close buttonclose buttonclose button
สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 3

Nakornlumdoun · 39545

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
......หลังจากแยกกับเฒ่าอ่ำที่สำนักงานคุณจุรีรัตน์ก็กลับเข้าบ้านเอารถเข้าไปเก็บในโรงรถแล้วเดินเข้า
บ้านภายในบ้านเงียบแสดงว่าคนในบ้านหลับกันหมดแล้ว...คุณจุรีรัตน์จึงเดินเข้าห้องนอนทันทีคุณจุรีรัตน์
ล้มตัวลงนอนแล้วคิดถึงเกมสวาทที่พึงบรรเลงกับเฒ่าอ่ำมาคุณจุรีรัตน์คิดไม่ถึงว่าเฒ่าอ่ำที่มีอายุมากแล้ว
จะยังแข็งแรงขนาดนั้นควยก็ใหญ่และยาวแถมฝังมุกอีกต่างหาก..ซึ่งทำให้เธอได้รับรู้รสเสียวอย่างที่ไม่เคย
ได้รับมาก่อนคุณจุรีรัตน์คิดไปก็เอามือลูบหีตัวเองจนหลับไป...
...เช้าวันรุ่งขึ้นคุณจุรีรัตน์ตื่นขึ้นมาแล้วอาบน้ำแต่งตัวเธอเลือกชุดกระโปรงสีดำและเสื้อยืดสีดำแขนกุดซึ่ง
รัดรูปร่างของเธอทำให้เห็นเอวที่เล็กกลมกลืนไปกับสะโพกและนมที่ใหญ่แทบปลิ้นออกมานอกเสื้อของเธอ
...แต่งตัวเสร็จเธอจึงลงมาทานอาหารเช้าและพบกับแม่ของคุณกำพลกำลังทานอาหารอยู่แล้ว
.....อ้าวหนูรัตน์มาทานอาหารเช้าพร้อมแม่เลยนะ...
คุณหญิงนุชนารถเรียกลูกสะใภ้มาทานอาหารพร้อมกัน
....แล้วคุณพ่อล่ะค่ะ..
..รายนั้นบอกมีประชุมที่บริษัทตอนเช้าเลยรีบไปแล้วลูกไปทำงานหรือเปล่า..
..ไปค่ะ..ต้องไปดูแลแทนพี่กำพลที่โครงการบ้านจัดสรรค่ะ..
...อืม..เจ้ากำพลก็ทำแต่งานไม่พาเมียไปเที่ยวบ้างเลย..
..ไม่เป็นไรค่ะแม่เดี๋ยวพองานทุกอย่างลงตัวคงจะมีเวลาว่างมากกว่านี้ล่ะค่ะ..
..เออ..ลูกหญ้ารอบๆบ้านกับในสวนมันยาวแล้วลูกช่วยหาคนงานมาตัดหญ้าสักคนสิ...
..ได้ค่ะ..เดี๋ยวรัตน์จะหามาให้ค่ะ...งั้นหนูไปทำงานนะค่ะ..
...อิ่มแล้วเหรอลูก...ค่ะ...
...ขับรถดีๆนะลูก..
..ขอบคุณค่ะแม่...
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไปที่ทำงาน....ระหว่างทางที่รถติดไฟแดงคุณจุรีรัตน์จะถูกจ้องมองจากชายทั้ง
หนุ่มและแก่เพราะเสื้อที่รัดนมขนาดใหญ่ของเธอ
คุณจุรีรัตน์ก็รู้ว่ามีคนมองนมเธอแต่เธอก็อยากให้มองเพราะ
มันทำให้เธอมีอารมณ์เงี่ยนมากเวลามีคนจ้องจะล่อ!!!เธอ...และขณะนี้น้ำเงี่ยนก็ไหลออกมาเอ่อเต็มร่องหลืบ
ของเธอแล้วยิ่งถูกจ้องเธอก็ยิ่งเสียวจนเธอต้องขมิบหีมาตลอดทางจนถึงที่ทำงาน....เธอจอดรถแล้วเข้าสำนัก
งานเอาของวางบนโต๊ะแล้วเธอก็เห็นคราบน้ำเงี่ยนทั้งของเธอและเฒ่าอ่ำที่ไหลลงบนโต๊ะจากเกมสวาทเมื่อ
คืน...ทำให้เงี่ยนมากขึ้นจึงเอาหีถูไถกับขอบโต๊ะอย่างหามใจไม่อยู่
....ซี๊ดดด.....อุ๊ยยยย....เสียวหี...แต่เช้าเลยเรา....ซี๊ดดด....โอวว...อุ๊ยยย......
