close buttonclose buttonclose button
พี่ปู..เจ้าของหอ

พี่ปู..เจ้าของหอ

เรื่องเสียว · 51642

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 29, 2012, 08:05:15 pm

หวัดดีคับเพื่อนๆ สมาชิก เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้เป็นเรื่องที่ผมตื่นเต้นที่สุดในชีวิตเลยก็ว่าได้
เรื่องมันเกิดจากผมกับแฟนได้ย้ายเข้ามาอยู่ที่หอพักแห่งหนึ่งใน จ.พิดโลก
แต่ห้องที่ผมอยู่มันมีปัญหาเรื่องน้ำในห้องน้ำ มันระบายไม่ทันทำให้ผมต้องไปบอกเจ้าของหอสมมติชื่อพี่ปราง
อายุไม่น่าจะเกิน 30 บอกตามตรงว่าตั้งแต่เห็นพี่ปรางวันแรก ผมก็อยากเย็ดพี่ปรางมาก เพราะเวลาที่พี่ปรางอยู่ที่ห้อง
พี่เขาชอบใส่ชุดนอนเป็นลายการ์ตูนน่ารักๆ บวกกับพี่ปรางเป็นคนอวบ ทำให้นมพี่แกใหญ่มาก
และอย่างอื่นของพี่ปรางคงใหญ่ตามไปด้วย ผมจึงเก็บมาจินตนาการเวลาเย็ดกับแฟนบ่อยๆ

วันที่เกิดเรื่องก็มาถึง วันนั้นห้องน้ำที่ห้องผม น้ำมันระบายไม่ทันทำให้ผมต้องไปบอกพี่ปรางอีก
เพราะพี่ปรางบอกว่าจะตามช่างมาให้ ผมเดินไปที่ห้องพี่ปรางไปหยุดอยู่ที่หน้าห้อง
มองเข้าไปเห็นกระจกเงาบานสูงเท่าตัวคน ภาพที่ผมเห็นนั้นมันทำให้ผมยืนตาค้าง!

พี่ปรางโดนใครไม่รู้ ไม่ใช่แฟนเขาเย็ดด้วยท่าหมาอยู่ ทั้งคู่หันข้างให้ผม จึงเผยให้เห็นนมพี่ปราง
ใหญ่อย่างที่ผมคิดจิงๆ ประมาณ 36 ได้มั้ง นมกระเพื่อมไปมาตามแรงเย็ดจากไอ้บ้านั้น
สะโพกก็ใหญ่ มันชักควยเข้าออกที่หีพี่ปรางอย่างเมามัน แคมปลิ้นตามแรงเย็ดของมัน
ผมดูแล้ว ไอ้นั้นคงสะใจน่าดูเพราะมันทำหน้าเสียวสุดๆ และพี่ปรางก็ทำหน้าเงี่ยนสุดๆ เหมือนกัน
ผมยืนดูมันล่อท่าหมาอยู่พักนึงมันจึงเสร็จ ผมจึงรีบกลับห้องกลัวโดนจับได้และสำเร็จให้ตัวเองไปทีนึง

เมื่อผมรู้ว่า พี่ปรางก็ขี้เงี่ยนเหมือนกันให้ใครไม่รู้เย็ดได้ ผมจึงวางแผนให้ท่อน้ำห้องน้ำในห้องผมตัน
โดยการเอาก้อนหินก้อนเล็กๆ ใส่ในท่อ วันละก้อน จนถึงวันที่ผมรอคอยผมจึงไปตามพี่ปรางมาดู
ท่อน้ำที่ตัน

วันนั้นพี่ปรางแต่งตัวเหมือนเดิม แต่วันนี้รู้สึกจะบางกว่าทุกวัน มองเห็นขอบเสื้อในและขอบกกน.
ได้ชัดเจน พอพี่ปรางเข้ามาในห้องผมเท่านั้นแหละ ผมแอบล็อคห้องโดยไม่ให้พี่ปรางรู้และเดินไป
เปิดประตูห้องน้ำให้พี่แกดู พอพี่ปรางเข้ามาในห้องน้ำ พี่แกก็ก้มลงไปมองที่ท่อน้ำ
ผมยืนอยู่ข้างหลังพี่ปราง ทำให้เห็นสะโพกดินระเบิดของแก ผมทนไม่ไหวจึงเอื้อมมือไปเขี่ยที่หีของแก
แกร้องอุ๊ย! แล้วผมก็ประกบแกจากทางด้านหลัง กอดแกโดยเอามือนึงมาบีบที่นมอีกมือนึงกอดเอวแกไว้

พี่ปรางพยายามดิ้นขัดขืน แต่มีรึแรงหญิง จะสู้แรงชายได้ ผมดันพี่ไปติดที่ผนังห้องน้ำ
แล้วไซร้ตั้งแต่ติ่งหูลงมาที่ซอกคอ จากตอนแรกที่พี่ปรางดิ้นเปลี่ยนเป็นครางอือๆ ในลำคอ
เมื่อผมเห็นดังนั้นผมจึงค่อยๆ เลิกชุดนอนของแกออกไป แล้วเหวี่ยงไปนอกห้องน้ำ
ปลดตะขอเสื้อในออก แล้วขยำนมแกทั้งสองมือ แต่ปากยังไซร้อยู่ที่คอแก...

