “ก็นมเอ็งมันใหญ่ คว้าง่ายดีมั้ง ตอนเด็กๆพ่อก็อาบน้ำให้เอ็งบ่อยๆ พ่อชินแล้ว” ผมพูดออกไป ทั้งๆที่ในใจไม่ได้คิดอย่างนั้นเลย สัมผัสของหน้าอกลูกสาวผมมันช่างอ่อนนุ่ม และเต็มไม้เต็มมือผมอย่างมาก ผมรีบเดินไปหลังครัว เตรียมจัดกับแกล้ม “อ้อ ช่วยพ่อล้างกระติกใส่น้ำแข็งหน่อย” ผมพูดก่อนเดินไปปิดประตูบานเลื่อนหน้าร้านลง แล้วจัดวางกับแกล้ม ที่ซื้อมา ลงบนโต๊ะ ผมเดินไปเลือกหาหนังใหม่ๆมาเปิด แล้วเดินกลับมานั่งชงเหล้าอยู่ที่โซฟา โดยมีลูกสาวผมนั่งอยู่ข้างๆ “นี่ลูกเคยกินเหล้าด้วยหรอ..จะมานั่งกินเป็นเพื่อนพ่อเนี่ย” ผมถามลูกสาวผม “ไม่เคยค่ะ...ไม่เห็นอยากกินเลยเหม็นจะตาย” ลูกสาวผมตอบ “ของลูกผสมโค้กเบาๆละกัน ทนกินเป็นเพื่อนพ่อหน่อยนะ ไม่อยากให้พ่อออกไปกินข้างนอกเองนี่” ผมพูด สังเกตสีหน้าลูกผม แกดูดีใจที่ผมยอมกินในบ้านเหมือนกับทุกๆครั้ง เพียงครั้งนี้ผมเห็นว่า ลูกสาวผมโตมากแล้ว คงจะกินได้บ้าง เลยผสมโค้กแบบอ่อนให้ดื่ม ลูกสาวผมยกแก้วแรกหมดในทันที “โหลูกพ่อ..ไม่เคยกินเดี๋ยวก็เมาหรอก” ผมพูดปรามลูกให้ดื่มช้าๆ “ก็ดีสิพ่อจะได้หมดเร็วๆ พ่อจะได้ไปนอนซะ” ลูกผมพูด “โห...นี่จะไม่ให้พ่อมันมีความสุขกับการดื่มเลยเนาะ” ผมเลยชงแก้วที่สองโดยใช้ปริมาณเหล้าเท่ากับที่ผมดื่ม ลูกสาวผมกระดกหมดอีกในทันที “เฮ้ยลูกพ่อ ..เบาๆลูก” ไม่นานผมสังเกตได้ว่าลูกผมชักจะเมาๆบ้างแล้ว ก็แน่หล่ะครับคนไม่เคยดื่ม กระดกหมดเข้าไปยังงี้ไม่อ้วกออกมาก็ดีแล้ว “พ่อคะหนูขอไปห้องน้ำแปปนึงค่ะ” แล้วลูกสาวผมก็เดินเป๋ขึ้นไปข้างบน ผมส่ายหัวกับพฤติกรรมพิเรนๆของลูกสาวผม แต่ก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร ผมยังคงนั่งกินเหล้า ดูหนัง และตักกับแกล้ม เป็นยำแหนมที่ผมชอบ ผมเดินลุกไปปิดไฟ และจุดเทียนเล่มหนึ่งไว้กลางโต๊ะ “เอาวะกินในบ้านก็สุนทรีย์ได้ ละกัน” ผมคิดในใจ พักใหญ่ๆ เสียงลูกสาวผมเดินลงมาจากข้างบน แล้วอ้อมมานั่งด้านข้างผม โดยที่ผมไม่ได้สังเกต เพราะกำลังดูหนังอยู่ “เอ้ามากินต่อเร็ว....เหล้ากำลังอร่อยเลย” ผมหันไปพูดกับลูกสาว แต่ภาพที่ผมเห็น มันทำให้ผมแทบหยุดหายใจ ลูกสาวผมใส่ชุดคลุมนอนสีชมพู ผ้าบางเบา เป็นแบบสายเดี่ยว ซึ่งชุดนอนตัวนี้เป็นชุดตัวเก่งของภรรยาผมหรือแม่ของเขาที่เสียไปเมื่อสองปี ก่อน ใส่เป็นประจำ โดยภายได้แสงสลัวๆจากเทียนไข ทำให้ผมสังเกตได้ว่าลูกสาวผมตอนนี้โนบราด้วย “เสื้อแม่ตัวเล็กจังค่ะพ่อ ดูนมหนูสิ” ลูกสาวผมก้มหน้าเชื้อเชิญให้มองที่นม มันใหญ่จนดันเสื้อนอนตัวบางเห็นเป็นเต้ากลมๆเลยทีเดียว “ก็เอ็งนมใหญ่นี่..แม่เอ็งยังไม่เท่านี้เลย” ผมพูดตัดบทไป ซึ่งตอนนี้ก็กริ่มๆเริ่มมึนๆบ้างแล้ว “เอ้านี่ค่ะพ่อ อ้าปาก” ลูกสาวผมป้อนยำแหนมให้ผมคำใหญ่ ภาพตรงนั้น มันคลับคล้าย เหมือนภรรยาผมมากๆ ซึ่งเมื่อตอนเธอมีชีวิตอยู่ เธอก็ป้อนให้ผมกินอย่างนี้บ่อยๆ “เอ็งนี่เหมือนแม่เอ็งไม่มีผิดเล้ย” ผมพูด ไปพลาง ยกแก้วขึ้นดื่มพลาง ลูกผมก็ดื่มตามๆผม บางทีผมก็ชนแก้วกับลูกสาวผมบ้าง จนเวลาผ่านไประยะหนึ่ง ซึ่งตอนนี้หนังที่เปิดอยู่ก็จบลงแล้ว กำลังขึ้นเครดิต ผู้จัดทำ “เอ็งว่า พ่อมี เมียใหม่ดีมั้ยนะ” ผมถามลูกสาวผม “ไม่ได้ค่ะ หนูไม่ให้พ่อมี พ่อมีแม่กับหนูก็พอแล้วนี่คะ” น้ำเสียงลูกผมดูออกอ้อน เธอเข้ามากอดแขนผม แล้วซบหน้าลงบนใหล่ผม จนเต้าอวบของลูกสาวผมเบียดชิดกับแขนและลำตัวผม “แล้วเวลาพ่อมีอารมณ์ขึ้นมาล่ะลูก พ่อจะไปทำกับใครเค้าล่ะ” ผมพูดออกมาด้วยความเมา “ทำกับหนูสิ...ยังไงหนูก็ไม่ยอมให้พ่อมีคนอื่น”ลูกสาวผมพูดน้ำเสียงเบาๆ ซึ่งตอนนี้เธอยังซบอยู่ที่ใหล่ผม ผมตกใจกับสิ่งที่ลูกสาวผมพูดออกมา “จะบ้าหรอลูก นี่เราเป็นพ่อลูกกันนะ..แล้วลูกก็ควรมีแม่ใหม่มาดูแลลูกด้วย” ผมพูดย้ำความจริง ทั้งๆที่ตอนนี้ผมก็เริ่มเมาๆ จนแทบจะมองลูกสาวผมเหมือนกับภรรยาผมเข้าไปทุกที “หนูยอมเป็นเมียพ่อค่ะ ถ้านั่นทำให้พ่อไม่ต้องมีแม่ใหม่ให้หนู หนูยอม” ลูกผมพูดทำเอาใจสั่นอีกครั้ง “หรือหนูมาแทนที่แม่ไม่ได้คะ” ลูกสาวผมพูดจบ พลางรั้งสายชุดนอนทั้งสองข้างลง จนชุดนอนด้านบนลงไปกองอยู่ที่เอวของลูกสาวผม สองเต้าอวบเต่งตึงขนาดใหญ่เกินเด็ก เผยโชว์ให้ผมเห็น แก้มแดงๆด้วยฤทธิ์เหล้า และสีหน้าของเธอแสดงถึงความรักที่มีต่อผมมากมาย “คืนนี้คิดว่าหนูคือแม่ก็ได้ค่ะ” แล้วเธอก็ดึงสองมือผมไปวางไว้ที่เต้าอวบทั้งสองของเธอ เวลานั้นความรู้สึกผิดชอบชั่วดีของผมได้หายไปหมดแล้ว ด้วยความเมา ภาพที่ผมเห็นตอนนี้ ราวกับว่าภรรยาผมกลับมาหาผมอีกครั้ง ผมอุ้มลูกสาวขึ้นชั้นบน โดยไม่ได้พูดอะไร แล้ววางเธอนอนลงบนเตียงในห้องนอนของผม ผมทั้งจับ ลูบคลำสองเต้าอวบของลูกสาวผม มันช่างอวบแน่น เต็มไม้เต็มมือ บางทีผมก็สลับดูดซ้ายที ขวาที ลูกสาวผมแอ่นอกสู้ จนหัวนมสีชมพูระเรื่อชูชันขึ้นมา ผมค่อยๆถอดชุดนอนของลูกสาวผมเลื่อนออกลงไปกองด้านล่างเตียง แล้วผมก็พรมจูบร่องกลีบผ่าน กางเกงใน ซึ่งผมคุ้นกลิ่นดีว่า นี่ก็เป็นกางเกงในของภรรยาผม ซึ่งตอนนี้ลูกสาวผมใส่อยู่ ความคิดในใจผมตอนนี้ยิ่งเตลิดคิดว่าเป็นภรรยาของผมจริงๆ “อาห์...เมียจ๋า” ผมค่อยๆถอดกางเกงในที่ลูกสาวผมใส่ลง ไปกองไว้ที่เดียวกับชุดนอน เผยให้เห็นแคมนูนอวบๆของลูกสาวผม ผมใช้ลิ้นโลมเลีย ตวัดเม็ดแตด บางทีก็แทรกลิ้นเข้าไปในร่องกลีบ จนลูกสาวผมตัวบิดร่า ผมจัดการกับเสื้อผ้าของผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในตอนนี้ ผมแหวกขาลูกสาวผมออก แล้วพยายามแทรกลำของผมผ่านร่องกลีบลูกสาวผม “อ๊ะ .. โอ ..อา คุณพ่อเสียวจังค่ะ..เบาๆก่อนนะคะหนูไม่เคย” คำว่าคุณพ่อดังขึ้น เหมือนเตือนสติผมให้กลับคืนมาอีกครั้ง “ลูกจ๋า..ที่เรากำลังทำกันอยู่นี่มันไม่ถูกต้องนะจ้ะ”ผมพูดกับลูกในขณะที่หัวหยักของผมมิดร่องกลีบหีลูกสาวเข้าไปแล้ว “ไม่ค่ะพ่อ ไม่ผิด ขอเพียงพ่อรักแม่และรักหนูเท่านั้นก็พอค่ะ หนูไม่อยากให้พ่อมีเมียใหม่” ลูกสาวผมทำหน้าตาอ้อนวอน ผมจึงอัดลำควยของผมเข้าร่องกลีบลูกสาวของผมต่อ “อูย..แน่นข้างในจังเลยค่ะ..อา..พ่อหนูเจ็บ” ผมกลั้นใจอัดลำเข้าไปจนสุดโคน สองมือของลูกสาวผมจิกผ้าปูเตียงแน่น “ว้าย...” ลูกสาวผมร้องเสียงหลง ตอนนี้ผมอัดลำควยเข้าไปสุดรูหีลูกสาวผมแล้ว ข้างในมันช่างตอดรัดแน่น จนผมแทบสาวลำออกมาไม่ได้ “มาถึงตอนนี้ลูกก็ยังไม่เปลี่ยนใจแน่นะ” ผมถามย้ำความรู้สึกลูกสาวผมอีกที “พ่อบ้า...ควยมันเข้ามาจนมิดหีหนูยังงี้แล้ว...จะถามอะไรอีกคะ...ฮึก..อ..” ลูกสาวผมพูดปนสะอื้นออกมา “พ่อเป็นทุกอย่างของหนูนี่คะ...” ลูกสาวผมพูดออกมา เธอใช้มือข้างนึงจับที่แก้มผม “ลูกก็เป็นทุกอย่างของพ่อเหมือนกันจ้ะ” ผมก้มลงไปจูบที่หน้าผากลูกสาวผม แล้วใช้มือลูบศีรษะเธอเบาๆ “พร้อมนะลูก” “ค่ะ..” ผมค่อยๆสาวควยออกจากกลีบหีอวบอูมของลูกสาวผมช้าๆ ผมสังเกตได้ถึงน้ำหล่อลื่นปนๆคราบเลือด เปื้อนลำควยผมออกมา ใช่แล้วครับ ลูกสาวผมเธอยังบริสุทธิ์อยู่ จนถึงตอนนี้ ผมสาวควยออกมาสุดปลายหัวถอก แล้วกดลงไปอีกทีจนมิดโคน “อา..พ่อคะ..หนู..หนูเสียวจังเลยค่ะ..อ้าส์” ลูกสาวผมพูด ตัวสั่นเกร็ง เหมือนทุกอย่างเริ่มจะเข้าที่แล้ว ผมเริ่มซอยกระเด้าลำควยเข้ากลีบหีลูกสาวในจังหวะที่เร็วขึ้น และเร็วขึ้น ลูกสาวผมตวัดรัดสองขาเข้ากับเอวผม สองมือกอดคอผมแน่น จนตัวลูกสาวแทบลอยเหนือเตียง “อาส์..คุณพ่อ ..หนู..หนู ไม่ไหวแล้วค่ะ..อ๊าส์ ส ส” เสียงเล็กๆที่ออกมาจากปากอวบอิ่มของลูกสาวผมร้องครางลั่นด้วยความเสียวซ่าน ผมกระหน่ำส่งลำเข้าออกกลีบหีอีกนับสิบที จนผมตัวเกร็งฉีดน้ำเงี่ยนจำนวนมากเข้าร่องหีของลูกสาว ผมฟุบหน้าลงบนอกอวบของลูกสาว แล้วทั้งผม และลูกสาวก็เผลอหลับไปทั้งที่ควยยังคารูหีอยู่ เราสองพ่อลูก ตื่นเช้ามาด้วยความอ่อนเพลีย ผมยังคงจำเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อวานได้ดี แสงแดดอ่อนๆที่ส่องผ่านหน้าต่างเข้ามาทำให้ผมเห็นเรือนร่างอันเปลือยเปล่า ชัดเจน เราสองคนไม่ได้พูดอะไรต่อกัน ผมเย็ดลูกสาวที่รักของผมอีก จนเสร็จไปสองน้ำ ในเช้าวันนั้น ทั้งคราบเลือด คราบน้ำเงี่ยน และเหงื่อ เปรอะเปื้อนผ้าปูที่นอน จนผมต้องถอดไปซัก และช่วงเที่ยงๆก่อนที่ผมจะเปิดร้าน ผมก็เย็ดลูกสาวผมอีกทีก่อนกินข้าวเที่ยง จนลูกสาวผมบ่นว่าแสบหี ซึ่งเธอก็ให้ผมดู มันบวมเป่ง แดง อย่างเห็นได้ชัด วันนั้นผมเลยหยุดเย็ดเธอแค่นั้น “พ่อลามก...บ้ากามที่สุด” เป็นคำพูดสุดท้ายหลังจากผมเสร็จน้ำสุดท้ายก่อนทานข้าวเที่ยงของวันนี้

-----------------------------------------------

บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่4
หลังจากที่ผมได้เย็ดลูกสาว ครั้งแรกในคืนนั้น นี่ก็ผ่านมาได้สามวันแล้ว ที่ผมและลูกสาวไม่ได้มีอะไรกัน เพราะวันแรกผมเล่นตะบี้ตะบันเย็ด ซะหีลูกผมบวมเป่งขนาดนั้น เลยก่ะให้ลูกสาวได้พักบ้าง พักหลังๆ ลูกผมก็เหมือนจะสนิทกับผมมากขึ้น เราสองคนพูดคุยกันมากขึ้น ผมเลยแกล้งถามเธอไปว่า “ก่อนหน้านี้ลูกมีแฟนมาแล้วสองคนไม่ใช่หรือ แล้วทำไมถึงเลิกกันไปเสียหล่ะ” ลูกผมแค่ตอบสั้นๆว่า “หนูไม่ยอมให้เขาเย็ดค่ะคุณพ่อ” ผมก็พอเข้าใจได้ว่า วัย 17-18 นี่เป็นวัยที่ หนุ่มสาวกำลังสนใจเพศตรงข้าม และกำลังแตกหนุ่ม แตกสาวกันทีเดียว ซึ่งผมมองย้อนดูตัวผมเองผมก็มีลูกสาวผมอายุประมาณเท่านี้ “สวัสดีค่าา..คุณพ่อ” ลูกสาวผมทักทายอย่างสดใส ผมที่กำลังคิดอะไรเพลินๆอยู่ก่อนหน้านี้ ก็หันมาสนใจลูกสาวแทน เธอวางกระเป๋าไว้ตรงโซฟาข้างๆก่อนที่จะมานั่งข้างๆผม ตรงเค้าท์เตอร์หน้าร้าน แล้วเข้ามากอดแขน ใบหน้าซบลงไหล่ผม “นี่มาอ้อนพ่ออยากได้ อะไรอีกล่ะลูก” ผมถามลูกสาว “พ่อคะหนูอยากซื้อเสื้อนักเรียนใหม่อ่ะ เหมือนหน้าอกหนูมันใหญ่ขึ้นยังไงไม่รู้ค่ะพ่อ” ลูกสาวผมพูดแอ่นสองเต้าอวบแน่นภายในเสื้อตัวรัด โชว์หรา ต่อหน้าสายตาผม ผมจ้องมองด้วยความตะลึงแล้วพูดว่า “สงสัยได้น้ำดี มั้งลูก “ผมพูดทั้งๆที่ยังจ้องมองนมลูกสาวผมอยู่ “พ่อลามก..” ลูกสาวผมพูดต่อว่าผม แต่ไม่วายทำแขนแนบลำตัว ส่ายเต้าอวบๆโชว์ ให้ผมดูอีก สองเต้าที่อัดแน่นอยู่ในเสื้อตัวรัด สั่นกระเพื่อมเล็กน้อย ผมลุกจากเค้าท์เตอร์ไปปิดประตูหน้าร้าน แล้วชักบานเลื่อนสังกะสีลง แล้ววกกลับมาที่ลูกสาวผม “ใหนมาให้พ่อดูหน่อยซิลูก มันใหญ่แค่ใหน” ผมยืน แกะกระดุมเสื้อนักเรียนลูกสาวผมออกจนหมดทุกเม็ด วันนี้ลูกสาวผมใส่ชั้นในแบบตะขอหน้าเสียด้วย ซึ่งผมแค่กดเบาๆ ชั้นในก็หลุดออกจากกัน สองเต้าอวบอัดเด้งผึง หัวนมสีชมพูอ่อนๆ ปรากฏอยู่ตรงหน้าผม ผมใช้สองมือคลำสองเต้าของลูกสาวผม สองเต้าของลูกสาวอวบแน่น หยุ่นสู้มือผมดีมากๆ ผมก้มหน้าลงไปดอมดมกลิ่นใกล้ๆ ช่างเป็นกลิ่นหอมที่สดชื่น ซึ่งมันเป็นกลิ่นของสาวรุ่นผสมกับกลิ่นน้ำหอมจางๆ “นมใหญ่ขึ้นจริงๆด้วยลูก” ผมพูดขึ้นมา “ไม่ต้องพิสูจน์ขนาดนั้นก็ได้นี่พ่อคะ” ลูกสาวผมพูดน้ำเสียงแผ่วๆ ผมจับตัวลูกสาวผมยืนขึ้นแล้วพลิกตัวหันหลังให้ผม ผมค่อยๆถอดกางเกงในเธอลง แล้วจับเธอขึ้นไปนั่งคุกเข่าบนโซฟา โดยหันบั้นท้ายมาทางผม ผมถลกกระโปรงนักเรียนลายสก๊อตขึ้นเล็กน้อย จนเห็นร่องกลีบอวบอูมนูนเด่น และงุ้มมาด้านหลังอย่างมาก “อูยย..ลูกพ่อ หีสวยๆอวบอูมอย่างนี้ ใครได้ลองเย็ดเป็นต้องติดใจทุกรายแน่ลูกพ่อ” “พ่อลามก..ชมทะลึ่งๆอย่างนี้หนูไม่ดีใจหรอกค่ะ” ลูกสาวผมพูดพลางแอ่นบั้นท้าย เชิญชวน ผมไม่รอช้า ถอด กางเกงพร้อมกางเกงในลงไปกองที่ข้อเท้า แล้วสะบัดไปด้านข้าง ผมค่อยๆชำแรกลำควยเข้าร่องหีอวบๆของลูกสาวผมช้าๆ สองมือผมลูบไล้อยู่บนหลังลูกสาวผ่านเสื้อนักเรียนตัวจิ๋วที่ผมแกะกระดุมด้าน หน้าจนหมดแล้ว “อา...คุณพ่อ....” ลูกสาวผมคราง ตอนนี้ผมส่งลำเข้าไปจนมิดร่องกลีบ แล้วเริ่มซอยกระเด้าเป็นจังหวะ ดังปั่บๆๆ... เนื้อก้นแน่นๆลูกสาวผมกระเพื่อมตามแรงกระแทก สองมือของผมเลื่อนลงไปตะปบ เค้นคลึงสองเต้าอวบที่เด้งส่าย ผมยกขาข้างหนึ่งเหยียบบนโซฟา เพื่อให้เย็ดได้ถนัดๆ “อ๊าาา...พ่อ โอว์...อ๊า..