close buttonclose buttonclose button
นศ.สาว ฝึกงาน

นศ.สาว ฝึกงาน

หนูอยากลองของ · 16279

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 09, 2009, 10:00:54 pm

ผมขอเริ่มเรื่องเลยนะครับ และจะเล่าแบบสรุป เพราะบางทีผมอ่านของคนอื่นผมชอบที่จะอ่านหลักๆ ก็คิดว่าคนอื่นคิดเหมือนผมก็มีไม่น้อย ผมชื่อเอก ได้ทำงานในบริษัทแห่งหนึ่งแถว คลองเตย และที่บริษัทจะมี นศ.มาฝึกงานเป็นประจำ น้องที่ผมรู้จัดเธอชื่อ แนน น้องแนนเป็นคนสวย หุ่นดีและน่ารัก เรียกว่านมเป็นนม เอ็วเป็นเอว คนที่ทำงานอยากได้เธอทั้งนั้น ผมเองก็ไม่คิด พอดีที่ทำงานต้องไปต่างจังหวัด เธอก็ไปด้วย เพราะอยู่ในหน่วยงานเดียวกับผม ตอนไปก็คุยกันสนุก ผมก็เริ่มมีรุ้นเหมือนกัน พอไปก็ทำงานและสัมมนาตกตอนเย็น มีงานสังสรรค์ ผู้ใหญ่ที่บริษัทต่างอยากให้เธอมานั่งที่โต๊ะ เธอปฎิเสธ แต่ผมบอกว่าให้เธอไปนั่งเถอะ แป๊ปเดียว ...แล้วงานก็เริ่มไปและจบเอาตอน 5 ทุ่มกว่า ต่างคนต่างกินเหล้าเบียร์พอประมาณ เธอติดผมแจ...จนหลายคนอิจฉา..พอกลับห้องเราส่วนใหญ่ยังไม่นอนนั่งกินเหล้าเล่นไพ่กันตามปกติเวลาออกต่างจังหวัด เส่นสักพักน้องแนนก็มานอนตักผม ผมถือโอกาสเอาผ้าห่มมาห่มให้แนน สักพักเอามือสอดเข้าไปในผ้าห่มจับนมแนน...แนนมองแต่ไม่ว่าอะไร ผมได้ใจเล่นถือไพ่มือเดียวเลย...เพื่อนๆก็มาองแต่ผมไม่สนใจผมลูบหน้าอกเธอสักพักก็ดึงเสื้อเธอขึ้นแล้วรั้งชั้นในเธอด้วย ทีนี้ผมบีบหน้าอกและหัวนมเธอสบายมาก เธอปล่อยให้ผมทำเต็มที...โดยไม่มีอะไรมากกว่านั้น พองานที่ต่างจังหวัดเสร็จถึง กทม. ผมจะไปส่งเธอที่บ้านแถวโชคชัย4 แต่ก่อนกลับก็จับลูบเธอเต็มที่เลยถามว่าไปนอนกับพี่ปะ...เธอตกลง ผมเลยเข้าโรงแรมใกล้ๆ พอเข้าห้องเราต่างคนต่างถอดชุดออก โอ้ โฮ...เธอสวยจริงๆ นมเต่งตึงมาก...แทบอดใจไม่อยู่น้องชายผมตั้งเด่ตั้งนานแล้ว..เธอชวนเราอาบน้ำด้วยกัน สักพักเธอให้ผมอยู่นิ่งๆ แล้วเธอก็เอาลิ้นมาเลียตรงหัวหยักเจ้าน้องชายผมแล้วก็อม ดูด เลียอย่างช่ำชอง...แล้วก็ซอกเข้าๆๆๆออกๆๆๆเร็วๆๆ ผมกลัวหลั่งก่อนเลยชวนธอไปเตียง...ผมเลียเธอเอาลิ้นเลียติ่งเสียว...และดูด พร้อมกับห้อลิ้นแทงเข้าไปในหีเธอ เธอเรียก...ผัวขา...ดีจังเลย...ดูดหีและเม็ดแตดของมียแรงๆเลยนะจ๊ะ...โอ้ยย...ผัวขาดีจังเลยยยย...ผมแทงลิ้นเข้าไปไม่ยั้ง...และดูดเม็ดติ่งเสียวจนแนนกระตุก..ตัวสั่น..แนนจับผมนอนแล้วเธอก็ขึ้นมาขย่มผมเอง...นานมาก...ผมบีบหน้าอกแนน...ขยี้หัวนมอย่างเมามัน..(แนนเคยผ่านมาแล้วแต่หน้าตา และหุ่นเธอดีมาก แม้แต่นมและหัวนมเต่งตึงมากๆ) สักพักผมเปลี่ยนท่าให้เธอยืนตรงกระจก ยกขาข้างหนึ่งแล้วผมก็แทงจากด้านหลังท่านี้สุดๆ ผมเสียวมากๆ แนนเองก็ร้องคราง...ผัวจ๋า...เมียเสียวจังเลยย...หีเมียแน่นไปหมดเลย...ควยผัวใหญ่ดีจัง..พร้อมกับเธอเด้งสะโพกรับการแทงของผมอย่างชำนาญงาน ผมกระเด้าแนน มือข้างหนึ่งจับเอว มืออีกข้างบีบหน้าอสลัลบหัวนม..แนนร้องโอ้ยยยยย....น้ำเมียแตกอีกแล้ววว...เสียวหีจังงงงง...ร้องดังมาก..ผมเองเลยเปลี่ยนท่าให้เธอคลานท่าหมา...ท่านี้ผมกระแทกเต็มเหนี่ยว...ผมกระแทกหีแนนแรงมาก เธอก็ตอบรับได้อย่างเต็มที่...ผมโน้มตัวไปบีบหน้าอกเธอด้วย..แต่ที่ผมเห็นแนนเอามือหนึ่งของเธอลูบติ่งเสียวตัวเองเพื่อเพิ่มความกระสัน ผมเย็ดเธอท่านี้ประมาณ5-6 นาที ผมใกล้แตกแนนบอกว่าครั้งแรกให้แตกในปากเธอ แนนอยากกินน้ำรักของพี่...พอใกล้แตกผมดึงออกมาเธออ้าปากดูดกินอย่างอร่อย...แล้วก็อมของผมจนมิดปากแนน.. ผมเพลียจากการเดินทางก็เลยหลับไป ตอนผมหลับแนนก็เล่นควยผม อม..ดูด..เลียจนผมรู้สึกตัวผมก็ต่อยก2 กับเธอ...วันนั้นเราเอากัน 3ครั้ง....และหลังจากนั้นผมก็ได้กับเธอบ่อยๆ หากเพื่อนๆหรือสาวๆ

Offline nongnotja

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: December 17, 2009, 11:11:00 pm
แล่ม