close buttonclose buttonclose button
ของรักของหวงบทที่ 2

ของรักของหวงบทที่ 2

เรื่องเสียว · 49969

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
“เอก ลูกเอก เปิดประตูให้แม่หน่อย” อัญชลีเคาะประตูห้องลูกชาย ส่วนเอกนรินทร์ที่ตอนนี้ทำตัวไม่ถูกว่าจะแสดงความรู้สึกอะไรกับแม่ ต่อว่า หรือขอโทษที่แอบดู ความรู้สึกของเด็กหนุ่มบอกได้ยากจริง ๆ แต่การที่แม่มาเคาะประตูเรียกอยู่นานแล้ว แสดงว่าแม่ต้องการที่จะพบเขาเป็นอย่างมาก ถ้าเขาไม่เปิดประตูรับ แม่คงไม่กลับไปห้องแน่ ๆ ดังนั้นเอกนรินทร์จึงต้องเปิดประตูรับ เมื่อแม่เข้ามาในห้อง เอกนรินทร์ก็ วิ่งไปนอนคว่ำหน้าอยู่บนที่นอน อัญชลีเดินมานั่งข้าง ๆ ลูกชาย มือลูบศรีษะเขาเบา ๆ “เอก แม่ขอโทษ” เธอพูดได้แค่นั้น เอกก็พลิกร่างกลับมานอนหงาย “แม่ แม่ทำอย่างนั้นทำไม ไหนแม่บอกผมว่าจะไม่มีใครมาแทนพ่อไง แม่จะให้ผมดูแลแม่ไม่ใช่หรือ แล้วแม่ทำอย่างนั้นทำไม” เอกนรินทร์ ระบายความรู้สึกออกมา “เอก ฟังแม่ก่อนนะ แม่ไม่ได้ผิดสัญญากับลูกนะจ๊ะ แต่ลูกต้องฟังแม่อธิบายก่อนได้ไหม อย่าเพิ่งโกรธแม่นะจ๊ะ” เอกนรินทร์ ยังนอนลืมตามองแม่ของเขาคอยฟังว่าเธอจะอธิบายอะไร “เอกลูกเริ่มเป็นหนุ่มแล้วนะ ลูกรู้ไหมความรัก กับความใคร่บางครั้งมันก็แยกกันนะลูก เอกเคยเห็นผู้หญิงแต่โป๊ ๆ ไหม” “เคยครับ” “แล้วเอกเคยนึกอยากจะทำอะไรกับผู้หญิงคนนั้นบ้างไหม เช่นอยากจะจูบ อยากจะกอด หรืออยากจะจับโน่นจับนี่ของเธอน่ะ” “ก็เคยครับ” “เอ้อ แล้วเอกรักผู้หญิงคนนั้นหรือเปล่าล่ะ” “จะรักได้ไงล่ะครับไม่รู้จักกันซักหน่อย” “นั่นแหละลูกเอกมีความใคร่กับผู้หญิงคนนั้นอยากมี Sex ด้วย แต่ไม่ได้รัก ใช่ไหมล่ะ” “ครับ” เอกยอมรับ อัญชลีจับมือลูกชายขึ้นมาแนบแก้ม “แม่เองยังสาวยังมีเลือดเนื้อ แม่จะไม่มีคนรักใหม่เพราะแม่มีเอกของแม่ แต่ความใคร่มันยังเกิดกับแม่ แม่ต้องหาทางปลดปล่อย เอกเข้าใจแม่ไหม เอกรู้ไหม่ว่าอารมณ์ใคร่น่ะมันรุนแรงนะลูก แม่จะทนไม่ได้หากไม่ได้ปลดปล่อย เอกเคยมีอารมณ์ใคร่ไหมลูก” มันเป็นยังไงครับแม่” เอกถามเพราะเขาเองก็เพิ่มเริ่มเข้าวัยหนุ่มผ่านโลกมาเพียง 17 ปี “เมื่อคนเรามีอารมณ์ใคร่นะลูกมันจะแสดงออกทางอวัยวะเพศ มันจะพองตัวขึ้นไม่ว่าหญิงหรือชาย แต่ชายจะเห็นได้ชัดเจนกว่า ลูกเคยไหม” อัญชลีถามลูกชายอีกครั้งเพื่อให้เขาได้แสดงออกมาให้เธอรู้การอธิบายจะได้ เข้าใจมากยิ่งขึ้น ลูกจะได้เข้าใจเธอมากยิ่งขึ้น “เคยเหมือนกันครับ ก็ตอนที่ผมเห็นผู้หญิงโป๊ ๆ ก็เป็นอย่างแม่บอก” “เห็นไหมลูก ลูกเองก็มีอารมณ์ใคร่” “แต่แม่ครับทำไมแม่ต้องทำอย่างงั้นกับธง เขาเป็นลูกจ้างเรานะครับแม่ ผมไม่ยอมให้เขามาทำอย่างงั้นกับแม่” “แม่เข้าใจลูกจ้ะ แต่จะให้แม่ทำกับใคร