ๆๆ” ลูกสาวครางเสียงกระเส่า เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมกระทุ้งลำควยเข้ากลีบหี ผมก้มลงใช้จมูกดุนปลายเสื้อ แล้วพรมจูบลงบนหลังของลูกสาว ผมอยู่ท่านี้เป็นพักใหญ่ๆก่อนที่จะพลิกตัวลูกสาวหงายขึ้น สองมือผมอยู่ที่ข้อเท้าของลูกสาว โดยที่ลูกสาวผมยังไม่ได้ถอดรองเท้านักเรียนเลย ผมจับสองขาของลูกสาวถ่างออกจากกัน แล้วแทรกตัวเข้าหว่างขา ส่งลำควยเข้ากลีบหี ทีเดียวมิดลำ “โอ้ว..คุณพ่อ...หนู.หนูเสร็จแล้วค่ะ..อ๊าส์หห” ลูกสาวผมกระตุกเกร็ง เสยสะโพกส่งกลีบอวบอัดเข้าสู้ลำควยผม “พ่อ..โอ..พ่อก็ใกล้แล้วลูกจ๋า” ผมเริ่มกระเด้าถี่และแรงขึ้น สองเต้าอวบอัดขนาดใหญ่เกินเด็ก เด้งส่าย จนผมอดใจไม่ไหวที่จะใช้สองมือลงไปเคล้นคลึง “อ๊ะ...อา..พ่อคะ..เสร็จ..เสร็จข้างในหนูเลยค่ะพ่อ..อา” สิ้นเสียงลูกสาว ผมกระฉูดน้ำเงี่ยนแห่งความรัก เข้าร่องกลีบลูกสาวมากมาย ผมกระตุกแช่อยู่อย่างนั้น แต่มันมีมากจน พรั่งพรูไหลออกมาตามง่ามหีสวยๆของลูกสาวผมเป็นเส้นขุ่นๆ ผมชักลำออกมา คว้ากางเกงในมาใส่ แล้วนั่งลงข้างๆลูกสาวผม ที่ยังนั่งหอบแฮ่กๆอยู่ “ไม่น่าให้พ่อดูนมเลย เป็นเรื่องเลย พ่อลามก” ลูกสาวผมพูดเสียงปนหอบ “แล้วให้พ่อเย็ดเสร็จข้างในแบบเนี้ย ลูกจะท้องเอาได้นา” ผมพูดแบบกังวล “ค่ะ หนูอยากท้อง” ลูกสาวหันหน้าพูดทางผม ผมได้แต่ทำหน้าเหรอหราใส่ “บ้าหรือป่าวคะ คุณพ่อ หนูล้อเล่นค่ะ เมื่อวานหนูไปหาหมอ ซื้อยาคุมมากินค่ะ” “หรอ ลูกนี่ก็นะ เล่นเอาพ่อใจเสียหมด” ผมพูดแบบโล่งๆใจ “หนู รู้ค่ะว่าพ่อต้องเย็ดหนูอีก ก็พ่อหน่ะลามกจะตาย” ลูกสาวผมพูดพลางเล่นหน้าเล่นตา “แหม ก็ขาวๆหุ่นอวบๆแน่นๆ นมใหญ่ๆแบบเนี้ย น่าจับเย็ดจะตาย” ผมพูดกึ่งแซว แล้วเดินขึ้นไปบนบ้านเพื่ออาบน้ำ แต่งตัวเสียใหม่ ก่ะจะชวนลูกออกไปกินข้าวข้างนอก และซื้อเสื้อนักเรียนใหม่ให้ลูกสาวผมด้วย “พ่อมานี่..มาคุยให้รู้เรื่องก่อน” เสียงเจื้อยแจ้วของลูกสาวผมดังตามหลังมา หลังจากผมและลูกเตรียมตัวเสร็จแล้ว ผมไม่ลืมที่จะแขวนป้ายหน้าร้านว่า วันนี้ไม่คิดค่าเช่าหนึ่งวัน เพราะวันนี้ไม่ใช่วันหยุดของร้านผม แล้วผมก็พาลูกมาเดินหาซื้อชุดนักเรียนแถวๆหน้าราม เราสองคนพ่อลูก หยุดดูเสื้อนักเรียนที่ร้าน ร้านหนึ่งซึ่งคิดว่าน่าจะมีแบบและไซส์ให้เลือกมากที่สุด ผมสังเกตกระเทยคนที่ขายเสื้อจดๆจ้องๆอยู่ที่หน้าอกของลูกสาวผม “อย่าว่ายังงั้น อย่างงี้เลยคุณน้อง นมใหญ่ๆอย่างคุณน้องหาไซส์ใส่ไม่ได้หรอกค่ะ” ลูกผมทำหน้าอายๆ แล้วตอบเบาๆไปว่า “ก็พ่อแม่หนูให้มาเยอะนี่คะ” ผมยิ้มกริ่มกับคำพูดของลูกสาวผม “ไม่เป็นไร เดี๋ยวเจ้ผ่าเสื้อช่วงอกให้แล้วกัน” ว่าแล้ว เจ้กระเทยแกก็เอาสายวัด มาวัดรอบอกลูกสาวผม แล้วเจ้กระเทยก็อุทานว่า “อกอีแป้นแตก เต้าขนาด37! นี่คุณน้องไปเสริมมาหรือคะ” “เอ๊ะ..ก็หนูบอกแล้วว่า พ่อแม่ให้มา” ลูกสาวผมยิ่งอายมากขึ้น ผมแอบหัวเราะ แต่ลูกสาวผมคงได้ยิน หันขวับมาจ้องผม แก้มป่องๆ แล้วเจ้แกก็ขอเวลาตัดสามชั่วโมง ผมเลยพาลูกสาวไปกินข้าวที่ร้านอาหารปักษ์ใต้แถวๆนั้น ผมและลูกสาวผมเป็นคนกินเผ็ดกันมาก จึงกินอาหารใต้ได้สบายๆ ผมยังคงอมยิ้มกับเรื่องซื้อเสื้อนักเรียนเมื่อกี้ จนลูกสาวผมเอื้อมมือมาหยิกที่แขน หลังจากที่เรากินข้าวกันเสร็จ ลูกสาวผมแวะซื้อขนมสองสามอย่าง ก่อนที่จะเดินจูงมือผมกลับไปที่ร้านขายเสื้อ ผมพลางนึกในใจว่า เด็กก็ยังคงเป็นเด็กวันยังค่ำ ผมชอบที่ลูกสาวผมน่ารักสดใสอย่างนี้เสมอๆ ถึงแม้จะเจ้าอารมณ์ไปหน่อย พอถึงร้านขายเสื้อ ผมก็รับเสื้อมาสองตัว และจ่ายเงินให้กับเจ้าของร้านไป ก่อนที่จะกลับออกไป เจ้กระเทยแกแซวผมเล่นๆว่า “มีลูกหุ่นสวย นมใหญ่ๆแบบนี้ คนเป็นพ่อคงเหนื่อยน่าดูนะ คงมีเด็กผู้ชายมาจีบทุกวัน” ผมยิ้มๆให้กับเจ้กระเทย และคิดในใจว่า “ไอ้ที่เหนื่อยหน่ะใช่ แต่เหนื่อยเพราะทนหุ่นเอ๊กซ์ๆของลูกไม่ไหวต้องจับเย็ดวันละหลายๆรอบ” ลูกสาวหยิกที่แขนผมอีกทีแล้วกระซิบเบาๆว่า “รู้นะ คิดอะไรอยู่ พ่อลามก” แหน่ะยังมารู้ความคิดในใจผมอีก ลูกสาวคนนี้ พอผมจอดรถไว้ด้านหลังบ้านแล้วเราสองคนพ่อลูกเข้าบ้านทางด้านหลังห้องครัว ผมสบตาลูกสาวผม เหมือนเราจะรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ผมไม่รอช้าอุ้มเธอขึ้นนั่งบนโต๊ะทานข้าว ถลกกระโปรงยีนส์ขึ้นกองเหนือเอว แล้วรูดซิปชักเอาลำควยของผมออกมา ผมเกี่ยวกางเกงในลูกสาวของผมไปด้านข้าง จนเผยให้เห็น หีอวบๆนูนๆ ซึ่งแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นรออยู่แล้ว ผมแทรกลำควยเข้าไป ถึงแม้จะฟิตมากๆ ตามประสาหีเด็กสาวแรกรุ่น แต่ก็มีน้ำหล่อลื่นคอยช่วยให้ควยผมเข้าร่องหีลูกสาวได้ไม่ยากเย็นเท่าไรนัก ผมถลกเสื้อยืดของลูกสาวผมขึ้นไปม้วนกองเหนือหน้าอกอวบ ผมเลื่อนมือข้างหนึ่งสอดเข้าข้างใต้บราไปเกาะกุม ขยำเต้าอวบๆ ลูกสาวผมท้าวแขนไปด้านหลังแอ่นเต้าให้ผมคลึงเล่นเพลินมือ ส่วนมืออีกข้างหนึ่งของผมจับรั้งสะโพกลูกสาวของผมไว้ แล้วส่งลำเข้าออกร่องกลีบหีลูกสาว “อา...พ่อบ้ากาม..เย็ดหนูอีกแล้ว” ลูกสาวผมพูด สายตามองลงมาที่ท่อนควยมันแผล็บไปด้วยน้ำเงี่ยน ที่กำลังมุดเข้าออกหีงามๆของเธออยู่ “ก็ลูกพ่อ..อา..น่าเย็ดนี่จ้ะ” ผมก้มลงซุกไซร้ซอกคอ กลิ่นหอมๆของลูกสาวผม เป็นที่ติดใจผมมากๆ “อย่างนี้พ่อไม่ต้องมี..แม่ใหม่ให้หนูแล้วใช่มั้ยคะ..อา...ควยพ่อใหญ่จังเลยค่ะ” ลูกสาวผมพูดตายังคงมองอยู่ที่เดิม “ก็ตอนนี้ลูกทำหน้าที่แทนแม่แล้วนี่...พ่อไม่มีเมียใหม่แล้ว” ผมยังคงกระเด้าส่งลำควยเข้าออกร่องหีอวบของลูกสาวผมเป็นจังหวะต่อเนื่อง “พ่อคะ...หนูรักพ่อค่ะ...อ้า...อาส์..พ่อ.หนู.หนูเสร็จแล้วค่ะ” ผมก็เสร็จตามๆลูกสาวของผม ผมกระฉูดน้ำเงี่ยน (เท่าที่ยังมีอยู่) เข้าสู่ร่องหีลูกสาว เป็นครั้งแรกที่ผมก้มลงประกบปากจูบกับลูกสาวของผม เราสองคนพ่อลูกทั้งจูบ ทั้งดูด ทั้งแลกลิ้น ราวกับว่าเป็นคู่รักกัน ตั้งแต่คืนนั้นลูกสาวคนเล็กของผม ก็เข้ามานอนในห้องนอนเดียวกับผมตลอด และผมมักจะเย็ดลูกสาวผมก่อนนอนเสมอๆทุกวัน นับแต่นั้นมา เธอมักจะใส่ชุดนอนของแม่เธอ และประพรมน้ำหอม และแป้งเหมือนที่แม่เธอใช้ ซึ่งเรื่องนี้ผมเคยคุยกับลูกสาวผมแล้วว่าไม่ต้องทำถึงขนาดนั้น แต่เธอกลับบอกผมว่า เธอต้องการแบบนี้ ผมซึ่งเห็นสีหน้าท่าทางน่ารักของเธอก็อดไม่ได้ที่จะตามใจลูกสาวคนเล็กตัว ยุ่งคนนี้มาตลอด แล้วในคืนวันหนึ่ง ขณะที่ผมกับลูกสาวคนเล็กของผม กำลังเย็ดกันก่อนนอนเหมือนทุกวัน เสียงเปิดประตูข้างล่างก็ดังขึ้น ผมซึ่งกำลังกระหน่ำเย็ดลูกสาวผม ต้องหยุดลำควย กดแช่กลีบหีไว้อย่างนั้น เพื่อเงี่ยหูฟัง “อา..พ่อคะ หยุดทำไม..หนูกำลังเสียวเลย” ลูกสาวผมครางเสียงกระเส่าอ้อนวอนให้ผมเย็ดต่อ “เสียงเหมือนมีคนเปิดประตูด้านล่างล่ะลูก..เดี๋ยวพ่อลงไปดูหน่อยนะ” ผมชักควยออกจากหีลูกสาวผมดังบ้วบ จนลูกผมตัวกระตุกด้วยความเสียว แล้วผมก็เดินลงไปดูข้างล่าง ภาพที่ผมเห็นคือ ลูกสาวคนโตของผมนั่นเอง แต่ดูเหมือนด้านหลังเธอจะมีใครมาด้วยอีกคน “สวัสดีค่ะคุณพ่อ...จอห์น นี่ มายฟาเธอร์ นะ...พ่อคะนี่จอห์นแฟนหนูค่ะ” ลูกสาวผมแนะนำ คนที่มาด้วยให้ผมรู้จัก ผมอึ้งนิดๆ นี่ไปเรียนเมืองนอก พาผัวฝรั่งกลับมาแนะนำให้พ่ออีกหรือเนี่ย ผมคิดในใจ “เอ้อ..มาๆ มานั่งข้างในก่อน อ้อเอ้ย! พี่สาวแกกลับมาแล้ว ลงมาสิลูก” ผมตะโกนขึ้นไปข้างบนเรียกลูกสาวคนเล็กของผมลงมา “หนูเรียนจบแล้วล่ะค่ะพ่อ...มันอาจจะดูเร็วไปหน่อย แต่หนูก่ะว่าจะแต่งงานเลยค่ะ” ลูกสาวคนโตผมพูด มือข้างหนึ่งของเธอกุมมือแฟนฝรั่งของเธอไว้ “หรอลูก แต่พ่อยังไม่รู้จักแฟนลูกเท่าไรเลยนะ” ผมพูดไป เพราะคิดว่าผมควรจะรู้จักผู้ชายที่จะมาเป็นสามีลูกผมให้ดีกว่านี้ “ค่ะพ่อ หนูเลยคิดว่าจะมาอยู่สักอาทิตย์นึงค่ะ เผื่อพ่อจะได้ทำความรู้จักกับแฟนหนุไปด้วย” ลูกสาวผมพูด จอห์นมองยิ้มๆมาทางผม แล้วยกมือขึ้นสวัสดีแบบเก้ๆกังๆ ผมยกมือรับไหว้ตอบ “สวัสดีค่ะ พี่เอ้” เสียงเจื้อยแจ้วนั่นเป็นเสียงลูกสาวคนเล็กที่น่ารักของผมเอง แล้วเธอก็มานั่งลงข้างๆผม “สวัสดีจ้ะน้องอ้อ..โอ้โหนี่น้องโตขึ้นเยอะเลยนะเนี่ย” ลูกสาวคนโตของผมพูดแต่ตามองที่หน้าอกลูกสาวคนเล็กใหญ่เลย ซึ่งเจ้าฝรั่งคนนั้นก็เช่นกัน มองตาเป็นมันเชียว “เอาละลูกๆ ใหนๆก็ขึ้นไปอาบน้ำหาอะไรกินแล้วเข้านอนไป พ่อขึ้นไปนอนก่อนนะลูก” ผมขึ้นไปนอนข้างบน ปล่อยให้สาวๆได้คุยกัน ผมมองสังเกตเจ้าฝรั่งนั่น มันยังคงมองลูกสาวคนเล็กของผมไม่วางตา ในขณะที่ผมกำลังเอนตัวนอนอยู่ในห้องนอนของผม สักพักใหญ่ๆ ลูกสาวคนเล็กก็เข้ามาในห้องผม “พ่อคะ...มาต่อกัน” ลูกสาวผมไม่พูดพร่ำทำเพลง ถลกกางเกงในลงไปกอง แล้วถอดกางเกงแพรผมลง จนลำผมตั้งโด่ขึ้น แล้วเธอก็ขึ้นขย่มลำควยผมทันที “โหลูกรัก..เบาๆลูก พี่สาวแกก่ะแฟนเค้าอยู่ข้างล่างนะ” ผมพยายามปรามไว้ แต่ก็ทั้งผมทั้งลูกสาวคนเล็กผมต่างก็เสียวกันเหลือเกินเพราะก่อนหน้านี้ ก็เย็ดกันจนแทบจะเสร็จอยู่แล้ว ถ้าลูกสาวคนโตของผมไม่มาเสียก่อน ลูกสาวคนเล็กขย่มควยผมอยู่ไม่นานนัก เสียงครางอย่างสุดเสียวก็ดังขึ้นมา“อ๊าส์...พ่อขา..หนู อาส์ “ไม่บอกก็รู้ว่าลูกสาวผมเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่ตัวผมสิยังคงไม่เสร็จ สองมือผมจับช้อนก้อนลูกสาวทั้งสองข้างยกขึ้นแล้วปล่อยลง ส่งลำควยเข้ากระแทก เป็นจังหวะปั่บๆๆ ทั้งก้นทั้งนมของลูกสาวกระเพื่อมตามแรงกระแทกของลำควยผม “ก้อกๆ...พ่อคะ “ เสียงเอ้ ลูกสาวคนโตของผมเคาะประตู ผมตกใจจนเผลอปล่อยก้นลูกสาวจนร่องหี อัดเข้ากับลำควยผมเต็มๆ “อ๊าส์” อ้อลูกสาวคนเล็กที่กำลังโดนผมเย็ดตอนนี้อุทานออกมา ผมใช้มือข้างหนึ่งปิดปากเธอไว้ “จ้าลูก..มีอะไร” ผมตะโกนออกไปพูดกับเอ้ ลูกสาวคนโตของผม “ลูกให้จอห์น นอนห้องเดียวกับหนูนะคะ” ลูกสาวคนโตของผมถาม “ได้เลยลูกพ่อ..ตามสบาย” ผมรีบๆพูดตัดบทไป จนผมได้ยินเสียงประตูห้อง เปิดและปิดลง ผมจึง ลุกขึ้นประคองตัวลูกสาวคนเล็กของผมนอนหงายลง แล้วเริ่มซอยควยเข้ารูหีอวบๆต่อ ไม่นานนักเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นอีก “พ่อคะ..หนูขอยืมหมอนในห้องพ่อใบนึงได้มั้ยคะ” เอาล่ะสิครับ คราวนี้งานเข้าแล้ว ผมลุกขึ้นจัดแจงเสื้อผ้า ลูกสาวผมก็เช่นกัน เราทั้งสองจัดๆกันอย่างเร่งรีบ ลูกสาวคนเล็กผมใช้มือสางๆผมที่ดูยุ่งๆให้ดูเรียบร้อย แล้วก็ทำเป็นนั่งอยู่บนเก้าอี้ข้างเตียง ผมก็คว้าหมอนแล้วแง้มประตู ยื่นออกไปให้ลูกสาวคนโต “พ่อคะ..เหมือนหนูได้ยินเสียงอ้อ” ลูกสาวคนโตผมทักขึ้นมา “อ๋อจ้ะ พอดีแกดูหนังผีมา เลยกลัวขอนอนกับพ่อ” ผมแถไปข้างๆคูๆ “งั้นหนูไปนอนก่อนนะคะ” ผมมองจนลูกสาวคนโตของผมเข้าไปในห้อง ผมจึงล็อคประตู ระหว่างที่ผมทันกลับมาที่เตียง ผมสังเกตเห็นกางเกงในลูกสาวคนเล็กของผมกองอยู่ปลายเตียง คงจะรีบมากจนไม่ทันได้ใส่ ผมใช้นิ้วเกี่ยวยกขึ้นมา โชว์ให้ลูกสาวคนเล็ก ที่นั่งอยู่บนเก้าอี้ตรงหัวเตียงดู ลูกสาวผมบิดตัวยิ้ม แฮะๆ ผมหันไปทางทีวี แล้วแกล้งทำเป็นเปิดหนัง เพื่อกลบเกลื่อนเสียงที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อจากนี้ ผมคว้า เอาตัวลูกสาวจากบนเก้าอี้มา แล้วจับเธอนอนหงายอยู่บนเตียง ผมถลกชุดคลุมนอนของเธอมากองที่เอว สองมือจับตรงที่ข้อพับของขาทั้งสองข้างแล้วแยกออก ก่อนที่จะส่งลำควยเข้าไปกระแทกกลีบหีอีกครั้ง ด้วยความเงี่ยนเพราะทำไม่เสร็จก่อนหน้านี้ ผมกระเด้าหนักๆนับยี่สิบที ก่อนที่จะเกร็งตัว อัดลำควยแน่นกับกลีบอวบอูม ส่งน้ำเงี่ยน เข้าร่องหีไป “อาห์...พ่อบ้า..ขนาดนี้ยังมีอารมณ์อีก” อ้อ ลูกสาวคนเล็กของผมพูดขึ้นมา ผมก้มลงจูบกับเธอ แล้วเราสองคนพ่อลูกก็หลับไป รุ่งเช้า ผมสลึมสลือตื่นขึ้นมา ก็ไม่เห็นลูกสาวคนเล็กของผมแล้ว เพราะวันนี้เธอต้องไปโรงเรียนแต่เช้าเหมือนทุกวัน จันทร์ถึงศุกร์ ผมจึงลงไปที่ห้องครัวข้างล่าง เพื่อหาอะไรกิน ผมเห็นจอห์นกำลังทอดใข่ดาว บนโต๊ะทานข้าว มีจานซึ่งวางไส้กรอกกับแฮม ไว้แล้ว “พ่อคะ มานั่งทานด้วยกันค่ะ” เอ้ ลูกสาวคนโตของผม ชวนทานข้าวด้วยกัน ซึ่งผมก็ไม่ขัด “วันนี้ร้านปิดพอดีเลยล่ะลูก..พ่อว่าจะออกไปเอาออเดอร์หนังที่สั่งไว้หน่อย ลูกกับจอห์นก็ทำตัวตามสบายนะ” หลังจากที่ผมกินเสร็จแล้ว ผมก็อาบน้ำแต่งตัวแล้วออกไปข้างนอก ตามที่ได้บอกกับลูกสาวคนโตของผม ซึ่งผมหวังว่า เธอคงไม่ได้เห็นกางเกงในของน้องสาวเธอ ซึ่งกองอยู่ใกล้เตียงของผม และคงไม่ได้สงสัยเกี่ยวกับเรื่องเมื่อคืน ผมหวังให้มันเป็นอย่างนั้น

