close buttonclose buttonclose button
เสียวกับพี่เขย

เสียวกับพี่เขย

เรื่องเสียว · 34606

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 30, 2009, 04:36:40 pm

อันนี้เป็นเรื่องจริงคับผมยังรู้สึกผิดอยู่เลยคับแต่อีกใจก็อยากอีกคับ
ตอนนั้นผมยังเป็นทหารเรืออยู่เลยคับแต่ลากลับไปงานแต่งพี่สาว
ทุกคนที่บ้านก็รู้ว่าผมเป็นเกย์คับ
งานแต่งก็ผ่านไปด้วยดีคับตอนเย็นแล้วแขกก็กลับกันเกือบหมดแล้วเหลือแต่
เพื่อนพี่ชายสองสามคนที่ยังนั่งดื่มกันอยู่
ตอนแรกผมว่าจะกลับกทม.แล้วกับพี่สาวอีกคนแต่พี่เขยเขาบอกว่าให้อยู่ช่วยพี่
สาวเก็บบ้านก่อนเขาจะจ่ายค่ารถไฟให้เอง
ผมก้เลยอยู่โดยไม่ได้คิดอะไรเลยจริงๆคับ หลังจากที่เก็บกวาดล้างจานเสร็จ
พี่เขยเขาก็ชวนนั่งร่วมวงดื่มด้วยผมก็บอกว่าง่วงนอนเหนื่อยมาทั้งวันแล้ว
เขาก็พูดพยายามที่จะให้ดื่มจนได้ผมก็ดื่มไปสองแก้วแบบเข้มๆ มึนเลยคับ
ดูเวลาก็จะสี่ทุ่มแล้วเพื่อนพี่ชายก็เมากันแล้วมีกลับกันบ้างแล้ว
แล้วพี่เขยก็ออกอุบายคับ
เขามาบอกผมว่าจะกลับไปเอาของที่บ้านเขาซึ่งอยู่อีกหมู่บ้านผมก็ไม่รู้อะไร
เลยจริงๆคับ ว่าวันแต่งงานโบราณเขาไม่ให้ออกจากบ้าน
ผมก็หลงเชื่อไปเป็นเพื่อนเขาคับ
ขี่มอไซค์ออกไปพอพ้นหมู่บ้านเขาก็บอกผมว่าเขาเมาขี่ไม่ไหวถามผมว่าขี่มอไซ
ค์เป็นไหม ผมก็กลัวว่าจะเกิดอันตรายก็เลยขี่เองพี่เขยซ้อน
ขี่ไปได้หน่อยเขาก็กอดเอวผมแล้วมือเขาก็เลื่อนมาจับที่เป้าผมผมก็ตกใจดิคับ
รถเกือบล้มเขาบอกผมว่าชอบผมตั้งแต่แรกเห็นแล้วและรู้ว่าผมเป็นเกย์
เขาทั้งลูบทั้งขย้ำที่เป้าผม
ที่ตอนนี้มันแข็งเต็มที่แล้วเขาก็ขยับมาชิดหลังผมและเอาท่อนเอ็นมาชนหลังผม
พี่เขยเขาไห้ผมขี่รถไปแถวสวนริมนำน่านคับไปหามุมพอไปถึงผมยังงงกับสิ่งที่
ผมทำอยู่เลยแต่พี่เขยสิคับไม่รอช้าเขาถอดกางเกงผมออกแล้วเขาก็ครอบปากลงไป
ที่ท่อนเอ็นผมมันเสียวมากเลยคับเขาทั้งดูดทั้งเลียจนผมจะทนไม่ไหวตัวเก็งไป
หมดเลยคับ
แล้วสวรรค์ก็ล่มคับมีเด็กวัยรุ่นมาอีกสองสามคู่ผมเลยบอกเขาว่าพอแล้วกลับ
กันดีกว่าแต่พี่เขยเขาไม่ยอมคับบอกว่าไปต่กันที่บ้านเขาดีกว่าซึ่งไม่ไกล
จากตรงนั้นสักเท่ารัย
พอไปถึงบ้านเขาก็ตรงไปที่ห้องเขาเลยคับตอนนั้นคนที่บ้านเขาหลับหมดแล้ว
เข้าห้องแล้วเขาไม่รอช้าคับกอดผมดูดปากแล้วเลื่อนมาที่ติ่งหูผมงี้เสียว
สุดๆเลยคับ
