close buttonclose buttonclose button
เรื่องเสียวๆที่มากับน้ำท่วม1

เรื่องเสียวๆที่มากับน้ำท่วม1

pdy · 39665

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
ช่วงนี้โรงเรียนผิดยาวเลย เพราะผลพวงมาจากน้ำท่วมหลายจังหวัด หนึ่งในนั้นคืออยุธยานี่เอง บ้านญาติผมอย่รมแม่น้ำเสียด้วย ช่วงที่ผมไปเยี่ยนบ้านเขาน้ำยังไม่ท่วมถึง
แต่พอมาอยู่ได้2วันน้ำกะเริ่มท่วมและถ้วมเร็วมาก ที่บ้านญาติผมนี้มีมีตากับยายและหลานสาวอายุ13-14 อยู่กันแค่สามคน ส่วนพ่อแม่ของหลานไปทำงานที่กรุงเทพ มีทีมกู้ภัยมาช่วยกันอพยพตากับยายไปในกลางดึกคืนนั้น แต่เนื่องจากเรื่อที่มาช่วยมันเล็ก จำเป๊นต้องช่วยคนเฒ่าคนแก่ก่อน ผมกับหลานสาวที่ชื่อ พิ้ม ต้องอยู่เฝ้าบ้านไปก่อน และเราต้องอยู่กันลำพัง2คนนานหลายวัน
แม่ของพิ้มลูกพี่ลูกน้องของแม่ผม พิ้มเริ่มเป็นสาวแล้ววันแรกที่มาถึงผมกะสนใจเธออยู่แล้ว เด็กอไรอวบอื่มเหลือเกิน คืนนี้เป็นคืนที่2 ที่เราอยู่กันตามลำพังพิ้มใส่ยีนขาสั้นยังงสั้นไม่พอ พับขาขึ้นไปอีก เสื้อยืดสีแดงตัดเล็กรักนมต้มเป็นก้อนๆ ได้อารมร์มาก ดึกมากแล้วที่เราอยู่กันตามลำพังสองคน ฝนกะตก อากาศเริ่มหนาวเย็น ผมจึงไปหาเหล้าที่เหลืออยู่ของตา มากินแก้หนาว พิ้มนอนขดตัวอยู่ข้างๆ ผมกินเหล้าไปกะแอบดูตูดก้นแกไป บางครั้งแกก็พลิกตัวนอนหงาย เผยให้เห็นโหนกเนินปิ๊เต็มตาเลยครับ อารมผมเริ่มปั้นป่วน ยิ่งนึกถึงวันแรกๆที่มาบ้านนี้ เราสองคนสบตากันบ่อยมาก ผมไม่ได้เข้าข้างตัวเองเลย เด็กสบตาด้วยสายตาขี้เล่นมากเลย ผมเคยขยิบตาให้แกกะยิ้มรับเขินๆ ยิงผมแอบมองนมต้มตูดก้น และเนินปิ๊ของแก แกรู้กะเขินจนผมจับความรู้สึกได้ มีครั้งหนึ่งผมมีอารมณ์มากเผลอเอามือลูบไล้ควยตัวเองที่ตุงอยู่ในกางเกง แล้วแกหันมาเห็นแกมองนิ่ง หน้าอาย แล้วผมกะเห็นเธอแอบเอามือลูบไล้เนินปิ๊ของตัวองเช่นกัน
เล่นเอาผมเสียควยแปร๊บๆเลย ผมตัดสินใจเอื้อมมือไปลูบไล้ต้นขาอวบๆของแก แกนอนนิ่ง ผมตัดสินใจลูบไล้เนินปิ๊ของแก ไล่นิ้วไปตามหน้าท้องที่โผล่ออกมาจากเสื้อยืดที่เลิกขึ้นไปเล็กน้อย จนเอามือบีบเต้านมเด็กเบาๆ พอมันมือขึ้นกะขยำแรงขึ้นคนแกตืน พิ้มมองตาผม เราสบตากัน ไม่มีเสียงใดไดรอดจากปากของเรา ผมจับมือพิ้มมาลูบไล้ควยผมที่กำลังแข็งปั๊ง พิ้มขยำเบาๆ เสียวจนน้ำแแทบทะลัก ผมเลยขยำปีฺเธอบ้าง ก้มไปหมอแก้มจูบปากเด็กสาว พิ้มตอบรับการดูดปากของผม
พิ้มขอพี่นะ ผมกระซิบบอกพิ้ม ขออะไร เธอถามผมเสียงแตกพร่า ขอพี่เอาพิ้มนะเสียงผมกะเริ่มสั่นไม่แพ้กัน เมื่อนึกว่ากำลังจะได้เย็ดเด็กๆกลางบ้านที่อยู่กลางกระแสน้ำเชียวแรง ไฟ้ฟ้าเหมือนเป็นใจ ดับลงกระทันหัน เราสองคนกอดรัดพัดเวี่ยงกันอย่างเมามัน ต่างคนต่างพยายามปลดเสื้อผ้าของกันและกัน
พี่อยากเอาเค้าตั้งแต่มาวันแรกแล้วใช้ไหม พิ้มถาม รู้ได้ไง ผมถามบ้าง ก็พี่ชั่วพิ้มออกอย่างนั้น นั้งลูบควยให้พิ้มดูใช้ไหม และพิ้มและ เธอก็เอามือลูกหีตัวเองให้พี่ดูไม่ใช้หรือ
ก็พี่ทำให้เด็กเงี่ยนนี่ เธอสาระภาพ งั้นเรามาแก้เงี่ยนให้กันนะ ผมสรุป
จากนั้นเราสองคนกะทำทุกอย่างเพื่อนให้เราสองคนหายเงียน บอกตรงๆ ได้เย็ดหีเด็กที่เพ่งเริ่มหัดเย็ดนี่มัน สุดๆๆจริงๆๆๆ
อิ่มเอมจนสำลักออกมาจนท่วมโหนกเด็๋กเลยครับพี่น้อง
มีอีกเรื่องที่ผมได้มีเสียวจากเหตุการณ์น้ำท่วมครั้งนี้ คือได้มีโอกาสช่วยเด็กสาวอีกคนที่เดินท่องน้ำอยู่ในซอยเปรี่ยว จนในที่สุดผมได้เย็ดเธอเป็นค่าตอบแทนการช่วยเหลือเธอแล้วจะเล่าให้ฟังอีกที่นะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email