Reply #2 on: June 30, 2012, 02:46:36 pm
บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 5
ผมขับรถยนต์ออกไปรับวีดิโอและวีซีดีที่สั่งตามออเดอร์ที่ห้างดังแห่งหนึ่งใจ กลางลาดพร้าว ในขณะที่ผมขับรถก็มีข้อความเข้ามายังโทรศัพท์มือถือของผม ก็เลยเปิดอ่านดู ในข้อความเขียนว่า “ลืมอ้อย ไปแล้วมั้งคะ คุณน้าขา” มันเป็นข้อความจากอ้อย เพื่อนลูกสาวของผม ที่เราเย็ดกันตรงซิงค์ล้างจานนั่นเอง (ใครยังไม่ทราบ ให้ตามไปอ่านตอนที่หนึ่งนะครับ) ผมคิดในใจว่า “ไม่ได้ลงได้ลืมร้อก แค่เย็ดลูกสาวคนเล็กของผมทุกวัน ทุกวัน ก็ไม่มีแรงไปเย็ดกับใครแล้ว ยิ่งบางวัน หลายๆน้ำอีก ผมงี้ต้องกินใข่ดิบวันละสองฟอง ดื่มน้ำผลไม้วันละเป็นเหยือกๆ เพื่อเพิ่มกำลัง และชดเชยน้ำที่เสียไป หลังจากที่ผมได้รับของที่ออเดอร์ไว้ ตรวจจนครบถ้วนแล้ว ผมจึงขับรถกลับบ้าน ระหว่างทางผมโทรศัพท์ไปเช็คลูกสาวคนโตที่อยู่ที่บ้าน เผื่อลูกอยากได้อะไร ผมจะได้ซื้อเข้าไปให้ แต่ก็ไม่มีใครรับสาย ผมขับไปจวนเจียนจะถึงบ้านอยู่แล้ว รถเจ้ากรรมดันมาเสียอีก แต่นับว่าโชคดีที่มาเสียแถวๆอู่หน้าปากซอยบ้านผมพอดี ผมเลยจอดซ่อมไว้ที่นั่น แล้วเดินเข้าบ้านมาทางด้านหลังบ้านปรากฏว่าประตูไม่ได้ล็อค ผมเข้าใจว่าทั้งสองคนยังอยู่ในบ้าน ผมวางกล่องสินค้าที่เพิ่งไปรับมาไว้ด้านหน้าบ้านที่เปิดเป็นร้านเช่าวีดิโอ ไว้ แล้วขึ้นไปบนชั้นสอง ขณะที่ผมก้าวบันใดขึ้นไปได้ครึ่งทาง ผมกลับได้ยินเสียงซู้ดซ้าด เหมือนคนกำลังเย็ดกัน ผมค่อยๆเดินย่องไปที่ห้องเอ้ ลูกสาวคนโตของผม ปรากฏว่าประตูเปิดแง้มๆไว้ผมพยายามมองลอดเข้าไปภายในห้อง ภาพที่ผมเห็นคือ เอ้ลูกสาวคนโตของผมกำลังนอนถ่างขาอ้าซ่า โดยมีจอห์นอยู่ตรงกลางหว่างขา คงกำลังสาวลำควยเข้าออกรูหีเอ้ ลูกสาวคนโตของผม พวงใข่ของจอห์นกระทบร่องก้นของลูกสาวคนโตของผม ดัง ปั่บๆๆ ตามแรงอัดกระทุ้งลำเข้ารูหี ลูกสาวคนโตผมจับข้อมือของจอห์นแน่น ไม่นานเธอก็ถูกจอห์นช้อนขา จนก้นลอยขึ้นมา แล้วจอห์นก็กระเด้าแรงๆ จนลูกสาวผมครางซี้ดออกมา เธอคงเสียวมากขึ้นจนทนไม่ไหวเลยผวาขึ้นกอดจอห์นไว้ บังเอิญจังหวะนั้น สายตาของลูกสาวคนโตมองมาที่ผมพอดี เธอทำสีหน้าตกใจ แต่ก็ไม่วายยกบั้นท้ายขึ้นขย่มลำควยจอห์นอย่างต่อเนื่อง..แล้วลูกสาวคนโตของ ผมก็ตวัดสองขารัดเอวจอห์นไว้แน่นด้วยความเสียว ผมได้ยินเสียงจอห์นสูดปากโอย อัดลำควยเข้าสู่ร่างลูกสาวผมจนมิด ก่อนที่จะฟุบอยู่กับอก ร่างเอ้ ลูกสาวคนโตของผมกระตุกหงึกๆ ตาหรี่ปรือด้วยรสสวาท ทอดสายตามองมาที่ผม ก่อนที่ผมจะหลบออกมาจากตรงนั้น แล้วเข้าไปในห้องของผม ผมมาคิดว่า จะทำอย่างไรดี โดนลูกสาวเห็นเข้าเต็มๆ คงไม่วายถูกหาว่าเป็นพ่อบ้ากาม แค่ผมคิดถึงคำนี้ขึ้นมา ผมกลับคิดถึงใบหน้าลูกสาวคนเล็กจอมยุ่งของผม กับคำพูดที่ว่า “พ่อบ้า ลามก” ซึ่งเป็นคำที่เธอว่าใส่ผมอยู่เป็นประจำ ผมพยายามตั้งสติ มองโลกในแง่ดี แล้วจึงลงไปข้างล่าง เพื่อจัดวีดิโอ และวีซีดีภาพยนตร์ที่เพิ่งซื้อมาใหม่ เข้าชั้นวาง พักใหญ่ๆ ลูกสาวคนโตของผมก็ลงมา “มาค่ะพ่อหนูช่วย” ลูกสาวคนโตของผมพูดขึ้นมา เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็เลย ทำๆเป็นตามน้ำไป “พ่อคะ..หนูจะบอกพ่อว่า หนูกับจอห์นจะแต่งงานกันเร็วๆนี้แหล่ะค่ะ หนูว่าจะพาพ่อไปด้วย” ลูกสาวคนโตของผมพูดขึ้นมา แต่ผมก็พูดปฏิเสธไปทันทีว่า “ไม่ได้หรอกลูก...ไม่มีคนอยู่เฝ้าร้าน ลูกชวนป้าไปสิลูก แกคงว่างๆอยู่” ผมรีบพูดไป เพราะอีกใจหนึ่งก็ห่วงลูกสาวคนเล็กไม่อยากให้อยู่บ้านคนเดียว “ค่ะ แล้วแต่คุณพ่อแล้วกันค่ะ..” แล้วเธอก็ช่วยผมจัดวางของต่อ เวลาที่ลูกสาวคนโตของผมกับจอห์นแฟนหนุ่ม ได้มาอยู่บ้านผม ก็ผ่านมาได้เป็นเวลาเกือบครบอาทิตย์แล้ว จนถึงวันที่ทั้งสองลากลับประเทศของจอห์น ซึ่งมีป้า หรือพี่สาวของผมไปกับพวกเขาด้วย ผมฝากน้ำพริก และกับข้าวไทยไปสองสามอย่างโดยแพ๊กแล้วใส่ปิ่นโตไปอย่างดี เพื่อไว้เป็นของฝาก หรือไว้กินกันตอนอยู่ที่โน่น ก่อนที่ลูกสาวคนโตของผมจะลากลับไป เธอเดินเข้ามาบอกกับน้องสาวเธอว่า “นี่อ้อ..ดูแลพ่อให้ดีๆล่ะ” แล้วเธอก็หันมายิ้มกับผมอย่างมีเลศนัย จนผมเข้าใจได้ว่า เธอคงรู้เรื่องผมกับอ้อน้องสาวของแก หรือลูกสาวคนเล็กของผมแล้วเป็นแน่ ผมทำได้แค่ยิ้มตอบ และโบกไม้โบกมือลาไป ก่อนที่ผมจะลากตัวลูกสาวคนเล็ก เข้ามาในห้องครัว “มานี่เลย ลูกสาวจอมยุ่งของพ่อ” ผมคว้าตัวลูกสาวมากอดมาหอม ด้วยความกระสันเสียว เพราะตลอดเกือบหนึ่งอาทิตย์ที่ลูกสาวคนโตของผมกับจอห์นอยู่ที่บ้าน ผมไม่ได้เย็ดลูกสาวคนเล็กเลย “อย่าค่ะ พ่อจั้กจี้ ..คิก.คิก” ลูกสาวผมพยายามเบือนหน้าหนี ในขณะที่ผมก้มหน้าลงซุกไซร้ซอกคอ ซ้ายที ขวาที “ต้องโดนทำโทษ นี่แหน่ะ” ผมใช้มือข้างหนึ่งขยำเต้าอวบๆ อีกข้างหนึ่งลดลงมาจับก้นลูกสาวคนเล็ก ตัวยุ่งของผม “พ่อก็ทำโทษ หนูบ่อยๆเกือบทุกวันนั่นแหล่ะค่ะ...เหะหะ อะไรก็เอาแต่เย็ดหนู ดีนะที่หนูได้พักบ้างตั้งหนึ่งอาทิตย์” ผมไม่ได้พูดอะไรต่อจากนั้น ผมจับลูกสาวของผมหันหลังเข้าหาโต๊ะกินข้าว มือข้างหนึ่งของผมกดลำตัวของลูกสาวแนบลงกับโต๊ะ มืออีกข้างถลกกางเกงในของลูกสาวม้วนลงมากองที่ข้อเท้าข้างซ้ายแล้วผมก็จับขา ข้างนั้น ขึ้นเหยียบบนเก้าอี้ข้างๆ และม้วนกระโปรงลายดอกไม้ของลูกสาวผมขึ้นไปกองไว้ที่บั้นท้าย แล้วรูดซิบกางเกงตัวเองลง ชักลำควยออกมา จ่อเข้ากลีบหีอันอวบอูมนูนเด่นของลูกสาวผมทันที ผมค่อยๆปาดควยขึ้นลง เสยเข้ากับเม็ดแตดลูกสาวผม จนเริ่มเห็นมีน้ำเยิ้มๆ ออกมาจากพลูกลีบหีของลูกสาวผม “พ่อคะ..อย่าแกล้งหนู..รีบๆเย็ดหนูซะทีสิคะ” ลูกสาวผมหันใบหน้าขึ้นมามองผมอย่างอ้อนวอน แล้วผมก็จัดไปตามนั้น ผมแทรกลำเข้าไปทีเดียวมิดสุดโคน จนลูกสาวผมสะดุ้งสูดปากด้วยความเสียว “อ๊าาา...คุณพ่อ เบาๆสิคะ หีหนูพังหมด” ลูกสาวผมพูดออกมา ขณะที่ผมกำลังซอยลำเข้าออกรูหีลูกสาวอย่างเป็นจังหวะ สองมือผมลูบไล้ลงบนหลังของลูกสาว ผมก้มหน้าลงระดมจูบไปทั่วแผ่นหลัง ผ่านเสื้อยืดตัวบางของลูกสาว พลางสูดกลิ่นกายหอมๆเย้ายวน ซึ่งเป็นกลิ่นที่ผมติดใจมาก “โอว..ลูกจ๋า..ช่างน่ากินไปหมดทุกส่วนจริงๆเลยลูกพ่อ” ผมค่อยๆถลกชายเสื้อยืดของลูกสาวขึ้น จนเห็นสายเสื้อใน ผมใช้มือปลดตะขอออก แล้วจึงใช้มือข้างนั้นสอดเข้าไปข้างใต้ บี้ขยำเต้าอวบๆของลูกสาว “อา..พ่อขา แรงๆ..อีก...อ้าส์..” ลูกสาวผมพูด เสียงหลง ผมกระเด้าส่งลำควยเข้าออกรูหีลูกสาวผม เสียงโหนกควยอัดเข้ากับกลีบหีอวบอูมและง่ามขา ดัง ปั่บ .ปั่บ.ปั่บ จนก้นลูกสาวกระเพื่อมเป็นจังหวะตามแรงกระทุ้ง “...อูยยย..ย...ซี้ดด..ด...พ่อขา..อาห์..หนูไม่ไหวแล้วค่ะ..อ้าส์” ลูกสาวผมลากเสียงครางยาวๆ ซึ่งบ่งบอกได้ว่าเธอเสร็จแล้ว เป็นจังหวะเดียวกันกับที่ผมอัดลำควยเป็นจังหวะช้าๆ แต่เน้นๆแบบหนักๆ จนโต๊ะเคลื่อนดังเอี๊ยดอ้าด ผมว่าอยู่ท่านี้ต่อไปโต๊ะคงได้พังลงมาแน่ ผมจับลูกสาวหงายตัวขึ้น พยายามไม่ให้ควยหลุดออกจากหี แล้วสอดมือทั้งสองข้างลอดใต้ขาตรงข้อพับ เข้าไปพยุงที่ก้นขาวๆ กลมมนทั้งสองข้าง สองมือของลูกสาวผมกำลังโน้มคอผมอยู่ แล้วผมก็เดินในท่าลิงอุ้มแตง ไปยังโซฟาหน้าร้าน ซึ่งตอนนี้หน้าร้านปิดอยู่ ทุกๆจังหวะที่ก้าวเดินทีนึง ผมก็พยุงก้นลูกสาวขึ้นลง ส่งลำควยเข้าไปกระแทกร่องกลีบหีทีนึง ผมก้มลงมองดูสองเต้าขนาด 37 ที่ใหญ่เกินตัวของลูกสาวผม มันสั่นกระเพื่อม แกว่งไกว เหมือนเชื้อเชิญให้ผมจับต้อง ยังไงยังงั้น ผมค่อยๆวางลูกสาวนอนหงายลงบนโซฟา แล้วก็ย่อเข่าลงมากระเด้าต่อแบบไม่ให้ควยหลุดออกจากรูหีลูกสาวผมเลย สองมือของผมก็ขยำ คลึง สองเต้าอวบอัด ซึ่งก็ยังเนื้อแน่นและเต็มไม้เต็มมือเหมือนเคย ผมกระเด้าอยู่นานมาก จนรู้สึกได้ว่าลูกสาวของผมเริ่มเสียวอีกครั้ง “อาห์...คุณพ่อ...ทำไมวันนี้อึดจังคะ..โอ..ซี้ดส์..” ลูกผมซู้ดปากด้วยความเสียวซ่าน “ก็แหงซิลูก ...ไม่ได้เย็ดลูกสาวสุดสวย มาตั้งเป็นอาทิตย์” ผมพูดพลาง ส่งลำเข้าร่องกลีบหีไปพลาง จนผมเริ่มเสียวๆเหมือนจะเสร็จแล้ว ผมเริ่มเร่งจังหวะไวขึ้นและไวขึ้น สองมือของผมเลื่อนมาจับที่เอวลูกสาว เพื่อรั้งตัว รับแรงกระแทกแบบหนักหน่วงนับสิบที “ซี้ดดด...อูยย..พ่อขา..โอ้ววส์.อ๊าส์” “โอว..ซี้ดด..ลูกพ่อ.โอ้ว” ทั้งเสียงครางของลูกสาวและของผม ระงมเป็นเสียงเดียวกัน จังหวะสุดท้ายของการอัดลำควยเข้ามิดกลีบหีลูกสาวของผม เป็นจังหวะเดียวกันที่ทั้งผม และลูกสาว เสร็จสม เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดพร้อมกันอย่างสุดเสียว หลังจากนั้นทั้งผมและลูกสาวสุดรักก็ขึ้นไปอาบน้ำพร้อมๆกัน โดยเราทั้งสองคนผลัดกันฟอกสบู่ ถูหลังราวกับว่าเป็นคู่รักกัน ผมเข้าห้องแต่งตัว แบบเร่งรีบเพราะจวนได้เวลาที่ผมต้องเปิดร้านแล้ว ช่วงนี้เป็นช่วงที่ลูกสาวผมจะต้องเตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย ผมก็เลยไม่ได้ให้เธอมาช่วยงานที่ร้าน แต่ลูกสาวผมก็ขนหนังสือลงมาอ่านที่โซฟาด้านล่าง ซึ่งแน่นอนลูกค้าผู้ชายที่เข้ามาเช่าหนังที่ร้านผม ต่างก็หวังจะเข้ามาดูลูกสาวของผมทั้งนั้น ก็เธอเล่นแต่งตัวด้วยเสื้อยืดรัดๆเน้นนม เน้นสัดส่วน แถมยังกางเกงขาสั้นจู๋โชว์ขาขาวอีก ซึ่งเธอก็แต่งแบบนี้ประจำเวลาอยู่บ้าน มันเป็นการเรียกลูกค้าได้อย่างดีทีเดียว เวลาก็ยังคงหมุน และผ่านไปเรื่อยๆ ลูกสาวคนเล็กของผมสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้ ซึ่งก็เป็นคณะบริหาร สาขาการบัญชี ของมหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง ตอนนี้เธอไปเข้าค่ายรับน้องก่อนเปิดภาคเรียน สองวัน ซึ่งก็เป็นสองวันที่ผมต้องอยู่คนเดียว ผมนั่งอยู่ที่หน้าเคาท์เตอร์คิดเงิน ภายในร้านผมเหมือนทุกๆวันช่วงเวลานี้ไม่มีลูกค้าเข้าร้าน ผมจึงอ่านโปสการ์ดที่ลูกสาวคนโตของผมส่งมาจากเมืองนอก ผมหัวเราะรูปพี่สาวผมหรือป้าของพวกเขา ซึ่งโพสท่าถ่ายรูปดูไม่เป็นธรรมชาติเอาเสียเลย คงเกร็งที่ต้องถ่ายรูปร่วมกับฝรั่งเยอะๆแน่ๆ ผมก็คิดถึงลูกสาวทั้งสองคนของผม ซึ่งแต่ละคนก็โตขึ้นมาก และเริ่มมีหนทางของตัวเอง ผมอดที่จะคิดไม่ได้ว่าซักวันหนึ่ง ผมก็คงเป็นตาแก่นั่งเฝ้าร้านเหงาๆอยู่คนเดียวก็เป็นได้ ในขณะที่ผมคิดอะไรเพลินๆนั้น โทรศัพท์ผมก็ดังขึ้น ปรากฏว่าเป็นเบอร์จากลูกสาวคนเล็กจอมยุ่ง ผมรีบกดรับสายทันที “ว่าไงลูก...รับน้องสนุกมั้ยลูก..แล้วโทรมาหาพ่อมีอะไรเหรอ” ผมถามไปเป็นชุดๆด้วยความดีใจ “สนุกมากค่ะ..สนุกจนหนูไม่คิดถึงพ่อเลยค่ะ..