คนเป็นลูกจ้างเขาไม่กล้าไปบอกใคร เขาไม่กล้ามาทำตัวเป็นเจ้าของแม่ เพราะแม่เป็นนายเขา แต่ถ้าเป็นคนอื่น เขาก็จะมาแทนพ่อของลูกน่ะซิจ๊ะ” “ไม่รู้ละผมไม่ยอมให้แม่ทำอย่างงั้นอีก” “เอก แม่ยังสาว แม่มีเลือดเนื้อที่ยังมีความต้องการทางเพศอยู่ ลูกดูซิ” เอกมองไปที่เรือนร่างของแม่ เขาเพิ่งสังเกตว่าแม่อยู่ในชุดนอนสีฟ้าอ่อนเบาบางเสื้อคลุมที่เธอสรวมอยู่ ไม่ได้รัดเชือกผูกเอวทำให้เอกมองเห็นเต้านมที่อยู่ในเสื้อนอนรำไร ภาพที่เห็นเป็นเต้านมที่อวบใหญ่ไม่คล้อยเลยแม้แต่น้อย มันสะท้อนขึ้นลงตามลมหายใจของแม่ และในขณะที่เอกกำลังเหม่อมองกับเต้านมอวบของแม่อยู่นั้น อัญชลีก็จับไหล่ทั้งสองของลูกชายรั้งให้ลุกขึ้นนั่ง แล้วเธอก็กอดลูกไว้กับอก ใบหน้าของเอกนรินทร์ซุกอยู่กับทรวงอกสร้าง เขารู้สึกได้ถึงความหยุ่นของก้อนเนื้อ “เอก เอกเห็นใจแม่เถอะนะ แม่เข้าใจว่าลูกคิดอย่างไร แต่ถึงอย่างไรแม่ก็ยังรักลูกนะ เอก” อัญชลีปลอบโยนลูกชาย แต่เอกนรินทร์นั้น ตอนนี้เขาเกิดความรู้สึกที่ไม่เคยเกิดมาก่อน สัมผัสที่เขาได้รับจากความอวบหยุ่นของเต้านมแม้จะมีชุดนอนเบาบางปิดอยู่ก็ ตาม แต่มันก็ทำให้เขาอยากที่จะซบอยู่เช่นนี้ อารมณ์และความรู้สึกแปลก ๆ เกิดขึ้น และถ่ายไปตามกระแสเลือด รู้สึกถึงเลือดฉีดขึ้นใบหน้าร้อนผ่าว การสูบฉีดของเลือดได้ไปถึงแก่นกายของเขา รู้สึกท่อนลำค่อย ๆ พองตัวขึ้น ทีละน้อย มือของเอกรู้สึกอยากที่จะจับต้องเต้านมที่ใบหน้าของเขาซบอยู่ เอกค่อย ๆ ผละกายออกจาก อ้อมกอดของแม่ “เอกเข้าใจแม่แล้วใช่ไหม” “แต่ เอกว่า ทำไมคุณแม่ไม่ทำอย่างอื่นเป็นการปลดปล่อยแทนที่จะใช้นายธงล่ะครับ” “อื้อ ลูกนี่รู้มากจริงนะ แม่ใช้จะไม่ใช่จะไม่ใช้แต่ของปลอมมันไม่มีเลือดเนื้อ มันไม่ได้ให้ความรู้สึกสัมผัสเหมือนเนื้อหนังที่มีชีวิตชีวา” อัญชลีพูดไปก็มองไปทั่วร่างของลูกชาย สายตาก็พลันสังเกตเห็นกางเกงนอนของลูกชายโป่งพองขึ้นมา “เอ๊ะ ลูกทำไมเป็นอย่างงั้นล่ะ ไหนให้แม่ดูซิ” อัญชลีพูดพลางก็ลูบไปที่เป้ากางเกงนอนของลูกชาย เอกนรินทร์ไม่ทันตั้งตัวจึงหลบเลี่ยงไม่ทัน มือของแม่ก็สัมผัสเข้ากับท่อนเนื้อในกางเกงเข้าเต็มมือ มันกำลังแข็งโด่อย่างชนิดที่เอกนรินทร์เองก็บอกไม่ถูกว่าทำไมมันจึงแข็งตัว ขึ้นมาได้ เพียงแต่เขาคิดอยากที่จะสัมผัสกับเต้านมของแม่เท่านั้นเองหรือนี่ ที่ทำให้แก่นกายเขาชูชันถึงเพียงนี้ “โอ้โฮ ลูกแม่ ไม่เด็กแล้วนี่ใหญ่เหมือนกันนะเรา” อัญชลีพูดไปก็ลูบคลำท่อนลำที่อยู่ในกางเกงของลูกชายไปมาอย่างแผ่วเบา เอกนรินทร์ ขยับกายจะให้พ้นมือแม่ “แม่ครับ อย่าลูบ” “มันเสียวใช่ไหมลูก” “ครับ..