ขณะที่เธอกำลังมันส์เธอก็เห็นคุณสมชายหัวหน้างานกำลังเดินมาที่สำนักงานเธอจึงหยุดการกระทำแล้วรีบนั่งลงที่เก้าอี้...
คุณสมชายก็เข้ามาพอดี....พอเห็นคุณจุรีรัตน์คุณสมชายต้องกลืนน้ำลายลงคอเพราะเสื้อมันรัดนมจนปลิ้นใครเห็นก็อยากล่อ!!!
...คุณจุรีรัตน์ก็รู้ตัวแต่ก็เฉย....แล้วถามว่า
..มีอะไรเหรอคุณสมชาย..
..เออ..คุณสมชายสะดุ้งเล็กน้อยแล้วบอกว่า....ลุงคนงานสองคนทำงานวันนี้เลยใช่มั๊ยครับ..
..ใช่ค่ะแต่เดี๋ยวฉันต้องเอาไปตัดหญ้าที่บ้านคนหนึ่ง
วานคุณสมชายไปเรียกลุงอ่ำให้หน่อยนะ
เดี๋ยวจะให้ไปตัดหญ้าที่บ้าน..
..ได้ครับ...
แล้วคุณสมชายก็เดินไปเรียกเฒ่าอ่ำ....สักครู่เฒ่าอ่ำก็มาถึง...พอเห็นคุณ จุรีรัตน์แต่งตัวแบบนี้เฒ่าอ่ำถึงกับยิ้มแล้วแลบลิ้นรอบริมฝีปาก
....ซึ่งคุณจุรีรัตน์ก็รู้ความหมายทันทีว่าเฒ่าอ่ำอยากล่อ!!!เธอแน่ๆ....เธอจึงแกล้งถามเฒ่าอ่ำว่า
...แลบลิ้นทำไมลุง..
..เห็นคุณนายใส่ชุดแบบนี้ผมอยากเลียหีคุณนายจังเลยครับ..
...บ้าเหรอลุง...
คุณจุรีรัตน์พูดแบบยิ้มๆ...เฒ่าอ่ำมองออกไปข้างนอกไม่เห็นมีใครจึงเดินไปอยู่ข้างหลังคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านมทั้งบีบเล่น
....ซี๊ดดดด....อย่า...ลุง...เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้าจะเป็นเรื่อง...อุ๊ยยย...
เฒ่าอ่ำมือขยำนมเล่นตาก็มองออกไปดูคนข้างนอก
...ไม่มีเหรอครับผมดูอยู่....แล้วก็บี้นมใหญ่ทั้งสองเต้าอย่างมันส์มือ..
..อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...อุ๊ยยย....ลุงพอแล้ว.....อุ๊ยยย...เดี๋ยวรัตน์ทนไม่ไหว...อุ๊ยย....
เฒ่าอ่ำทำเหมือนไม่ได้ยินขยำแรงขึ้นเรื่อยๆๆ
...อุ๊ยยย...ซี๊ดดด....อุ๊ยยย....ลุง....พอเถอะ....อุ๊ยยย...
คุณจุรีรัตน์ปากบอกว่าพอแต่มือเอื้อมไปคว้าควยเฒ่าอ่ำที่แข็งพร้อมอยู่แล้ว
....อุ๊ยย...ซี๊ดด...คุณนายครับเราไปหาที่เหมาะๆ ล่อ!!!กันเถอะครับ...
