close buttonclose buttonclose button
เป็นพี่น้องต้องรักกัน...3

เป็นพี่น้องต้องรักกัน...3

kkduy · 33836

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kkduy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
สำหรับพรนะแม่ยิ่งกว่าจับกว่าล้วงพร
ยังไม่ว่าเลยอยากรู้เหมือนกันว่าเวลาผู้ชายจับแล้วจะเป็นอย่างไร...พรพูด
อย่างนั้นผมได้โอกาสเลยกอดและล้วงจับนมน้องพร..เต็มมือ..ดีแล้วพรงั้น
มาขอพี่จูบพรหน่อยสิ..น้องพรหันหน้ามาเผยอปากรับจูบผมทันที...เราจูบ
แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มน้องพรบิดตัวแอ่นเข้าหาผมอย่างสยิว...ขณะที่มือ
ขวาของผมก็ลูบไล้สะโพกหนั่นแน่นของแม่อยู่ข้างหลังพี่มลพี่สมไม่เห็น...
ผมรับรู้ว่าแม่แอ่นสะโพกขึ้นเพื่อให้ผมล้วงเข้าไปในร่องก้นได้สะดวกขึ้น..
พอผมหันมาจากจูบน้องพร..ก็เห็นพี่สมกำลังจูบพี่มลอย่างเมามันเช่นกัน
แถมยังล้วงมือเข้าจับนมพี่มลในเสื้ออีกแม่นั่งหันหน้ามาทางผมสายตา
หยาดเยิ้มเชิญชวนผมจึงหอมแก้มแม่แล้วเลื่อนมาประกบปากจูบ...ซึ่งแม่ก็
ตอบรับอย่างกระหาย..จูบแม่ร้อนแรง..เต็มไปด้วยลีลายและชั้นเชิง..แม่ถอน
ปากจากผมแล้วว่า ดีจังเลยชัย..ลูกจูบเก่งไม่เบา..เล่นเอาแม่สยิวได้เหมือน
กัน..อูย...ชัยล้วงอะไรแม่เสียวจัง..ซีด...แม่ขยับนั่งบนขาเพื่อให้ผมล้วงถนัด
ขึ้นแต่เป็นการล้วงจับนอกผ้าถุง..เท่านั้นเพียงผมสัมผัสหีของแม่นอกผ้า
เท้านั้นก็รู้ว่าหีแม่ใหญ่ไม่ใช่เล่นมิน่าหล่ะแม่ถึงมีท่าทางเซ็กซี่ร้อนแรง
ตลอดเวลาเพราะผมได้ยินเขาเล่ากันว่าคนหีใหญ่เป็นคนเซ็กจัด..น้องพรที่
นั่งอยู่ข้าง ๆ ผม คงเดาออกว่าผมกำลังล้วงหีแม่อยู่อย่างรู้ใจว่าผมอยากทำ
อะไรกับแม่มากกว่าจึงผละจากผมไปซบอกพี่สมแล้วขอแบ่งจูบพี่สมจากพี่
มลบ้าง..ซึ่งก็สมใจพี่สมพอดีเพราะพี่สมไม่เคยกับน้องพรมาก่อนเลย...ผม
จึงหันมาโอบซ้อนข้างหลังคุณแม่...มือช้ายล้วงเข้าไปจับพวงนมแม่เต็มอุ้ง
มือมือขวายังลูบไล้อยู่ตรงร่องก้นลูบไล้กลีบแคมหีอวบหนาของแม่ไปด้วย
แม่เอนตัวลงกึ่งนอนกึ่งนั่งพาดตักของผมหันหน้ามารับจูบของผมอีกอย่าง