ฮิฮิ” ลูกสาวผมไม่วาย ยังพูดจากวนประสาทเหมือนเดิม “พ่อคะ หนูมีเรื่องขอร้องหน่อยค่ะ พ่อจำอ้อยเพื่อนหนูได้มั้ยคะ หนูอยากให้พ่อไปเป็นผู้ปกครองวันปฐมนิเทศของอ้อยหน่อยค่ะ พอดีแม่เค้าอยู่ต่างจังหวัด ติดธุระมาไม่ได้” “เฮอะ ลูกไม่คิดถึงพ่อ แล้วยังมาขอพ่อทำโน่นทำนี่ให้อีก” ผมบ่นๆแบบตัดพ้อไป “หนูล้อเล่นค่ะพ่อ กลับไปหนูจะให้รางวัลนะคะ จุ้บ บ้าย บายค่ะพ่อ” แล้วลูกสาวผมก็วางหูโทรศัพท์ไป แล้วก็ไม่บอกรายละเอียดเลยว่าจะให้พ่อมันทำยังไงบ้าง ครั้นจะโทรไปถามก็กลัวจะรบกวนเปล่าๆ ผมคิดว่าเดี๋ยวอ้อย เพื่อนลูกสาวของผม ก็คงโทมาบอกเองล่ะมั้ง จนหัวค่ำ ประมาณทุ่มกว่าๆก็มีข้อความเข้ามา ผมกดดู ปรากฏว่าเป็นข้อความจากอ้อย เพื่อนลูกสาวของผมนั่นเอง เนื้อหาของข้อความ บอกให้ผมไปรับเธอ ที่หอพัก แถวๆย่านเกษตร ตั้งแต่เช้า ผมกลัวจะตื่นไม่ทัน เพราะทุกทีผมมักจะตื่นสาย ก็เลยตั้งนาฬิกาปลุกไว้ แล้วพอผมปิดร้านเสร็จ ผมก็อาบน้ำแล้วเข้านอนทันที อยากจะนอนให้มันหลับไวๆ หัวสมองก็ดันไปคิดฟุ้งซ่าน ถึงตอนที่ผมมีอะไรกับอ้อยเพื่อนลูกสาว ที่ซิ้งค์ล้างจาน ถึงมันจะผ่านมานานมากๆ แล้ว แต่นั่นก็นับเป็นครั้งแรก ที่ผมได้เย็ดเด็กสาว ที่อายุห่างคราวลูก เป็นครั้งแรก คิดไปคิดมาก็เริ่มเสียว กว่าจะระงับความเสียวและหลับลงได้ ก็ลำบากพอดูทีเดียว แต่ปรากฏว่า ผมดันตื่นเช้ากว่าที่คิด คือตื่นก่อนนาฬิกาจะปลุกเสียอีก ผมจัดเตรียมเสื้อเชิ้ตขาว แขนยาว เสื้อคลุมสีดำ เนคไท กางเกงขายาวสีดำ และรองเท้าหนังสีดำที่ขัดมันแว้บ ผมอาบน้ำและแต่งตัวนานเป็นพิเศษในวันนี้ ผมไม่ลืมที่จะใส่น้ำมันใส่ผม หวีรวบไปด้านหลัง แล้วโกนหนวด แต่ไม่โกนเครา เพราะนั่นทำให้ผมดูมีเสน่ห์ ก่อนออกจากบ้านไม่ลืมประพรมน้ำหอมกลิ่นเข้มๆ แต่ฉีดแบบบางๆ วันนี้ผมขับรถยนต์อีกคันออกไป เป็นวอลโว รุ่นเก่า เพื่อที่จะให้ดูสมเป็นผู้ปกครองหน่อย ผมขับรถยนต์ไปจอดตรงหน้าหอพัก ซึ่งก็ตรงเวลาที่นัดกันเป๊ะพอดี ผมสังเกตเห็นอ้อยเพื่อนลูกสาวในชุดนิสิตมหาลัยที่ยืนรออยู่ด้านหน้าหอ ก้มๆมองๆมาที่รถ แล้วเธอก็เดินเข้ามานั่งในรถยนต์ของผมเป็นที่เรียบร้อยในตอนนี้ ผมไม่รู้จะพูดอะไร เพราะตั้งแต่เย็ดเธอครั้งนั้น นี่ก็ผ่านมาร่วมจะครบปีแล้ว ที่ผมไม่ได้เจอเธอเลย ผมยิ้มๆให้ แล้วถามเธอว่าให้ไปส่งที่ใหน เธอก็บอกสถานที่ ที่จะไปกับผม แล้วเราสองคนก็ไม่ได้พูดอะไรกันอีก ผมพยายามชำเลืองมองเธอ ซึ่งเธอก็ชำเลืองมองมาที่ผมเหมือนกัน “แต่งตัวเนี้ยบจังเลยค่ะ อย่างกับมาออกเดทกันแหน่ะ” เพื่อนลูกสาวผมเปิดประเด็นขึ้นมาก่อน ซึ่งก็ช่วยลดบรรยากาศตึงเครียดลงได้ดี “มาพบป่ะผู้คนเยอะๆ น้าก็ต้องดูดีหน่อยซิหนูเอ้ย” ผมหันไปพูด พลางสำรวจดูการแต่งการของเพื่อนลูกสาว ป้าดด เธอดูโตขึ้นเยอะจริงๆครับ ผมพยายามมองทรวดทรง ผ่านชุดที่เธอใส่ เสื้อนิสิตใส่ซะรัดติ้ว แถมชั้นในยังเป็นสีดำอีก พอให้เห็นทรงหน้าอกกลมๆไม่ใหญ่มากแต่ก็พอดีกับตัว เอวเป็นเอว ตูดเป็นตูด กระโปรงก็ใส่ซะสั้น จนเผยให้เห็นต้นขาขาวเกลี้ยง ปลายขาเรียวยาวสวย นี่สั้นอีกนิดนี่เห็นกางเกงในกันพอดี ใส่กันมาอย่างนี้ก็ตายๆๆ ฆ่ากันเลยดีกว่าครับ ขณะที่ผมกำลังคิดฟุ้งซ่านไป เสียงเพื่อนลูกสาวก็ดังขึ้น “น้าคะ มองข้างหน้าด้วยค่ะ” เหมือนถูกจับได้ว่ากำลังตั้งใจมองอยู่ ผมก็เลยรู้สึกอายทันทีเลยครับ “หนูสวยจนน้าจำไม่ได้เลย นี่น้านึกว่ารับมาผิดคนเสียอีก” ผมพูดตัดบทไป ด้วยความอาย “แหมน้าก็ทำเป็นปากหวาน หนูว่าน้าคงลืมหนูจริงๆนั่นแหล่ะ” เพื่อนลูกสาวผมพูดออกมา เหมือนแซวผม แล้วก็เสียงก็เงียบไปอีกครั้ง จนผมได้ขับรถเข้ามาจอดในมหาลัยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เพื่อนลูกสาวก็พาผมเดินไปที่โต๊ะลงทะเบียน ซึ่งก็มีผู้ปกครองและนักศึกษาต่อแถวกันอยู่นับสิบกว่าคู่ได้ ผมซึ่งตอนนี้ยืนต่อแถวอยู่ใกล้ๆกับอ้อยเพื่อนลูกสาวอย่างมาก จนได้กายสาว กลิ่นหอมอ่อนๆ โชยมาเตะจมูก จนผมรู้สึกว้าวุ่นอีกครั้ง ผมก้มชำเลืองมองสายเสื้อในด้านหลังผ่านเสื้อนิสิตตัวรัดของเธอ ซึ่งมันเส้นเล็กมาก สายตามองเพลินลงไปยังสะโพก ซึ่งมันดูผายกว่าของลูกสาวผมมาก ทั้งๆที่เอวก็เล็กนิดเดียว ผมพยายามเก็บอาการ ไม่ให้ฟุ้งซ่านมากไป ทั้งๆที่ข้างใน อารมณ์เงี่ยนของผมมันเริ่มๆจะก่อตัวประทุขึ้นมา หลังจากที่เราลงทะเบียนกันเสร็จ ก็เป็นการปฐมนิเทศประมาณ 1 ชั่วโมง ผมและเพื่อนลูกสาวนั่งเก้าอี้ชิดติดกัน พออธิการขึ้นมากล่าวได้สัก 20 กว่านาที อ้อยก็ฟุบหลับเอียงศีรษะมาซบไหล่ผม จากจุดที่ผมนั่งอยู่แทบจะเป็นด้านหลังสุดของห้องประชุม คงไม่ค่อยมีคนสังเกตเห็นเท่าไรนัก ผมก็เลยปล่อยให้อ้อยงีบไป ผมเอียงศีรษะลง เพื่อก้มมองดูอ้อย เพื่อนลูกสาวที่กำลังซบอยู่ที่ใหล่ผม สายตาเจ้ากรรม ดันมองลอดเข้าไปในคอเสื้อ จนเห็นเนินเต้ากลมๆที่เบียดชิดกัน โดยมีบราสีดำที่ห่อหุ้มอยู่แค่ครึ่งเต้า มือข้างหนึ่งของเธอที่อยู่ใกล้ตัวผม วางลงบนหน้าขาของผม ผมพยายามจะเก็บอารมณ์เงี่ยนเอาไว้ แต่ควยเจ้ากรรมดันพองตุงคับเป้า จนผมต้องถอดเสื้อคลุมลงมาปิดทับไว้ เพื่อไม่ให้ใครเห็น ทันทีที่ผมวางเสื้อคลุมมาปิดทับลงบนตัก มือของอ้อยก็เลื่อนเข้ามา จนวางไว้อยู่เหนือเป้ากางเกงของผม ผมพยายามทำเป็นตั้งใจฟังที่อธิการกำลังพูด ในขณะที่มือของอ้อยก็ลูบขึ้น-ลงเป้าที่เป้ากางเกงของผม ถึงแม้การกระทำของเธอ จะทำให้ผมประหลาดใจ แต่ผมก็เข้าใจได้ว่าเธอเองก็คงเงี่ยนไม่แพ้ผม หลังจากที่จบการปฐมนิเทศแล้ว ผมกับเพื่อนลูกสาวก็เข้าไปจัดการเรื่องเอกสาร ซึ่งในบางส่วนก็ต้องมีการเสียค่าธรรมเนียม ผมทำตัวเป็นเสี่ยใจป้ำ จ่ายให้เธอทุกอย่าง ซึ่งเธอก็ดูเกรงใจผม ผมจึงพูดไปว่า “เพื่อนลูกสาว ก็เหมือนลูกผม” แล้วก็ลูบศีรษะเธอเบาๆ เธอดูเขินๆแล้วยิ้มให้ผม ทุกๆครั้งที่ผมก้มลงเซ็นเอกสาร เธอมักจะมายืนก้มๆเงยๆใกล้ๆผม ขณะที่ผมกำลังเซ็นเอกสาร บางครั้งผมก็แกล้งทำเป็นเนียนเอาแขนไปโดนนม เพื่อนลูกสาวบ้าง แต่ดูเหมือนเธอจะไม่ใส่ใจเท่าไรนัก หลังจากเสร็จสิ้นหมดแล้วผมก็พาเพื่อนลูกสาว ขับรถออกจากมหาลัย ก่ะว่าจะพาไปกินข้าว แต่เพื่อนลูกสาวบอกว่า อยากกลับไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่หอพักก่อน ผมก็เลยพาเธอไปส่งที่หอพัก จนมาถึงที่หน้าหอพักของเพื่อนลูกสาว ผมบอกเธอว่าจะรอที่รถ แต่เพื่อนลูกสาวก็ชวนผมขึ้นไปดื่มน้ำก่อนที่ข้างบนห้อง ผมก็เดินตามเธอขึ้นไป ขณะที่เดินขึ้นบันใดตามเพื่อนลูกสาว ผมเหลือบมองขึ้นข้างบน เธอใส่กระโปรงสั้นจนผมมองผ่านลอดใต้กระโปรงเห็นกางเกงในสีดำลายลูกไม้ ชัดเจนทีเดียว ทำให้อารมณ์เงี่ยนของผมพลุ่งพล่านขึ้นมาอีก แต่ผมก็พยายามกลั้นไว้ จนเข้ามาในห้องของเพื่อนลูกสาว เธออยู่ชั้นสี่ บนสุดของหอพัก ห้องเธอมีกลิ่นหอมหวานแบบกลิ่นน้ำหอมผู้หญิง ของภายในห้องจัดเป็นที่เรียบร้อย ดูสะอาด โล่งสายตา “นี่หนูพักอยู่คนเดียวหรือเนี่ย” ผมถามอ้อย เพื่อนลูกสาว “ค่ะคุณน้า บางทีแม่หนูก็มาจากต่างจังหวัด มาเยี่ยมบ้าง” เพื่อนลูกสาวผมตอบ “แล้วพ่อหนูล่ะจ้ะ” ผมถาม “พ่อหนูเสียแล้วค่ะ แม่หนูหาเงินมาให้หนูใช้เพียงลำพัง กินอิ่มบ้าง ไม่อิ่มบ้าง” เพื่อนลูกสาวตอบสีหน้าดูหงอยๆ “เมื่อกี้น้าก็ช่วยจ่ายค่าเทอมไปแล้ว หนูก็เก็บเงินของหนูไว้ละกัน เผื่อไว้ใช้ยามจำเป็น” ผมพูดกับเธอ ซึ่งวันนี้ผมก็หมดเงินไปร่วมสองหมื่น ดีนะที่ผมพกบัตรเครดิตไปด้วย “น้าคะ หนูอยากปรึกษาน้าหน่อยค่ะ” เพื่อนลูกสาว พูดจบ พลางถอดกางเกงในตัวจิ๋วออก แล้วเธอก็ถลกชายกระโปรงขึ้น อ้าขา อวดกลีบหี ต่อหน้าผม “น้าดูที่หีหนูหน่อยซิคะ อยู่ๆก็มีปานขึ้นมา หนูกลัวค่ะ” ผมกลืนน้ำลายดังเอื้อก อยู่ๆเพื่อนลูกสาวก็มาแหกแข้งแหกขาโชว์หีต่อหน้าผม ใจหนึ่งก็กล้าๆกลัวๆ อีกใจหนึ่งก้อยากจะจับเย็ดให้มันรู้แล้วรู้รอดไป “น้าอยู่ไกลขนาดนั้นจะเห็นได้ยังไงคะ เข้ามาใกล้ๆสิคะน้า” เธอพูดเชื้อเชิญผม สองมือเธอก็จับต้นขาแหกอ้า จนผมเคลื่อนตัวเข้าไปหาเธออย่างว่าง่าย จนหน้าผมอยู่ห่างหีเธอไม่เกิน ฟุตนึงเห็นจะได้ สายตาผมเลื่อนลงไปมองตามนิ้วที่เธอชี้มาที่ กลีบหีข้างนึง ซึ่งมันก็มีปานอยู่จริงๆด้วย จนผมขยับหน้าเข้าไปใกล้อีก ผมได้กลิ่นคาวอ่อนๆ ผสมกับกลิ่นหอมๆ “น้าว่าหนูจะเป็นไร มั้ยคะ” เสียงเพื่อนลูกสาว ชักจะแผ่วๆ ลมหายใจของผม คงไปกระทบกับกลีบหีของเธอเข้า “โบราณว่าไว้ คนที่มีปานที่ของลับ จะเป็นคนเย็ดเก่ง คือถ้าเป็นผู้หญิงจะโดนเย็ดบ่อยน่ะจ้ะ..ว่าแต่หีหนูนี่หอมจัง” ผมพูดจบแล้ว พลางตวัดปลายลิ้นเข้าแตะปุ่มเสียว “อ้าส์..คุณน้า...แล้ววันนี้..หนูจะโดนเย็ดมั้ยคะ” เพื่อนลูกสาวพูดออกมาด้วยความเสียวซ่าน ที่โดนสะกิดติ่งเสียว ผมทั้งเลียทั้งดูดเม็ดติ่งเสียวจนเพื่อนลูกสาวขนลุกซู่ ยิ่งตอนที่ผมลากลิ้นยาวๆ ผ่านร่องหีของเธอขึ้นลงและแยงลิ้น ฉกเข้าฉกออกรูด้วยแล้ว เธอยิ่งครางซี้ดซ้าดออกมาตลอด มือของเธอกำขยำมาที่ศีรษะของผมแล้วจับกดอัดเข้ากับร่อง เธอแอ่นก้นเสยหีอัดเข้ากับหน้าผม จนน้ำเงี่ยนของเธอผสมกับน้ำลายของผม เปรอะเยิ้มเต็มหน้าผมไปหมด ผมจัดการถอดกางเกง และกางเกงในออก เหลือแต่เสื้อ ควักควยโชว์เพื่อนลูกสาว แล้วพูดว่า “ของน้าก็เหมือนกัน ดูสิตรงโคนควย ก็มีปานเหมือนของหนู” ผมพูดจบ เพื่อนลูกสาวก็เอื้อมมือมาจับควยผม พลิกดูจนเห็นปานที่โคนควยผม หน้าของเธอจ่ออยู่ใกล้ลำควยผมมาก “ของหนูเป็นผู้หญิงต้องโดนเย็ดบ่อยๆ แล้วของน้าเป็นผู้ชายแสดงว่าต้องได้เย็ดบ่อยๆใช่มั้ยคะ ว่าแต่กลิ่นควยน้า ชวนหนูเงี่ยนจังเลยค่ะ” ว่าแล้วเธอก็ เอาปากเข้างับควยผมทันที และเธอก็ปล่อยทีเด็ดออกมาอย่างเต็มที่ เธอเลียตั้งแต่โคนยันปลาย สลับกับเอาปากดูดควย แล้วผงกหัวรูดขึ้นรูดลง มือของเธอก็กระตุกรูดลำไปด้วย จนผมเสียวแทบทนไม่ไหว อุทานออกมาว่า “แล้ววันนี้น้าจะได้เย็ดมั้ย” เพื่อนลูกสาวเธอผละปากออกจากลำควยผม คงไม่ต้องบอกว่าต่อไปผมต้องทำอย่างไร ผมค่อยๆจับเธอนอนหงายลง สองมือจับไปที่ขาตรงข้อพับ แล้วดันไปด้านหน้า จนตัวของเพื่อนลูกสาวโย้ก้นลอย หอยอ้า ผมแอ่นก้น ดันควย เข้ารูหีเพื่อนลูกสาวกระเด้าหยุบๆ แล้วดันพรืดเดียวจนควยเข้ารูหีจนมิด “อ้าส์..ซี้ดดด” เสียงเพื่อนลูกสาวร้องคราง ผมกดลำแช่อยู่อย่างนั้น แล้วใช้สองมือแกะกระดุมเสื้อนิสิต ด้านบนออกสามเม็ด แล้วดึงเสื้อลง จนเผยเห็นไหล่ขาวๆ ร่องไหปลาร้า และเต้ากลมๆที่อยู่ภายใต้บราครึ่งเต้า ผมถลกบราขึ้นไปอยู่เหนือหน้าอกของเธอ แล้วก้มลงดูดเต้า เม้มหัวนม “อ๊าส์ส..คุณน้า..หนูเสียว..ซี้ดดด” เพื่อนลูกสาวร้องออกมาด้วยความเสียวซ่าน ในขณะที่ผมเริ่มกระเด้าถี่ๆ เหมือนคนเงี่ยนจัด “อาว์.เย็ดมันส์จังเลยค่ะ..โอวซซ..” ผมเริ่มกระเด้าจังหวะช้าๆแต่หนักหน่วง ด้วยความที่เตียงนอนห้องเธอเป็นแบบเตียงสปริง ทุกครั้งที่ผมส่งแรงอัดลำควยเข้ารูหีเพื่อนลูกสาว สะโพกเธอก็เด้งสวนขึ้นมา เอาหีอ้าอมควยผมเข้าไปมิดโคนทุกที นี่ถือเป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดหีเด็กสาวคราวลูก ในชุดนิสิตมหาลัย ผมส่งควยเข้าไปทแยง ซ้าย ย้ายขวา จับกดพลิก นอนเย็ดหลายๆท่า จนเพื่อนลูกสาวเสร็จไปครั้งแล้วครั้งเล่า แต่ผมยังคงไม่เสร็จซะที “โอ้วส์...เสร็จ..เสร็จอีกแล้วค่ะ..โอ๊วส์สส” อ้อย เพื่อนลูกสาวของผม เธอเสร็จไปอีกครั้ง เสียงครางดังสลับกับเสียงหอบแฮ่กๆ แล้วเสียงโทรศัพท์ของอ้อยก็ดัง อ้อยยกหูโทรศัพท์ขึ้นมาพูด “นนท์หรอ..อืม..วันนี้อ้อยไม่ว่าง..คงไม่ได้ไปหาน่ะจ้ะ” ฟังจากน้ำเสียงก็รู้ ว่าแฟนของเพื่อนลูกสาวโทรมา และเขาคงไม่รู้ว่า แฟนสาวตัวเองกำลังโดนผู้ชายคราวพ่อกระหน่ำเย็ดอยู่ ผมเลยแกล้งกระเด้าส่งลำควยเข้าหี เป็นสโตรกสาวยาวๆ จนเธอสะดุ้งเฮือก หอบออกมาเสียงดัง เธอยื่นมือมาดันไว้ที่หน้าอกผม เหมือนบอกให้ผมหยุดเย็ดก่อน “อ้อยเพิ่งเดินขึ้นบันใดมาจ้ะ เลยหอบๆ.งั้นแค่นี้ก่อนนะ” แล้วเธอก็วางหูโทรศัพท์ลง ผมสอดสองมือลอดเข้าข้างใต้หลัง แล้วมาจับล๊อคที่ใหล่ ของอ้อย เพื่อนลูกสาว ก่อนที่จะกระหน่ำเย็ดควยเข้าร่องหีรัวๆอีกนับสิบๆที จนอ้อยแอ่นตัวงอบิดร่า ด้วยความเสียวซ่าน “น้าคะ ...เสร็จข้างนอกนะคะ...อ้าส์” ผมชักลำออกมากระฉูดน้ำเงี่ยน พุ่งเป็นเส้น เปรอะเปื้อนเป็นทางยาว ตั้งแต่กระโปรง ชุดนักศึกษา เสื้อใน และน้ำเงี่ยนบางส่วนยังทะยานเข้าไปแหมะที่บนใบหน้าเธอ ผมเดินเข้าควยไปปาดเช็ดน้ำเงี่ยนที่เต้านมเธอ เธอพยุงตัวขึ้นมาดูดเลียควยผม จนสะอาด และเธอก็เดินเป๋เข้าห้องน้ำไป เสียงฝักบัวดังขึ้น เธอคงกำลังอาบน้ำชำระคราบคาว สักพักหนึ่งเธอออกมาในชุด ผ้าขนหนูนุ่งกระโจมอก แล้วผมก็เข้าไปอาบต่อจากเธอ พออาบเสร็จผมเหลียวดูนาฬิกา เวลาก็ปาไปเกือบบ่ายสามแล้ว โอ้โห นี่ผมเย็ดไปร่วม สามชั่วโมงเลยหรือเนี่ย ผมคิดในใจ “น้าคะ..น้าจะมาเย็ดหนูบ่อยๆก็ได้นะคะ..ใหนๆน้าก็อุปถัมภ์หนูขนาดนี้แล้ว” “แล้วหนูไม่กลัวแฟนหนู สงสัยหรอ” “ไม่หรอกค่ะ เค้าไม่เคยมาหอหนูเลย มีแต่หนูไปหาเค้า” ผมไม่ได้พูดอะไรต่อ หลังจากที่ผมและเพื่อนลูกสาวแต่งตัวเสร็จ ก็พากันเดินลงไปข้างล่างเพื่อจะหาข้าวกิน ระหว่างทางที่เดินลงมา เพื่อนลูกสาวผมเซเล็กน้อย ด้วยความเพลีย ผมประคองเธอในบางจังหวะที่เธอเซ “น้าคะ มันหวิวๆ เหมือนกับของน้ายังคารูของหนูเลยค่ะ” แล้วเธอก็เดินควงแขนผม จนมาถึงชั้นล่าง เมื่อเจอคน เธอก็ผละแขนออก แล้วเดินคู่กันไปแบบปกติ หลังจากกินข้าวเสร็จแล้วผมก็ส่งเธอที่หอ แล้วก็กลับบ้านไปพักด้วยความเพลียเหมือนกัน