พอเถอะ” “เห็นไหมลูกการสัมผัสมันทำให้เกิดความเสียวเห็นไหม เดี๋ยวแม่จะทำให้ลูกรู้ว่าทำไมแม่ถึงต้องทำอย่างที่ลูกเห็น ลูกอยากเรียนรู้ไหมจ๊ะ” เอกนรินทร์พยักหน้า และความพยายามที่จะถอยห่างจากแม่ก็ไม่เป็นผล เพราะแม่ได้เกาะกุมท่อนลำของเขาไว้เต็มกำมือแม้จะมีกางเกงนอนปิดอยู่ก็ตาม สัมผัสอุ่นของมือแม่ แม้จะผ่านกางเกงนอน แต่ก็รู้สึกได้ถึงความอุ่นของมือที่สร้างสัมผัสใหม่แก่เด็กหนุ่ม แถมแม่ยังขยับเขยื้อนมือไปมาอีกทุกครั้งที่แม่ขยับเขารู้สึกเสียวอย่างไม่ เคยเป็นมาก่อน แม้เมื่อสักครู่เขาจะได้รูดน้ำเงื่ยนออกไปแล้วอย่างไม่ตั้งใจก็ตาม ยังไม่รู้สึกเสียวเท่ากับที่แม่กำลังทำกับเขา เอกนรินทร์หลับตาเอนกายพิงพนักเตียงปล่อยให้แม่กำรูดท่อนลำของเขา แต่แล้วมือของแม่ก็ล้วงผ่านขอบยางยืดกางเกงนอนเข้าไปล้วงท่อนเนื้อออกมาและ รูดกางเกงนอนของเขาลงไปแค่เข่า เมื่ออัญชลีเห็นท่อนเนื้อของลูกชาย ก็อดไม่ได้ที่ต้องครางในลำคอ เพราะท่อนลำที่เธอเห็นและกำอยู่เต็มอุ้งมือนั้นไม่น่าเชื่อว่าเป็นของเด็ก หนุ่มวัย 17 ปี เพราะมันเป็นท่อนควยที่ยาวประมาณเกือบเจ็ดนิ้ว ท่อนลำอวบอ้วนปลายถอกแดงเนื่องจากเธอได้ขลิบหนังหุ้มปลายให้ลูกตั้งแต่แรก เกิด หัวถอกจึงบานร่าเป็นเงี่ยง เพียงเห็นเท่านั้นอัญชลีก็รู้สึกซู่ซ่าขึ้นตามร่างกาย สาวขี้เย็ดเช่นหล่อน อารมณ์เร่าร้อนเกิดขึ้นได้ตลอดเวลาที่ได้รับสิ่งเร้า และท่อนควยของลูกชายก็สามารถเร้า อารมณ์เงี่ยนของหล่อนให้คุกรุ่นขึ้นมาได้ อัญชลีกำรูดท่อนควยของลูกชาย จนเอกนรินทร์ต้องผวากายลุกขึ้นนั่ง “แม่ครับพอก่อน ผมเสียว” “เห็นไหมลูก พอลูกได้รับสัมผัส ลูกก็บอกว่าเสียว แล้วต่อไปลูกก็จะติดใจ เพราะความเสียวในทางเพศมันก่อให้เกิดความสุขที่ลูกจะอธิบายไม่ถูกเชียวละ” เอกนรินทร์จ้องมองที่หน้าอกของแม่ จนอัญชลีสังเกตุได้ “ลูกมองนมแม่ทำไม อยากดูชัด ๆ ไหม แม่จะให้ดู” ว่าแล้วเธอก็ปลดกระดุมเสื้อนอนออกจนหมดแบะเสื้อออกปล่อยให้เต้านมขาวสล้าง อวบใหญ่หัวนมเม็ดน้อยเบ่งตัวชูชัน “ลองจับไหมลูก” เธอจับมือของเอกนรินทร์ให้สัมผัสกับความนุ่มนวลหยุ่นมือของก้อนเนื้อทั้งสอง เอกนรินทร์สัมผัสและกำขยำเบา ๆ “ลองจับลองบีบดูซิลูก เดี๋ยวแม่จะสอนให้ลูกได้รู้จักความสุข” “แม่จะให้ผมทำอย่างนายธงเหรอครับ” “อุ้ย ไม่หรอกจ๊ะ มันมีวิธีอื่นที่ทำให้เกิดความสุขได้” อัญชลีตอบลูกชาย แต่ในใจก็นึกเสียววูบขึ้นมาเมื่อลูกพูดนำเช่นนั้น (...เราจะกล้าเย็ดกับลูกหรือไม่ มันน่าลองดู คงไม่เป็นไรหรอกน่าเป็นการสอนให้ลูกรู้ เอาละแล้วแต่เหตุการณ์จะพาไปก็แล้วกัน...) อัญชลีคิดอยู่ในใจ แล้วก็กลับจากภวังค์เมื่อรู้สึกว่ายอดเต้าได้ถูกนิ้วของเอกนรินทร์บี้คลึง “อูยส์...ดีลูก...แม่เสียว...