close buttonclose buttonclose button
ผมกะเเม่

ผมกะเเม่

เรื่องเสียว · 44065

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 02:12:11 pm
สวัสดีครับ ผมชื่อหมิงครับ อายุ 18 ปี แค่ชื่อก็รู้นะครับว่าลูกคนจีน บ้านผมอยู่ย่านที่มีคนจีมมากที่สุดในกรุงเทพน่ะครับ ขายของเกี่ยวกับเครื่องอาหารเจ ผมอยู่กับแม่สองคนครับ พ่อเสียไปตั้งแต่ผมอยู่ ป. 2 แม่ผมตอนนี้อายุ 36 ปี แสดงว่าเธอมีผมตอนอายุ 18 เท่านั้น เธอเป็นคนขาวมากตามแบบคนจีน ผิวเนียน หน้าตาอ่อนกว่าวัย สัดส่วนประมาณ 32-23-34 เธอชอบใส่เสื้อและกางเกงแบบรัด ๆ หน่อยเวลาขายของ เพราะมันคล่องตัว คนแถวนี้ก็ชมกันว่าแม่ผมสวยและหุ่นดีเป็นพี่สาวผมได้ ส ๆ เลย และเนื่องจากเรามีกัน 2 แม่ลูก ผมกับแม่จึงสนิทกันมาก การกอดกันสำหรับเราเป็นเรื่องธรรมดา ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดอะไรเกินเลยแม้แต่น้อย
เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อปีที่แล้วครับ ช่วงเทศกาลกินเจนี่แหละ ไม่รู้ว่าเป็นยังไง มันเกิดได้รับความนิยมมากทำให้ทั้งวันแม่ต้องขายของแ ทบไม่ได้นั่งเลย แต่ยังดีที่มีลูกน้องช่วยอยู่ 1 คน ส่วนผมเหรอครับ ต้องทำรายงานจึงอยู่บนบ้านหาข้อมูลจากอินเตอร์เนต และก็เช็คเมล์ไปด้วย พบว่าเพื่อนผมมันส่ง Url ของเวปโป๊มาให้ ผมก็เลยเปิดดู พอดีไปเจอหัวข้อเกี่ยวกับประสบการณ์เสียว มีเรื่องแม่กับลูกอยู่ ซึ่งผมไม่เคยอ่านเกี่ยวกับเรื่องแม่ลูกมาก่อน เมื่อผมอ่านผมเหมือนถูกมนต์สะกด มันร้อนวูบวาบไปทั้งตัว ไอ้หนูของผมแข็งจนปวด แล้วในที่สุดก็ต้องสาวว่าวให้ตัวเอง มันเป็นการเล่นว่าวที่ไม่เหมือนทุกครั้งที่ผมต้องจิน ตนาการถึงหน้าผู้หญิงสาว ๆ สวย ๆ แต่ครั้งนี้ผู้หญิงคนนั้นกลับเป็นคุณแม่ของผมโดยไม่ไ ด้ตั้งใจ ทุกตัวอักษรที่ อ่านทุกกริยาที่เกิดขึ้นล้วนเป็นภาพผมกับแม่ทั้งสิ้น ผมจินตนาการถึงหน้าอกสวยนมชมพู ซึ่งผมไม่เคยเห็นของเธอมาก่อน (ผมไม่เคยแอบดูแม่ผมอาบน้ำ) ยังอ่านไม่ทันจบ ไอ้หนูของผมมันคายพิษออกมา ผมเริ่มได้สติ นี่ผมคิดอะไรกับแม่เนี่ย ผมปิดคอมแล้วไปอาบน้ำ หวังให้ความเย็นมันลดความว้าวุ่นในจิตใจของผม ตอนฟอกสบู่เพื่อชำระล้างไอ้หนู พอลูบคลำมันสักพักมันก็เริ่มแข็งผมเลยสาวมันอีกครั้ง