---------------------------------------------------------

บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 6
“คุณพ่อค๊าาา....หนูกลับมาแล้วว” ผมงัวเงีย สลึมสลือตื่นขึ้นมาบนที่นอนห้องผม หันไปมองต้นเสียงที่ปลายเตียง เจ้าของเสียงเจื้อยแจ้วนั้นไม่ใช่ใคร เป็นเสียงของลูกสาวสุดที่รักของผมเอง เธอเปิดประตูเข้ามา แล้วกระโดดขึ้นบนเตียง กอดผมแน่น “อูย..เบาๆลูก” เหมือนผมจะปวดเมื่อยตามเนื้อ ตัว ไปหมด คงเป็นเพราะความเพลียที่ผมได้เย็ดอ้อย เพื่อนลูกสาว เมื่อวาน ก็เล่นกระหน่ำเย็ดไปสามชั่วโมงเต็มๆ อีกอย่างผมก็ไม่ใช่หนุ่มๆแล้วด้วยนี่ครับ “เหมือนพ่อดูเพลียๆนะคะ” ลูกสาวผมพูด เอียงศีรษะ ทำหน้าสงสัย “เอ่อ .. พ่อไปวิ่งมาหน่ะลูก” ผมแถไปเรื่อย ลองให้รู้สิว่า เพื่อนลูกสาวถูกผมเย็ด มีหวังได้บ้านแตก “ก็ดีพ่อ จะได้แข็งแรง” ลูกสาวผมพูด พลางกระเถิบตัวขึ้นเอาแขนมากอดเอว แล้วเอาหน้ามาซบที่อกผม “แล้วไปรับน้องเป็นไงบ้างลูก” ผมถามลูกสาวผม แล้วเอนตัวลงนอน มือข้างนึงลูบอยู่บนศีรษะลูกสาว “ก็ดีค่ะ” ลูกสาวตอบสั้นๆ “แล้วพาเพื่อนหนู ไปปฐมนิเทศมา เป็นไงบ้างคะพ่อ” ลูกสาวผมแหงนหน้าถาม “ก็ดีลูก” ผมตอบสั้นๆ พยายามทำตัวให้เป็นธรรมชาติที่สุด กลัวลูกสาวจะสงสัย ผมนอนเล่น กอดลูกสาวอยู่บนเตียง พักใหญ่ๆก่อนที่จะลุกขึ้นมา อาบน้ำแต่งตัวแล้วเปิดร้านตามปกติ วันนี้ลูกสาวผมว่าง เลยให้ไปช่วยงานตรงเคาท์เตอร์คิดเงิน ส่วนผมปลีกตัวออกจากร้านมา หาก๋วยเตี๋ยวเรือกิน ซึ่งร้านอยู่ตรงข้ามร้านเช่าวีดิโอของผม ต้องข้ามถนนไป หลังจากกินเสร็จผมไม่ลืมซื้อใส่ถุงไปฝากลูกผมด้วย พอมาถึงร้านผมก็จัดแจงก๋วยเตี๋ยวใส่ชาม แล้วยกไปให้ลูกสาว ที่หน้าเค้าท์เตอร์ เธอก็นั่งกิน นั่งซดเพลิน ไม่ได้สนใจผม คงจะหิวอยู่เหมือนกันละมั้ง ผมยืนมองลูกสาวผมกินก๋วยเตี๋ยวอยู่ตรงหน้าเคาท์เตอร์แล้วพูดว่า “อร่อยมั้ยลูก ซดใหญ่เชียว” ผมเอามือเท้าคางก้มหน้าพูดกับลูกสาว “พ่อบ้า..แอบมองร่องนมหนูอีกล่ะสิ” ลูกสาวผมที่กำลังก้มกินก๋วยเตี๋ยวเงยหน้าขึ้นมาต่อว่าผม “เปล๊า..ไม่ได้ดูซะหน่อย” แล้วผมก็เดินมานั่งอ่านหนังสือพิมพ์บนโซฟาอย่างสงบ หลังจากที่ได้เย็ดเพื่อนลูกสาวไปเมื่อวานอย่างเต็มอิ่ม จนทำให้วันนี้ผมแทบไม่มีอารมณ์หื่นหลงเหลืออยู่อีกเลย ลูกสาวผมมองตามด้วยสีหน้างงๆ แล้วพูดตามหลังผมมาว่า “หนูไม่เชื่อ” ก่อนที่เธอจะหันหน้ากลับไปกินก๋วยเตี๋ยวต่อ หลังจากที่เธอกินเสร็จแล้ว เธอก็เดินผ่านผมไป เอาถ้วยไปล้างที่ห้องครัวด้านหลัง ก่อนที่จะเดินขึ้นชั้นสองไป ผมชำเลืองมองดูลูกสาวที่กำลังขึ้นบันใด เธอก็ยังคงมองสังเกตมาที่ผม แล้วลูกสาวก็ลงมาชั้นล่างอีกที ผมเหลียวไปมองเธอ แล้วผมก็ต้องตกใจ เพราะเธอดันไปค้นเอาเสื้อยืดตัวเก่าของภรรยาผม หรือแม่ของเขามาใส่ ในสมัยที่ภรรยาผมมีชีวิตอยู่ ก็เคยบอกให้ทิ้งไปหลายครั้งแล้ว ครั้งนี้ลูกสาวผมดันเอามาใส่อีก ตัวก็เล็ก ทั้งคับทั้งรัด เห็นทรวดทรงองเอวหมด บางก็บาง จนเห็นลวดลาย เส้นสายเสื้อใน หน้าอกลูกสาวผมใช่จะเล็กๆกับเขาที่ใหน ใหญ่กว่าของแม่มันตั้งเยอะ เดินผ่านหน้าผม ทีงี้ นมกระเพื่อมดึ๋งๆเชียว แถมกระโปรงยังใส่กระโปรงบาน สั้นๆโชว์ขาอ่อนอีก “ลูก..ไปเปลี่ยนชุดเดี๋ยวนี้..มันโป้เกิน” นับเป็นครั้งแรกที่ผมพูดออกมาทำนองนี้ “ไม่ค่ะ..ทุกทีไม่เห็นพ่อเคยว่าหนูเลย” ลูกผมสวนตอบทันควัน ผมคิดในใจ ว่าเจ้าลูกสาวคนนี้มันได้ความดื้อมาจากใครกันนะ ลองมาอีแบบนี้ เห็นจะเดาได้ไม่ยาก ลูกสาวผมคงเงี่ยนอยากโดนเย็ดนั่นเอง เพราะทุกครั้งที่ลูกสาวของผมไปเอาเสื้อผ้าของแม่มาใส่ เธอก็มักจะโดนผมเย็ดอยู่ทุกที แต่ครั้งนี้เห็นท่าจะไม่ไหว เพราะเมื่อวานผมเกร็งควยกระหน่ำเย็ดเพื่อนลูกสาว ต่อเนื่องสามชั่วโมง จนตอนนี้ควยผมยังบวมปวดตุ้บๆอยู่เลย ผมก็เลยนั่งอ่านหนังสือพิมพ์ ดูท่าทีลูกสาวผมต่อไป แล้วก็มีลูกค้าเด็กหนุ่มแวะเข้าร้านมา เห็นยืนเลือกๆหนังแล้วหยิบมาที่เคาท์เตอร์คิดเงินอยู่แผ่นหนึ่ง เด็กหนุ่มคนนั้นยืนก้มหน้ามอง ลูกสาวผมที่นั่งอยู่ตรงเคาท์เตอร์คิดเงิน ตาเป็นมัน ก็ทั้งขาว ทั้งอวบ นมก็ใหญ่ แถมยังใส่เสื้อบางๆอย่างนี้ ใครเห็นก็ต้องมองแหล่ะครับ ลูกสาวผมก็คงรู้ว่ากำลังโดนลูกค้าหนุ่มจ้องมองอยู่ แต่เหมือนเธอจะเต็มใจให้มอง เห็นแกล้งทำเป็นเอื้อมมือหยิบของจากด้านหลัง จนสองเต้าอวบๆแอ่นโชว์หราต่อหน้าลูกค้า “เป็นสมาชิกแบบวีซีดีนี่คะ..สนใจสมัครเป็นสมาชิกดีวีดีด้วยมั้ยคะ” เสียงเล็กๆของลูกสาวผม เอ่ยถามลูกค้าหนุ่ม คนที่กำลังยืนมองนมลูกสาวผมอยู่ “คระ..ครับๆ...ดีครับ” ลูกค้าหนุ่มระล่ำระลักตอบ ตายังคงจดจ้องอยู่ที่ตัวลูกสาวของผม “นี่ค่ะบัตรส่วนลดเช่าดีวีดี สนใจเช่าไปตอนนี้เลยมั้ยคะ” ลูกสาวผมทำเสียงหวานๆ พูดกับลูกค้าหนุ่มคนนั้น “ครับๆ” แล้วลูกค้าก็หันหล

Reply #3 on: June 30, 2012, 02:47:41 pm
บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 7
“พ่อค๊าา หนูไปเรียนก่อนนะ พ่อไม่ต้องรอกินข้าวนะคะ มีรับน้อง หนูคงกลับดึกๆล่ะค่ะ” เสียงเปิดประตูห้องนอนของผมดังขึ้นพร้อมกับเสียงทักทายยามเช้าอย่างแจ่มใส ของลูกสาวผม เธอก็ยังคงตื่นไปเรียนแต่เช้าไม่ต่างจากที่เธอเคยเรียนสมัยอยู่โรงเรียน พาณิชย์เลย ที่แปลกตาก็คือลูกสาวผมเปลี่ยนจากชุดนักเรียนพาณิชย์ มาเป็นชุดนักศึกษาสาวมหาลัย ตัวผมเองก็ยังคงหลับต่อ แล้วตื่นขึ้นมาประมาณเที่ยงๆตามเวลาตื่นปกติของผม เพื่ออาบน้ำ หาอะไรกิน ก่อนที่จะเปิดร้าน ทุกวันก็เป็นบรรยากาศแบบเดิมๆ ถ้าไม่ใช่ศุกร์กับเสาร์ ก็ไม่ค่อยมีลูกค้าในช่วงบ่ายๆถึงเย็น กว่าจะมีก็ดึกๆ อย่างน้อยในช่วงที่ผมอยู่ร้านคนเดียว ผมก็เปิดหนังใหม่ๆดู พอให้แก้เหงาไปได้บ้าง “ไง ศักดิ์ชัย “เสียงเปิดประตูร้าน พร้อมกับเสียงทักทายที่ผมคุ้นเคยดี ลุงเก่งร้านขายยา ที่เพิ่งเช่าหนังไปเมื่อวานนี่เอง “ไงครับลุง วันนี้เพื่อนๆลุงไม่มาด้วยหรือครับ” ผมทักทายลุงอย่างคนกันเอง เพราะรู้จักกันมานานแล้ว “วันนี้เพื่อนๆลุงไม่ว่างกันเลย อืมแต่จะมีกินเลี้ยงกันสุดสัปดาห์ ศักดิ์จะมาก็ได้นะ กินกันที่บ้านลุงนี่แหล่ะ” ลุงเก่งแกชวนผมไปงานเลี้ยง พอแกพูดจบแกก็เลือกหนังใหม่ๆจากชั้นวาง มาสองเรื่อง ก่อนที่จะคิดเงิน แล้วเดินออกจากร้านไป “คร้าบลุง ว่างๆจะเข้าไปนะครับ” ผมพูดตามหลังลุงเก่งที่กำลังเดินออกจากร้านไป ลุงแกก็หันมายิ้มๆให้ผม ผมนั่งเฝ้าร้านจนถึงเวลาเย็น จนตลาดข้างๆร้านเริ่มมีคนมาขายของ ผมปิดร้านไว้ครึ่งนึงแล้วเดินออกมาหาของกินที่ตลาด ของกินที่ผมมักจะซื้อกินช่วงเย็นๆตอนตลาดเปิด ก็คือแหนมคลุก หรือที่บางคนเรียกข้าวยำ ซึ่งมีอยู่ร้านนึงในตลาดทำได้อร่อยมาก และตอนเย็นๆลูกสาวของแม่ค้ามักจะมาช่วยแม่ของเขาขายด้วย ด้วยความน่ารักของเธอ จึงเป็นอีกเหตุผลหนึ่งด้วยมั้งครับ ที่ทำให้ผมชอบมาซื้อแหนมคลุกที่ร้านแกเป็นประจำ แล้วผมก็ซื้อกลับมานั่งกินที่ร้าน และเฝ้าร้านต่อจนเวลาล่วงเลยเกือบห้าทุ่ม ลูกสาวผมเพิ่งจะกลับเข้าบ้านมา “ทำไมกลับบ้านดึกจัง ลูกพ่อ” ผมถามด้วยความเป็นห่วง ผมสังเกลูกสาวผมท่าทางดูอ่อนเพลีย คงจะรับน้องมาเหนื่อยๆ “พ่ออย่าถามอะไรหนูมากค่ะ เหนื่อย..หนูขอพักก่อน” ลูกสาวของผมพูดตอบ แล้วก็เดินขึ้นชั้นสองไป “กับข้าว พ่อซื้อไว้ให้ อยู่ในครัวนะลูก” ผมพูดตามหลังลูกสาว ที่กำลังเดินขึ้นชั้นบนไป ผมก็ปล่อยๆลูกสาวไปให้ได้พักผ่อน ดูๆแล้วคงจะเพลียจริงๆ พอเที่ยงคืนผมก็ปิดร้านตามปกติ แล้วก็ขึ้นไปอาบน้ำก่ะว่าจะเข้านอนเลย วันนี้ลูกสาวผมนอนในห้องของตัวเอง ซึ่งทุกทีเธอจะมานอนที่ห้องผมตลอด ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก ว่าจะไปนอนด้วยกับลูกสาวก็กลัวจะกวน คืนนี้ก็เลยทนเหงานอนคนเดียวไป หลายๆวันผ่านไป ลูกสาวผมก็ยังคงกลับมาดึกๆตลอด โดยอ้างว่าไปรับน้อง พอกลับมาก็นอนหลับปุ๋ยในห้องตัวเอง ทิ้งให้ผมต้องนอนเหงาอยู่คนเดียวหลายวัน ผมเหลือบมองดูนาฬิกา นี่ก็ใกล้จะเที่ยงคืนอยู่แล้ว วันนี้ก็เป็นวันศุกร์ด้วย ทำให้ผมคิดขึ้นมาได้ว่าวันนี้ที่บ้านลุงเก่งมีงานเลี้ยงนี่ ขึ้นไปดูลูกสาวก็หลับไม่รู้เรื่องซะขนาดนี้ จะออกไปกินกับพวกลุงๆแก ก็เห็นท่าจะสายแล้ว เพราะตอนนี้ก็เที่ยงคืน พวกลุงๆแกคงเมาๆกันแล้วหล่ะ เลยตัดสินใจโทรหาอ้อย เพื่อนลูกสาว ว่าจะไปเย็ดแก้เงี่ยนซะหน่อย ก็ไม่ยอมรับสายอีก เลยต้องอาบน้ำ เข้านอนตามปกติ ด้วยความงุ่นง่าน พอเที่ยงๆของวันใหม่ ผมก็ตื่นขึ้นมาอาบน้ำ และลงมาหาไรกินในห้องครัว เหมือนๆทุกๆวัน แต่วันนี้เป็นวันเสาร์ ซึ่งลูกสาวผมอยู่บ้าน ขนเอาหนังสือ พวกนิตยสาร กับพวกหนังสืออ่านเล่นมานั่งอ่านเป็นเพื่อนผมอยู่ข้างล่าง ผมก็จดๆจ้องๆมองลูกสาวผมที่นั่งอ่านหนังสืออยู่ที่โซฟา แต่ดูเหมือนเธอจะไม่ได้สนใจผมเท่าไรนัก แล้วเสียงข้อความเข้า ก็ดังขึ้นที่โทรศัพท์ของผม พอกดดูก็เป็นข้อความจากอ้อยเพื่อนลูกสาวผมเอง ภายในข้อความเขียนว่า “เมื่อคืนหนูหลับไปแล้วค่ะ มีอะไรก็มาหาหนูตอนนี้ได้นะ ถ้าน้าว่าง” ผมเลยแกล้งทำเป็นบอกลูกสาวผมว่าจะออกไปซื้อหนังสือหน่อย ซึ่งลูกสาวผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร แล้วผมก็ขับรถออกไปข้างนอกเพื่อไปหาเพื่อนลูกสาวทันที โดยที่ให้ลูกสาวของผมเฝ้าร้านแทน พอถึงหอของอ้อย เพื่อนลูกสาวผมแล้ว ก็รีบขึ้นบันใด เข้าไปในห้องเธออย่างรวดเร็ว แล้วผมก็จับเธอกอดจูบ ลูบคลำเหมือนคนหื่นกระหายไม่ได้เย็ดมาแรมปี ผมจับเธอนอนหงาย ถลกกระโปรงของเธอขึ้นไปกองไว้ตรงท้องน้อย แล้วใช้นิ้วเกี่ยวตรงส่วนล่างของกางเกงในเธอให้ขยับไปด้านข้าง จนเผยให้เห็นกลีบหี แล้วรูดซิบควักควยของตัวเองออกมาจากเป้ากางเกง ก่อนที่จะส่งลำเข้าทะลวงรูหีเพื่อนลูกสาว กระเด้าถี่ๆแบบไม่ค่อยเป็นจังหวะ “อ๊าส์ส..น้าคะ เบาๆสิคะ..โอ๊ะ..อูย..” เพื่อนลูกสาวร้องคราง กับการที่ผมจู่โจมเย็ดแบบที่เธอไม่ทันได้ตั้งตัว มือข้างหนึ่งของผมล้วงเข้าไปข้างใต้ชายเสื้อของเพื่อนลูกสาว เข้าไปขยำขยี้ที่เต้าของเธอ ผมเย็ดเธออยู่ท่านั้นสักพักหนึ่ง ก่อนที่จะจับเธอพลิกตัว คุกเข่าในท่าคลาน โดยหันบั้นท้ายของเธอมาทางผม แล้วจัดการดึงกางเกงในของเธอลงกองอยู่แถวๆหัวเข่า ส่วนผมก็ถอดกางเกงพร้อมกางเกงในออก กองไว้ที่ปลายเตียง เพื่อที่จะได้เสียบลำควยเข้าไปในร่องกลีบหีเธอได้อย่างถนัดๆ แล้วผมก็อัดลำเข้าไปทีเดียวพรืดสุดลำ จนโคนลำติดชิดอยู่กับโหนกหีเพื่อนลูกสาว หัวควยผมชนกับมดลูกของเธอด้านในดัง กึก “อ้าาส์...” เพื่อนลูกสาวก้มหน้าหัวทิ่มลงกับหมอน ซู้ดปากออกมาด้วยความเสียวซ่าน ผมใช้สองมือรั้งสะโพกของเธอเข้าหาตัวผม เวลาที่ผมส่งลำเข้าอัดร่องหีเธอ จนก้นงอนๆของเธอกระเพื่อมส่าย พวงใข่ของผมตีเข้ากับร่องกลีบหี ดังแปะ แปะ ตามจังหวะอัดกระทุ้งของผม “อ๊าส์..น้าขา..อ๊าส์สสส..โอ้ว”เธอสะบัดศีรษะขึ้น แล้วหันมามองทางผม ที่กำลังอัดควยเข้าร่องกลีบของเธอ สักพักผมก็เปลี่ยนท่าอีกครั้ง โดยผมเอนตัวนอนหงายลง สองมือพยุงไว้ที่สะโพกเพื่อนลูกสาว พยายามไม่ให้ควยหลุดออกมาจากหีเธอ จนเธออยู่ในท่านั่งยองๆ งอเข่า สองมือของเธอจับที่หัวเข่าของผมทั้งสองข้างเพื่อทรงตัว แล้วผมก็กระเด้งควยขึ้นสวนเข้าไปในร่องเธอ จนก้นเธอลอยขึ้น แล้วหล่นลงมาเอารูหีอ้าอมลำควยของผมเข้าไป พรืดๆ อ้อย เพื่อนของลูกสาว เธอนั่งยองงอเข่า ขย่มควยผมอยู่พักใหญ่ๆ จนเธอเริ่มเร่งจังหวะเร็วและแรงขึ้น ซึ่งผมเองก็ตามจังหวะเธอไป ตัวเธอสบัด บิดร่า แอ่นรับควยที่อัดเข้าไปในกลีบหี ผมของเธอสยายแก่วงไกว ก้นของเธอกระเพื่อมดึ๋งๆตามแรงขย่ม ไม่นานนักเธอก็อุทานร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน “อ็าส์...อ๊ะ..โอ้วววว..โอ๊วส์สส” เธอครางออกมาเสียงหลง ตัวเกร็งกระตุก ซึ่งผมเองยังไม่หยุดแค่นั้น ผมยังคงกระเด้าสวนลำต่อ แล้วเสียงของเพื่อนลูกสาวก็ดังขึ้นมาอีกที “อ๊ะส์..