close buttonclose buttonclose button
แอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตา

แอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตา

เรื่องเสียว · 51409

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
http://clip2.vdoth.com/clipin/file/01/136.flv

ผมอายุ 30 ตัวค่อนข้างใหญ่สูง 175 หนัก 75 ชอบเรื่องอย่างว่าเหมือนกันครับแต่ไม่ค่อยแสดงออกมาก ไม่ค่อยเที่ยวด้วย กลัว ครับ ครับบ้านอยู่ขอนแก่น มีเมียแล้ว เมียอายุ 23 อวบเกือบอ้วนแหละครับ นมใหญ่หีใหญ่ถูกใจผมมาก ยังไม่มีงานทำช่วยแม่ขายของอยู่บ้าน ส่วนผมทำงานในเมือง แม่ยายอายุประมาณ 48 อวบอ้วน ก้นใหญ่ขาว นมใหญ่ล้นเสื้อครับ เวลาอยู่บ้านแกชอบเสื้อคอกระเช้า ตัวใหญ่ ๆ เวลาก้มแต่ละที นมเท่าส้มโอพันธุ์ขาวชัยนาทลูกใหญ่ ๆ ห้อยโตงเตง แต่ยังดูพอง ๆ เบียดกันอยู่

เรื่องนมใหญ่นี่แกดังไปทั่วหมู่บ้านครับ ผมเองก็ชอบแอบมองดูนมแกบ่อย ๆ ยิ่งเวลาแกอาบน้ำอยู่หลังบ้านแกจะใส่ผ้าถุงอาบ หรือบางทีก็ใส่กางเกงขาใหญ่อาบ ปล่อยนมขาวอวบโชว์ให้ดูบ่อย ๆ แกคงเห็นว่าผมเป็นลูกเขย คงไม่เป็นไร บ้านอื่นก็ไม่เห็นเพราะมีกำแพงบ้านบังตาไว้ พ่อตาอายุ 55 ค่อนข้างผอม แกมีร้านตัดผมอยู่ข้างบ้านรายได้ดี มีนามีไร่ทำแต่ส่วนมากให้คนอื่นเช่าทำ จะทำแค่สวนกล้วย และปลูกต้นไม้อื่น ๆ เช่นมะม่วง มะขาม แล้วก็สวนครัวไว้พอได้กิน มาเข้าเรื่องดีกว่าครับ ผมเองมีอารมณ์ทุกวันครับ บางวันเมียไม่อยู่ ต้องว่าก่อนนอนครับ เมียผมเองก็ชอบเอาเหมือนกันแต่ไม่ทุกครั้งที่ผมสะกิด แต่ทุกครั้งที่เอาผมต้องเลียหีให้ก่อน ผมชอบเลียหีเมียมากเพราะอวบใหญ่ขนน้อยดูขาวสะอาด เมียก็ชอบมากครางระงมลั่นบ้านบ่อย ๆ ดีที่พ่อตาแม่ยายนอนชั้นล่าง ก็เลยใส่ได้เต็มที่ เรื่องระหว่างผมกับเมียไม่มีอะไรผิดปกติ แต่ดันมาผิดปกติระหว่างผมกับแม่ยายครับ