ดูดดื่ม..น้องพรนั้นถึงกับถลกเสื้อขึ้นให้พี่สมฟอนเฟ้นดูดเต้านมอวบสล้างทั้ง
สองข้างสลับกันไปมา..พี่มลก้าวหน้ากว่าตอนนี้ฟุบหน้าเข้าตรงหว่าขาพี่
สมงัดควยพี่สมออกมาดูดเลียอย่างอร่อย...อูย...ลูกจ๋าแม่เสียวสนุกจัง...เรา
จะหยุดไม่ได้แล้วนะนี่...แม่เริ่มมีอารมณ์แล้วนะ..หยุดไม่ได้ก็ไม่ต้องหยุดสิ
แม่ปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยถึงไหนถึงกัน...ดูพี่มลพี่สมน้องพรสิจะเย็ดกันอยู่
แล้ว..แม่หันไปมอง..อูย...พี่น้องกันเย็ดกันเองเหรอ..นี่...ตายแล้วแม่จะทำยัง
ไง...ผมเองก็เงี่ยนสุดทนจึงบอกไปว่า...แม่ก็ให้ลูกเย็ดหีแม่บ้างสิ..เย็ดกัน
แล้วจะได้หายเงี่ยน..ผมเงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้ว...แม่ให้ผมเย็ดนะหีแม่ใหญ่
น่าเย็ดที่สุด....ซี๊ด...เอางั้นเหรอลูก...ลูกอยากเย็ดหีแม่เหรอ...แม่เองก็เงี่ยน..
เอาก็เอาแม่ยอมแล้ว...วันนี้ให้มั่วไปเลยก็ดีเหมือนกัน...พี่น้องแม่ลูกเย็ดกัน
ให้มันไปเลย...แม่ลุกขึ้นจากตักผมอย่างตัดสินใจ...พอก่อนเถอะลูกเราเข้า
บ้านกันดีกว่า...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า..เราเข้าไปสนุกกันในบ้านของเราให้
มันมั่วไปเลย...แม่ก็อยากลองเซ็กหมู่เหมือนกันในห้องเดียวกันเย็ดกัน
หลาย ๆ คน..ไปลูก ทุกคนเห็นด้วย...จึงลุกขึ้นพากันเดินขึ้นบ้านไม่สนใจ
เหล้าและอาหารที่ยังเหลืออยู่...เข้าบ้านแล้วปิดประตูปิดหน้าต่างจนหมด
แล้วเราก็หันมาหากันทันที..ผมดันแม่ไปยืนพิงข้างฝา..แล้วทรุดตัวลงมุด
เข้าไปในผ้าถุงของแม่จูบไซร้ตั้งแต่น่องเรื่อยขึ้นมาจนถึงขาอ่อนดันขาแม่ให้
ถ่างออกซึ่งแม่ก็ไม่ขัดขืนขาแม่ผิวยังเนียนสวยผมจึงจูบไซร้เลียขึ้นไปเรื่อย
ๆ ได้ยินเสียงแม่คราง..ชัยทำอะไรแม่...อูย..ดีจังแม่เสียวไปหมดแล้ว....ซี๊ด..
ลูกจะเลียหีแม่เหรอ...เลียเลยลูกเป็นไงน้ำหีแม่อร่อยไหม..เสียแม่พร่ำครวญ
ผมลากลิ้นผ่านร่องหีของแม่ที่น้ำหีหลั่งเยิ้มออกมา...จนปลายลิ้นสะดุดกับ
เม็ดแตดแดงผมจึงอ้าปากอมและดูดจุ๊บ ๆ แม่ยิ่งเด้งเอวแอ่นหีอัดหน้าของ
ผมมากยิ่งขึ้น..ตอนนี้ไม่รู้เสียงครางของใครเป็นของใครระงมสับสนกันไป