บีบเบา ๆ นะคะ” เอกกระเถิบร่างเข้ามาใกล้แม่มือทั้งสองตะปบสองเต้าไว้เต็มมือแล้วบีบขยำ อัญชลีก็เริ่มกระตุกรูดท่อนควยของลูกชายอีกครั้ง “เอกจ๋า แม่รูดควยให้อย่างนี้เอกชอบไหม” เอกนรินทร์เบิ่งตากว้าง เขาหูฝาดไปหรือเปล่าเขาได้ยินแม่พูดคำว่าควย ทำไมแม่พูดอย่างนั้น “แม่ แม่บอกว่ารูดอะไรนะเอกได้ยินไม่ถนัด” “ควยไงลูก แม่รูดควยให้ลูก ในเวลาเช่นี้ การพูดคำเรียกหาในทางเพศควรจะพูดกันตรง ๆ มันจะเกิดอารมณ์ดีนะลูก มองปากแม่ซิ แม่เรียกสิ่งที่อยู่ในกำมือแม่ว่า ค..ว..ย..” อัญชลีพูดช้า ๆ เอกนรินทร์มองปากแม่ ปากที่อวบอิ่มที่เคยพูดแต่คำหวานสุภาพ แต่ตอนนี้ปากอวบอิ่มนั้น ค่อย ๆ ห่อปากและคลายออกตามการเปล่งเสียง ควย ออกมาอย่างชัดถ้อยชัดคำ จริงอย่างที่แม่บอก เอกนรินทร์รู้สึกว่าอารมณ์เงี่ยนเริ่มทวีมากขึ้น และตัวเองก็อยากจะพูดหยาบ ๆ อย่างนั้นมั่ง “ลูกเสียวควยไหม” อัญชลีถามอีก “เสียวครับ ผมเสียวควย ผมจับนมแม่ แม่รูดควยผม ผมมีความสุขครับแม่” “ควยลูกใหญ่เกินตัวเชียวนะลูก แน่ะ แน่ะ จะทำอะไรแม่อีก ล้วงมือไปตรงนั้นทำไม” อัญชลีทักเมื่อรู้สึกว่ามือของลูกชายเริ่มคลำต่ำมาไปที่หน้าตักเธอแล้วล้วง มือเข้าไปที่หน้าตักเธอ “อยากจับอยากดูอะไรแม่บอกมาซิ” อ้า..อ้า..ผม..อยากดูตรงนั้นแม่ได้ไหมครับ” “ดูตรงนั้นน่ะตรงไหน อะไรพูดมานะ” อัญชลีทำตาดุ ๆ กับลูกชาย “ลูกอยากดูหีแม่ใช่ไหม” เธอถามอย่างตรง ๆ “ใช่ครับแม่ ผมอยากดูหีแม่ ผมไม่เคยเห็นหีผู้ใหญ่เลย” เอาอย่างงี้ ก่อนที่แม่จะให้ดู ลูกลองล้วงเข้าไปในกระโปรงแม่แล้วคลำดูก่อนซิ” เธอพูดพลางขยับขาออกเล็กน้อยเพื่อให้มือของลูกชายได้ล้วงเข้าไปได้สะดวก เอกนรินทร์ ลูบมือไปตามลำขาของเธอที่อยู่ภายใต้กระโปรงชุดนอนเบาบาง ค่อย ๆ ไต่ไปจนถึงหน้าขาแล้วกไปที่กลางหว่างขา เอกนริทร์สัมผัสกับขนหมอยดกแต่อ่อนนุ่มไม่สากมือเขาค่อย ๆ ลูบขนหมอยไปมาก่อนที่จะลงน้ำหนักกับฝ่ามือบดคลึงลงบนเนินเนื้อ เขากางมือออกกว้างเมื่อเกาะกุมเนินเนื้อนั้นได้เต็มมือ นิ้วกลางของเขาสัมผัสกับร่องรอยแยกของเนื้ออ่อนที่ขณะนี้เปียกเยิ้มไปด้วย น้ำที่ลื่นนิ้วเขา เอกนรินทร์ไม่หยุดที่จะขยับเขยื่อนมือและนิ้วไปตามเนินเนื้อและร่องแคม “เอ้า คลำไม่หยุดเชียวนะ” อัญชลีทักลูกชาย “ไหนบอกแม่ซิว่าหีที่ลูกจับอยู่เป็นยังไง” “ใหญ่ครับ ผมกางมือปิดไม่มิดเลย แล้วขนก็นุ่มมือดีจังครับ แต่มันมีน้ำลื่น ๆ ด้วย ผมเคยอ่านหนังสือบอกว่าถ้าผู้หญิงมีอารมณ์ทางเพศ จะมีน้ำเมือกออกมาทางช่องคลอด แม่มีอารมณ์เหรอครับ” “แหมลูกนี่ ก็ลูกทั้งล้วงทั้วควักอย่างงั้นจะให้แม่เฉยอยู่ได้ยังไง นี่แสดงว่าลูกเก่งนะที่ทำให้แม่มีอารมณ์ได้” “แล้วแม่จะให้ผมดูหรือยังล่ะครับ” “ดูอะไรลูกจ๋า” “ก็ดูหีของคุณแม่ซิครับ” “เอ้า เอาอย่างงี้ดีกว่า เรามาแลกกันดู ดีไหม เรามาแก้ผ้ากันทั้งคู่เลยดีไหม แล้วลูกอยากดูอะไร อยากจะให้แม่สอนอะไร