แรก ๆ ผมไม่สนใจแม่ยายหรอกมาเริ่มคิดเมื่อใกล้ ๆ ค่ำวันหนึ่งพ่อตาไม่อยู่ ฝนตกหนักเมียเลยบอกให้ผมไปรองน้ำฝนอยู่หลังบ้านเอาไว้กิน ตอนแรกผมจะใส่ผ้าขะม้า แต่หาไม่เจอเลยใส่กางเกงใน ขณะที่กำลังรองน้ำฝนอยู่นั้นแม่ยายผมใส่ผ้าถุงกระโจมเดินมา สายตาแกมองที่ไอ้หนูผม ทำให้ผมเสียววาบ ควยเริ่มพองอย่างห้ามไม่ได้ แกบอกผมว่า จะอาบน้ำแกเดินไปที่ห้องน้ำสักครู่ ตัวเปียกออกมาอีก แกขอถังน้ำจากผมบอกจะเอาน้ำเข้าไปใส่ตุ่ม ผมเลยหิ้วเข้าไปใส่ในห้องน้ำให้แก บอกแกเข้าไปอาบเลยเดี๋ยวจะเอาไปเพิ่มอีกให้อีก ขณะที่กำลังหิ้วน้ำจะเข้าไปเทในห้องน้ำอีกครั้ง เห็นประตูแง้ม ๆไม่ล๊อก ผมเลยค่อย ๆมองเข้าไปเห็นแม่ยายตัวขาวโพลนเพราะแกเอาผ้าถุงมาไว้แค่รอบเอวหลวม ๆ ปล่อยนมใหญ่ห้อยโตงเตง เอวแกหนา เพราะแกอ้วน แกถลกผ้าถุงขึ้นมาแล้วเอาสบู่ถูหี เห็นหีแกใหญ่มากขนไม่มีเลยควยผมแข็งเต็มที่ พาดเป็นลำพาดเอียงไว้ ผมเลยอยากแกล้งแก จึงเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปโดยไม่บอกแก แกตกใจนิดหน่อยเอามือออกจากหีแต่แกก็ไม่ว่าอะไร ตาแกก็แอบมองดูควยผมด้วยซ้ำ ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมเทน้ำแล้วออกไป ภาพหีใหญ่ของแม่ยายลอยเต็มตา อยากดูหีชัด ๆว่าจะเป็นอย่างไร เดินออกมาทางหน้าบ้านเห็นแฟนยุ่งขายของอยู่ จึงเดินมาที่หลังบ้าน ตอนนั้นเริ่มจะมืดแล้ว เห็นประตูห้องน้ำปิด ผมเดินอ้อมห้องน้ำไปแอบดูแม่ยายทางด้านที่มีกำแพง บังตาไว้ ไม่ยากเลยครับผนังด้านนี้มีรูเยอะพอแนบไปดู คราวนี้น่าดูกว่าเดิมอีก แม่ยายเอาผ้าถุงออก ตัวขาวโพลน กำลังนั่งขอบโอ่งเอามือด้านขวาล้วงหีเล่นหลับตาพริ้ม มือแกปิดไม่หีไม่มิดเลย หีแกอวบอ้วนตามตัวแกด้วย ใครที่บอกว่าคนอ้วนหีลีบผมว่าไม่ทุกคนหรอก แม่ยายผมสุดจะบรรยาย หีแกโหกนูนจนดูกลมเวลายืนหีจะโดนหน้าท้องกดลงมาปิดแต่ยังเห็นว่าใหญ่อยู่ ผมมองดูหีแกไปชักว่าวไปด้วย อยากเอาควยมุดหีแกดูว่าจะเป็นอย่างไร แม่ยายถ่างขาออกเอานี้วกลางแย่หีจนมิด อีกมือเล่นนมเห็นแกเขี่ย ๆหัวนมด้วย

กำลังดูเพลิน ๆ แม่ยายกับผมสะดุ้งอารมณ์ค้างทั้งสองคน เพราะแฟนผมมาเรียก แม่เพื่อถามราคาของ แกเลยตักน้ำล้างตัว เอาผ้าถุงมาบิดน้ำออกแล้วใส่อีกเดินออกไป ส่วนผมก็หลบไม่ให้แฟนเห็น ค่ำวันนั้นควยผมตุงอยู่ตลอดเวลา ยิ่งแม่ยายใส่เสื้อตัวหลวมไม่ใส่เสื้อในปล่อยให้นมกระเพื่อมพัดไปมาดูแล้วยิ่งเงี่ยน ผมต้องเดินเอาควยไปชนก้นเมียให้รู้พอตอนทานข้าวเย็นแม่ยายนั่งชันเข่าด้านหนึ่ง ขาเกงกว้างมากมองเห็นลึกเกือบถึงหี ผมนั่งคนละมุมกับเมีย ส่วนพ่อตายังไม่กลับ ทานข้าวเสร็จตอนนั่งดูทีวีเมียผมนั่งบังตาแม่ยายแล้วล้วงควยผมเล่นจนประมาณ 3 ทุ่ม

