close buttonclose buttonclose button
หลานสาวผมมันร่าน

หลานสาวผมมันร่าน

เรื่องเสียว · 46095

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
หลานสาวผมเป็นเด็กแก่แดดอายุแค่สิบสี่..เองแต่ร่านสุดๆ วันเสาร์วันหยุดแอนมักจะพาเพื่อนชายมาที่บ้านบ่อยแรกๆ ผมไม่ได้คิดอะไรนึกว่าเด็ก ๆ คงไม่มีอะไรกันแล้ววันนั้นผมหยุดงานครึ่งวันกลับบ้านกะพักผ่อนเสียหน่อยผมขับรถจะเข้
า บ้านเห็นมีมอเตอร์ไซจอดอยู่ข้างบ้านเลยสงสัยผมขับรถเลยบ้านไปที่อู่ให้ช่างเปลี่ยนน
้ำมันเครื่อง เดินย้อนกลับบ้านในบ้านเงียบสนิทในใจตอนนี้คิดอยู่อย่างเดียวคือหลานสาวร่านอย่างนี้

ต้องแอบมาเย็ดกันแน่แต่ที่ไหนนะในบ้านไม่มีผมนึกขึ้นได้ที่หลังบ้านมีกระท่อมที่กับเ
พื่อนนั่งดื่มกัน ก็เลยย่องไปดูจริงๆด้วยพวกเขาอยู่ที่นั้นกันผมเข้าใกล้ที่สุดแต่ไม่ได้เห็นอะไรได้ยิ
นแต่เสียงพูดคุยคิด แล้วเสียงที่ผมได้ยินคือแอนหลานผมพูดว่า....ไม่เอาแล้วพี่โอ แอนแสบหีหมดแล้ว....แสดงว่าเพิ่งเย็ดกันไปคราวนี้ผมจินตนาการเลยเอา......ออกมารูดคิ ดไปต่างๆ นา ๆ หลานเราขี้เย็ดเหมือนกันยังจะต้องหาทางเย็ดให้ได้แล้วเสียงก็ดังขึ้นอีกคราวนี้แอนหล
านคราง.....พี่โอ..ซี๊ดด..แอนเสียวหีจัง ....เสียงผู้ชายดังขึ้น...ก็หีแอนน่าเลียน่าเย็ดนี่จริงมั้ยบอย...... ใช้จ๊ะหีน้องแอนน่าเย็ดมากขอพวกพี่เย็ดอีกที่นะ...เอาแล้วสิผู้ชายไม่ใช่คนเดียวนี่ห ว่าโอ้ย ตายแล้วหลานเราเย็ดที่เดียวสองคนเลยหรือผมเองก็ไม่คิดจะดุอะไรเลยก็หัวใจมันสวิงอยู่

แล้ว แล้วเสียงครางเริ่มดังขึ้นผมนั้นน้ำกระฉูดออกมาแล้วเลยต้องปล่อยให้พวกเขาเย็ดกันตาม