ก็บอกมาเลย” ว่าพลางอัญชลีก็ลุกขึ้นปลดเปลื้องชุดนอนออกจากร่าง เอกนรินทร์ก็ไม่รอช้า ชั่วอึดใจ ร่างเปลือยของสองแม่ลูกก็ยืนอวดกันอยู่ที่ข้างเตียงนอน เอกนรินทร์ตลึงกับร่างของแม่ ร่างที่อวบสล้างผิวขาวเนียนจากการทนุบำรุงผิวของหล่อน หน้าอกใหญ่คล้อยเล็กน้อยแต่ปลายยังชูงอนปลายเต้าเป็นป้านแดงเรื่อ หัวนมเม็ดน้อยเป่งตัวพองชันจนเห็นได้ชัด ต่ำมาเป็นหน้าท้องที่อวบน้อย ๆ ตามวัยของเธอ แต่ที่น่าตื่นตาก็เป็นโคกโยนีกลางหว่างขาของเธอนั้นเองที่เป็นเนินโหนกโคก นูนกลีบแคมขาวสะอาดบนเนินเนื้อประดับด้วยขนหมอยดำขลับค่อนข้างดกแต่ก็ได้รับ การตกแต่ งอย่างเป็นระเบียบ เอกนรินทร์ตลึงมองอยู่ชั่วครู่ อัญชลีก็เข้ามาดึงร่างของเขาเข้าไปกอด สัมผัสระหว่างเนื้อต่อเนื้อเช่นนี้นับเป็นประสบการณ์แรกของเอกนรินทร์ที เดียว หน้าอกเขาเสียดสีกับเต้านมอวบขาวของแม่ ส่วนด้านล่างแก่นกายท่อนลำลึงค์ที่แข็งโชนก็ทิ่มแทงอยู่บนหน้าท้องของแม่ “เป็นยังไงลูก บอกแม่ซิ” อัญชลี ซึ่งบัดนี้อารมณ์ของสาวร่านสวาทได้เข้ามาครอบงำเธออีกแล้ว ท่อนควยแข็งที่ทิ่มแทงอยู่ที่หน้าท้องน้อยของเธอนั้น เธออยากจะให้มันมุดเข้าไปทิ่มทะลวงในรูหีที่คันยุบยิบของเธอเสียเหลือเกิน (ลูก ก็ลูกเถอะน่ะ เราจะสอนให้แกได้รู้จักเพศรสก่อนที่แกจะไปเรียนรู้เอง มันคงไม่ผิดอะไรหรอก) ความคิดของเธอเริ่มเข้าข้างตนเอง แล้วเธอก็โน้มคอของลูกชายเข้ามาประทับริมฝีปากอวบอิ่มเข้ากับริมผีปากของลูก ลิ้นค่อย ๆ แหย่แยงให้ริมฝีปากลูกเผยอออก แล้วลิ้นของหล่อนก็สอดเข้าไปในอุ้งปากลูกชาย ตวัดพันพัวกับลิ้นของเขา เอกนรินทร์ ผวากอดรัดเธอแน่นขึ้นอีก ริมฝีปากบดประทับจูบกับเธอ ลิ้นของเขาเริ่มเคลื่อนไหวไปมา อัญชลีค่อย ๆ ถอนลิ้นเข้ามาในอุ้งปากเธอ เอกนรินทร์พุ่งลิ้นตามเข้าไปในอุ้งปากของแม่บ้าง ลิ้นต่อลิ้นปากต่อปากดูดดุนกันไม่ลดละ อัญชลีถอยร่างออกมาเล็กน้อยมือสอดเข้าไปกำท่อนลำของลูกชายไว้เต็มกำมือ แล้วรูดเข้าออก เอกนรินทร์ ก็ทำตามโดยมือเขาก็ล้วงเข้าไปตะปบโคกหีของแม่ไว้เต็มมือ นิ้วเริ่มชอนไปไปตามร่องแคมหีที่เปียกเยิ้ม จนนิ้วผลุบเข้าไปในโพลงหี เอกนรินทร์ สอดใส่นิ้วเข้าไปตามที่ช่องทางที่เปียกลื่น “อุ้ย ลูกนิ้วเข้าไปในรูหีแม่แล้ว” แล้วอัญชลีก็เป็นฝ่ายผละออกเธออนหลังลงนอนกับที่นอนร่างขวางเตียงยกขาขึ้น ชันเข่ากับขอบเตียง แบะเข่าออกถ่างขากว้าง “มาดูใกล้ ๆ ซิลูก” อัญชลีส่ายสะโพกน้อย ๆ เป็นทีเชื้อเชิญ เอกนรินทร์ไม่รอให้ต้องเตือนเขารีบคุกเข่าที่หน้าเตียง ก้มหน้าไปใกล้เนินเนื้อที่แผ่กว้างกลีบแคมปริอ้าออกเล็กน้อย เอกนรินทร์ ใช้สองนิ้วแยกแคมหีออก เนื้อในสีแดงสดไม่คล้ำเลย น้ำเมือกเปียกชุ่มเป็นเงา หว่างกลางกลีบแคมนั้น