close buttonclose buttonclose button
เมาแล้วเสียว

เมาแล้วเสียว

หนูอยากลองของ · 14933

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: December 09, 2009, 06:53:11 pm

เรื่องของผมเกิดขึ้นตอนที่ผมทำงานอยู่ที่บริษัทเก่า ก็มีการส่งเมล์หาโอเปอเรเตอร์ของที่บริษัทเธอเป็นผู้หญิงตัวเล็ก เราเมล์หากันได้สักระยะหนึ่ง ผมดูรู้ว่าท่าทางเธอจะแอบชอบผมอยู่เหมือนกัน แต่ผมก็ไม่คิดอะไร จนอยู่มาวันหนึ่งเราได้ไปกินเหล้าด้วยกันในครั้งแรกซึ่งเธอเมามาก และผมก็ได้ไปส่งเธอ จากนั้นมาครั้งที่สอง คราวนี้เลยบอกว่าอย่าดื่มให้มาก และผมก็ได้ไปซื้อยาแก้เมามาให้เธอด้วย พอนั่งกินในกลุ่มที่กินด้วยจนผมเมา ผู้ชายสามคน ผู้หญิงหนึ่งคน หมดไปสองขวด จำได้ว่าผมออกจากร้านที่นั่งกินเหล้าเกือบตีหนึ่ง แต่คราวนี้ผมขับรถไม่ค่อยไหวเพราะเมามาก ผมขับไปจนเกือบจะถึงที่พักเธอ ก็บอกเธอว่าผมขับไม่ไหวแล้ว เพราะว่าเมามากและต้องขับกลับ ตาก็ลืมไม่ค่อยจะขึ้นแล้ว แต่ตอนนั้นก็ไม่ได้คิดอะไร แต่พอเธอบอกว่าถ้าไม่ไหวก็นอนที่โรงแรมแถวนั้นก็ได้ ซึ่งก็เป็นโรงแรมที่รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นโรงแรมที่ไม่ใช่ม่านรูด แต่เป็นที่รู้กันว่าราคาไม่แพงมาก ผมรู้ได้ทันทีว่าคืนนี้คงมีอะไรแน่บวกกับด้วยความเมาก็ไม่อยากขับกลับอยู่แล้ว พอถึงโรงแรมก็จอดรถในที่จอดข้างโรงแรม ด้วยความเมาผมก็หันไปจูบเธอ เธอก็รับจูบผม จูบผมอย่างหื่นกระหาย เราแลกลิ้นกันโดยไม่ได้สนใจว่าตอนนี้เราอยู่ที่ไหน สักพักผมถอนปากออกแล้วหันไปมองนอกรถ ปรากฏว่ามียามที่อยู่ที่ป้อมคอยดูรถมองดูผมอยู่ ตอนนั้นตกใจมาก แต่ด้วยความเมาเลยทำให้หน้าด้านไม่ได้สนใจอะไรแล้วก็ชวนกันลงจากรถเข้าไปเช็คอินที่โรงแรม พอเข้าห้องในโรงแรมเธอก็เข้าห้องน้ำไปสักพักแล้วออกมา ผมก็เข้าไปบ้าง เมื่อผมออกมา เธอนอนรออยู่ที่เตียง ผมก็ไม่รอช้าเข้าไปนอนจูบเธอ เธอจูบริมฝีปากผมจนปากผมเจ็บส่วนผมก็พยายามใช้ลิ้นแบบที่เรียกว่า เฟรนช์คิส ในขณะที่มือของผมก็เริ่มพยายามถอดเสื้อเธอออก แต่ว่าเสื้อเธอเป็นแบบมีเชือกไขว้อยู่ข้างหลัง ทำให้ผมถอดยากมาก เธอก็ช่วยผมถอด ทำให้ผมรูดเสื้อเธอขึ้นเหนือหัวจนถอดออกได้ ผมก็ได้เห็นบราสีน้ำเงินอยู่ตรงหน้า ผมเริ่มเอามือสอดเข้าไปหลังเธอเพื่อปลดตะขอออก ตัวเธอเล็กหน้กอกสมส่วนกับตัวกำลังดีไม่มีไขมัน ผมคาดว่าหุ่นเธอน่าจะประมาณ 33-24-35 ได้ ผมก็คลึงหน้าอกเธอสักพักพร้อมกับดูดหน้าอกเธอ พร้อมกับมือของผมอีกข้างก็สอดไปที่หลังเธอเพื่อควานหาซิปกระโปรง ผมใช้เวลาอยู่นานควานหาดูว่าอยู่ด้านข้างหรือเปล่าก็หาไม่เจอ จนในที่สุด ผมจึงเลิกที่จะหาแล้วก็ใช้วิธีถลกกระโปรงเธอขึ้นแทนจนเห็นกางเกงในสีเดียวกับบรา