close buttonclose buttonclose button
ไปแอบกันของเมียวค่ะ

ไปแอบกันของเมียวค่ะ

เรื่องเสียว · 17040

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีค่ะ...จากที่เมียวเคยเล่าให้เพื่อนๆ ตอนนอกสถานที่และในออฟฟิดไปแล้ว วันนี้เมียวจะมาเล่าตอนที่เมียวกับแฟนไปเอากันในหมู่บ้านจัดสรรค่ะ ก้อคือ วันนั้นเมียวกะแฟนก้อไปเดินห้างกันค่ะแล้วแฟนก้ออยากให้เมียวตื่นเต้นซะ หน่อย ก็เลยให้เมียวไปนั่งกินไอติมด้วยกัน วันนั้นก็แต่งตัวเป็นเสื้อสายเดี่ยวแต่มีเสื้อคลุมไหล่และใส่กระโปรงยีน ช่วงนั่งกินไอติม แฟนเมียวก็บอกให้เมียวนั่งอ้าขาบ้าง , ยกขาบ้าง หมุนขาไปซ้ายบ้างขวาบ้าง สักพักแฟนก็บอกว่าให้เมียวหันออกไปด้านกระจกด้านนอก แล้วแฟนก็เดินออกไปดูด้านนอกร้านไอติม แฟนก็โทรเข้ามาคุนเซ็กซ์โฟนกะเมียวเมีย วก็เริ่มแฉะล่ะค่ะ แฟนก็บอกว่า "เมียวนั่งอ้าเฉียงๆหน่อยซิ พี่เห็นผู้ชายโต๊ะข้างๆมองไปทางเมียวอยู่นะ" เมียวก็ตื่นเต้นซิคะ คอยยกขาสลับซ้ายบ้างขวาบ้าง อ้าขาบิดๆบ้าง และก็แกล้งคุยโทรศัพท์กะแฟนไปเรื่อยๆ "พี่คะเมียวเริ่มแฉะเยิ้มหน้าขาแล้วคะ อยากจังเลย "  แฟนก็บอกว่า " อ้าขากว้างๆซิพี่จะลงลิ้นให้นะ " "ค่ะ "เมียวก็อ้าขาตาม "โอ้ยเงี่ยนจัง เลยค่ะพี่เมียวอยากโดนลงลิ้นจริงๆแล้วค่ะ" เมียวก็คุยกะแฟน ขาก็อ้าๆหุบๆไปด้วย เมียวสังเกตุเห็นผู้ชายโต๊ะข้างๆมองแล้วก็ยิ่งเงี่ยนค่ะ แฟนบอกว่า เมียวจ๋าไปหาที่เอากันเถอะ เมียวก็ว่างั้นแหละแล้วก็ลุกไปจ่ายตังแล้วก็ รีบเดินไปที่รถ พอขึ้นรถได้แฟนก็ล้วงทันทีเลย อู้หู้ แฉะเยิ้มร่องเลยนะ ก็มันเงี่ยนมากนี่คะ ตอนนั่งในร้านเมียวอยากถอดเสื้อและนั่งอ้าให้เลีย แต่ก็คิดเล่นๆนะคะไม่กล้าทำจริงหรอกสักพักแฟนก็ขับรถถึงหมู่บ้านจัดสรร ที่กำลังสร้างอยู่ ก็เลี้ยวเข้าไป ผ่านป้อมรปภ แฟนก็แลกบัตร เมียวก็เลยแอบดึงกระโปรงขึ้น (กะจะโชว์) ผ่านป้อมแฟนก็เลี้ยวไปบ้านที่สร้างเสร็จแล้วแต่ยังเปิดอยู่ ก็จอดรถแล้วทำเหมือนว่าจะไปดูบ้านด้วยกัน พอขึ้นไปชั้น 2 บุ๊บ ก็ดูทำเลแล้วปลอดโปร่ง ที่นี้แฟนก็เริ่มมาบดปากเมียวก่อนเลย มือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง เมียวก็สู้ค่ะรูดซิปกางเกงแฟน งัดเอาท่อนเอ็นที่แข็งรออยู่แล้วมารูดเล่นสักพัก เมียวก็นั่งลงใช้ปากรูดของแฟน มือก็ไล้ไปที่พวงสวรรค์ของแฟนด้วย แฟนร้องครางแข่งกับเสียงก่อสร้างด้านนอกเลยอูยเสียวมากเลยเมียว เรามาเอากันเถอะ เมียวก็ลุกขึ้น ท่าแรกก็โก้งโค้งมือจับกับราวบันได แฟนก็สอดจากด้านหลัง โยกไม่กี่ทีเท่านั้น เมียวก็เกร็งตัวกระตุกเสร็จไปอย่างรวดเร็ว ก็มันอยากตั้งแต่แรกแล้ว พอเมียวตัวกระตุกแฟนก็ยังไม่หยุดค่ะ ที่นี้ก็เอามือหนึ่งบี้เม็ดอีกมือหนุ้งอ้อมมาบี้หัวนมแล้วเอวก็ยังซอยอยู่ เสียวอีกหละคะ ที่รักเงี่ยนมากค่ะ เงี่ยนก็ร้องดังๆซิ แฟนบอกอ๊า เงี่ยนมากค่ะ จะมาอีกแล้วค่ะ ทั้งน้ำเหงื่อน้ำรักก็เยิ้มหน้าขาไปหมดเลย เมียวจะแตกแล้วค่ะ พอเมียวบอกจะแตกแฟนก็หยุดเลย  ซี๊ดหยุดทำไมหล่ะเงี่ยนนะคะ แฟนจับเมียวเปลี่ยนท่า"ท่านี้เมียวชอบไง" แฟนจับเมียวยกขาหนึ่งข้างเหยียบบนราวบันไดและหันหน้าเข้าหาแฟน แฟนก็ค่อยๆเอาแท่งเอ็นถูไปถูมาให้โดนเม็ดบ้าง แหย่เข้าร่องบ้าง "เอาเถอะค่ะ เมียวอยากมากแล้ว"แฟนก็แทงพรวดเดียวมิดลำเลยค่ะ ซี๊ดเสียวแล้วเข้าลึกสุดๆเลย ที่นี่ตัวก็แนบกัน ปากก็แนบกัน ช่วงล่างก็แนบกัน แฟนก็ซอยเข้าซอยออก สุดยอดเลยคะที่รัก มองไปที่หน้าต่างก็เห็นคนงานก่อสร้างด้วย อูยเสียวจังเลยค่ะ เมียวเกร็งและตอดกระตุกตลอด ที่รักคะน้ำจะแตกแล้วค่ะ ปล่อยมาเลยจ๊ะ ขมิบแรงๆเลย จะได้แตกสุดๆ อ๊า.. ซี๊ด... เมียวเงี่ยนเสียวซ่านมากๆเลย จะแตกแล้วค่ะโอย มา ..... แล้วค่ะ  ตัวกระตุกหลายครั้งเลย น้ำแตกแล้วเข่าอ่อนเลยค่ะ ไว้วันหน้าไปที่ไหนแล้วจะเล่าให้ฟังนะคะ