มีติ่งเนื้อชูชันอยู่เมื่อเขาใช้นิ้วบี้ลงไปก็ปรากฏเม็ดในของติ่งเนื้อนั้น ปลิ้นออกมา คล้ายกับปลายหัวถอกของเขา “แม่ครับตรงนี้เม็ดอะไร” เอกนรินทร์ถามพลางใช้นิ้วเขี่ยไปมาที่ติ่งเนื้อนั้น อัญชลีเด้งก้นด้วยความเสียว “อูย ลูกจ๋า เม็ดแตดจ๊ะ อุ๊ย เขี่ยแล้วมันเสียว” “แม่ครับผมขอจูบที่หีแม่ได้ไหมครับ” “เอาซิลูก พ่อของลูกก็ชอบจูบหีแม่ เอาแม่แอ่นให้แล้ว” ว่าแล้วอัญชลีก็ยกก้นแอ่นโคกหีลอยขึ้นเกือบปะทะหน้าของเอกนรินทร์ที่ก้มลงไป พอดี เขาซุกหน้าเข้าไปที่โคกหนีจูบพรมไปทั่วเนินเนื้อ ลิ้นของเขาเริ่มชำแรกกลีบแคมซอกซอนแซะเล็มไปตามร่องแคม มันเป็นไปโดยธรรมชาติที่ปราศจากการสั่งสอน เอกนรินทร์ เล้าโลมด้วยลิ้นได้อย่างคล่องแคล่ว ไม่เว้นแม้แต่การดูดดุนไปที่เม็ดแตดสร้างความเสียวกระสันให้กับอัญชลี จนเธอต้องดึงร่างของลูกชายให้ขึ้นมาทาบทับกับร่างเธอ จับเอวของเขารั้งดึงขึ้นมาอีกจนเอกนรินทร์นั่งคล่อมอยู่บนอกเธอ เขาคุกเข่าคล่อมร่างเธอเพื่อไม่ให้น้ำหนักตัวทับร่างของแม่ อัญชลีจับท่อนควยลำเขื่องของลูกชายดึงเข้ามาปลายลิ้นของหล่อนไล้เลียไปทั่ว หัวถอกบาน เอกนรินทร์แอ่นเอวทิ่มควยเข้าไปอีก อัญชลีอ้าปากออกอมหัวถอกนั้นไว้ในอุ้งปาก ความเปียกชื้นของอุ้งปาก และความอ่อนนุ่มของริมฝีปากที่เริ่มดูดรูดลำควยของเขาเข้าออกช้า ๆ ทำให้เอกนรินทร์ต้องเกร็งร่าง ด้วยความไม่เคยพบพานมาก่อน “แม่ดูดควยผมเสียวจัง” “ชอบไหมจ๊ะ พ่อของลูกก็ชอบให้แม่ดูดควยให้” เธอเผยอปากพูดแล้วก็กลับอมรูดท่อนควยต่อไป มือไม่ว่างเว้นที่จะลูบคลำพวงกระโปกให้ลูกชายไปด้วย “ซี๊ด..อูย..แม่ครับ...ผม..เสียว..ทนไม่ไหวแล้ว...โอ๊ะ...” แล้วลำควยในอุ้งปากเธอก็เกร็งตัวขึ้นพองกระดุบ พร้อมกับฉีดน้ำเงี่ยนออกจากปลายควยพุ่งกระฉูดเข้าโพลงปากเธอ อัญชลีเม้มปากรูดดูดน้ำเงี่ยนของลูกชายกลืนลงคอจนหมดและไม่วายที่จะเลียทำ ความสะอาดให้กับหัวเงี่ยนแดงนั้นจนเกลี้ยง เอกนรินทร์ ถอยร่างลงนอนทาบประกบกับร่างเปลือยของแม่ อัญชลีจับใบหน้าของลูกเข้ามาบดจูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วก็ถอนปากออก "เป็นไงเอก ดีไหม รู้จักหรือยังว่าความเสียว กับความสุขเป็นยังไง” “โอ้โฮแม่ ยอดไปเลย แล้วเวลาแม่มีความสุขแม่มีน้ำออกอย่างนี้ไหมครับ” “มีจ๊ะแต่ไม่มากเหมือนของผู้ชาย” “อุ้ย ลูก ทำไมแข็งอีกแล้วล่ะ” อัญชลีต้องอุทานออกมาเพราะเนินโคกของเธอรู้สึกว่าถูกแท่งเนื้อบดเบียดไปมา อีกแล้ว แถมยังเสียดสีถูไถไปตามร่องแคมตามการขยับเขยื้อนของเอกนรินทร์ “เอาควยทิ่มหีแม่ทำไมแม่เสียวนะ” เอกนรินทร์ไม่พูดแต่ไม่หยุดที่จะเขยื่อนร่างให้ท่อนควยถูไปไปบนร่องแคม อัญชลี คันยุบยิบไปทั่วร่องรู ทำให้ต้องแหวกขากว้างแอ่นเนินโคกรับการเสียดสีของท่อนควย และแล้วจากความเปียกลื่นของร่องแคม