แต่คราวนี้มันเป็นอัตโนมัติครับ ภาพที่ลอยเข้ามาในสมองผมเป็นแม่คนสวยของผมเอง มันได้อารมณ์มาก ผมหยุดความคิดไม่ได้ ไม่นานผมก็เสร็จอีกรอบ อาบน้ำเรียบร้อย ผมก็ลงไปข้างล่างเพื่อช่วยดูหน้าร้าน ภาพที่เห็นคือด้านหลังของแม่ผมที่กำลังยืนหยิบของให้ ลูกค้าอยู่ มันไม่เหมือนทุกครั้งที่ผมมองเธอ เสื้อยืดรัดรูปมีชมพูเข้ากับสีผิวของเธอ กางเกงรัดรูปสีขาวมันรัดจนเห็นเป็นรอยกางเกงใน ผมยืนดูอยู่นาน“หมิง”.... “หมิง ยืนทำอะไรมาช่วยแม่หน่อย” ผมยืนมองจนเธอต้องเรียกซ้ำ “ครับแม่” ผมเข้าไปช่วยเธอขาย มันยุ่งมากคนซื้อเยอะ เดินชนกันไปมา แต่ครั้งนี้มันแปลก ผมเหมือนโดยไฟช็อต และหวิว ๆ เวลาได้สัมผัสกับเธอ มันรู้สึกแบบนี้ตลอดทั้งวันที่ขายของ จนเราเก็บร้าน พอประตูปิดลง “ขอบใจนะ...ไม่ได้ลูกวันนี้แม่แย่แน่เลย” แม่กอดผม พูดพร้อมหอมแก้มผม 1 ที ซึ่งมันก็เหมือนธรรมดาที่เราเคยทำกับ แต่ผมสิครับจะคลั่งตาย “เอ้า! ..ไปอาบน้ำไป ดูซิตัวเหนียวเชียว” แม่พูดแล้วเดินขึ้นบ้าน ผมมองจนเธอเดินขึ้นไปผมอาบน้ำเสร็จ ชุดที่ผมใส่นอน เป็นกางเกงนอนขาสั้นที่ด้านหน้ามีรูเพื่อให้สะดวกเวล าเข้าห้องน้ำ เสื้อไม่ได้ใส่ ประมาณ 3 ทุ่ม ผมนอนไม่หลับผมคิดถึงเรื่องเล่าที่อ่านเมื่อกลางวัน ผมจึงลุกมาเปิดคอมเพื่ออ่านต่อ แต่ไม่ได้เล่นว่าวนะครับ เมื่ออ่านไปจนจบ อารมณ์ผมไปถึงไหนต่อไหน ความรู้ผิดรู้ชอบน้อยลงไป ผมรู้อย่างเดียวผมอยาก..ผมอยากสัมผัสเธอ แค่สัมผัสอย่างเดียวก็พอ ผมคิดก๊อก ๆ.. เงียบ ก๊อก ๆ..เงียบ ผมบิดลูกบิดประตูเข้าไป ภายในเห็นแต่ห้องว่างเปล่า กับโทรทัศน์ที่เปิดอยู่ แม่คงอาบน้ำอยู่
“มีอะไรเหรอ หมิง!”แม่พูดพร้อมแตะที่บ่าผม ผมสะดุ้งตกใจ “ขวัญอ่อนจังนะ ลูกแม่..มาหาแม่ มีอะไร”“อ้อ...ป่าวครับ คือจะมาถามเรื่องอาหารเจน่ะครับ” ผมว่าไปโน้น..“นึกยังไงอยากรู้ขึ้นมาเนี่ย ขายมาจนแก่แล้ว ไม่เห็นเคยถาม” แม่พูดแล้วเดินเข้าห้องไปนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้ง ผมเดินตามเข้าไป ใจผมเต้นแรงมาก ก็ต่อหน้าผมคือคุณแม่ที่ผมจินตนาการว่ามีอะไรกับเธอม าทั้งวัน ซึ่งตัวเธอถูกห่อหุ้มด้วยผ้าขนหนูสีชมพูเข้มเพียงผืน เดียว“ใครบอกว่าแม่ผมแก่ คนแถวนี้เค้าก็บอกว่าแม่เป็นพี่ผมได้ส” ผมหยุดอยู่หลังเธอ “คนซื้อเยอะนะครับปีนี้” ผมพูดพร้อมนวดไหล่ให้แม่ผม ซึ่งผมก็เคยนวดให้ ถ้าเธอใช้ผม“ก็ทางทีวีเค้าช่วยรณรงค์ให้กินเจกัน เอ่อวันนี้แปลกแฮะ ยังไม่ต้องใช้เลย นวดให้แม่แล้ว” แม่พูดทำให้ผมชะงักไปพักนึง “ก็ผมเห็นแม่เหนื่อยก็เลยอยากนวดให้” ตาผมเหลือไปมองเนินอกที่ขาว ต้นขาที่เผยออกมาจนเกือบเห็นของสงวนของแม่ เพราะผ้าขนหนูมันสั้น มือผมเริ่มสั่น แต่ดีที่ผมยังบังคับไม่ให้ไอ้หนูของผมมันตื่นขึ้นมา เพราะถ้ามันแข็งมันจะโผล่ออกมา“เป็นอะไรหมิง มือสั่นเชียว” “ป่าวครับแม่ มันหนาวน่ะ” ผมเลี่ยงไปได้เพราะผมไม่ได้ใส่เสื้อ “แม่ก้ม ๆ เงย ๆ ทั้งวันคงปวดหลังผมนวดให้ไม๊ครับ” ผมไม่ได้คิดอะไรไปกว่าต้องการสัมผัสเธอ ผมยังเห็นเธอเป็นแม่ที่ผมเคารพอยู่ แต่ไม่อยากให้เธอเห็น หากไอ้หนูของผมมันเกิดตื่นขึ้นมา“อื่ม.. ก็ดี แม่ก็ปวด ๆ อยู่เหมือนกัน” แม่พูดแล้วก็ไปที่เตียงแล้วนอนคว่ำ ผมมองผ่าน ๆ ไปที่ ต้นขาขาว ๆ เกือบเห็นบั้นท้าย ไอ้หนูของผมเริ่มมีปฏิกิริยา แล้วผมก็นั่งลงด้านขวาของเธอ ผมเริ่มนวดตั้งแต่ต้นคอ ลงมาถึงสะโพก บีบนวดอยู่สักพัก “อื่มม....” แม่ผมมีเสียงออกมาบ้าง แต่คงเป็นเพราะความสไม่ใช่ความเสียว ส่วนผมนั้นมันมีความต้องการมากขึ้น ตอนนี้ผมอยากสัมผัสเธอแบบเนื้อต่อเนื้อ ไม่ใช่แบบนอกผ้าแบบนี้“แม่ครับ ผมไม่ถนัดน่ะครับ นิ้วมันถูกับผ้าขนหนู มันเจ็บน่ะครับ ถอดออกนะครับ” ผมตัดใจพูดออกไปแบบกล้า ๆ กลัว ๆ“อย่างนี้แม่ก็โป๊น่ะสิ”
“ไม่ครับ แค่หลังเอง ช่วงล่างแม่ก็เอาผ้าปิดไว้เหมือนเดิม” ผมรีบพูดสวนกลับไป“ก็ได้จ้ะ..กำลังส” ผมดึงผ้าขนหนูกางออกแล้วพับครึ่งลงมา หัวใจผมรัวเป็นกลอง เท่ากับว่าตอนนี้สภาพคือ แม่คนสวยของผมที่นอนคว่ำอยู่มีเพียงผ้าขนหนูพับครึ่ง ปิดบั้นท้ายอยู่เท่านั้น หลังแม่ขาวไม่มีสิว ริ้วรอยใด ๆ เลย ผมเริ่มนวดใหม่ ตอนนี้มือของผมสัมผัสกับหลังเปลือยเปล่าของแม่ มันทั้งนุ่มและเนียนผมลูบไล้ สลับบีบนวดเบา ๆ อยู่ซักพัก“อื่มม....อื่มม....สจัง ดีจังลูกแม่” ยิ่งเธอเรียกผมว่าลูกผมยิ่งมีอารมณ์ ผมมองลงมาที่ขาอ่อน“แม่ยืนทั้งวันคงปวดขา” ผมไม่รอคำตอบ นวดที่ข้อพับเธอทันที...