หมด...แม่ถอดผ้าถุงออกมือผมล้วงขึ้นมาจับนมเคล้นอย่างเมามัน..จนแม่
จับไหล่ผมดึงให้ลุกขึ้นผมจึงไซร้ต่อขึ้นมาที่หน้าท้องแบนราบของแม่จนถึง
สองเต้าเต่งผมสลับดูดซ้ายขวาก่อนเลื่อนขึ้นประกบปากแม่จูบอย่างดูดดื่ม..
แม่ไม่เบาเลยล้วงมือจับควยผมกระทอกไปมา..พลางจับปลายควยเขี่ยร่อง
หีที่น้ำเงี่ยนเยิ้ม....ไม่ไหวแล้ว..ผัวขา..เย็ดเมียเลย..นะ..ซี๊ด..เอาท่านี้แหล่ะ...
กระเด้ามาเลย..เมียจ่อรูหีให้แล้ว...แม่ใช้สรรพนามเมียผัวกับผมเลย ได้ยิน
อย่างนี้ทำให้อารมณ์เงี่ยนของผมพุ่งขึ้นไปอีก ผมจึงกระเด้าเอวเบา ๆ ให้
ควยมุดเข้ารูหีแม่มิดเงี่ยง...ผมรู้สึกใครจับคลึงลูกกระโปกอยู่หันมามองจึง
เห็นพี่มลจ้องมองควยผมที่มุดเข้ารูหีแม่..อยู่อย่างเงี่ยนจัดเหมือนกันมือ
หนึ่งของพี่มลก็ล้วงรูหีไปด้วย..ข้างฝ่ายพี่สมกับน้องพรก็เห็นพี่สมกำลัง
กระเด้าเย็ดน้องพร..ในท่ายกล้อเอาขาพาดบ่าข้างหนึ่งแอ่นหีมาทางที่เรา
อยู่จึงมองเห็นควยมุดเข้ารูหีอย่างถนัด..ควยพี่สมถูกรูหีน้องพรคาบคาไว้
สองแคมหีน้องพรปลิ้นเข้าออกตามจังหว่ะกระเด้าน่าดูยิ่ง..ขณะเดียวกันรูหี
ของแม่ที่ผมกระเด้าเย็ดอยู่ก็ตอดควยแรงเป็นจังหว่ะสองแคมอวบหนาปลิ้น
เข้าออกเม็ดแตดคาบคาอยู่บนสันควยปลิ้นไปปลิ้นมา..อูย..ชัย..ควยชัยคับรู
หีแม่ดีจัง...กระเด้าช้าอย่างนี้มันครูดข้างในรูหีเสียวจัง...ซี๊ดแม่จะยืนไม่ไหว
แล้วชัยจ๋า...ได้ยินแม่พูดดังนั้นผมจึงโอบสองมือช้อนสะโพกแม่ไว้..ไม่วายที่
จะเอามือแหย่รูก้นแม่ไปด้วยทำให้แม่เสียวหนักยิ่งขึ้นอีก...แม่ยกขาขึ้นมา
เกี่ยวรอบเอวผมไว้ผมจึงอุ้มแม่กระเด้าเย็ดไปด้วย...ซี๊ด...ท่านี้ดีจังเลยชัย...
ควยมันรูดเม็ดแตดแม่ด้วย...เสียวอร่อยจัง...ชัยอร่อยควยหรือเปล่า..รูหีแม่
เย็ดมันไหม...มันที่สุดเลยแม่จ๋า...รูหีแม่ตอดควยผมแรงจัง...ผมจะไม่ไหว
แล้ว..ขณะนั้นพี่มลก็เข้ามากอดผมข้างหลังเอานมเอาหีมาถูข้างหลังผม
ด้วย..มันทำให้เราสุขยิ่งขึ้น...ผมอุ้มแม่กระเด้ามาวางลงข้าง ๆ น้องพรที่พี่
สมกระเด้าเย็ดอยู่...และกระหน่ำกระเด้าอย่างแรงด้วยความเสียว..แม่หัน
ไปถามน้องพร..เป็นไงบ้างพรให้พี่สมเย็ดมันดีหรือเปล่า...ซี๊ด...มันจังเลยค่ะ