สบายเพราะอยู่ไปก็ไม่เห็นอะไรผมถอยออกมากลับไปที่รถ รถเสร็จก็ขับรถออกไปนั่งดื่มกับเพื่อนๆ แต่ใจไม่อยู่กับร่องกับรอยเลยในสมองได้ยินเสียงหลานคราง......ก็แข็งอยากจะเห็นหีหลา นอย
ากจะเลียอยากจะเย็ดหลานตัวเอง
วันอาทิตย์ผมอยู่กับหลานสองคน แล้วผมเปิดหนังประเภท R ูนั่งดื่มเบียร์ไปแล้วแอนหลานผมก็ลงมาอาบน้ำในชุดกระโจมอกหลานยังมาแซวผมเลย....เอ๊า ..น้าเอกดูหนังโป๊เหรอเกรงใจ เด็กบ้างสิ...ผมหันไปมองเรียวขาที่ขาวๆ หลานผมแล้วตอบกลับว่า....ไหนหนังโป๊หนังธรรมดาเองทำไมจะดูด้วยหรือ...หลานไม่พูดยิ้ม แล้วเดินไปห้องน้ำเสร็จ กันละยิ้มแบบนี้ได้เย็ดแน่ ไม่นานแอนก็ออกจากห้องน้ำผมหันไปถาม....แอนไม่ดูเหรอ....หลานยิ้มแล้วบอกว่า....เดี๋ ยวค่ะน้าแอนใส่เสื้อผ้าก่อนแล้ว เดินไปใส่เสื้อผ้าไม่นานก็ออกมาผมหันไปมองโอ้ แต่งตัวกะยั่วเราเลยหรือนี่ร้ายจริงหลานเราผมคิดในใจแอนใส่กางเกงผ้ายืดรัดรูปเห็นเน
ินหีที่โหนกเลยเสื้อแขนกุดคอกว้าง ไม่ใส่เสื้อในเลยหลานเดินนั่งโซฟาตัวเดียวกับผมดูหนังไปผมยื่นเบียร์ให้หลาน หลานบอก...ไม่เอา....ผมก็บอกว่าก็ลองดูลองอีกหน่อยคบเพื่อนก็ต้องกินอยู่เด็กสมัยนี้ ......แอนหันมา...น้าอย่าบอกพ่อนะ...ผมพยักหน้า เธอดื่มไปครึ่งแก้วแสดงว่าเคยกินมาแล้วในหนังมีฉากบนเตียงกัน
แต่ถ่ายไกลผมหันไปมองแอนหนีบขาจ้องหนังผมยื่นแก้วให้อีกแอนสะดุ้ง.....จ้องจังเลยหลา นน้า.... แอนหน้าแดงเพราะเบียร์หรืออายหรือเกิดอารมณ์ไม่รู้แอนวางแก้วลงผมเหลือบไปเห็นหัวนมผ
่านร่องเสื้อเท่าลูกมะหนาวได้ ......แข้งโป๊กเลยผมในหนังเริ่มรุนแรงแต่เซ็นเซอร์ ผมมองหว่างขาแอนหีนูนเป็นก้อนเลยผมยื่นแก้วต่อเพื่อให้แอนเริ่มมึนคราวนี้ดื่มมากกว่
าเก่า ผมเริ่มป้อนคำถามเสียวๆกับเธอ.....แอนสนใจจังนะเคยหรือยังละเรา....แอนหน้าแดงไม่ตอบ ผมแต่ยิ้มผมรุกต่อ...เป็นสาวเรื่องแบบนี้ธรรมดาน้า ไม่ว่าหรอกแต่ต้องป้องกันตัวเองด้วย.... ผมแกล้งลุกเดินไปที่ห้องแล้วแอบดูหลานผมกำลังเกิดอารมณ์เต็มที่เอามือลูบหีเลยครับแน
่นอนผมต้องเลียหีเสียแน่ผมเดินกลับมานั่ง คราวนี้นั่งเบียดกับหลานเลยแก่ก็ไม่ถอยหนีผมมองเนินหีแก่อย่างกระหาย..... น้าเอกมองอะไรค่ะ...แอนถ้าใครเป็นแฟนแอนนะรักตายเลย..แหมรู้ได้ไงค่ะน้า..ผมทำปากชี้ ไปหีแอน....ดูสิอวบโหนกขนาดนี้..อะไรค่ะน้า..หีแอนไง....บ้าน้า ..ไม่เห็นโหนกเลย...แกก้มลงดูหีตัวเอง ผมโอบไหล่แก แกไม่ว่าอะไรทำไม่มันง่ายขนาดนี้ผมเอามือลูบนมเธอก็ไม่ว่าอะไรผมล้วงเลยครับแอนหลับต
าเคลิ้มผมเรียกหลาน....แอน...แกหันมาทำตาเยิ้มผมยื่นจมูกเข้าใกล้แก แกอ้าปากรอรับผมเลยผมดูดแลกลิ้นกับแอนดันแอนนอนบนโซฟาเลือนลงเลียที่หัวนมมือผมตะปบห
ีแอนหลานถ่างขาให้ผมถนัดมือ เสียงครางแอนดังซี๊ดซ๊าดผมล้วงเข้าไปในหีซึ้งเปียกด้วยน้ำเหนียวแล้วรีบถอดกางเกงออก
แอนถ่างขา ให้ผมผมลูบหีหลานเบาๆอย่างหลงไหลหลานจ้องการกระทำของผมมองหน้าหลาน...หลานน้า..หี..ส วยมาก...แล้วลงลิ้นเลียหลานจับหัวผมเด้งหีขึ้นสู้หน้าผมครางเสียงมาก ....น้าเอกขา....แอนเสียวจัง....เสียวหีค่ะน้า.... ผมแหวกแคมหีเลียแคมซ้ายแคมขวาดูดแตด......โอววววว...น้าเอกแอนไม่ไหวแล้วค่ะ...น้ำแต กแล้วค่ะ... แล้วเด้งหีอัดกับหน้าผมผมเลียดูดกินน้ำหีของเด็กสาวซึ้งเป็นหลานแท้ๆอร่อยมากจนหมดแล
้วขึ้นมานั่งกอดแก... หลานน้าน้ำหีหลานอร่อยมาก....แกกอดคอผมหอม..เดี๋ยวเย็ดกับน้านะ....ค่ะน้าเอก....ดูส ิ......น้าแข็งมากเลย.....แกจับ......ผมกำรูด.....จูบสิแอน... แกทำตามผมบอกก้มลงไปจูบแล้วก็เลียที่บัวบานสุดท้ายก็อมสุดโคนอะไร จะเก่งเกินเด็กเสียแล้วผมถอดเสื้อผมและเสื้อแกออกตอนไม่มีตัวเปลือยกันหมดแล้วผมต้อง