...อุ๊ยย....ซี๊ดดด...อุ๊ยย...ตอนนี้ไม่ได้นะลุง....อุ๊ยยย..
..ทำไมละครับคุณนายไม่เงี่ยนเหรอครับ...
..เงี่ยนสิ...อุ๊ยย...แต่แม่คุณกำพลรอคนตัดหญ้าอยู่ที่บ้าน....อุ๊ยยย...ตอนนี้อย่าพึ่งเลยนะลุง....ซี๊ดด..
เดี๋ยวค่ำๆเรามาเจอกันในนี้นะแต่ตอนนี้ลุงต้องไปตัดหญ้าที่บ้านก่อน...
อุ๊ยย...อย่าแรงนักสิ...รัตน์เสียว....อุ๊ยยย....ซี๊ดดด...พอเถอะ...ลุง...อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำก้มลงไซร้ซอกคอ
มือก็ขยำนม
...งั้นคืนนี้เหมือนเดิมนะครับ...
..อุ๊ยย....ซี๊ดดด...จ๊ะลุง...อุ๊ยยย...
คุณจุรีรัตน์จึงปล่อยควยเฒ่าอ่ำ
ส่วนเฒ่าอ่ำก็หยุดขยำนมแล้วเดินควยแข็งโด่มาอยู่ตรงหน้าคุณจุรีรัตน์
....ดูควยผมสิครับมันอยากมุด รูหีคุณนายจะแย่อยู่แล้ว....
คุณจุรีรัตน์มองหน้าเฒ่าอ่ำแล้วยิ้มแบบเขินๆๆ
...แข็งได้ทุกเวลาเลยนะ...
แล้วก็จับท่อนควยเฒ่าอ่ำกระทอกเล่น
....อุ๊ยย...ดูดด้วยสิครับ..
...อุ๊ยยย....ไม่เอาแล้วลุงต้องไปตัดหญ้า..ยิ่งเล่นยิ่งเงี่ยน....เดี๋ยวเสียงานคุณแม่รออยู่ไปกันเถอะ....
เก็บไว้ก่อนลุงเดี๋ยวค่อยมาล่อ!!!กันนะลุงนะ..
...ได้ครับ...งั้นเราไปกันเถอะเดี๋ยวคุณแม่จะรอนาน....
แล้วเฒ่าอ่ำกับคุณจุรีรัตน์ก็ออกจากสำนักงานไป......คุณจุรีรัตน์ขับรถมาจอดในบ้านแล้วบอกเฒ่าอ่ำ
....ถึงแล้วลุง....
เฒ่าอ่ำลงมามองดูรอบๆบริเวณบ้านแล้วพูดกับคุณจุรีรัตน์ว่า
..บ้านใหญ่จังเลยนะครับ...
..แล้วลุงคิดว่าตัดเสร็จมั๊ย..
..ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ..
..ไม่เสร็จก็ไม่เป็นไรหรอกลุงได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น..
ขณะที่ทั้งสองคุยกันอยู่คุณหญิงนุชนารถก็เดินมาหาพอดี
....คนงานมาตัดหญ้าเหรอลูกรัตน์..
..ค่ะแม่....เครื่องตัดหญ้ากับเครื่องมืออยู่ในห้องนะลูกพาคนงานไปเอาหน่อยนะ...เดี๋ยวแม่จะไปส่งนังแจ่มก่อน...
..อ้าวแจ่มจะไปไหนค่ะ....แม่นังแจ่มไม่สบายนังแจ่มเลยลากลับบ้านสักสิบวัน...เดี๋ยวแม่ต้องไปส่งมันที่หมอชิต
...ลูกบอกให้คนงานตัดหญ้าไปก่อนนะ..
..ค่ะได้ค่ะแม่..
..นังแจ่มเสร็จหรือยัง...
..เสร็จแล้วค่ะคุณหญิง...
..เสร็จแล้วก็ไป....แม่ไปก่อนนะลูก..
..ค่ะแม่...
แล้วคุณหญิงนุชนารถก็ขับรถออกไปส่งเด็กรับใช้ที่หมอชิต
...ลุงเครื่องตัดหญ้าในห้องเครื่องมือทางนี้ค่ะลุง...