จนแกบอกว่า พี่เมื่อย ผมจึงจับหันหน้ามาทางผม ผมเห็นนมแกเต็มตา
แล้วจึงก้มลงไปดูดที่หัวนมแกที่ออกคล้ำนิดๆ เนื่องคงโดนเย็ด มาเยอะ
มือซ้ายผมก็ล้วงไปที่หีของแก เริ่มมีน้ำซึมออกมา ผมจึงพาแกออกมาจากห้องน้ำไปที่เตียง
ค่อยๆ วางพี่ปรางลงที่เตียงก้มตัวไปเลียที่หีของแก หีของแกหอมมากสงสัยเพิ่งอาบน้ำมา
ผมค่อยๆ แยงลิ้นลงไปที่หี ต่อด้วยเม็ดแตด ตอนนี้พี่ปรางร้องครางเสียงดังมาก บอกว่า

"พี่ไม่ไหวแล้ว น้องมาเย็ดหีพี่เถอะ.."

ผมจึงรีบลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว แล้วแทรกลงไปที่หว่างขา
แกจับควยของผมค่อยๆ แทรกลงไปที่หีพี่ปราง หีพี่ปรางไม่คับไม่หลวมสงสัยขมิบบ่อย
เมื่อควยผม เข้าไปจนมิดด้ามแล้วผมจึงหยุดแปบนึง แล้วจึงเดินเครื่อง
โดยการค่อยๆ สาวเข้าออกจากช้าๆ ไปเร็วๆ แล้วกลับมาช้า ทำสลับกันอย่างนี้สักพัก
ส่วนมือผมก็ขยำอยู่ที่นมพี่ปราง จนพี่ปรางบอกว่า

"ขอพี่ขึ้นนะ พี่อยากทำเอง"

ผมจึงจับตัวพี่ปรางพลิกขึ้น โดยที่ควยยังคาอยู่ จังหวะนี้พี่ปรางร้องซี๊ดส์ เพราะความเสียว
พอพี่ปรางขึ้นมาอยู่ข้างบน พี่ปรางก็ค่อยๆ ขย่ม ส่วนมือผมก็ขยำนมพี่ปรางได้ถนัด
ผมมองนมพี่ปรางกระเพื่อมขึ้นลงด้วยความมันส์ ส่วนพี่ปรางก็ขย่มอยู่บนตัวผมอย่างเอาเป็นเอาตาย
พร้อมกับครางอย่างคนไม่เจอควยมาก่อน พี่ปรางขย่มอยู่พักนึง ก็บอกว่า

"พี่ใกล้จะเสร็จแล้ว" ผมก็บอกว่า "ตามสบายเลยพี่"

พี่ปรางจึงขย่มอยู่แปบนึงตัวพี่แกก็เกร็งแล้วจึงสงบลง
ส่วนผมยังไม่เสร็จจึงจับพี่ปรางมาเป็นท่าหมาที่ผมชอบ แล้วผมก็ชักควยเข้าออกที่หีพี่ปราง
มือผมก็ขยำที่สะโพกดินระเบิดของพี่ปราง ผมกับพี่ปรางก็แข่งกันร้องด้วยความเสียวอยู่สักพักนึง
ผมใกล้จะเสร็จจึงเร่งซอยด้วยความมันส์ แล้วน้ำเงี่ยนของผมก็ระเบิดใส่หีพี่ปรางอย่างมากมาย
เพราะไม่ได้เย็ดเมียมาหลายวัน

พอเสร็จแล้ว ผมก็นอนคุยกับพี่ปรางว่าวันนั้นผมเห็นพี่ปรางกับใครไม่รู้เย็ดกันอยู่
พี่ปรางบอกว่าเป็นเด็กในหอพักพี่เองแหละ
"พี่บอกให้เขามาช่วยเปลี่ยนหลอดไฟในห้องพี่ แล้วพอดีพี่กินสปายมาจากข้างนอก
มันเลยทำให้พี่เงี่ยนสุดๆ เพราะผัวพี่ไปตจว. หลายวัน แทนที่น้องเขาจะปล้ำพี่
พี่กลับปล้ำน้องเขาซะเอง แล้วพี่ก็มาโดนน้องเย็ดอีก ทีนี้พี่ก็ไม่ต้องทนนอนเงี่ยนแล้ว
เพราะมีถึง 3 ควยมาเย็ดพี่ น้องอยากได้อะไรบอกพี่ เด๋วพี่จัดให้ แต่ต้องมาเย็ดพี่
เป็นข้อแลกเปลี่ยนนะ"

ผมได้ฟังดังนั้น ผมจึงขออยู่หอพี่ปรางฟรีละกัน เพื่อนๆ คิดดูสิคับได้เย็ดแล้วยังได้อยู่หอฟรีๆ อีก
อะไรมันจะสบายขนาดนั้น ตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้ก็ 3 เดือนแล้วที่ผมเย็ดเมียบ้าง เย็ดพี่ปราง
แถมเบี้ยเลี้ยงอีกนิดหน่อย ทุกวันนี้ผมต้องกินข้าวมื้อละ 2 จาน เพื่อให้พลังเย็ดจะได้เยอะๆ
กลัวเมียสงสัย เรื่องของผมเป็นอย่างไรบ้างคับเพื่อนๆ ช่วยมาเม้นต์ด้วยนะคับ.
เด๋ววันหลังผมจะมาเล่าเรื่องพี่ปรางอีกนะคับ..

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: April 30, 2012, 02:16:03 pm
Thank krub