แล้วผมก็ถอดกางเกงในเธอออกโดยที่มีกระโปรงค้างอยู่ที่เอวเธอ ผมมองดูส่วนล่างของเธอ ขนเธอค่อนข้างเยอะและแข็ง แล้วก็ก้มลงใช้ลิ้นกับเธออยู่พักหนึ่งจนน้ำเธอแฉะ ในจังหวะนี้ผมได้ถอดเสื้อผ้าของผมเองออกไปหมดแล้ว และผมก็ลุกขึ้นมาจับของผมจ่อที่ของเธอ ผมกดไปได้นิดเดียวก็เข้าได้สะดวกเพราะของเธอก็แฉะอยู่แล้วบวกกับเธอคงมีแฟนอยู่แล้วถึงแม้ว่าของผมจะใหญ่เมื่อเทียบกับหุ่นเธอ จากนั้นผมก็เริ่มขยับเข้าออกในท่าคุกเข่าโดยที่ผมจะดึงออกให้เกือบหลุดแล้วดันเข้าไปจนสุด ทุกครั้งที่ผมดันเข้าไปจนสุดเธอจะร้องเสียงดังว่า โอ๊ยพี่หนึ่ง...โอ๊ยพี่หนึ่ง ตลอดเวลา หน้าเธอเหยเก ได้อารมณ์ดีจริงๆ ตอนนั้นผมเมามากทำให้ไม่ค่อยจะเสียวซักเท่าไหร่ แต่ได้อารมณ์ดีมากๆ เธอร้องดังมากจนผมกลัวว่าห้องข้างๆจะได้ยิน ผมทำอยู่นานมาก จนเปลี่ยนท่าจับเธอให้นอนคว่ำในท่าด๊อกกี้แล้วซอยไปซักพัก ก็เริ่มเปลี่ยนมาให้เธออยู่ข้างบนบ้าง เธอก็ขยับตัวไปมาซักพักแต่ไม่ค่อยเร่าร้อนซ้กเท่าไรเหมือนยังอายผมอยู่แต่ก็ทำด้วยความเต็มใจ มือผมก็คลึงนมเธอตลอด แล้วเธอก็ถอนตัวออกมาก้มลงใช้ลิ้นกับมังกรของผม อมเข้าออกได้ซักพักก็พูดว่า โหตายแน่เลยคืนนี้ เธอคงคิดว่าทำไมผมมันไม่เสร็จซักที ผมเลยจับเธอนอนหงายเสียบในท่าเบสิคจับขาเธอพาดข้อศอก มือผมก็สอดเข้าใต้ต้นคอเธอ พร้อมกับก้มหน้าดมกลิ่นหอมจากผมเธอ ร่างของเราสองคนแนบชิดกัน แล้วผมก็ขยับเข้าออกอยู่ซักพัก ก็เริ่มรู้ว่าตัวเองวันนี้คงไม่เสร็จแน่เพราะเมามาก จนถอนออกมาแล้วก็นอนกอดกัน เธอคงเพลียมากเพราะมันเกือบสว่างแล้ว จากนั้นผมก็นอนในท่าที่ผมนอนกอดเธอจากข้างหลัง ได้ยินเสียงเธอคราง ฮือๆ เหมือนหลับไปจนเช้าน่าจะประมาณสิบโมงผมตื่นขึ้นมา จากที่เมาอยู่ก็เริ่มดีขึ้นพร้อมกับความเงี่ยนหลังความเมา จึงเริ่มลูบคลำเธออีกครั้ง และไซ้ซอกคอจากด้านหลัง มือผมก็คลึงนมเธอ แล้วก็เริ่มขยับตัวดันขาเธอขยับนิดนึงเพี่อให้เจ้ามังกรของผมสอดใส่เข้าไปได้ พลุบเข้าไปเลย เพราะมันมีน้ำของเธอจากเมื่อคืนค้างอยู่แล้ว ผมเริ่มขยับเข้าออกเธอก็ร้องอือๆ ตามจังหวะ แล้วก็เปลี่ยนมาในเบสิค คิดว่าคงไม่ไหวแล้วตอนนี้ก็เลยซอยถี่ยิบกระหน่ำซะด้วยความมัน จนผมใกล้เสร็จผมก็ปล่อยเข้าไปข้างในเธอ โดยไม่คิดถึงเรื่องว่าจะท้องหรือไม่เพราะยังเมาค้างอยู่ แล้วเธอก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ สุดท้ายผมก็ลงไปเช็คเอ้าท์ออกจากโรงแรม วันนั้นพอดีผมลาพักร้อนอยู่แล้ว แต่เธอต้องลาป่วยเพราะมันเกือบเที่ยงแล้วไปทำงานไม่ทัน

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 19, 2009, 11:07:59 pm
 (1; (1; (1;

Offline 1jz

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 22, 2009, 02:25:38 pm
ขอบใจนะ (28;