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินนำเฒ่าอ่ำไปที่ห้องเครื่องมือ....เฒ่าอ่ำเดินตามหลังคุณจุรีรัตน์พร้อมกับมองตูด
และสะโพกที่ใหญ่กลมกลืนน่าขยำเล่น...พอดีกับคุณจุรีรัตน์หันมามองเห็นเฒ่าอ่ำกำลังจ้องตูดเธอจึงถามว่า
...มองอะไรลุง..
..มองดูตูดกับสะโพกคุณนายครับ..
..ไม่เคยเห็นเหรอลุง...
คุณจุรีรัตน์ถามแบบยิ้มๆ
...เคยครับ...แต่ไม่เคยเห็นตูดใครน่าล่อ!!!เท่าตูดคุณนายเลยครับ..
..บ้าน่าลุง.....
คุณจุรีรัตน์พาเฒ่าอ่ำมาถึงห้องเครื่องมือ....เครื่องตัดหญ้าอยู่ในนี้...เฒ่าอ่ำจึงไปดึงเครื่องตัดหญ้าออกมา
พร้อมกับกรรไกรตัดแต่งกิ่ง....แต่ด้วยความเงี่ยนต้องการจะล่อ!!! คุณจุรีรัตน์เฒ่าอ่ำจึงแกล้งถามคุณจุรีรัตน์
..คุณนายแล้วกรรไกรอันนี้ใช้มั๊ยครับ....
คุณจุรีรัตน์จึงเดินเข้าไปดูในห้อง
...อันไหนลุง..
..อันนี้ไงครับ...
เฒ่าอ่ำคว้าตัวคุณจุรีรัตน์มากอดพร้อมกับจูบปากทันที
....อุ้ย..ลุง...อุ๊บ.....อืมม...อืมมม....
คุณจุรีรัตน์ดิ้นเพียงเล็กน้อยเพราะตอนนี้ลื้นเฒ่าอ่ำเข้าไปพัวพันกับลิ้นของเธอ...
เธอเองก็ตอบสนองโดยการแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์เช่นกัน....อืมม.....อืมมม....
ขณะที่เฒ่าอ่ำจูบปากมือก็เลิกเสื้อที่รัดนมพร้อมกับเสื้อในขึ้นมาไว้ที่
เนินอกแล้วก้มลงไปดูดเต้านมที่หัวนมแข็งเป็นไตบ่งบอกความเงี่ยนของเจ้าของ
....อุ๊ยยย.....ลุง...ซี๊ดดด..ลุง....อุ๊ยยย....อุ๊ยย...เดี๋ยวแม่มา....อุ๊ยยย....ซี๊ดด....ลุง....
เฒ่าอ่ำไม่สนใจเพราะความเงี่ยนต้องล่อ!!!ให้ได้
ตอนนี้...ปากดูดนมมือก็ล้วงหีแล้วค่อยๆดึงกางเกาในลงมาที่ข้อเท้าแล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในร่อง
หีจนสุดนิ้วแล้วก็คว้านภายในร่องหลืบที่ฉ่ำเยื้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของคุณจุรีรัตน์
....อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...ลุง...เสียว...ลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดดด....เสียว รูหี......อุ๊ยยย....คุณจุรีรัตน์เริ่มกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำช้าๆๆ
...อุ๊ยยย...ซี๊ดด....อุ๊ยยย....เสียว...ลุง...รัตน์เสียว.....อุ๊ยยย....
เฒ่าอ่ำดึงนิ้วออกพร้อมกับคุกเข่าลงไปเลีย หีคุณจุรีรัตน์แทน
...แพล็บ...แพล้บๆๆๆ......อุ๊ยยย....ซี๊ดดด....ลุง...เสียว....อุ๊ยยย.....อุ๊ยยย.....ลุง...ดูด...แตด.
..อุ๊ยย...ซี๊ดด...ดูด...แตดแรงๆๆ....อุ๊ยยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย......
