close buttonclose buttonclose button
โดดโรงเรียน มาเล่นเสียว

โดดโรงเรียน มาเล่นเสียว

เรื่องเสียว · 29318

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับท่านผู้อ่าน วันนี้จะเอาเรื่องเมื่อวันวานมาเล่าสู้กันฟัง เพื่อความบันเทิง เมื่อตอนเรียน มัธยม 2 ก็มีวิชาพละที่ภาคเรียนนั้นเป็นวอลเลย์บอล 3-4 คาบรวด ซึ่งผมก็ขี้เกียจเรียนมากก็เลยนั่งหลบอยู่ในห้องเรียน บนอาคารเรียน มิได้ลงไปสนามแต่อย่างใด พอซักเพื่อนผมที่ชื่อ "หนู" ( หนูเป็นผู้หญิงสูงประมาณ 153 เซนติเมตร แต่หุ่นของเธอล่ะมึงเอ๊ยเปล่งปลั่งมีน้ำมีนวล แถมยังอวบอีกนะ ) หนูก็เข้ามาในห้องก็ถามกันไป ถามกันมาก็สรุปว่าเหตุผลเดียวกัน พอคุยกันซักพัก หนูก็ชวนคุยเรื่อง SEX หนูบอกว่า "เรานะเกี่ยวเป็นตั้งแต่อยู่ ป.6 แล้ว" "แล้วทีล่ะชักว่าวเป็นเปล่า" เราก็ตอบไปว่า เป็นสิ ถ้าผู้ชายชักว่าวไม่เป็นเสียศักดิ์ศรีผู้ชายหมด หนูก็บอกต่อไปอีกว่า เรานะพอ ม.1 เราก็โดนรุ่นพี่เย็ดเสียแล้ว มันเร็วเกินไปหรือเปล่า ? แถมหนูยังบอกอีกว่าเมื่อวานก็ไปให้พี่แถว ๆ บ้านเย็ดมา พี่เขาทำให้ เราอารมณ์ค้างเลย แล้วหนูก็เงียบไปซักพักแล้วก็พูดกับผมว่า "ทีเราขึ้นไปบนดาดฟ้าอาคารไปเย็ดกันเถอะ" จะดีเหรอ หนูบอกว่าอาคารเรียนมีทั้งหมด 7 ชั้น ชั้น 1-4 เป็นห้องเรียน ตั้งแต่ชั้น 5 ขึ้นไปก็ไม่มีอะไรเลย แล้วจะกลัวอะไรกัน เราก็ขึ้นไปดาดฟ้าแล้วเราก็เริ่มกอดรัดฟัดเหวี่ยง ดูดปากกันอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมก็ลองถามหนูว่า นึกอะไรขึ้นมาเหรอ ถึงอยากจะให้เราเย็ดให้ หนูก็บอกว่า"เราแค่มีอารมณ์แบบฉับพลัน" ผมก็ขี้เกียจถามต่อผมก็เลยค่อย ๆ ถอดชุดนักเรียนออก ภาพที่ผมเห็นก็คือ นมที่ขาว ๆ อวบ ๆ ของหนูพร้อมกับยกทรงตัวเล็กรัดซะเกือบปลิ้นเชียวแล้วผมก็ปลดสายยกทรงออกแล้ว ก็ค่อยดูดนมขาว ๆ อวบ ๆ แหลม ๆ แบบใจเย็น อีกมือก็ล้วงไปในกระโปรงน้ำของหนูก็เริ่มไหลแล้ว ผมก็เริ่มให้หนูปลดกางเกงผมแล้วควักควยออกมาดูเลียกันอย่างเมามัน แล้วผมก็บอกหนูว่าถอดกางเกงในของหนูออกนะเราจะเย็ดแล้วนะ น้ำว่าวแตกข้างในหีได้หรือเปล่า หนูบอกว่าได้เรากินยาคุมมาหลายเดือนแล้ว เมื่อเริ่มเอาควยค่อย ๆ เสียบเข้าหีของหนู