เธอไม่ว่าอะไร คงจะสจนไม่อยากพูด ผมนวดเบา ๆ แต่เน้น เรื่อยขึ้นมาจนถึงขอบผ้าขนหนู แล้วนวดลงไปใหม่ นวดขึ้นลงอยู่2 – 3 รอบ ตอนนี้ไอ้หนูของผมมันแข็งทะลุกางเกงออกมาแล้ว อารมณ์ผมตอนนี้กระเจิงไปหมด ผมลุกขึ้นไปยืนอยู่ปลายเท้าแม่ “ขอโทษครับแม่” ผมพูดพร้อมแยกขาแม่ออกแล้วรีบแทรกตัวลงไปนั่งคุกเข่า ตรงหว่างขา แล้วนวดที่ข้อพับใหม่ “แบบนี้จะได้ลงน้ำหนักได้เท่า ๆ กันทั้ง 2 ข้างไงครับ” ผมรีบพูดก่อนที่แม่จะพูดอะไรออกมา ผมบีบไล่ขึ้นไปอย่างช้า ๆ ถึงขอบผ้าขนหนู ผมหยุดพักนึง แล้วตัดสินใจนวดรอดผ้าขึ้นไปเล็กน้อย บีบเน้นอยู่นาน นิ้วโป้งของผมเริ่มพยายามเหยียดเข้าไปเพื่อให้ได้สัม ผัสกับสิ่งนั้น แต่ไม่ทำให้ดูตั้งใจจนเกินไป ผมสังเกตุเห็นขนที่แขนเธอรุก แต่ก็ไม่รู้ว่าเพราะหนาวหรือเปล่า แต่ที่รู้คือ ตอนนี้แม่เงียบเสียงไปแล้ว ผมบีบขึ้นไปที่เอวของเธอโดยที่ยกมือผ่านบั้นท้ายอันก ลมกลึงไป ซึ่งใจจริงผมอยากบีบมัน ผมไล่ถึงแผ่นหลังอย่างนิ่มนวล ขึ้นไปถึงต้นคอ ตอนนี้เท่ากับว่าผมคร่อมอยู่ด้านหลังของแม่ผม ส่วนปลายของแก่นกลางตัวผมอยู่ห่างร่องสวรรค์ไม่ถึงคื บ หัวผมตื้อไปหมด ถึงแม้ห้องจะมีแอร์ แต่ผมกลับรู้สึกร้อนในกายเหมือนพึ่งวิ่งมาใหม่ ๆ ผมคิดในใจถ้าผมกดไอ้หนูของผมลงไปจะเป็นยังไง มันจะเข้าเลยหรือเปล่า แล้วแม่ผมจะยอมไม๊ มันจะเหมือนที่ผมอ่านมาหรือเปล่า ผมคิดไปต่าง ๆ นานา บอกตามตรงผมแทบเป็นบ้า คิดแล้วมันเสี่ยงผมตัดใจลดมือลง บีบนวดลงมาถึงต้นขา ถอยตัวออกมานิดหน่อย ลูบไล้ลงมาถึงข้อเท้า ตอนนี้ผมมองไปที่บั้นท้ายของแม่ เพราะผมถอยตัวออกมากอบกับขาที่ถ่างออกของแม่ ทำให้ผมเห็นอะไรได้มากขึ้น มันเหมือนมีมนต์สะกดให้ผมยื่นหน้าเข้าไปดู ใกล้ ๆ ใบหน้าของผมกำลังเข้าใกล้ร่องนั้นอย่างช้า ๆ ผมกลืนน้ำลาย เพราะตอนนี้มันอยู่ต่อหน้าผมแล้ว แต่มันก็เกิดเหตุที่ทำให้พลิกผัน“หมิง! ทำอะไรน่ะลูก” เธอคงรู้สึกถึงลมหายใจของผมที่ไปกระทบส่วนนั้นของเธอ ผมตกใจแทบเป็นลม แต่ก็เร็วกว่าความคิด ผมซุกหน้าเข้าในร่องนั้น พร้อมแลบลิ้นเลียอย่างรวดเร็ว แม่ผมก็ตกใจไม่แพ้ผม เธอดิ้นกลับตัวเป็นนอนหงาย แล้วพยายามดันหัวผมออก แต่การที่เธอกลับตัวเป็นนอนหงายนี่แหละครับ มันทำให้ผมเลียร่องของเธอได้ถนัดขึ้น เหตุการณ์ตอนนี้ผมถอยไม่ได้แล้ว ผมเลียโดนเม็ดละมุน