ผมกับเมียก็เข้านอน ก่อนจะเข้านอนผมแกล้งยืนให้แม่ยายดูลำควยที่ตุงอยู่ใต้กางเกงนาน ๆ แกก็ดูครับ ผมก็มีอารมณ์ พอเข้าห้องเลยใส่กันได้เต็มที่ สิ่งที่เมียผมขาดไม่ได้คือ เธอต้องได้ดูดควยผมทุกครั้ง แล้วก็ให้ผมเลียหี ดูดเม็ดแตดให้จนเสร็จ 1 ครั้งก่อน ถึงเย็ดกัน เวลาเย็ดกันก็ชอบเปิดไฟนอนเพราะเมียผมชอบดูเวลาควยผมพุ่งเข้าหี แกบอกดูแล้วได้อารมณ์ดี มีอยู่ช่วงหนึ่งขณะที่เมียดูดของผมอยู่ข้างบน ผมเลียหีให้เมีย ในท่า 69 อยู่นั้น ตาผมเหลือบไปเห็นแม่ยายกำลังยื่นมือแหวกม่านเข้ามาที่ประตูกำลังจะอ้าปากเรียกผมหรือเมีย เห็นแกตกใจรีบหลบออกไป ตอนแรกผมก็ตกใจนิด ๆ แต่ก็มีอารมณ์ยิ่งขึ้นเลยแกล้งทำเป็นไม่เห็นเอาต่อ เปลี่ยนท่าโชว์การเลียการดูดให้แกดูอย่างเต็มที่ ชำเลืองตาดูเห็นแกหลบหลังม่านดูจริง ๆ ผมได้ใจดูดแตดเมียหนัก ๆ เมียผมไม่รู้เรื่องทั้งดูดทั้งคราง …..ผัวจ๋า .ๆ.ๆ.อร่อยเหลือเกิน….. พอดูดเลียให้กันอย่างเต็มอิ่มแล้ว ผมนอนลงให้เมียทำเอง เมียผมก็ว่าง่ายพอขึ้นขึ้นได้ก็ขย่มผมอย่างหนัก หน้าท้องเราปะทะกันดังตุบ ๆ เพราะเมียผมอวบมากหน้าท้องหนา แต่ผมชอบเพราะโหนกหีเธอเหลือกินครับอวบอูมหนาปิดเม็ดสนิทเลย ผมเปลี่ยนให้เมียหันหน้าไปทางเท้าผมมือผมก็นวดเคล้นบั้นท้ายอวบหนา เมียผมแหงนหน้าคราง .. ซี้ด ผัวจ๋า ๆ ไม่ขาดปากเสียงน้ำหีที่เมียผมหลั่งออกมาดัง แฉะ ๆ ตลอด ผมค่อยพยุงให้เมียหงายลงมาทับผมเอายันพื้นเอาไว้ ส่วนก็ช่วยพยุง หงายหน้ากระเด้าลงมาใส่ควยผม พอได้ที่เมียคราง …..อือ ม ม ….ตลอดมือผมโอบขึ้นเคล้นนมเมียอย่างมันมือ