น้าขา.เสร็จ..เสร็จข้างนอกนะคะ..อ๊ะส์..อ๊ะส์ส” แต่ก็ไม่ทันเสียแล้วผมควยกระตุกหงึกๆกระฉูดน้ำเงี่ยนมากมายเข้าไปในโพรงหี ของเธอ ซึ่งเธอก็คงรับรู้ได้ ขาเธอสั่นพั่บๆ จนเธอทรงตัวไม่ไหว นอนแผ่หงายทับลงบนตัวผม ทั้งๆที่ลำยังเสียบคาหีของเธออยู่ เราสองคนแทบจะหอบแข่งกันด้วยความเหนื่อย เธอนอนทับผมอยู่อย่างนั้น จนความเสียวพอบรรเทาไปได้บ้าง “ไปอดอยากที่ใหนมาคะ ฮึ” เธอพูดพลางขยับตัวนิดหน่อย จนลำของผมหลุดออกจากร่องกลีบเธอ น้ำเงี่ยนทั้งของผมและของเธอแย่งกันไหลพรั่งพรูออกมาจากรูหี หยดเปื้อนเป็นหยดๆ บนผ้าปูที่นอน “หลั่งเข้ามาในหอยหนูเยอะๆแบบนี้ หนูกลัวท้องค่ะน้า” เธอพูดเบาๆกับผม ก่อนที่ผมจะพยุงยกตัวเธอ แล้วลุกขึ้นใช้มือจับควยยื่นเข้าปากเธอ ซึ่งเธอก็อ้าอมรับควยเข้าปากไปอย่างเต็มใจ เธอทั้งดูด ทั้งเลียจนสะอาด ผมจัดแจงใส่เสื้อผ้าตัวเอง ในขณะที่เธอเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ พอเธอออกมา ผมก็ให้เงินเธอไว้จำนวนหนึ่ง เพื่อให้เธอไปซื้อยาคุมแบบฉับพลันกิน ก่อนที่ผมจะจูบลาที่แก้มเธอเบาๆ แล้วขับรถออกมาจากหอพักเธอ ก่อนเข้าบ้าน ผมไม่ลืมที่จะซื้อหนังสือนิตยสาร เข้าไปด้วย เพราะบอกกับลูกสาวตอนออกมาว่าจะไปซื้อหนังสือ พอถึงบ้านผม ก็จอดรถทางด้านหลังบ้านแล้วเดินเข้าประตูครัวมา ขึ้นไปชั้นสอง ผมชำเลืองมองไปทางลูกสาวที่อยู่หน้าร้าน เห็นเธอผมนั่งอ่านหนังสือเล่นอยู่ที่หน้าเค้าท์เตอร์ แล้วผมก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้อง เพราะกลัวลูกสาวจะได้กลิ่นผู้หญิง ก่อนที่จะลงมาเฝ้าร้านตามเดิม เวลาก็ผ่านไปร่วมสองอาทิตย์นับตั้งแต่วันนั้น วันนี้ผมตื่นขึ้นมาพร้อมกับลูกสาว ของผม เพราะเมื่อวานเธอเข้ามานอนในห้องผม เราสองคนพ่อลูกเลยได้เย็ดกันอีกครั้ง หลังจากที่ไม่ได้เย็ดกันมานาน ซึ่งผมก็เย็ดเธอแค่น้ำเดียวเมื่อคืน เพราะกลัวเธอจะตื่นไปเรียนไม่ทัน เช้าวันนี้ผมเป็นคนลงมาทำกับข้าวเช้า คือปิ้งขนมปัง ทอดไข่ กับใส้กรอกง่ายๆ ส่วนลูกสาวผมก็อาบน้ำอยู่ชั้นบน จนผมเตรียมสำรับเสร็จ แล้วเธอก็ลงมาพอดี “โอ้โหลูก นี่หมดรับน้องแล้ว แต่งตัวโป้เลยหรือลูก” ผมพูดออกมา แล้วมองเธอด้วยความตะลึง “โป้ตรงใหนคะ หนูก็ปิดมิดชิดดีทุกส่วนนี่คะ” ลูกสาวผมตอบ “ก็แหมดูสิ เสื้อทั้งบางทั้งรัด เห็นนมเป็นเต้าๆเชียว กระโปรงก็เอวต่ำและสั้นซะ นี่ก่ะจะแต่งไปอ่อยใครรึเปล่าลูก” ผมพูดกับลูกสาวกึ่งแซว “ก็อ่อยพ่อไงคะ” ลูกสาวผมพูด พลางแอ่นอก ยกบั้นท้ายโชว์ ยั่วผมตั้งแต่เช้าซะงั้น แล้วเราสองคนพ่อลูกก็นั่งกินข้าว ซึ่งตอนที่กำลังกินข้าวเช้านั้น ผมก็มองสังเกตลูกสาวผม ตั้งแต่ศีรษะจรดปลายเท้า เธอย้อมผมสีน้ำตาลแดง ซอยผมสั้นประบ่าพอน่ารัก ตัวก็อวบขึ้นนิดๆ ผิวขาวอมชมพู สะโพกดูผายมากขึ้นทั้งที่เอวของเธอก็เล็กเท่าเดิม คงเพราะผมเย็ดเธอบ่อย ขาเธอยังคงเรียวยาว ขาวเกลี้ยง และเธอก็ใส่ส้นสูงแบบส้นเข็มอีกด้วย พอกินข้าวเช้ากันเสร็จแล้ว เธอก็บ้วนปาก ทาลิปมัน ใขณะที่กำลังเดินจะออกประตูนั้น ผมก็แซวลูกสาวผมอีกทีว่า “ดูซิ ยกทรงก็ใส่สีน้ำเงินเข้มเชียว กลัวเค้าเห็นนมกันไม่ชัดหรือลูก นมก็ใหญ่ขนาดนั้น” “ข้างล่างก็สีน้ำเงินเข้มนะคะ ฮิฮิ” ลูกสาวของผมเหลียวหลังมา พลางยกชายกระโปรงตัวจิ๋วเปิดขึ้น จนเผยให้เห็นกางเกงใน ซึ่งมันก็เป็นสีน้ำเงินจริงๆ อีกทั้งยังเป็นแบบลายลูกไม้บางๆ เล็กๆจนปิดก้น ปิดกลีบเธอไม่มิด พอเห็นภาพนั่น ทำให้ผมอดใจไม่ไหว เกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาทันที ผมเข้าไปโอบเอวก้มหน้าลงมาดูดจูบปากเธอ ผมบดปากจูบกับลูกสาว ลิปมันที่เธอเพิ่งทา ทำให้การบดจูบ ออกรสมาก แล้วผมก็จับเธอนอนหงายลงบนพื้นห้องครัว ถลกกระโปรงเธอขึ้นอย่างไม่ยากเย็น เพราะมันสั้นมาก “พ่อค๊าา..เดี๋ยวหนูสายนะ” ลูกสาวของผมทำเป็นทุบตี และใช้มือน้อยๆของเธอดันหน้าอกของผม ผมไม่สนใจกับการกระทำของเธอเท่าไร เพราะรู้ว่าเธอคงเงี่ยนเหมือนกัน แล้วผมก็ถอดกางเกงในของเธอม้วนห้อยกองไว้ที่ข้อเท้าด้านขวา ซึ่งเธอก็ยังไม่ได้ถอดส้นสูงออก แล้วผมก็จับที่ข้อพับขา แล้วแหกอ้าออก เสียบควยเข้าไปทันที ผมกระเด้าสั้นๆ พอให้หัวถอกแดงบานของผมเข้าไปจนมิด แล้วผมก็ดันพรืดเดียวจนสุดโคน จนลูกสาวของผมแอ่นอก ร้องครางออกมา “หีแฉะขนาดนี้ ยังมาปฏิเสธอีกนะ ลูกสาวพ่อ” ผมพูดแซว พร้อมกับกระเด้าลำควยเข้าหีอวบอูมของลูกสาวเป็นจังหวะ นี่นับเป็นครั้งแรกที่ผมเย็ดลูกสาวในชุดนักศึกษามหาลัย แถมยังเป็นบนพื้นห้องครัวอีก ผมต้องล็อกเอวเธอ ตอนที่ผมกระแทกลำควยเข้าไป เพื่อไม่ให้ตัวลูกสาวของผมลื่นไปมา “ถ้าหนูเข้าเรียนสายนะ กลับมาหนูจะตีพ่อให้เข็ดเลย” ลูกสาวผมพูด หรี่ตา ทำหน้าจิกๆ ใส่ผม “ถ้าลูกเข้าเรียนสายนะ กลับมาพ่อจะชดเชยให้ละกัน” ผมพูดต่อ ในขณะที่ข้างล่างก็ส่งลำควยเข้ากระเด้าร่องกลีบหีลูกสาวไม่หยุด “หนูคงไม่พ้นโดนเย็ดอีกแล้วใช่มั้ยคะ” เธอพูดกับผมเหมือนจะถาม แต่เธอก็รู้คำตอบนั้นดี ผมไม่ได้พูดอะไรแต่ ได้แต่ส่งยิ้มให้เธอ “พ่อบ้า..ลามกอีกแล้ว..อ๊าส์สส โอ้ว..สสส” ทั้งพ่อทั้งลูกเกร็งตัวด้วยความเสียวซ่าน เป็นอีกครั้งหนึ่งที่ผมเสร็จพร้อมๆกับลูกสาวของผม ซึ่งผมก็แตกคาร่องหีของลูกสาวผม พอเธอลุกขึ้นมา น้ำเงี่ยนก็ไหลหยดแหมะกับพื้น เธอดึงทิชชู่ที่อยู่บนโต๊ะกินข้าว แล้วก้มลงซับน้ำเงี่ยน ที่กลีบหีเธอ ก่อนที่จะจัดเสื้อผ้า และทาลิปมันใหม่ แล้วเธอก็เดินออกจากบ้านไปอย่างเร่งรีบ โดยผมต้องตามก้มเช็ดน้ำเงี่ยนที่หยดจากหีลูกสาวลงบนพื้นครัวเป็นจุดๆ ครู่หนึ่ง ผมได้ยินเสียงเธอพูดตะโกนมาจากหน้าบ้านว่า “พ่อบ้า” แล้วได้ยินเสียงเดินจากรองเท้าส้นสูงของเธอ ดังแก่กๆๆ จนเสียงค่อยๆเบาแล้วหายไป ผมคิดในใจว่าลูกสาวผมก็ยังดูน่ารักเสมอๆ ถึงเธอออกจะดูแก่นแก้วก็ตาม
--------------------------------------

บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 8
“พ่อคะ หนูกลับมาแล้วค่า” เสียงเจื้อยแจ้ว ของลูกสาว ทักผมขึ้นมาทันที ที่เธอเปิดประตูเข้ามา ก่อนที่จะเดินขึ้นชั้นสองไป ผมมองๆตามหลังลูกสาวของผมไป เธอเริ่มที่จะเป็นสาวเต็มตัวและโตขึ้นทุกวัน ซึ่งผมสังเกตจากสัดส่วนของเธอ หลังๆเธอดูสูงขึ้น มีสะโพก และเอว เรียวขายาวสวยมาก และยังคงอวบ หน้าอกใหญ่เหมือนเดิม เพราะหลังจากเลิกเรียนลูกสาวของผมเธอมักจะไปฟิตเนส เป็นประจำทุกวัน แต่ก็เป็นที่น่าแปลกใจว่า เธอเป็นคนสวยและหุ่นดี น่ารักขนาดนี้ กลับไม่มีแฟน หรือหนุ่มๆมาจีบให้ผมเห็นเลย ทั้งๆที่เธอเรียนมหาลัยต้องเจอกับผู้คนมากหน้าหลายตา นั่นก็เป็นคำถามที่ผมชักจะเริ่มสงสัย และว่าจะถามลูกสาวของผมให้ได้ “คิดอะไรอยู่คะพ่อ ฮื้อ” ลูกสาวผมหลังจากที่เธอขึ้นเอาสัมภาระไปเก็บข้างบนเธอก็มานั่งข้างๆ ทำเป็นเงยหน้าถามผม “เอ่อ พ่อแค่คิดเล่นๆหน่ะลูก ว่าลูกสาวของพ่อน่ารัก ขนาดนี้ทำไมไม่มีผู้ชายมาจีบบ้างนะ” ผมเอ่ยถามลูกสาว “..เอ่อหนูก็มีดูๆอยู่ค่ะ แต่หนูยังอยากสนใจเรียนก่อน” เธอคิดอยู่แป๊ปนึงก่อนที่จะตอบคำถามของผม “ลูกสาวพ่อนี่ ตอบได้น่ารักจังนะ” ผมเอื้อมมือข้างที่อยู่ใกล้ๆลูกสาว เข้าไปโอบเอวเธอไว้ “พ่อคะ ช่วงนี้หนูขอไปอ่านหนังสือสอบที่บ้านเพื่อนนะคะ ใกล้สอบแล้วค่ะพ่อ” เธอแหงนหน้าขึ้นมาพูดกับผม ซึ่งผมก็อนุญาตให้เธอไปได้ เพราะผมถือเรื่องเรียนเป็นสิ่งสำคัญ พอวันรุ่งขึ้น ลูกสาวผมออกไปข้างนอกแต่เช้า เพราะเธอบอกผมว่าจะไปอ่านหนังสือกับเพื่อน ผมเองก็ตื่นแต่เช้าตามลูกสาว เลยว่างๆไม่มีอะไรทำ ก็เลยเปลี่ยนชุดเป็นเสื้อยืดคอกลม กางเกงขาสั้นแบบสปอร์ต แล้วออกไปวิ่งข้างนอก ระหว่างที่กำลังวิ่งออกกำลังกาย ผมสังเกตบรรยากาศรอบๆข้าง ซึ่งยังเป็นช่วงที่มีรถวิ่งน้อย อากาศกำลังปรอดโปร่งสบาย ผมวิ่งจากบ้านผม ผ่านไปห้าซอย เพื่อไปสนามกีฬาอเนกประสงค์ของหมู่บ้านแถวๆนั้น ระหว่างทาง ผมสังเกตเห็นผู้หญิงคนหนึ่งในชุดออกกำลังกายผ้ารัดรูปสีดำ ผมจึงสปีดความเร็ว เพื่อที่จะเข้าไปคุยกับเธอ อย่างน้อยก็จะได้มีเพื่อนวิ่งด้วยกัน ผมวิ่งเข้ามาใกล้เธอจนตอนนี้ระยะห่างกันไม่เกินสามเมตร ผมสังเกตเธอจากด้านหลัง ชุดผ้ายืดรัดรูปทำให้ผมเห็นสัดส่วนของเธอชัดเจน เธอเป็นคนที่สะโพกใหญ่ แต่เอวเล็ก ก้มเธอกลมๆ เด้งสั่นตามจังหวะวิ่งของเธอ ซึ่งผมสังเกตเห็นเส้นสายของขอบกางเกงในชัดเจน ผมของเธอมัดรวบไว้ด้านหลัง จากที่เห็นด้านหลังนับว่าเป็นผู้หญิงที่หุ่นดีคนหนึ่ง ผมจึงเร่งความเร็วเพื่อให้ได้ระดับเดียวกับเธอ “สวัสดีตอนเช้าครับ” ผมเป็นคนทักเธอก่อน ซึ่งเธอก็หันหน้ามายิ้มให้ผม ทำให้ผมสังเกตเห็นใบหน้าเรียวสวย และตาคมเฉี่ยวของเธอ จนเราสองคนวิ่งมาหยุดที่สนามหญ้าในลานกีฬาเอนกประสงค์ เธอยกขาขึ้นเหยียบกับรั้วเหล็กเตี้ยๆทำเป็นถ่างแข้ง เหยียดขา เพื่อผ่อนคลายกล้ามเนื้อ ซึ่งผมก็ทำตามเธอ ผมชำเลืองมองสังเกตเรือนร่าง จนสายตาลงต่ำมามองที่หน้าอกของเธอ ที่กำลังก้มๆเงยๆเหยียดแข้งขาอยู่ ภายใต้เสื้อยืดรัดรูปของเธอนั้น ผมไม่ปรากฏเห็นเส้นสายของเสื้อในเลย แต่เห็นแต่ทรงเต้ากลมๆ และสองปุ่มนูนของหัวนมดันเสื้อขึ้นมาเป็นเม็ดๆ เท่านั้น “เป็นผู้ปกครองของ อ้อใช่มั้ยคะ” เธอกล่าวถามผม ในขณะที่ผมกำลังชำเลืองมองเธอ “ครับ ครับใช่ เอ่อ แล้วรู้ได้ยังไงครับ”ผมถามด้วยความสงสัย “ดิฉันชื่อดวงใจเป็นอาจารย์ที่ปรึกษาของเขาค่ะ เคยเจอคุณวันที่พานักศึกษามามอบตัวลงทะเบียน” เธอตอบผม ซึ่งนั่นก็ทำให้ผมหายสงสัยไปได้บ้าง “เอ่อ แล้วลูกสาวผมเป็นอย่างไรบ้างครับ” ผมพยายามหาเรื่องชวนคุย “เธอเป็นเด็กน่ารัก และขยันมากค่ะ” เธอตอบแล้วหันมายิ้มให้ผม “คุณพอเล่นเทนนิสเป็นมั้ยคะ ฉันเห็นสนามว่างอยู่” เธอถามผม พลางชี้ไปที่สนามเทนนิส ตรงมุมสุดฝั่งท้ายสนาม “ก็พอเป็นบ้างครับ” ผมตอบเธอไปแบบถ่อมตัว ซึ่งความจริงสมัยผมเรียนผมเป็นถึงนักกีฬาของมหาลัยทีเดียว “งั้นพรุ่งนี้มาเล่นกันนะคะ” เธอพูดชวนผม แล้วก็เหยียดแข้งเหยียดขา ก้มๆเงยๆ เหมือนกำลังอ่อยผมยังไงอย่างงั้น ผมสนทนาอยู่กับเธอครู่หนึ่ง จึงวิ่งกลับไปยังบ้านของใครของมัน ซึ่งก็เป็นทางเดิมที่วิ่งมา บ้านของเธออยู่ใกล้กว่า ผมจึงวิ่งไปส่งเธอที่หน้าบ้าน แล้ววิ่งกลับมายังบ้านตัวเอง วันนี้ผมเปิดร้านเร็วเป็นพิเศษเพราะไม่มีอะไรทำ ระหว่างที่นั่งเฝ้าร้านอยู่ พลันหัวสมองก็คิดถึง อาจารย์สาวที่ปรึกษาของลูกสาวผมที่วิ่งด้วยกันเมื่อตอนเช้า คิดถึงสัดส่วนและใบหน้าของเธอ จนทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้นมา จนต้องเข้าห้องน้ำ ไปชักควยช่วยตัวเองโดยจินตนาการถึง สะโพกผายโก่งงอน นมกลมๆได้รูป และเรือนร่างในชุดรัดรูปที่โทรมไปด้วยเหงื่อของอาจารย์สาว เวลาล่วงเลยเป็นบ่ายแก่ๆ ลูกสาวผมเปิดประตูหน้าร้านเข้ามา “กลับมาแล้วค่ะพ่อ” เธอทักผมแล้วเดินผ่านขึ้นชั้นสองของบ้านไป ผมสังเกตเธอดูเหนื่อยและอ่อนเพลียมาก สงสัยอ่านหนังสือหนัก และคืนนั้นลูกสาวผมก็ไม่ได้มานอนห้องเดียวกับผม แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก เพราะเป็นช่วงสอบด้วย เลยไม่อยากกวน พอรุ่งขึ้น ผมตื่นขึ้นมาในเวลาเดียวกันกับเมื่อวาน แล้วหาชุดเสื้อยืด กางเกงขาสั้นเนื้อผ้าเบาสบาย แล้วสะพายไม้เทนนิสวิ่งออกจากบ้านไป ผมเจอกับอาจารย์ที่ปรึกษาของลูกสาวผม ที่วิ่งด้วยกันระหว่างทางเหมือนเมื่อวาน แต่วันนี้เธอแปลกไปตรงที่ เธอใส่เสื้อคลุมผ้าร่มตัวใหญ่ แล้วใส่กระโปรงบานแบบมีกลีบสั้นประมาณครึ่งต้นขา และรองเท้าผ้าใบสีขาว แม้เธอจะเป็นคนผิวสีแทน แต่เรียวขาเธอสวยมาก เธอยิ้มๆให้ผมแล้วเราสองคนก็วิ่งมาถึงสนามเทนนิส สนามเทนนิสเป็นส่วนที่อยู่มุมสุดของสนามกีฬาเอนกประสงค์ซึ่งท้ายคอร์ดทั้ง สองฝั่งมีแนวต้นสนบัง ดูแยกออกมาจากส่วนอื่นๆ ซึ่งเป็นส่วนตัวมาก บรรยากาศดูเงียบๆ และเหมือนจะไม่มีใครใช้มานาน ผมจัดแจงวางซองหนังหุ้มไม้เทนนิสลงใกล้ๆกับสัมภาระของเธอ พอเธอรูดซิปเสื้อคลุมของเธอแล้วถอดออก ทำให้ผมตะลึงมองเธออีกครั้ง เพราะภายใต้เสื้อคลุมเป็นเสื้อเทนนิสผ้ายืดสีขาวแบบเป็นสายคล้องคอ เว้าเปลือยช่วงหลัง และไม่ได้ใส่ยกทรง จนสังเกตเห็น หัวนมสีคล้ำเป็นวงอย่างชัดเจนภายใต้เสื้อยืดสีขาวรัดรูปของเธอ “จะเริ่มหรือยังคะ” เธอพูดแบบยิ้มๆ มองมาทางผม ซึ่งเธอคงรู้ดีว่าผมกำลังมองสำรวจเธออยู่ “ครับ ครับ” ผมตอบเธอ แล้วหันสายตาไปทางอื่นอย่างอายๆ เกมส์เริ่มโดยผมเป็นคนให้เธอได้เสิร์ฟก่อน ซึ่งเธอเองก็เล่นแบบจริงจัง แต่ฝีมือของผมเหนือกว่ามาก ทำให้ผมโต้ตอบลูกที่เธอตีมา พร้อมกับมองหน้าอกเธอกระเพื่อมเวลาวิ่งรับลูก หรือบางครั้งก็มองต่ำที่กระโปรงเวลาที่สะบัดเปิดจนเห็นกางเกงใน จนในบางครั้งผมก็เสียแต้มให้เธอ แต่โดยรวมแล้วผมยังนำอยู่ “แฮ่ก..