สั่งให้แกหยุดเพราะทนไม่ไหว.....แอนนั่งตักน้าสิหันหน้ามาทางนี้....แอนถ่างนั่งคร่อ มขาผมผมเอา......ถูกับร่องแอน.....อูยยยย..เสียวหีจังน้า. เย็ดแอนสิน้า....ผมจ่อหัว......ที่ร่องหีแอนดันพรวดเดียวเข้าสุดโคนเลยกอดคอผมแน่นคร าง....โอวววว..แน่นหีจังน้า....แล้วแอนก็ยกหีกระแทกกับ......ผม. ....อูยยย...หลานน้าเย็ดเก่งจัง..แอนชอบ......น้า..เดี๋ยวน้าเย็ดแอนนะน้า..อูยยย... อร่อยหีมันส์หีจัง...ได้จ๊ะหลานรัก...เย็ดกับน้าทั้งวันเลยนะ...ค่ะน้าแอนชอบแอนจะแอ บให้น้าเย็ดแอนบ่อยๆค่ะ... ผมอุ้มแอนเดินเย็ดรอบห้องรับแขกหลานครางอร่อยหีมันหีตลอดจนหลานน้ำแตกอีกรอบผมวางแก ลงเย็ดท่ายืนเย็ดช้าๆ แอนก็สู้ร่อนหีตลอดยืนดูดปากกันหีหลานเริ่มขมิบตอด......ผมอีกครั้งผมให้แอนนอนลงที่ พื้
นเอาเบาะรองนั่งมารองก้นหีนูนเด่น ผมกระแทก......เย็ดอย่างแรงแอนร้องลั่นห้อง น้าเย็ดเก่งน้าเย็ดอร่อยสุดท้ายผมก็พุ่งน้ำ......ใส่หีหลานอย่างแรงแอนกอดคอผมแน่นเด ้งห
ีชนกับโหนก......ผมแล้วผมก็นอน แผ่ตรงนั้นกับหลานภูมมิใจมากที่ได้เย็ดกับหลานและเย็ดกัน
ตลอดมา บางทีเวลาผมว่างก็ไปรับหลานกลับจากโรงเรียนระหว่างทางก็เย็ดแกในชุดนักเรียนแค่มองตา ก็รู้กันแล้ว ขี้เย็ดจริงหลานผมคนนี้แต่กับแฟนแกก็ยังเย็ดกันอยู่ผมไม่หวงเลย

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: June 23, 2012, 12:34:42 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 23, 2012, 06:13:53 pm
ขอบคุณครับ