ผมก็รู้สึกว่าหีที่โดนคนอื่นเย็ดมา 1 ปีเนี่ยเข้าง่ายจริง ๆ เมื่อเข้าได้หมดผมก็ค่อย ๆ ซอยจนหนูแหกปากดังลั่นเลย ผมต้องเอากางเกงในของหนูอุดปากไว้เพราะเดี๋ยวจะเป็นจุดสนใจของพวกคนอื่นที่ อยู่ข้างล่าง เย็ดไปก็โยกไป แล้วก็กุมนมของหนูไว้ เมื่อน้ำผมใกล้จะแตก ผมเป็นอะไรไม่รู้ มือที่กุมนมของหนูไว้ผมกลับบีบจนเกือบเละเลย ผมเสร็จกิจเห็นหนูร้องไห้ด้วยสงสัยเจ็บแน่ ๆ แล้วหนูก็ถามว่า ไอ้ที มึงเป็นเหี้ยอะไรวะน้ำจะแตก เสือกบีบนมกู แม่ง! เจ็บชิ๊บหายเลยไอ้ห่าเอ๊ยซาดิสม์อย่างนี้เดี๋ยวก็กูจะบอกโบว์ ว่าไอ้ทีมันเป็นแบบประเภทซาดิสม์ (โบว์เพื่อนสนิทของ หนู) เมื่อเสร็จกิจแล้วก็รีบหาน้ำบนดาดฟ้าล้างแล้วก็กลับมา เพื่อน ๆ ก็ขึ้นมาพอดี พอเรียนไป 2 คาบหนูก็กระซิบกับโบว์ อะไรก็ไม่รู้แล้วก็หันมาทางผมด้วย พอเลิกเรียนหนูก็กลับบ้านไป แล้ว โบว์ก็เข้ามาถามผมว่า ทำไมทำจนนมของหนูบวมเลยล่ะ เรานะชอบความรุนแรง เดี๋ยวเย็นวันนี้ไปหาเราที่บ้านหน่อยนะ พอตกเย็น ผมก็ไปหาที่บ้านโบว์บอกว่าเราออกไปเที่ยวกันเถอะนะ แล้วก็ขึ้นสามล้อไปผมก็ไม่รู้ว่าโบว์จะพาไปไหน ซักพักสามล้อเลี้ยวเข้า ม่านรูด พอเข้าไปในห้องเสร็จ โบว์ถอดเสี้อผ้าออกหมดแล้วช่วยเย็ดเราแบบเจ็บปวดทรมานให้หน่อยนะ โบว์ชอบแบบนี้แหละ (โบว์ผู้หญิงตัวเล็ก รูปร่างผอมบางน่าทะนุทนอม นมก็เล็กแบน ผิวสีน้ำผึ้ง) พอโบว์พูดจบเราก็เริ่มแก้เสื้อผ้าของตัวเองออกให้หมด แล้วก็จับโบว์นอนคว่ำแล้วก็เอาควยเย็ดหีเลยโดยไม่เล้าโลมแต่อย่างใด โบว์แหกปากลั่น โอ๊ย............แบบนี้แหละของชอบเย็ดไปซักพักน้ำใกล้จะแตกผมก็ชักออกมาแล้ว ก็มากระฉูดเต็มหน้าของโบว์เต็มไปหมดเลย แล้วเราก็เล่นท่า 69 กันต่อ โบว์ดูดควยโคตรเก่งเลยส่วนผมก็เลียไปกระตุกหมอยของโบว์ทีละเส้นจะต่างคนต่าง น้ำแตกกัน ผมเพิ่งสังเกตเห็นว่าผมดึงหมอยของโบว์หลุดออกมาร่วม 20 เส้นเลยเสร็จแล้วก็เอาต่อกันอีก 2 รอบจนเวลาม่านรูดหมด พอออกมาจากม่านรูดก็เห็นตัวของโบว์เป็นรอยแดงเกือบทั้งตัวเลย ก่อนกลับโบว์บอกว่าเวลาเย็ดกันกับหนู ขอให้เบาที่สุดเพราะหนูชอบแบบ Romantic ขอจบเพียงเท่านี้

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (8;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email