คุณจุรีรัตน์เสียวจนน้ำเงี่ยนไหลออกมาเต็มปากเต็มหน้าเฒ่าอ่ำแต่เฒ่าอ่ำก็เลียไม่หยุด
.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....ลุง.....
คุณจุรีรัตน์ยกขาข้างหนึ่งพาดไว้ที่บ่าเฒ่าอ่ำเพื่อให้เฒ่าอ่ำเลียหีได้ถนัดขึ้น
....อุ๊ยยย.....อุ๊ยยย....ดี...ลุง....ดี...อุ๊ยยย...เม้มแตด...แรงๆๆ...ซี๊ดด...อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...ซี๊ดด....แหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆๆ
....ลุง.....อุ๊ยยยย....อุ๊ยยย.....เสียวใจจะขาด...อยู่..อุ๊ยย...แล้ว..... อุ๊ยย..ซี๊ดด.....อุ๊ยย...ลุง..เรามาล่อ!!!กันเถอะ...อุ๊ยย....
คุณจุรีรัตน์เอาขาลงจากบ่าเฒ่าอ่ำแล้วดึงเฒ่าอ่ำลุกยืนขึ้นเอาปากประกบปากเฒ่าอ่ำทันที
....อืมม...อืมมม.....คุณจุรีรัตน์แลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์...อืมม.....อืมม..ส่วนข้างล่างก็ปลดกางเกง
เฒ่าอ่ำออกแล้วคว้า ท่อนควยเฒ่าอ่ำมาเขี่ยแตดและถูไถไปตามร่องหี..อืมม...ซี๊ดด...อืมมม.....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็จับ
ท่อนควยเฒ่าอ่ำแหย่เข้าไปในรูหีแล้วกดลงร่องหีให้อมควย
เข้าไปลึกๆๆ....อุ๊ยย...อุ๊ยย....คุณจุรีรัตน์ก้มลงมอง ท่อนควยเฒ่าอ่ำที่กำลังเข้าไปในรูหี
....อุ๊ยยย....อุ๊ยย...ซี๊ดด...ลุง..อุ๊ยย...อุ๊ยย....ลุง..กระแทก.....เลย....อุ๊ยยย....อุ๊ยย....ซี๊ดด....
เฒ่าอ่ำจับแก้มก้นคุณจุรีรัตน์ไว้แล้วค่อยๆ
ดึง ท่อนควยออกมาที่น้อยๆๆแล้วกระแทกเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม
...ปึกก....อุ๊ยย...ซี๊ดด...อุ๊ยย....ควย...ลุง...ชน...มดลูก...อุ๊ยย...ซี๊ดด...เสียวจริงๆๆ....อุ๊ยย....
เฒ่าอ่ำชักควยออกมาแล้วกระแทกเข้าไปเน้นๆๆ..ปัก.ปัก..ปัก...ปัก..
..อุ๊ยย..อุ๊ยย...ลุง...แรงๆๆ.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย....มุกลุง.... ซี๊ดด...ดีจริงๆๆ.....อุ๊ยย..ครูดผนังรูหี..ซี๊ดด....อุ๊ยย.....
ครูดทั้งในรูหี....อุ๊ยย....อุ๊ยย....ลุง...แรงๆๆ....อุ๊ยย...อุ๊ยยย ....ซี๊ดดด...แรงๆๆ....ลุง....อุ๊ยย...แรงๆๆ....อุ๊ยย....ซี๊ดด....
เฒ่าอ่ำกระเด้าควยใส่หีคุณจุรีรัตน์ไม่ยั้งส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ส่ายหีรับท่อนควยของเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
....อุ๊ยย....อุ๊ยย...ลุง...อุ๊ยย...รัตน์...เสียว....อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยย...รัตน์.....เสียวหี.....อุ๊ยย...ลุง...อุ๊ยย..
..ผมก็เหมือนกันครับ
....อุ๊ยย....รูหีคุณนาย...ดูดดีจริงๆๆ....อุ๊ยย....อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำกระแทกแรงและเร็วขึ้นเรื่อยๆๆๆ.....ปัก...ปัก...ปัก...ปัก..ปัก..ปัก..ปัก.ๆๆๆ
...อุ๊ยย..อุ๊ยย...