ชำเรืองตาดูเห็นแม่ยายยังอยู่เห็นแกล้วงหีเล่นด้วย บางครั้งครั้งผมแกล้งดันก้นเมียขึ้นสูง ๆ ให้ควยหลุดออก จากหี ให้แม่ยายเห็นแบบจะ ๆ ควยผมก็แข็งกว่าทุกครั้งด้วย สุดท้ายเมียคงทนไม่ไหวเปลี่ยนมาควบด้วยท่าขี่ม้าอย่างเอาเป็นเอาตาย ปากก็คราง …. ผัวจ๋าแข็งดีเหลือเกิน น น … อร่อยเหลือเกิน น น… ผมดันตัวขึ้นนั่งเอามือยันที่นอนไว้ เมียผมก็เอาเข่าตั้งพื้นข้างหนึ่งแหงนครางกระเด้าหีใส่ควยผมอย่างหนักหน่วง พร้อมดันนมมาใส่ปากให้ผมดูดด้วย ตอนนี้แม่ยายผมเอามือถลกผ้าถุงขึ้นสูงแล้วก็ล้วงหีอย่างเมามัน คงเงี่ยนเต็มที่ สุดท้ายผมเปลี่ยนท่าให้เมียนอนตะแคง จับขาข้างหนึ่งดันขึ้นมองเห็นควยผมแทงใส่หีเมียอย่างชัดเจน ควยผมมันมะเมื่อม ค่อย ๆถอยออกมาแล้วดันเข้าสุด ๆ เมียก็ร้อง …อูยยย…ซี๊ดด ด ดด…. ผมก็พ่นน้ำเข้าหีเมียอย่างแรงเมียก็ร้อง …อูยยย…ซี๊ดด ด ดด…. ยาว ๆ อีก พอน้ำออกหมดความเสียวลดลงแล้วนอนหงายลงพักเหนื่อย เมียผมดันตามมาจูบแล้วจับควยผมที่กำลังอ่อนเล่นอีก ควยผมเลยกลับตึง ๆ ขึ้นอีก ตอนนี้ไม่รอช้าแล้วขึ้นควบอย่างรวดเร็ว ผมไม่ต้องทำอะไรมากได้แต่นอนคราง อย่างเดียวมือก็ขยำนมเมียไปเรื่อย ๆ พอใกล้จะเสร็จเมียก็ดึงผมขึ้นนั่งให้ดูดนมให้ ส่วนเมียก็แหงนหน้ามือจับบ่าจับหัวผมวุ่นวายไปหมด ปากก็คราง อูยยยย ….ซี๊ด ด ด จนเสร็จในท่าที่เธอถนัด ผมนอนลงเมียยังตามทับไม่ยอมเอาออกอีก ผมยังไม่เสร็จ แต่เหนื่อยมากแล้ว พอเมียลงจากตัวไปนอน ผมก็นอนเฉยไม่ทำอะไรต่อปล่อยให้ควยค่อย ๆ อ่อนลง

สักครู่ใหญ่ ๆ ได้ยินเสียงพ่อตาเรียกให้แม่ยายเปิดประตูให้ ผมนึกถึงแม่ยายตอนแกมาแอบดูทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีก อยากรู้ว่าแกจะกวนพ่อไหม แล้วพ่อตาจะทำแบบไหน ลอง ๆ เขย่า ๆเมียดู หลับสนิท คงเหนื่อยมากก็เล่นซะ 2 ยกนี่ แถมยกที่ 2 เล่นเองอีกด้วย ผมค่อย ๆย่องลงบ้านเห็นไฟในห้องแม่ยายยังไม่ปิด ประตูปิดพอแง้ม ๆไว้ ผมลังเลอยู่ครู่หนึ่ง ตัดสินใจเดินไปที่ประตู ได้ยินเสียงเตียงลั่นเอี๊ยด อ๊าด .. ผมฟังอยู่ครู่หนึ่งจนแน่ใจว่า พ่อตากับแม่ยายเล่นเสียวแน่ ๆ ทำให้ควยผมลุกพรึบทันที ตื่นเต้นดีครับที่จะได้ดูคนแก่เย็ดกัน ผมค่อย ๆ โพล่หน้าเข้าไปดูภายในห้อง อื้ออื้อ.. ภาพที่เห็นทำให้ผมเอามือล้วงควยออกมาถอกเล่นทันที ภายในมุ้งมีแสงไฟจากไฟฉายแบบตั้งโตะวางอยู่ข้างแม่ยายผมที่กำลังขึ้นควบพ่อตาอย่างเอาเป็นเอาตาม แม่ยายตัวใหญ่หนาขาวโพลน บั้นท้ายมหึมาของแม่ยายกระเด้าลงใส่พอตาอย่างคล่องแคล่ว เห็นแกเอามือดันนมที่ห้อยโตงเตงมาใส่ปากพ่อตาด้วย พอพ่อตาดูดหัวนมให้แกก็แหงนหน้าคราง ฮือ อ อ ซี๊ด ด … แล้วก็ยันตัวขึ้นนั่งตรง ๆ แล้วขย่มใส่พ่อตาย่างแรง ผมครางอู้ฮู้ในใจ มือผมชักว่าวตามแม่ยายอย่างเมามัน อยากนอนข้าง ๆพ่อตาแล้วให้แม่ยายขย่มดู น่าจะมันดีพิลึก บางจังหวะแม่ยายเกร็งบั้นท้ายจนบุ๋มเป็นภาพที่น่าดูมาก แม่ยายคงเหนื่อยเห็นนอนลงทับพ่อตา ตัวแกอ้วนบังพ่อตาเกือบมิด นมถูกบีบล้นออกมาด้านข้าง แกกระเด้าใส่พ่ออยู่พักหนึ่งก็ค่อยนอนหงายลงข้างพ่อตา ผมมีโอกาสดูหีแกเต็ม ๆตา หีแกขนแทบไม่มีใหญ่มากจริง ตอนนี้เปียกเป็นมันวาว เห็นแกเอามือมาเล่นของพ่อตาต่ออีก คงยังไม่เสร็จกันทั้งคู่ แม่ยายจับมือพ่อตามาใส่หีแกมือพ่อเล็กกว่าหีเยอะบังไม่มิดเลยพ่อคงมันมือแกขยำหีแม่ยายเล่นแม่ยายก็ถ่างขาหุบขาสลับไปเรื่อย ๆ มองดูที่มือแม่ยายข้างที่เล่นควยให้พ่ออยู่เห็นควยพ่อตามโผล่ ๆ พ้นจากมือไม่มากนัก พอควยแข็งเต็มที่พ่อตาก็ขึ้นคล่อมทันที แม่ยายยกขามาพันรอบเอวพ่อตาไว้ มือก็โอบกอด พอพ่อตาเร่งเครื่องก็ได้ยินเสียงแม่ยาย คราง อูอ อูย ย ผัวจ๋าอร่อยหีเหลือเกิน … ขาที่โอบรอบเอวยกถ่างออกลอยไว้เท้าเกร็ง พ่อตาก็เร่งเต็มที่ ไม่นานก็ร้อง ..ฮือ ม มม …. คงน้ำแตกใส่หีแล้วแต่ยังลงไม่ได้เพราะแม่ยายเอาขารูดพันรอบขาไว้แกไว้ มือก็กอดลูบหลังไปมาไม่ยอมปล่อย

