close buttonclose buttonclose button
แฟนโดนครอบครัวตัวเองรุม

แฟนโดนครอบครัวตัวเองรุม

เรื่องเสียว · 56948

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมให้เจนเล่าเรื่องที่โดนพ่อผม*****ให้ฟังตอนที่ผม*****เจนทีที่2เจนเล่าว่าเจนโดนพ่อผม*****ตอนที่เข้ามาอยู่บ้านผมได้9เดือนกว่าเจนเล่าว่าเจนเห็นพี่สะใภ้ผมชื่อกิ่งกับพี่ชายผมหายเข้าไปในห้องพ่อผมตอน3-4ทุ่มบ่อยๆเจนอยากรู้มากเวลาเจนทำงานตอนเย็นๆเจนก็หาทีที่จะดูใว้เจนเจอช่องลมหน้าประตูห้องเจนเอาเก้าอี้มาวางแถวหน้าห้องพ่อผมพอตอนกลางคืนรอดูว่าพี่ชายกับพี่สะใภ้เข้าตอนประมาณ4ทุ่มพี่ชายกับพี่สะใภ้เข้าห้องพ่อผมเจนรอประมาณ15นาทีก็เดินมาหน้าห้องเอาเก้าอี้มาวางแล้วปีนขึ้นดูเห็นพ่อนอนหงายบนที่นอนพี่สะใภ้อม*****พ่อโดยมีพี่ชายผมกระเด้า*****อยู่ข้างหลังสักพักเปลี่ยนท่ามาเป็นพี่สะใภ้ผมอม*****พี่ชายผมแล้วพ่อ*****พี่สะใภ้เจนดูอยู่พักหนึ่งรู้สึกว่ามีคนมาจับขาเจนก้มลงมามองก็ชินน้องชายผมยืนอยู่ชินถามว่าพี่เจนทำอะไรเจนบอกเปล่าชินบอกพี่เจนไม่ต้องมาโกหกผมหรอกมาพี่ลงมานี่แล้วชินน้องชายผมจูงมือเมียผมมาที่ประตูแล้วเคาะเรียกพี่ออกมาดูอะไรนี้พอพ่อออกมาเห็นเมียยืนอยู่กับน้องชายผมพ่อถามว่าดูอะไรว่ะไ อ้ชินนี้ไงพ่อพี่เจนแอบดูพี่*****กับพี่กิ่งกับพี่ชาติพ่อเอาเข้ามาในห้องก่อนพ่อถามว่าชัยไม่อยู่รึเจนว่าไม่อยู่กลับพรุ่งนี้บ่ายๆแล้วว่าเอ็งเห็นนานรึยังเจนบอกว่าสงสัยนะนานแล้วแต่พึ่งมาแอบดูเมื่อกี้นี้เองพ่อถามว่าผัวเอ็งรู้ไม๊เจนบอกว่าเจนไม่ได้บอกพี่ชัยเลยจริงพ่อบอกชาติต้องปิดปากมันว่ะแล้วพ่อก็ดึงเจนไปกอดหอมแก้มไซร์แล้ว

เอามือจั บ***** เจ น*****แฉะเลย จับชุดนอนเจนออกเจนขัดขืนพ่อบอกว่าอยาขัดขืนพ่อเลยเอ็งเงี่ยนพ่อรู้พ่อผมก้มดูดนมเมียจนอ่อนแล้วพ่อพาเจนไปที่นอนพ่อขึ้นไปนอนแล้วให้เจนอม*****พ่อเจนรู้สึกว่ามีคนมาเลี,ย*****เจนจนแฉะรู้สึกมีท่อน*****ดันเข้าหอยเจนคับหอยมากเจนหันไปดูเห็นพี่ชายผมกระเด้าซอยท่อนเอ็นเข้าออกพี่ชายบอกว่าเจนพี่ขอ*****เอ็งหน่อยนะเจนหน้า*****มากพี่แอบมองหอยเอ็งบ่อยเจนหันมาก็เห็น้องชายผมกำลัง*****พี่สะใภ้อยู่ในท่าก้มโค้งเจนบอกเจนเงี่ยนมากตั่งแต่แอบดูพ่อกับพี่สะใภ้*****กันแล้วพี่ผมน้ำแตกก่อนไครพ่อผมจับเจนมาที่ขอบเตียงแล้วขาเจนพาดแขนกระเด้าท่อน*****เข้าหอยเจนอย่างแรงและเร็วด้วยสักพักพ่อก็น้ำแตก แล้วน้องผมเข้ามาเอาผ้าเช็ดหอยเมียผมแล้วให้เมียก้มโค้งน้องผม*****น้ำแตกอีกคนเจนบอกว่าคืนนั่นโดน*****คนละ2ทีขาหุบไม่ลงเลยใช่เพราะว่าวันนั้นผมกลับมาเจนเป็นไข้ผมไปซือยามาให้เจนกินผมมได้*****เจนเป็นอาทิตย์เลยเจนบอกเวลาผมกลับบ้านไปเยียมพ่อผมพ่อผมดีใจมากเลยเพราะจะมอมเหล้าผมพอผมเมาหลับพ่อก็จะกันไป*****ที่ห้องพ่ออีกไปที่ไรโดนรุม*****ไม่น้อยกว่าคนละ2ทีทุกครั่งเมียผมให้เขียนมาเล่าเองเอบอกว่านึกที่ไรเงี่ยนทุกทีพรุ่งนี้ผมจะไปหาพ่อผมมีอะไรดีๆแล้วจะมาเล่าให้นะครับเจนบอกว่าเจนชอบ*****กับคนใกล้ตัวอย่างญาติๆเป็นต้น ตอนนี้เจนบอกว่าเล็งใว้แล้วคนหนึ่งผมถามไครเจนบอกว่าเป็นน้าชายเธอเองเจนบอกว่าน้าชายเธอมีเมีย2คนเมียเลิกหมดเจนบอกอยางนี้น่าลองเอาใว้คราวหน้าจะเล่าฟังอีกนะครับ

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
 (16; (16; (07;

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email