ประกอบกับการเสือกท่อนควยทิ่มแทงอยู่ไม่หยุด ทำให้ปลายถอกจิ้มพรวดเข้าในรูหีจมถึงเงี่ยง “อุ๊บ” สองแม่ลูกร้องเกือบพร้อมกัน อัญชลียกขาทั้งสองก่ายไปที่สะโพกของลูกชายกดดันลงมาพร้อมกันเธอก็แอ่นเนิน โยนีขึ้นส่ายรับ ด้วยความชำนาญเชิงของสาวร้อนสวาททำให้ท่อนลำของลูกชายชำแรกรูหีของเธอเข้าไป ค่อนลำเกือบมิดลำยาว “เอกจ๋า ลูกเย็ดแม่แล้วนะนี่ ควยลูกเข้ารูหีแม่แล้ว ลูกอยากเย็ดแม่เหรอคะ” “อุ๊ย ผมไม่ตั้งใจ แม่มันเข้าไปแล้วเหรอมันคับบีบควยผมตุบ ๆ รูหีแม่บีบควยผมเหรอ ผมไม่อยากเอาออกเลย” “ไม่ต้องเอาออกลูกจ๋า เย็ดแม่เลยซิจ๊ะ เป็นผัวแม่อีกคนได้ไหม ควยลูกใหญ่ยาวดีจังแม่เงี่ยนอยากถูกเย็ด อูย กระเด้าจะอย่างนั้น จ๊ะ กระเด้าเข้าออกเขาเรียกว่าเย็ดจ๊ะ..ซี๊ด...” “กระเด้าอย่างงี้เหรอครับ” เอกนรินทร์ถามพลางก็กระดกตูดกระเด้าควยใส่รูหีแม่ไม่หยุด ฝ่ายอัญชลีก็กระเด้งรับบางครั้งก็ส่ายสะโพกร่อนให้ลำควยครูดผนังโพลงหี ซ้ายทีขวาที เอกนรินทร์เริ่มจับจังหวะได้ เขาก็กระเด้าเอียงซ้าย ขวา บางครั้งก็กดมิดด้ามจมควยให้เนินหีบดแน่นกับหนอกควย หมอยแม่ลูกพันกันสันควยเบียดเม็ดแตดพลิกไปมา อัญชลีใช้ขาโอบรอบเอวเอกนรินทร์ มือทั้งสองเหนี่ยวก้นให้ลูกชายกระเด้าเร็วและแรงขึ้น “ซี๊ด..เสียว อูย..ลูกจ๋า..ผัวจ๋า...แรง ๆ ค่ะ ซี๊ด..เสียว..” เธอครวญครางด้วยความลืมตัว ส่วนเอกนรินทร์นั้นขบกรามแน่นโหมแรงกระเด้าบั้นเอวรัวเป็นระวิง แต่ดูเหมือนจะไม่สะใจของอัญชลี เธอรัดร่างของลูกชายไว้แน่นแล้วพลิกกายขึ้นคล่อม เป็นฝ่ายนั่งยอง ๆ ขย่มหีใส่ตอควยของลูกชาย ท่านี้ทำให้เธอแกว่งไกวสะโพกโยกย้ายซ้ายขวา ขึ้นลง ให้ผนังหีเสียดสีท่อนควยได้สมความปรารถนาของหล่อน “อือม์ ซี๊ด..ดีไหมคะ มันควยไหม ลูกจ๋า” “มันซิครับ เมียจ๋า ซี๊.ด.. ขย่มแรง ๆ เลย ซี๊ด ผมน้ำจะแตกอกแล้ว..” “อุ้ย..รอเมียด้วย น้ำจะแตก..เหมือนกัน...ซี๊ด...โอย...ไม่ไหว..แล้ว...” อัญชลีขย่มก้นกระแทกหีใส่ควยหนัก ๆ แล้วซบลงทาบทับร่างลูกชายประกบปากหากัน โพลงหีขมิบตอดตุบ ๆ หลั่งน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมควย เอกนรินทร์รู้สึกถึงการตอดรัดของโพลงหีรัดรูดลำควยพลันน้ำเงี่ยนจากปลายควย ก็พุ่งกระฉูดเข้าโพลงหีที่กำลังตอดรัด ทำให้เหมือนกับโพลงหีได้ดูดรีดน้ำเงี่ยนออกจากลำควย เอกนรินทร์บดปากจูบโต้ตอบกับแม่จนน้ำลายเปียกเยิ้มมุมปากไปทั้งคู่ "แม่มีความสุขจังเลยลูกจ๋า...ซี๊ด..แม่เสียวมากเหมือนใจจะขาดอูย.."เธอบด ส่ายเอวไปมาโดยหุบขาเข้ามาเบียดชิดกันทำให้ในร่องรูของเธอบีบรัดควยของเอก แน่นขึ้น เอกลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังนุ่มเนียนของแม่จนไปหยุดมืออยู่ที่สะโพกผายงอนที่ เขาเคยแอบหลงไหลใฝ่ฝันมานาน บัดนี้มันเป็นจริงแล้วมันอยู่ภายใต้อุ้งมือของเขาแล้ว "เอกเหมือนกันครับแม่..