สักครู่ใหญ่พ่อตาก็ลงจากแม่ยาย แล้วหันหลังให้แม่ยายนอนนิ่งไปคงเหนื่อยมาก แต่ดูเหมือนแม่ยายยังไม่พอใจเท่าไหร่เห็นยังเอามือมาเล่นหีตัวอยู่ผมจึงได้ดูหีแม่ยายเต็ม ๆตาอีกครั้ง แม่ยายคงเล่นไม่สะใจ เห็นถอนใจ ใหญ่ แล้วก็ใส่ชุดคลุมแล้วปิดไฟนอน ส่วนผมก็ค่อย ๆย่องฝ่าความมืดขึ้นไปนอน ตั้งแต่นั้นมาผมจะหาโอกาสแอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตาเป็นประจำ ส่วนมากจะเว้นไม่เกิน 3-4 วัน จะได้ยินเสียงเตียงไม่ลั่นเอี๊ยด อ๊าด บางครั้งตอนค่ำไม่เอา มาเอาตอนเช้าก็มี แม่ยายหรือพ่อตาจะลุกเข้าห้องน้ำแล้วจะนอนเล่นเสียวกัน เอากันตอนเช้านี่ได้ยินเสียงแม่ยายครางหนักมาก คำหนึ่งที่ได้ประจำคือ แข็งดีเหลือเกิน … ผัวจ๋า..คนดีของเมีย … ผมว่าแกครางได้อารมณ์ดีมากครับ ผมก็เหนื่อยแขนครับเพราะแอบดูแล้วชักว่าวตามทุกที อยากลองกับแกมากครับแต่ไม่กล้าโอกาสก็พอมีแต่ก็กลัวบาป กลัวเมียเอามีดฟันหัว ดูแม่ยายก็ท่าทีแปลก ๆกับผมเหมือนกัน แต่ก็ยังไม่ชัดเจน
ความฝันของผมมาเป็นจริงเมื่อไหร่ น๊อ........?

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
dddddddddddddd

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email