คุณจุรีรัตน์ก็กระเด้งหีรับ ท่อนควยเฒ่าอ่ำอย่างร้อนแรงเช่นกัน
....อุ๊ยย.....อุ๊ยยยย.....ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย....เร็วๆๆ..อุ๊ยยย.....ลุง.....เร็วๆๆๆๆ.......อุ๊ยยย....อุ๊ยยย.....แรงๆๆๆ
.......อุ๊ยย....แรงอีก.....อุ๊ยยยย....ซี๊ดดด....อุ๊ยยย.....ลุง.... ลุงๆๆ.....รัตน์...รัตน์.....อุ๊ยย....อุ๊ยยยย.....รัตน์...ไม่...ไม่.... ไหว.....แล้ว..
..ลุง...อุ๊ยยย......ซี๊ดดด......ฮุ๊ยยยย.....ลุงก็ไม่ไหวแล้ว.....หีคุณนายดูดดีจริงๆๆๆ.....โอ้ววว......โอ้ววววว.....อุ๊ยย...
..อุ๊ยยยย.....ซี๊ดดด.....ลุง...รัตน์....รัตน์...แตก...แตก...แล้ว.....อุ๊ยยย.......อุ๊ยยย....ซี๊ดดด.....ลุง..ลุง.....อุ๊ยยย..
..ผมก็ไม่....ไหว....แล้ว......โอ้วว....อุ๊ยย.....อุ๊ยยยย.....
เฒ่าอ่ำกระแทกแรงๆๆอีกสี่ห้าทีก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าในรูหีคุณจุรีรัตน์อย่างท้วมท้น
....อุ๊ยย....อุ๊ยยย....รูหีคุณนาย...ดูดดี.......ดีจริงๆๆๆ...อุ๊ยย..
.....ควยลุงก็ล่อ!!!มันส์ที่สุดเลยลุง..
...อุ๊ยยย.....อุ๊ยย....ลุงเอาออกเถอะ....ซี๊ดดด....เดี๋ยวแม่มา..
..ครับ..
เฒ่าอ่ำค่อยๆๆดึงท่อนควยออกทำให้คุณจุรีรัตน์ครางออกมาเพราะเสียวหีที่โดนมุกครูด
....อุ๊ยยย...อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยยย......
พอควยหลุดจาก ปากรุหีคุณจุรีรัตน์น้ำเงี่ยนของทั้งคู่ก็ไหลไปตามง่ามขาของคุณจุรีรัตน์....
...โฮ้...ลุงน้ำเงี่ยนไหลเต็มขารัตน์เลย..
....ไม่เป็นไรหรอกครับคุณนายได้อารมณ์ดี..
...อารมณ์ใครลุง....
..ก็อารมณ์ผมไง..
..ผมชอบครับ..แบบนี้...
...ไม่เอาแล้วลุงรัตน์ต้องไปคุมงานต่อ...แล้วตอนเย็นค่อยเจอกัน..อาหารกลางวันเดี๋ยวแม่คงหาให้ลุงเองแหละ..
..ผมไม่ห่วงอาหารกลางวันหรอกครับ...ผมห่วงหอยนี่ต่างหาก..
แล้วเฒ่าอ่ำก็เอือมมือไปลูบหี คุณจุรีรัตน์เล่นทั้งๆที่มีน้ำเงี่ยนอยู่
....ไม่เอาแล้วลุงรัตน์ไปทำงานก่อน...ลุงก็ไปตัดหญ้าได้แล้ว....แล้วอย่าหักโหมนะลุงเดี๋ยวจะไม่มีแรงมาเล่นหอยตัวนี้
.....คุณจุรีรัตน์พูดจบพร้อมกับเดินออกจากห้องไปที่รถแล้วขับออกไปอย่างสบายอารมณ์ส่วนเฒ่าอ่ำก็เดินเครื่องตัดหญ้าทันที....

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email