เอกไม่คิดเลยว่าแม่จะให้เอกอย่างนี้..เอกรักแม่ที่ สุดเลยครับ.." อัญชลีหอมแก้มเอกทาบตัวลงไปซบหน้าที่ข้างใบหูของเอกกระซิบกระซาบคำรัก"รัก แม่อย่างไหนกันจ๊ะ..รักอย่างลูกรักแม่หรือรักอย่างชู้รัก..ดูสิควยแน่นอยู่ ในรูหีแม่อย่างนี้..แม่รักลูกจ๊ะ..รักลูกที่สุด ต่อไปลูกเอกต้องช่วยแม่นะจ๊ะอย่าให้แม่เหงาอีก" "ครับแม่..เอกรักแม่จะให้เอกเป็นอะไรของแม่ก็ได้...เอกตามใจแม่ครับ แล้วธงหล่ะครับแม่ แม่ยังจะเย็ดกับธงอีกหรือเปล่า"เอกเริ่มพูดอย่างไม่เขินอีกแล้วกับคำพูดตรง ๆ "ก็คงแล้วแต่จังหว่ะและโอกาสแม่คงยังตัดเขาออกไม่ได้หรอก เขาเคยกับแม่มาก่อน และธงก็นิสัยดีไม่รุ่มร่าม เขายังเป็นเด็กดีของแม่อยู่...เอกต้องเข้าใจแม่นะลูก..ที่แม่สัญญากับธงไว้ ว่าเราจะไม่เย็ดกันที่บ้าน...แม่กลัวเอกรู้แล้วเสียใจ..ตอนนี้เอกรู้แล้ว บางครั้งแม่ก็ต้องเย็ดกับธง ธงก็ทำให้แม่มีความสุขเหมือนกัน..เข้าใจแม่นะคะ..ธงเป็นผู้ช่วยของเอกอีกคน ไง..ถ้าเอกคนเดียวเอกสู้แม่ไม่ได้หรอก..แม่มีความต้องการมากเลยรู้ไหม.." "แล้วเอกเย็ดกับแม่นี่แม่จะให้ธงรู้หรือเปล่าครับ.." "ไม่สิ..เรื่องนี้ธงจะรู้ไม่ได้..ต่อไปแม่ว่าจะอนุญาตให้ธงเย็ดกับแม่ที่ บ้านได้บ้าง..ไม่อยากไปที่อื่นแล้วเดี๋ยวคนอื่นเห็นแม่เสียชื่อหมด..ได้ไหม ลูก" "ตามใจคุณแม่สิครับ..ดีเหมือนกัน เอกจะได้แอบดู.." "ควยของเอกเริ่มลุกขึ้นมาอีกเลือดแห่งความเซ็กและความต้องการสูงเหมือนแม่ "บ้า..เอกนี่เรื่องอะไรมาแอบดูแม่...อยากทำก็ทำเองสิ..แม่อนุญาตอยู่ แล้ว.อุ๊ย อุ๊ย อุ๊ย..ควยเอกลุกคับรูหีแม่อีกแล้ว..ซี๊ด...ยังไม่อิ่มอีกเหรอจ๊ะ..ลูกจ๋า ..อูย..เอกจะเย็ดแม่อีกเหรอ.." "เย็ดสิครับ.คุณแม่ของเอกสวยร้อนแรงน่าเย็ดออกอย่างนี้..เอกจะเย็ดแม่ทั้ง คืนเลย..." "ทั้งคืนเลยเหรอลูกขา..ผัวขา...เป็นผัวแม่นะ..เมียชอบเย็ด...ชอบให้ผัวเย็ด ค่ะ.."เอกกับอัญชลี ปล้ำฟัดเหวี่ยงเย็ดกัน และเย็ดกันทุกท่าทุกอย่างที่ปรนเปรอสวาทให้กับความเงี่ยนแล้วทั้งสองแม่ลูก ก็เปลือยกายนอนกอดก่ายกันหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: March 15, 2012, 11:15:36 am

Offline sin007

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 16, 2012, 08:38:51 am
ขอบคุณเรื่อง มันส์อารมย์ดี

อ่านแล้วของขึ้นดี

Offline bigkito

• Super Master Hero
Reply #3 on: March 18, 2012, 07:49:38 pm
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: March 21, 2012, 05:05:42 pm
Thank krub

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: March 26, 2012, 10:13:42 pm
 (1; (1; (1;