ขอตัวแปปนึงนะคะ” เธอพูดปนหอบ แล้วเดินเข้าห้องน้ำที่อยู่ทางท้ายสนาม ไม่นานนักเธอก็กลับมา แต่นั่นก็ทำให้ผมมองเธอตะลึงไปเลยเพราะเสื้อยืดของเธอช่วงอกเปียกไปด้วยน้ำ จนเห็นสัดส่วนและสองเต้าชัดเจน จนผมต้องกลืนน้ำลายเอื้อก “ต่อเลยค่ะ” แล้วเกมก็เริ่มต่อ ในระหว่างที่ผมโต้ลูกเทนนิสไปท้ายคอร์ส แล้วเธอก็หันตัวกลับไปตี จนกระโปรงเปิด ทำให้ผมเห็นก้นกลมๆงอนๆของเธอชัดเจน ตอนนี้เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน! ผมมัวยืนตะลึงอยู่จนตีลูกที่สวนมาไม่ทัน จนผมเสียแต้มให้เธอ เธอยืนถ่างขาเอามือท้าวเอวแล้วยิ้มมาทางผม ราวกับว่า แผนของเธอสำเร็จ คราวนี้ผมขอตัวเข้าห้องน้ำบ้าง แล้วแก้เผ็ดเธอโดยการถอดกางเกงในออก ก่อนที่จะออกไปเล่นต่อ ผมเล่นไปควยก็ตุงไป ดูเหมือนเธอเองก็สังเกตมาที่เป้าผมบ่อย พอๆกับที่ผมสังเกตก้นเธอ จนเกมจบลง โดยที่ผมแพ้ (เพราะยอมให้) แล้วผมก็มานั่งที่ม้านั่งข้างสนามใกล้ๆเธอ ผมชำเลืองมอง สองเต้าของเธอที่เห็นหัวนมชัดเจนภายใต้เสื้อยืดที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อ กระเพื่อมเป็นจังหวะด้วยความเหนื่อย “เก่งเหมือนกันนะคะ” เธอหันมาพูดกับผม แต่สายตามองลงมายังเป้ากางเกง ที่มีควยตุงน้ำเยิ้มเห็นเป็นดวง ที่เป้ากางเกง แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป โดยยังชายสายตามาทางผม ผมเหลียวซ้าย แลขวา รอบๆสนามเทนนิสยังคงไม่มีใคร และบรรยากาศก็ยังเงียบๆ ได้ยินแต่เสียงลมที่พัดผ่านต้นไม้เท่านั้น ผมจึงเดินเข้าห้องน้ำตามหลังเธอไป แล้วผมก็เจอเธออยู่หน้ากระจกตรงอ่างล้างหน้า ซึ่งเธอเปิดก๊อกน้ำ ก้มตัวล้างหน้าอยู่บั้นท้ายหันมาทางผม โดยกระโปรงเผยอเปิดออกเล็กน้อย พอให้เห็นร่องก้น ภาพที่เห็นทำให้ผมเกินกว่าจะอดกลั้นอารมณ์เงี่ยนอยู่ ผมถลกกางเกงตัวเองลงแล้วควักลำควยออกมา มือข้างนึงประคองลำเข้าไปจ่อด้านหลังเธอ อีกข้างนึงหมายเอื้อมเข้าไปล๊อคเอวเธอไว้ ทันทีที่มือผมถูกเอวเธอ เธอสะดุ้งและเงยหน้าขึ้นมา ผมกลัวเธอจะขัดขืน และต่อว่า เลยรีบใช้มือประคองลำควยเข้าจรดกับร่องกลีบของเธอ แต่ยังปาดซ้าย ปาดขวา ควยผมก็ยังไม่เข้าร่องหีของเธอซักที อีกมือของผมกดลำตัวเธอลงแนบกับอ่างล้างหน้า เพื่อจัดท่าให้ผมส่งควยเข้าไปในร่องกลีบหีเธอได้ถนัดๆ “ย่ะ .. อย่าค่ะ” เธอพูดทั้งๆที่เสียงเธอก็ชักจะแหบๆ พลางขยับบั้นท้ายหนีการสอดใส่ลำของผม จนผมต้องเอาลำตัวลงไปแนบกดตัวเธอไว้ แล้วใช้มือจับล๊อคที่เอวเธอแทน บางจังหวะหัวถอกก็ผลุบเข้าไปได้ในร่องหีของเธอได้ แต่เธอก็ย้ายเอวหนีจนหลุดออกมา ผมจึงล๊อคเธอให้แน่นขึ้น “อย่าน๊าาาา...”เธอร้องลากเสียงยาว เป็นจังหวะเดียวกันกับที่ผมส่งหัวถอกผลุบเข้าไปในร่องหีเธอได้อีกครั้ง คราวนี้ผมไม่ยอมให้พลาดโอกาสอัดสวนลำเข้ารูกลีบหีของเธอจนสุดลำ ดังปั่ก! จนขาเธอสั่นเกร็ง ผมไม่รอช้ารีบกระเด้าเป็นจังหวะเร็วๆ ปั่บๆๆ เธอครางในลำคอ และกัดฟันกรอด กรอด ผมรู้ดีว่าเธอคงไม่สมยอมเท่าใดนัก แต่เธอเองก็คงจะเสียวอยู่เหมือนกัน สังเกตจากท่าที่เธอยืน เธอค่อยๆยืนถ่างขาออก ยกส้นแล้วยืนด้วยปลายเท้า ผมกระเด้าส่งควยเข้าร่องหีเธอเร็วมากจนแทบไม่เป็นจังหวะ ผมเลื่อนสองมือเข้าไปบีบขยำเต้าของเธอ ลำตัวของผมยังคงกดแนบทับอยู่บนลำตัวของเธออยู่ เสียงส่งลำควยอัดเข้ากับโคกหีดัง ปั่บๆๆ..ผสมกับเสียงน้ำเงี่ยนที่ผมเริ่มหลั่งออกมาบ้างแล้วดัง แจ๊ะๆ กลิ่นเหงื่อผสมกับกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆและกลิ่นกายบนตัวเธอ เร้าอารมณ์ผมมาก ผมกระเด้าเรื่อยๆจนน้ำเงี่ยนแตกออกมาด้วยความเสียวซ่าน แล้วผมก็ยังคงนอนทับอยู่บนตัวเธอที่กระเพื่อมถี่ๆด้วยความหอบ ควยของผมยังคงกระตุกฉีดน้ำเงี่ยนเข้าไปในร่องหีของเธอ อยู่สองสามครั้ง ก่อนที่ทุกอย่างจะสงบลง เธอใช้มือดันมาด้านหลัง ผลักตัวผมออก แล้วจัดแจงเสื้อผ้ากับผมที่ยุ่งเหยิงของเธอ แล้วเธอก็ตบหน้าผมหนึ่งฉาด ก่อนที่เธอจะเดินหยิบสัมภาระ แล้วเดินจากไป โดยผมยังคงยืนนิ่งอยู่ตรงนั้น ผมกลับมาที่บ้านของผม แล้วอาบน้ำ กินข้าว ก่อนที่จะเปิดร้าน ระหว่างที่ผมนั่งเฝ้าหน้าร้านอยู่ตรงเคาท์เตอร์คิดเงิน ผมก็คิดทบทวนเรื่องต่างๆที่เกิดขึ้น เมื่อความเงี่ยนหายไป ความรู้สึกผิดก็เข้ามาแทนที่ เพราะนี่ก็นับเป็นครั้งแรกที่ผมข่มขืนผู้หญิงอื่นที่ไม่ใช่ภรรยาของตัวเอง อีกทั้งยังเป็นอาจารย์ที่ปรึกษาของลูกสาวผมด้วย แต่เธอเองก็ยั่วผมไม่ใช่น้อย ผมคิดว่าเธอเองก็คงจะเงี่ยนเหมือนกัน ผมคิดไป คิดมา จนได้ข้อสรุปว่า ผมควรจะไปพูดขอโทษเธอตรงๆ วันนี้ลูกสาวผมกลับเข้าบ้านมา ช่วงดึกๆ พร้อมกับถือถุงใบเล็ก ใบใหญ่จากห้าง มาสองสามใบ พร้อมสีหน้าดูมีความสุข เธอคงไปชอปปิ้ง มา ผมเองก็ไม่ได้ต่อว่าเธอที่เธอใช้เงินเปลือง เพราะเห็นว่านั่นคงช่วยให้เธอคลายเครียดจากเรื่องสอบได้ พอเช้ารุ่งขึ้นผมก็ เตรียมตัว และออกไปวิ่งออกกำลังกาย โดยหวังว่าจะเจออาจารย์สาวที่ปรึกษาของลูกสาวผม เพื่อที่จะขอโทษเธอ เรื่องเมื่อวาน แต่ผมเองก็วิ่งจนรอบสนามกีฬาแล้วก็ไม่พบเธอ จึงวิ่งกลับมาที่หน้าบ้านของเธอ ผมชะเง้อมองเข้าไปในบ้านก่อนที่จะกดออด เพื่อที่จะเรียกคนมาเปิดประตู “สวัสดีครับ มาหาใครครับ” ผู้ชายร่างท้วมๆคนหนึ่งออกมาต้อนรับผม สังเกตจากการแต่งตัวเหมือนกำลังออกไปทำงานข้างนอก “เอ่อ.มาหาอาจารย์ดวงใจ เค้าเป็นอาจารย์ที่ปรึกษาของลูกสาวผมน่ะครับ” ผมตอบผู้ชายคนนั้นไป “งั้นเข้ามาในบ้านก่อนครับ” เขากล่าวชวน แล้วผมก็เดินตามหลังเข้ามาในบ้าน ผมสังเกตสนามหญ้าที่ตกแต่งไว้สวยงาม และตัวบ้านซึ่งดูมีขนาดใหญ่มากกว่าที่เห็นด้านนอกรั้ว อีกทั้งยังตกแต่งอย่างสวยงาม ทำให้ผมคาดเดาได้เลยว่าเธอคงรวยไม่น้อย ผมเดินตามเข้ามาจนถึงในครัว จนสังเกตเห็นอาจารย์สาวที่ปรีกษาของลูกสาวผม ซึ่งตอนนี้เธอใส่ชุดคลุมนอนบางๆ สีชมพูปลายชุดสั้นเหนือเข่า ภายใต้แสงที่ส่องเข้ามาในห้องครัวกระทบกับตัวเธอ ทำให้ผมเห็นสรีระของเธออย่างชัดเจนอีกครั้ง โดยภายใต้ชุดบางๆของเธอนั้น ผมกลับมองไม่เห็นชุดชั้นในเลยซักชิ้น “ว้ายย คุณนี่ แขกมาบ้านช่วยตะโกนบอกฉันหน่อยสิคะ” เธอพูดกับผู้ชายคนที่เปิดประตูให้ผม โดยผมสันนิษฐานว่า เขาคงเป็นสามีภรรยากัน แล้วเธอก็วิ่งนมกระเพื่อมออกจากประตูห้องครัวไป “นั่งก่อนละกันครับ คุณ..เอ่อ” “ผมศักดิ์ชัยครับ” ผมตอบเขาไป เพราะยังไม่ได้แนะนำตัว “อ๋อ ผู้ปกครองของอ้อ ใช่มั้ยครับ” เขาพูดต่อทันที ที่ผมแนะนำตัวเสร็จ “ครับ ใช่ครับ” ผมตอบง่ายๆ เพราะก็งงอยู่เล็กน้อยว่าเขารู้ได้ยังไง “พอดีผมเป็นคณะบดี ที่ลูกสาวคุณเรียนอยู่น่ะครับเลยรู้จัก ส่วนอาจารย์ดวงใจ ที่ปรึกษาของลูกคุณนั่นก็เป็นภรรยาของผมเองครับ” เขาตอบ ให้ผมหายสงสัย แต่ผมก็ต้องชักสีหน้าเฝื่อนๆเมื่อรู้ว่า ผู้หญิงที่ผมเย็ดเธอ โดยที่เธอไม่ได้สมยอมเมื่อวาน เป็นภรรยาของเขา พักหนึ่งอาจารย์ดวงใจ ก็ลงมาพร้อมกับเสื้อคลุมปกปิดชุดนอนวาบหวิวของเธอ แล้วนั่งลงข้างๆสามีของเธอ “นี่สามีดิฉันค่ะ ชื่อต้อม เขาเป็นคณะบดี คณะที่ลูกสาวของคุณเรียนอยู่” เธอพูดแนะนำตัวสามีของเธอ ซึ่งนั่นก็เหมือนตอกย้ำให้ผมรู้สึกผิดอีกครั้ง “เอาล่ะ ผมขอตัวไปทำงานก่อนละกัน เดี๋ยวไม่ทัน” คุณต้อมสามีของเธอกล่าวออกมา แล้วก้มหน้าลงหอมแก้มเธอ ก่อนที่จะเดินจากไป พอเสียงของรถยนต์พ้นออกจากประตูบ้านไปแล้ว ผมก็รวบรวมความกล้าพูดออกมา “คือว่าเรื่องเมื่อวาน..” ไม่ทันที่ผมจะพูดจบ เธอก็เอื้อมเอามือมาปิดปากผมไว้ ก่อนที่เธอจะถอดชุดคลุมออก เผยให้เห็นเรือนร่าง ส่วนสัด ผ่านชุดนอนวาบหวิวบางๆ แล้วเดินไปหยิบใส้กรอก กับใข่ออกมาทอด ตรงหน้ากระทะภายในครัว โดยเธอหันหลังให้ผม “รู้ว่าผิดก็ยังทำนะคะ ผู้ชายก็เป็นเหมือนๆกันหมด” เธอพูดออกมา แต่ไม่ได้สนใจมองมาทางผม “ผมรู้ว่าผมผิด แต่คุณก็ยั่วผมขนาดนั้น เป็นใครก็คงทนไม่ไหว” ผมต่อว่าเธอ เพราะเรื่องนี้เธอเองก็มีส่วนผิดด้วย “แล้วตอนนี้ดิฉันกำลังยั่วคุณหรือป่าว ล่ะคะ” เธอพูด ขณะที่กำลังยกจาน ที่ใส่ใส้กรอกทอด และใข่ดาวมาให้ผม ที่โต๊ะ ตอนนี้หน้าของผมอยู่ห่างจากท้องน้อยของอาจารย์สาวไม่เกินฟุต จนกลิ่นหอมอ่อนของน้ำหอมที่เธอใช้โชยมาเตะจมูกผม “..ใช่ คุณกำลังยั่วผมอยู่”ผมพูดแล้วเบือนหน้าหนี พยายามอดกลั้นอารมณ์ไว้ “กินให้เสร็จ แล้วตามดิฉันขึ้นมาบนห้องนอนใหญ่” เธอพูด แล้วก็เดินหายออกไปจากห้องครัว ผมทราบความนัยนั้นดี นี่เธอจะยอมให้ผมเย็ดอีกทีหรือนี่ ผมคิดสิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้น จนแทบไม่เป็นอันจะกินใส้กรอกและใข่ดาวที่เธอทอดให้ พอทานเสร็จ ผมก็มานั่งคิดว่า ผมควรจะขึ้นไปหาเธอหรือ จะกลับเลยดีใหม เพราะเธอเองก็มีสามีแล้ว การเป็นชู้กับแฟนคนอื่นที่ถือว่าเป็นสิ่งผิดมาก แต่จนสุดท้ายแล้วความเงี่ยนและความอยากรู้อยากเห็นก็มีมากกว่า ผมเลยตัดสินใจตามเธอขึ้นไปข้างบน พอขึ้นมาข้างบนแล้ว ผมสังเกตเห็นห้องนอนหลายห้อง แต่ทางซ้ายมือสุดน่าจะเป็นห้องใหญ่ ผมเลยเปิดประตูเข้าไป ข้างในห้องนอนตกแต่งสวยงามไม่แพ้ส่วนอื่นๆของบ้าน ด้านบนเพดานมีโคมระย้าห้อยประดับอยู่ ผมค

Reply #4 on: June 30, 2012, 02:48:16 pm
บ้านนี้มีแต่รัก ตอนที่ 9
“สวัสดีค่ะ คุณ” เสียงทักจากอาจารย์สาวที่ปรึกษาของลูกสาวผม ดังขึ้นพร้อมเสียงเปิดประตู ผมหันไปยิ้มให้เธอ ก่อนที่เธอจะเดินมาผมด้านในเคาท์เตอร์ “ดิฉันนั่งข้างๆคุณได้มั้ยคะ” “เชิญเลยครับ” ผมตอบเธอไป ก่อนที่เธอจะหยิบเก้าอี้มานั่งข้างๆผม “นี่อยู่เฝ้าร้านอย่างนี้ทุกวันเลยหรือคะ” เธอถามผมหลังจากที่นั่งลง แล้วทำเป็นชะโงกหน้าดูแถวๆเคาท์เตอร์ที่ผมนั่ง “ครับ ก็เป็นอย่างนี้ทุกวันแหล่ะ” “กรุ้ง..กริ้ง ..” เสียงกระดิ่งจากหน้าร้านดังขึ้นอีกครั้ง คราวนี้เป็นลุงเก่งเองที่เข้ามา แกมองๆมาที่เคาท์เตอร์ที่ผมนั่งและกวาดตามองมาที่อาจารย์ดวงใจ ทำสีหน้าฉงนๆ ก่อนที่แกจะไปเลือกหยิบหนังจากชั้นวาง “นี่ คุณศักดิ์ชัย มีแฟนใหม่ ไม่บอกผมเลยนะ” ลุงเก่งพูดกับผม แต่สายตามองอยู่ที่อาจารย์สาว คำพูดของแกทำให้ทั้งผมและอาจารย์ดวงใจ ต้องอายม้วนหน้าแดง กันทั้งคู่ ซึ่งหลังจากที่ผมคิดเงินเสร็จแล้ว ลุงแกก็เดินออกจากร้านไป “คืนนี้ว่างมั้ยคะ” เธอทิ้งช่วงไปสักครู่หนึ่ง ก่อนที่เธอจะเอ่ยปากถามผม “ก็ว่าง .. มั้ง” ผมตอบเธอไป ไม่รู้จะเรียกว่าว่างหรือไม่ว่างดี เพราะดึกๆลูกสาวผมมักจะไม่ให้ออกไปใหน “มาที่บ้านดิฉันได้มั้ยคะ วันนี้สามีดิฉันไปสัมนาต่างจังหวัดหลายวันคงจะกลับ” เธอกล่าวชักชวนผม ซึ่งแน่นอนว่าผมอยากไปมาก แต่แกล้งฟอร์มบอกเธอไปว่าว่า “ถ้าว่างจะไป” “แล้วดิฉันจะรอค่ะ” เธอพูดก่อนที่จะจูบผมอย่างที่ผมไม่ทันได้ตั้งตัว ผมสนองตอบกับการจูบนั้น เราบดริมฝีปาก และแลกลิ้นกันอยู่ครู่หนึ่ง เหมือนคู่ข้าวใหม่ปลามัน อย่างที่ลุงเก่งแซว “อื้ม..พอก่อน ไว้ต่อคืนนี้นะคะ” เธอผลักผมออก เดินส่งยิ้มให้ผม ก่อนที่จะเดินออกจากร้านไป หลังจากที่เธอไปแล้ว ผมนั่งกระสับกระส่ายอยากให้ถึงเวลากลางคืนไวๆ เพื่อที่จะได้พบอาจารย์สาวชู้รักของผม จนผมแทบจะอดใจรอไม่ไหว จึงปิดร้านเร็วกว่าทุกวัน แล้วก็ขึ้นไปอาบน้ำ เตรียมเสื้อผ้าออกไปสองชุด แล้วเขียนโน้ตติดตู้เย็นให้ลูกสาวว่า “พ่อไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน สองวันนะลูก” ซึ่งผมคิดว่าลูกผมคงจะไม่ว่าอะไรผมมากนัก เพราะช่วงนี้เห็นแกยุ่งๆอ่านหนังสือสอบ พอเตรียมตัวเสร็จ ผมก็เดินไปหาเธอที่บ้านทันที โดยจอดรถทิ้งไว้ที่บ้านไม่ให้ลูกสาวสงสัย “ติ้ง..