แล้วก็ลงมาที่หัวนมผมตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเสื้อผ้าผมถูกถอดออกตอนไหนรู้ตัว
อีกทีก็ไม่มีอะไรติดตัวทั้งสองคนแล้ว
พี่เขยเขาก็เลื่อนลงไปที่ท่อนเอ็นผมมันทั้งเสียวทั้งมันส์ตอนนี้ผมไม่คิด
อะไรอีกแล้วคับความละอายต่อบาป บุญ คุณ โทษ ไม่มีเหลืออีกแล้วคับ
.......แล้วพี่เขยก็กระซิบที่หูผมว่าเขาอยากเอาข้างหลังผม
ผมก็คิดหนักสิคับท่อนเอ็นพี่เขยมันทั้งใหญ่ทั้งยาว
แทนคำตอบผมก็เอาปากไปครอบที่เอ็นพี่เขยมันเต็มปากผมเลยผมดูดได้ครึ่งเดียว
คับเพราะท่อนเอ็นยาวมาก พี่เขยครางใหญ่เลยคับ คงจะเสียว ซี๊ดดดดดด
ซี๊ดดดดด
ผมพยายามที่จะให้เขาแตกในปากผมแต่ก็ไม่สำเร็จเขาคงรู้ว่าผมกลัวที่จะโดน
เสียบตูด เขาเลยบอกว่าจะค่อยๆทำ ผมก็เลยยอมจะได้เสร็จๆซะที
โหคับกว่าจะเข้าได้ผมงี้น้ำตาแทบไหลมันเจ็บจนท่อนเอ็นผมหดเลยคับ
ถ้าใครเคยโดนของใหญ่คงจะรู้นะคับว่ามันเจ็บมากแค่ไหน
จากนั้นพี่เขยเขาเริ่มซอยช้าๆก่อนคับ
จนผมเริ่มเสียวรูตามท่อนเอ็นผมแข็งอีกครั้ง เขาเอามือจับของผมชักตามคับ
ตูดก็โดนซอยท่อนเอ็นก็โดนชักมันบอกไม่ถูกคับว่าเสียวขนาดไหน ผมงี้ร้อง
ซี๊ดด ซี๊ดด โดยไม่รู้ตัว
พี่เขยคงกลัวเสียงดังเขาเลยประกบปากผมแลกลิ้นกันดูดดื่มไปเลย
จนผมทนไม่ไหวคับมันเสียวมากๆ
น้ำผมพุ่งเต็มหน้าอกผมตูดก็โดนซอยถี่ยิบแล้วพี่เขยเขาก็กระตุกน้ำพุ่งเข้า
รูผม ผมรู้สึกอุ่นๆในรู รูผมก็ขมิบตอดด้วยความเสียว
จากนั้นก็ไปอาบน้ำด้วยกันคับ
พี่เขยเขาแข็งอีกรอบที่นี้ผมเลยชักให้เขาจนแตกคามือในห้องน้ำ
จากนั้นเราก็แต่งตัวเตรียมจะกลับบ้านผมคับ
พี่สาวที่กลับไปกทม.ก่อนตอนนั้นอยู่บนรถไฟก็โทรมาหาผมถามว่าอยู่ที่ไหนกัน
พี่สาวคนรองเขาโทรหาผัวเขาไม่ติด
ผมก็เลยบอกว่าพี่เขยเขาหิวก็เลยออกมากินก๊วยเตี๋ยวกัน พี่สาวเลยด่าซะ
เขาบอกว่าคนแต่งงานใหม่เขาไม่ให้ออกจากบ้าน
ผมงี้กลัวว่าพี่สาวคนโตจะคิดว่าผมกับพี่เขยไปมีรัยกันจะตาย
......นี่ล่ะคับความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใครพี่เขยยังไม่เว้น
กลายเป็นว่าคืนนั้นเจ้าสาวที่แท้จริงคือผมเองคับ
.....จากวันนั้นถึงวันนี้ผมไม่ได้กลับบ้านมา 5
ปีแล้วคับจะโทรไปหาแม่อย่างเดียวและผมก็ไม่เคยถามถึงพี่เขยอีกเลยคับ
ชั่วไหมล่ะผม?

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 14, 2009, 07:34:26 am
ขอบคุณคับ