แม่ขาพรอร่อยรูหีจัง..เย็ดกันอร่อยอย่างนี้เอง...รู้งี้พรให้พี่ชัยพี่สมเย็ดตั้งนาน
แล้ว...อูย...กระเด้าแรง ๆ..เลยพรทนได้..มันอร่อยรูหีที่สุดแล้วแม่จ๋า....แม่คง
ไม่ทันใจที่ผมกระเด้าเย็ดจึงลุกขึ้นผลักให้ผมนอนแทน...ชัย..นอนลงแม่จะ
กระเด้าเย็ดเอง..เอ้ามลไปอ้าหีคร่อมหน้าให้ชัยมันเลียหีให้สิจะได้บรรเทา
เงี่ยน..เดี๋ยวแม่ขอเย็ดเสร็จก่อนแล้วมลค่อยเย็ด..อูย..เงี่ยนจัง...คืนนี้เย็ดกัน
ทั้งคืนเลยนะลูกนะ...แม่บอกพลางอ้าหีคร่อมสวมควยผมลงมาผมเด้งเอว
ส่งควยเข้ารูหีพรืดเดียวมิดด้าม..จนแม่ร้อง...ว้าย...หีแหกแล้ว...ผมไม่ทันพูด
อะไรพี่มลก็มานั่งคร่อมหน้าผมสองมือแหกแคมหีหย่อนลงมาที่ปากผมจึง
แลบลิ้นเลียตวัดกลางร่องจนถึงเม็ดแตด..พี่มลเด้งเอวหนีแล้วเด้งสู้มาใหม่
อัดหีกับปากของผมจนแทบหายใจไม่ออก....ได้ยินเสียงน้องพรคราง..ออก...
ออก...แล้วพี่จ๋า...พี่สมกระเด้าอีกสองทีก็อัดควยกันหีน้องพรแน่น..สักพัก
ถอดควยออกมาพี่สมควยยังไม่หดแสดงว่าน้ำยังไม่ออก...พี่สมนี่เอาทนดีผม
คิดในใจ...พี่สมคงหันมาเย็ดพี่มลต่อ..แต่ผมคาดผิด..พี่สมกลับเข้าประกบ
ด้านหลังของแม่...ได้ยินพี่สมบอกว่า..แม่..ผมขอเย็ดรูตูดแม่นะ...อุ๊ยไม่เอา
สมแม่กลัวเจ็บ...อะไรรูหีมีไม่เย็ด..เดี๋ยวให้ชัยเย็ดเสร็จก่อนแล้วค่อยเย็ดต่อก็
ได้...แต่พี่สมไม่ฟังเสียง..น่าแม่ลองดูแล้วแม่จะรู้ว่าเวลามีคนเย็ดรูตูดกับรูหี
พร้อมกันแล้วมันจะเสียวซ่านขนาดไหน..เห็นสะโพกแม่ใหญ่ตูดขาว ๆ
อย่างนี้แล้วอดใจไม่ไหว..แม่แอ่นก้นหน่อยสิ..อย่าเกร็งนะ..แม่คงขัดขืนไม่ได้
แล้วเพราะพี่สมอัดควยเข้ารูตูดแม่เสียแล้วแม่หยุดกระเด้าผมพักหนึ่ง...
หน้านิ่ว..
.พอดีกับพี่มลเกร็งหลั่งน้ำหีออกมาเต็มปากผม..ผมจึงดูดเลียกลืนจนหมดพี่
มลจึงลุกออกจากหน้าผมนอนลงข้างน้องพร...แม่ทาบตัวลงมาซบอกผม..
ร้องครวญครางด้วยความเสียวสุดประมาณ...อูย...ซี๋ด...ใจจะขาดแล้วลูก
จ๋า....โอย...ลูกสองคนรุมเย็ดแม่...เสียวทั้งรูหีรูตูดใจแทบขาดแล้ว...ไม่ไหว
แล้วผัวขา...น้ำจะ..แตก...แตก...แล้ว...แม่เกร็งตัวขมิบรูหีตอดควยผมอย่าง