หน่อง” ผมกดออดหน้าบ้านของอาจารย์สาว ไม่นานนักเธอก็ออกมาชะเง้อมองผม จากหน้าต่างชั้นบน ก่อนที่ประตูจะเลื่อนเปิดออกด้วยระบบอัตโนมัติ พอพ้นประตูบ้านเธอผมรีบเดินไวๆขึ้นไปหาเธอที่ห้องนอนทันที “มาไวจัง..อุ้ฟฟ..” ทันทีที่ผมพบเธอ ผมก็วิ่งเข้าไปกอดจูบเธอ โดยที่เธอกำลังพูดทักทายผมอยู่ เราสองคนกอดกันกลม บดปาก แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ในระหว่างนั้นเราทั้งสองคนก็ประคองเดินกันไปที่เตียง ค่อยๆถอดเสื้อผ้าของกันและกันออกทีละชิ้น ทีละชิ้น เสื้อผ้า และชุดชั้นใน ถูกกองรายเป็นทางตั้งแต่ประตูจนถึงปลายเตียง ก่อนที่ผมจะอุ้มเธอนอนหงายลงบนเตียง แล้วก้าวขา คล่อมตัวเธอ ส่งลำควยเข้าปากอวบอิ่มด้วยลิปติกสีแดงของอาจารย์สาว เธอดูดเลียท่อนควยของผมราวกับว่ามันเป็นไอติมแท่งอร่อยของเธอ ไม่นานนัก ผมก็ก้มตัวลงต่ำเพื่อก้มลงชิมร่องกลีบหีของเธอบ้าง ซึ่งรสชาติยังคงหอมหวานเหมือนชิมน้ำเลี้ยงเกสรดอกไม้ก็ไม่ปาน ถึงตอนนี้เราสองคนต่างก็เครื่องร้อนเต็มที่ ผมจัดแจงท่านั่งคุกเข่าอยู่ระหว่างขาเธอ ก่อนที่เธอจะพยุงตัวขึ้น แล้วตบหน้าผม ซึ่งผมก็ตบเธอตอบ เป็นสัญญาณที่รู้กันว่า เย็ดกันครั้งนี้เราจะไม่รู้สึกผิดต่อใคร และเป็นนัยว่า ผมสามารถเคลื่อนลำควยเข้าไปสอดแทรกกลีบหีของเธอได้แล้วในตอนนี้ ผมค่อยๆแทรกลำข้าไปในร่องหีของเธอจนมิดลำ แล้วเริ่มซอยโยกบั้นเอวเป็นจังหวะช้าๆ ผมเอื้อมมือสอดเข้าไปข้างใต้โอบเอวและหลังของเธอไว้ เธอเองก็กอดผมแบบหลวมๆ เราสองคนแลกจูบกันแบบดูดดื่ม ตัวเธอกระเพื่อมเป็นจังหวะกันกับที่ผมกระเด้าส่งลำเข้ากลีบหีของเธอ เราสองคนเย็ดกันช้าๆแบบไม่เร่งรีบ แต่ใส่ความรักให้กันในทุกท่วงท่า “คุณรักฉันมั้ย” เธอผละปากออกจากปากผม แต่น้ำลายยังเชื่อมระหว่างปากของเธอและผม “รักสิครับ” ผมตอบเธอ ก่อนที่เราสองคนจะระดมจูบ นัวลิ้นกันต่อ ไม่นานนักผมก็เริ่มค่อยๆกระเด้าซอยบั้นเอวส่งลำควยเข้ากลีบหีของอาจารย์สาว เร็วขึ้น และเร็วขึ้น เธอกอดผมแน่น ซึ่งผมเองก็กอดเธอแน่นขึ้นเช่นกัน แล้วเธอก็แหงนหน้าซื้ดปากออกมาด้วยความเสียวซ่าน เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมกระตุกเกร็งฉีดน้ำเงี่ยนแห่งความรักเข้าร่องหีของ เธอมากมาย แล้วกดลำแช่อยู่อย่างนั้น “คุณนี่ ปล่อยข้างในอีกแล้ว เดี๋ยวฉันท้องนะ” อาจารย์สาวพูดกับผม โดยที่มือของแกจับเข้าที่ก้นของผม “บอกว่าท้องยากไม่ใช่หรือครับ” “ฉีดเข้ามาเยอะอย่างนี้ ต่อให้ผู้หญิงเป็นหมันก็อาจท้องได้ค่ะ” เธอพูดแซวผม “ก็ดีนี่ครับ คุณจะได้มีลูกซะที” “คุณนี่ก็ พูดอะไรไม่รู้..ว้ายทำไมอยู่ๆมันพองจนฉันแน่นไปหมดอีกแล้วล่ะคะ” ระหว่างที่เราพูดกัน ลำควยของผมก็ติดเครื่องขึ้นมาอีกครั้งด้วยความกระหายที่จะเย็ดด้วยความรัก อีกครั้ง ผมจับเธอกอดไว้แล้วพลิกตัว จนผมอยู่ข้างล่างแล้วเธอสลับไปอยู่ข้างบนแทน เธอค่อยๆโยกหีบดควยช้าๆ อย่างรู้งาน บางจังหวะผมแกล้งทำเป็นส่งลำเข้าอัดร่องหีเธอแรงๆ จนเธอร้องอุ้ยแล้วทำเป็นกัดปากใส่ผม ผมเอื้อมมือขึ้นไปขยำเต้ากลมๆของเธอ น้ำเงี่ยนที่ผมกระฉูดเข้าไปในร่องของเธอก่อนหน้านี้ค่อยๆใหลออกมาชโลมควยและ แคมหีของเธอ ไม่นานผมก็จับเธอนอนลง แล้วจับสองขาของเธอพาดเข้ากับแผ่นอกของผม แล้วดันตัวจนก้นเธอลอย ก่อนที่ผมจะกระเด้าส่งลำควยหนักๆนับสิบที ก่อนที่จะกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้ารูหีของเธออีกครั้ง ทั้งเธอและผมเราสองคงครางออกมาอย่างสุขสมและเสียวซ่านพร้อมๆกัน “นี่ก่ะจะให้ดิฉันท้องจริงๆใช่มั้ยคะ” เธอพูดออกมาปนหอบๆ “ครับ ผมกำลงัพยายามอยู่” ผมเองก็หอบเช่นกัน เรานอนกอดกันตัวกลมทั้งๆที่ควยยังคารูหีอยู่ เป็นพักใหญ่ๆ ก่อนที่ทั้งเธอและผมจะเข้าไปอาบน้ำพร้อมกัน “นี่ผสมน้ำอาบด้วยอะไรบ้างครับเนี่ย” ผมพูดในขณะที่เธอเทผงต่างๆลงในอ่างน้ำ แถมยังโรยปิดท้ายด้วยกลีบกุหลาบ “มิน่าถึงได้หอมไปทั้งตัว” พอพูดจบ เราสองคนก็ลงไปแช่ในอ่างอาบน้ำ เราต่างอาบให้กันและกัน ถูให้กันทุกซอกทุกมุม แล้วเราสองคนก็ลุกขึ้นจากอ่างมาเช็ดตัว ผมทาครีมให้เธอ ส่วนเะอก็เช็ดตัวให้ผม ไม่นานนักลำควยผมก็แข็งตัวพร้อมใช้งานอีกครั้ง “โห..คืนนี้ดิฉันคงไม่ได้ใส่ชุดนอนเลยมั้งคะ” เธอพูด โดยที่สายตาจ้องมองมาที่ลำควยของผม “ใช่ครับ เรามาต่อกันเถอะ” พอสิ้นเสียง ฉากสวาทก็เริ่มต้นอีกครั้ง คืนนั้น ผมเย็ดเธอไปทั้งสิ้น 5 ครั้ง ส่วนตัวเธอเองคงเสร็จไปไม่ต่ำกว่าสิบครั้ง ก่อนที่เราจะนอนเปลือยกอดกันกลมภายใต้ผ้าห่ม บนเตียงที่เธอและสามีของเธอใช้นอนอยู่เป็นประจำ พอรุ่งเช้าผมเย็ดเธออีกหลายๆครั้ง โดยที่เราทั้งสองคนแทบไม่ได้ใส่เสื้อเลยทั้งวันในวันนั้น เพราะไม่นานก็ต้องถอดออก แล้วก็เย็ดกันอีก ไม่ว่าจะเป็นในครัว ในห้องน้ำ ราวบันใด แทบจะเย็ดกันทุกที่ ที่เราผ่าน จนเวลาล่วงเลยผ่านไปอีกวัน ผมจึงจำเป็นต้องกลับ โดยแต่งกายด้วยชุดที่เตรียมมาอีกชุด เธอเองก็ขอนอนด้วยความอ่อนเพลีย จากที่โดนผมกระหน่ำเย็ดแบบทั้งวันทั้งคืน ผมจูบลาเธอ แล้วก็กลับไปยังบ้านของผม โดยที่ผมเองก็เพลียไม่น้อยไปกว่าเธอเหมือนกัน หลังจากวันนั้น ผมและอาจารย์สาวที่ปรึกษาของลูกสาวผม เราสองคนก็แอบนัดเจอ และมีอะไรต่อกันเรื่อยมา บางครั้งเราสองคนก็ออกไปเดินเที่ยวเล่นข้างนอกกันบ้าง บางทีเราก็ไปเที่ยวค้างแรมกันที่ต่างจังหวัดบ้าง ดีที่ช่วงนี้ลูกสาวผมค่อนข้างจะปล่อย ไม่หวงผมเท่าใดนัก ซึ่งสาเหตุก็ไม่รู้เพราะอะไร แต่ก็ดีแล้วสำหรับผม เพราะนั่นทำให้ผมได้คลุกคลีกับอาจารย์สาวที่ผมรัก ได้เท่าที่ผมต้องการ ถึงแม้เธอจะมีสามีแล้ว แต่ผมก็รักเธอจริงๆราวกับว่าผมอยากให้เธอเป็นภรรยาของผมจริงๆ ซึ่งเธอเองก็รู้สึกแบบเดียวกับผม จนวันหนึ่งเรื่องที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น วันนั้นเราสองคนก็แอบมาเย็ดกันตามปกติ แต่สถานที่เป็นในโรงแรมแห่งหนึ่ง ซึ่งเราสองคนแน่ใจดีแล้วว่า มันค่อนข้างห่างไกลจากสายตาคน “อื้อ..อื้ม...คุณขา” เธอหันหลังมาพูดกับผม ในขณะที่เธออยู่ในท่าคลานสี่ขา โดยมีผมกระเด้าส่งลำควยเข้ากลีบหีของเธออยู่ด้านหลัง “ทำไมครับ” ผมตอบเธอ โดยที่ยังกระทุ้งลำควยเข้ากลีบหีเป็นจังหวะ นิ้วทั้งสิบจิกลงบนก้นงอนๆของเธอจนบุ๋มเข้าไป “ครั้งนี้อาจเป็นครั้งสุดท้าย ที่เราจะมีอะไรกัน..อา” คำพูดของเธอ ทำให้การกระเด้าควยของผมหยุดลง “ดิฉันรู้สึกว่า คนรอบข้างเริ่มระแคะระคายเรื่องของเราสองคนค่ะ” เธอพูดต่อ “ก็อย่าไปสนสิครับ เจอกันน้อยลงก็ได้” ผมพยายามพูดให้เธอเปลี่ยนใจ “สามีดิฉัน ก็เริ่มสงสัยด้วยค่ะ หลังๆมาฉันกับเขาแทบไม่ได้มีอะไรกันเลย” “ต้องเป็นไปตามนั้น จริงๆสินะครับ” “ค่ะ” เธอตอบสั้นๆ ก่อนที่ผมจะเริ่มซอยลำควยช้าๆ เข้าออกหีของเธออีกครั้ง “ผมรักคุณครับ” ผมจับเธอพลิกนอนหงายโดยที่ควยไม่ได้หลุดออกจากหี แล้วสบตาเธอพูดออกไป “ฉันก็รักคุณ.ฮื้ม..อ๊าส์..” เธอพูดออกมา ก่อนที่เราจะประกบปากจูบกันอย่างดูดดื่ม และผมก็กระเด้าเธอเนิบๆ ช้าๆ ด้วยความรัก หลังจากที่เราสองคนเย็ดกันจนอิ่มแล้ว การจากลาถือเป็นเรื่องที่น่าเศร้ามาก ผมและเธอนั่งกอดจูบ ลูบไล้กันอยู่นาน ก่อนที่เธอจะให้ผมกลับออกไปก่อน ส่วนเธอตามออกมาทีหลังเพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัย แล้วจากวันนั้น เราสองคนก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย ผมกลับมานั่งใช้ชีวิตเดิมๆเหมือนทุกๆวันอีกครั้ง หลังๆผมกับลูกสาว ก็แทบไม่ได้เย็ดกันอีกเลย มันค่อยๆน้อยลง และซาหายไป แม้กระทั่งเพื่อนลูกสาว ก็มีบ้างนานๆทีครั้ง ซึ่งหลังๆเราก็แทบไม่ได้ติดต่อกัน เวลาก็ล่วงเลยผ่านไป ไวเหมือนโกหก ลูกสาวคนเล็กของผมก็เรียนจบแล้ว ส่วนคนโตก็มีลูกชายตัวเล็กๆกับแฟนฝรั่งของเธอซึ่งในช่วงสามปีที่ผ่านมา พวกเขาก็มาเยี่ยมผมครั้งหนึ่ง แต่ในช่วงเวลาที่น่าเบื่อก็เกิดเรื่องตื่นเต้นขึ้นมาบ้าง เมื่อลูกสาวคนเล็กพาหนุ่มสองคนจากมหาลัย ซึ่งเป็นฝาแฝดกัน มาแนะนำตัวให้ผมรู้จัก แล้วบอกผมว่า พวกเขาสามคนเป็นแฟนกัน ซึ่งไม่นานเขาสองคนก็พาพ่อแม่ของเขา มาหมั้นลูกสาวของผม เรื่องตื่นเต้นไม่ได้จบแค่นั้นหรอกครับ “ขอซื้อเรื่องนี้หน่อยค่ะ” เสียงผู้หญิงดังขึ้นในขณะที่ผมกำลังก้มหน้าก้มตาเช็คสินค้าอยู่ เสียงนั้นช่างคุ้นเลย แต่ดูเหมือนผมเองก็แทบจะลืมเลือนมันไปแล้ว จนกระทั่งผมได้เงยหน้าขึ้นไปมองเจ้าของเสียง “อา..อาจารย์ดวงใจ” ผมพูดติดอ่าง ด้วยความประหลาดใจ ที่ได้เห็นเธออีกครั้ง “ฉันอยากจะซื้อหนังเรื่องนึงจากคุณค่ะ ไม่รู้ว่าจะขายให้ฉันได้มั้ย” เธอถามผม “อยากได้เรื่องอะไรหล่ะครับ” ผมถามเธอ สายตาก็มองสำรวจตัวเธอ ซึ่งอวบขึ้นเล็กน้อย มีสะโพกและหน้าอกมากขึ้นแม้มันจะดูคล้อยๆไปบ้าง ตามกาลเวลา “เรื่องที่มีคุณกับฉันแสดงร่วมกันค่ะ” เธอพูดยิ้มๆแบบมีเลศนัยกับผม “เรื่อง..?” ผมยังคงไม่เข้าใจที่เธอพูด “เอ่อ..คุณพร้อมแต่งงานใหม่มั้ยคะ” เธอพูดกับผมอย่างเบาๆ ซึ่งคำพูดที่ผมได้ยินทำให้ผมรู้สึกทั้งประหลาดใจและดีใจมาก ซึ่งแน่นอนผมอยากแต่งงานกับเธอมาก เพราะหลังจากที่ไม่ได้เจอเธอผมเองก็เฝ้าคิดถึงเธอมาโดยตลอด เราสองคนนั่งพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในร้านของผม สามีของเธอประสบอุบัติเหตุเครื่องบินตกที่ต่างประเทศ เมื่อปีที่แล้วเธอเลยเป็นม่าย เธอเองเสียใจมาก แต่เธอก็บอกผมอีกว่าเธอก็คิดถึงผมอยู่ตลอดเวลา สิ่งที่ประหลาดใจมากกว่านั้นคือ เมื่อเธอพาผมไปที่บ้าน เพราะเธอบอกว่ามีเรื่องที่จะเซอร์ไพรซ์ผม สิ่งที่ผมเห็นกลับสร้างความประหลาดใจ และดีใจให้กับผมอย่างที่สุด ผมเห็นเด็กชายตัวเล็กๆ ที่ยังเดินได้ไม่ค่อยคล่องนัก เดินเตาะแตะจากพี่เลี้ยงมาหาเธอ หน้าตาช่างดูน่ารัก ผมดำหยิก เหมือนกับผมมาก เธอกระซิบเบาๆที่ข้างหูผมว่า เด็กคนนั้นคือลูกชายของผมกับเธอ จนสุดท้ายผมก็ได้แต่งงานอีกครั้ง โดยคนที่ผมรู้จักมาในงานแต่งของผมเกือบทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็นแฟนฝาแฝดของลูกสาวคนเล็ก ลูกสาวคนโต กับครอบครัว หรือแม้กระทั้งเพื่อนของลูกสาว ที่ควงมากับแฟนหนุ่มของเธอ และเพื่อนบ้านมากมาย ที่มาร่วมในงานครั้งนี้ วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ตัวผมมีความสุขมากๆในชีวิต ก็อย่างที่ผมบอก ในช่วงเวลาที่น่าเบื่อ ก็มักจะมีเรื่องดีๆเกิดขึ้นเสมอ จนดึกคืนนั้น ณ เรือนหอใหม่ที่สร้างจากการต่อเติมบ้านเก่าของผม “วันนี้จะให้ผมทาครีมมั้ย เมียจ๋า” ผมถามอาจารย์สาว ที่ตอนนี้เธอเป็นภรรยาของผมแล้ว “เอาซิคะ ผัวขา” เธอนอนหงายให้ผมขึ้นไปทาครีม “ดูซิ ไม่เจอกันตั้งนานสะโพกเอย นมเอย ใหญ่ขึ้นนะ หัวนมดำด้วยสิ” ผมพูดแซวเธอสนุกๆ “บ้า คนเค้ามีลูกแล้ว” เธอเอียงอายหันหน้าไปทางอื่น ขณะที่ผมเองก็ละเลงครีมมาที่หน้าอกของเธอ เคล้นคลึง และเขี่ยหัวนมเธอเล่น “อยากได้อีกซักคนมั้ยจ้ะ เดี๋ยวผมทำให้” “มีแรงทำได้ก็ทำสิคะ จะรออะไรอีกหล่ะ” แล้วผมก็เริ่มเย็ดเธอให้สมอยากกับการรอคอยมาตลอดเกือบสามปี “วันนี้ไม่ตบหน้าผมแล้วเหรอ” ผมพูดในขณะที่เริ่มสาวลำควยเข้าออกหีเธอช้าๆ “ก็คุณเป็นผัวชั้นแล้วนี่ แต่ลองทำให้ฉันไม่มีความสุขสิ ฉันอาจจะตบคุณอีกก็ได้..อ๊าห์..อื้ม” เธอพูดกับผม ในจังหวะสุดท้ายก่อนที่เธอจะพูดจบ ผมกระแทกลำควยหนักๆเข้ากลีบหีเธอ จนตัวเธอสั่นกระเพื่อม ตอนนี้ผมขอตัวเย็ดเธอก่อนนะครับ เดี๋ยวเธอไม่ชอบใจ เกิดตบหน้าผมจริงๆเข้า ผมจะแย่ “เมียจ๋า พร้อมนะ” ผมพูดก่อนที่จะบรรเลงกระทุ้งซ้าย ย้ายขวา จับยก เปลี่ยนท่า ก้มจูบ ดูดเลีย และอีกหลายอย่างสารพัด โอ้วส์..ผัวขา..อ๊างงส์..อื้อ..อ๊าห์หห..” จบ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: August 22, 2012, 04:34:31 pm
ขอบคุณครับ