แรง...ผมเองสุดทนไหวจากแรงตอดภายในหีของแม่จึงต้องพุ่งน้ำเงี่ยน...เข้า
สู่มดลูกของแม่อย่างมากมาย....แม่กอดและควานปากหาปากผมจูบอย่าง
ร้อนแรง...พี่สมชักควยออกจากรูตูดของแม่ปล่อยน้ำพุ่งออกมาข้างนอก
เลอะหลังแม่เต็มไปหมด..แล้วพี่สมกลิ้งลงซบอกพี่มลที่นอนอยู่ข้าง ๆ แม่ลุก
ขึ้นหยิบผ้ามาเช็ดหีจนสะอาดแล้วมาเช็ดควยให้ผมด้วยพี่มลกับน้องพรก็
หยิบผ้ามาเช็ดเหมือนกันเราทั้ง ห้าคน..ตอนนี้ลุกขึ้นมานั่งล้อมวงกันมองดู
ซึ่งกันและกัน..พี่มลน้องพรยังเป็นสาวเต่งตึง..ผิวขาวผ่อง..แม่ซึ่งอายุ
มากกว่าก็ไม่ด้อยกว่าเท่าไหร่เลย...แม่ยังสวยนมแม่จะคล้อยไปบ้างหัวนม
คล้ำนิดหน่อยแต่ยังดูเด้งดึ๋งมีสปริง..พี่มลกับน้องพรนั้นหัวนมเป็นสีชมพู
แดงระเรื่อ..ส่วนหีทั้งสามคนโคกใหญ่ไม่แพ้กันเลย..แม่นั้นดูจะหมอยดก
กว่าใคร...พี่มลรองลงมา..น้องพรหมอยพรอมแพรมเท่านั้นทำให้เห็นเนินหี
ขาวผ่อง..ดูทั้งสามคนแล้วเซ็กซี่ชวนเย็ดไปคนละแบบ...แม่ใจแทบขาดเลย
ลูกเอ้ยถูกเย็ดทั้งรูหีรูตูดพร้อมกัน..ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่แม่มีความสุขที่สุดใน
ชีวิต..ลูกหล่ะว่าไง..มลกับพรสนุกมั๊ยเย็ดกันมั่ว ๆ แบบนี้...พรตอบว่า..ที่สุด
เลยค่ะแม่...เย็ดกันมันอร่อยมีความสุขอย่างนี้นี่เอง..มิน่า
มิน่าหล่ะคนถึงชอบเย็ดกันนัก...พี่มลเสริมขึ้นบ้าง..พี่รู้มาตั้งนานแล้วหล่ะว่า
เย็ดกันสนุกแค่ไหนแต่ก่อนมีแต่หลบ ๆ กลัวแม่ด่าว่าพี่น้องเย็ดกันเองตอนนี้
ค่อยสบายใจหน่อย..เพราะยิ่งกว่าพี่น้องแม่ลูกก็ยังเย็ดกันด้วย..ต่อไปเราเย็ด
กันให้สนุกไปเลยนะแม่นะ...ใครจะเย็ดกับใครก็ได้...เอาเลยลูกตามสบาย
เถอะ...ลูกมีความสุขแม่เองก็มีความสุขด้วย...แม่จะบอกให้อย่างหนึ่งนะลูก
คงไม่ว่าอะไรแม่..ตอนนี้แม่เหมือนเป็นกะหรี่ด้วย..ในเมืองแม่นอนกับแขก
ด้วย..ได้เงินด้วยสนุกด้วย...สมไม่ว่าอะไรแม่อยู่แล้วเพราะรู้กันอยู่ เหลือแต่
มล,ชัย,และพรลูกว่าอะไรแม่หรือเปล่าหล่ะ...พี่มลหันมามองแม่หน้าตื่น..
เหรอแม่..ดีจัง..แม่มีคนเย็ดกับแม่หลายคนมั๊ย....เล่าให้ฟังบ้างสิ...อ้าวเป็นงั้น
ไปมลนึกว่าจะว่าแม่ไม่ดีกลับอยากรู้อีก..เอาเถอะถ้ามลอยากรู้แม่จะพามล
ไปกับแม่ด้วยดีมั๊ย...พรหล่ะเอามั๊ยลูก...สนุกด้วยได้เงินด้วย..แม่จะเป็นคน
เลือกแขกให้เอง...เอาที่สะอาดไว้ใจได้จริง ๆ พี่สมเห็นดีด้วยจึงบอกว่า..ดี
เหมือนกันนะแม่...เราไปอยู่ในเมืองด้วยกันเลย...ตอนแรกเราเช่าบ้านอยู่สัก
หลัง...เก็บเงินได้แล้วค่อยมาสร้างบ้านใหม่เราที่นี่...หรือที่ไหนก็ได้ที่คนไม่
รู้จักเรา...พรตื่นเต้นขึ้นมาทันที..ดี..ดี...เอาเลยนะแม่กลับไปคราวนี้ให้เราไป
ด้วย...บ้านเรานี่ปิดไว้...ไม่ทำแล้วสวนเสินไม่เห็นสนุกเลยไปเป็นอยู่กับแม่ดี
กว่า..กลางวันพรไปเรียนหนังสือกลางคืนพรก็ทำงานกับแม่นะแม่นะ..เอา
อย่างนั้นเหรอลูก สมกับชัยหล่ะ ว่าอะไรหรือเปล่า ถ้าจะมีคนอื่นมาเย็ดแม่
กับน้องเรา พี่สมหอมแก้มแม่แล้วกอดจับนมแม่คลึงเบา ๆ ไม่ว่าอยู่แล้วแม่..
เรื่องเย็ดกัน เราทุกคนชอบกันอยู่แล้วถ้าเย็ดกันแล้วมีความสุขด้วยได้เงิน
ด้วยมันยิ่งดีใหญ่ จริงมั๊ย ชัย แน่นอนเลยพี่..มะ คืนนี้เรามาฉลองด้วยการ
เย็ดกันให้หมดแรงไปเลย..ตะกี้ตอนเย็ดกันแม่เรียกฉันว่าผัว-เมีย..เราทั้งหมด
เป็นผัวเมียกันเลยดีกว่า..ผมบอกไป ทุกคนยิ้มอย่างหวานชื่น พี่สมบอกว่า
เอาอย่างนี้เดี๋ยวให้เมียหีใหญ่ขึ้เย็ดของเราทั้งสามคน โก้งโค้งเรียงกัน แล้ว พี่
กับชัยสลับเย็ดไล่กันไปเลยมั๊ย..ดี..ดี…ดี..ทุกคนตอบรับ แล้วแม่พี่มลและน้อง
พร ก็โก้งโค้งเรียงกันส่ายตูดขาวผ่องทั้งสามยั่วเราสองคน แอ่นก้นเห็นแคมหี
ปลิ้นย้อยมาด้านหลังปากรูหีตีบอ้าเพยิบ..เป็นภาพที่น่าดูน่าเย็ดอะไรอย่าง
นั้นแล้วคืนนั้นเราก็สับเปลี่ยนเย็ดกันอีกจนหมดแรงหลับไป

Offline lek nakai

• *
    • เสียว: 1
 (1;ขอบคุณมากครับ (007; (007;

Offline darkofangel

• Newbie
  • *
    • Email
ขอบคุณค้าบ

Offline bigkito

• Super Master Hero
ขอบคุณคับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
น่ารวมเป็นตอนเดียวเลยนะท่าน

Offline saichomngam

• Full Member
    • Email
 (007; (007;สุดยอดเลยขอบคุณมาก (007; (007;

Offline iphone

• *
    • Email
thank you (23; (23;

Offline tumcia

• Hero Member

Offline tumcia