แม่ผมสะดุ้ง“หมิง! อย่า นี่แม่นะ หมิง” เธอพูดและยังคงพยายามดันหน้าผมออกโดยไม่ลดเรี่ยวแรงล งเลย แต่แรงผมเยอะกว่า ผมยังคงรัวลิ้นแต่เน้นขึ้น น้ำเธอเริ่มออกมา แต่ยังไม่มีทีท่าจะอ่อนแรงที่จะขัดขืน ผมใช้นิ้วแยงเข้าไปในร่อง “อูยย..” เธอสะดุ้งแขม่วท้อง ถึงแม้ว่าแม่จะอายุมากแต่ร่องของเธอยังฟิตอยู่คงเพรา ะไม่ได้ใช้งานส่วนนี้มานาน ผมคิดในใจถ้าผมเอาไอ้หนูแหย่ตอนที่นวดเธออยู่คงเป็นเ รื่องแน่ ๆ เพราะมันต้องไม่เข้า ผมตวัดลิ้น นิ้วก็ทำงานต่อเนื่องกัน ตอนนี้แม่ผมอ่อนลงแล้ว แต่ยังคงผลักหน้าผมออกเป็นระยะ ๆ แบบเบา ๆ “หมิง..อูยย..หมิง ทำไมทำหยั่งงี้กับแม่...อูยยยย” ผมไม่ตอบยังคงตั้งหน้าตั้งตาเลียเม็ดละมุนต่อ และตอนนี้รู้สึกว่ามันจะพองสู้ลิ้นผม สองมือที่เคยดันหัวผมออก ตอนนี้กลับลูบไล้หัวผมอยู่ แม่ผมเริ่มแอ่นโคกสู้ลิ้นผม ตอนนี้ผมยัง 2 จิต 2 ใจว่าจะละจากเนินตรงนี้ดีหรือไม่ ถ้าหยุด แม่ผมจะยังเล่นกับผมอยู่รึเปล่า ผมหยั่งเชิงใช้มืออีกข้างลูบขึ้นไปบีบนมเธอ ผมก็ต้องตะลึง เพราะมันยังแข็งอยู่ไม่เหมือนคนที่มีลูกมาแล้ว มันแข็งกว่าแฟนคนที่ผมเคยเอาเสียอีก ตอนนี้เธอครางเป็นระยะ ผมบีบสักพัก ก็เลื่อนมือไปที่หน้าเธอ ใช้นิ้วชี้ไล้รอบที่ริมฝีปากของเธอก่อนจะใส่เข้าไปใน ปาก เธอเอามือจับมือผมแล้วดูดเลียนิ้วผม ตอนนี้ผมมั่นใจได้แล้วครับ ว่าอารมณ์ของแม่ผมถึงขั้นลืมแม่ลืมลูกแล้ว ผมจึงเอานิ้วออกจากปากเธอ แล้วละลิ้นจากเนิน เลื่อนตัวขึ้นไปถึงหน้าอก ถึงแม้หัวนมไม่เป็นสีชมพูอย่างที่ผมจินตนาการไว้แต่ก ็ไม่น่าผิดหวังเท่าไหร่ มันเป็นมีน้ำตาลอ่อน ๆ ปานนมเล็กประมาณเหรียญห้าเองหัวนมชูชัน ผมก้มลงดูดมัน“อูยยยย” แม่ผมแอ่นอกขึ้นสู้ ผมขบเบา ๆ ที่หัวนมเธอ โดยที่ด้านล่างนิ้วก็ยังทำงานอยู่“หมิง..อูยยย หมิง ลูกแม่ อูยย..” ผมเลื่อนขึ้นมาไซ้ที่ซอกคอเธอ เธอขนลุก กลิ่นตัวเธอช่างหอมเหลือเกิน “อูยยยยย ...แม่ไม่ไหวแล้ว หมิง...” เธอพูดเสียงกระเส่าพร้อมใช้มือควานหาบางอย่างจากกลาง ตัวผม พอเธอจับมันได้ เธอก็รูดมัน ตามจังหวะการหายใจของเธอ“โอววว...แม่ครับ..ผมเสียว มือแม่นุ่มจังครับ” ผมบีบเค้นเต้านมเธอแรงขึ้น“แม่ก็เสียวลูก...อูยย ” ตอนนี้ผมไม่สนอะไรแล้ว ผมเลื่อนขึ้นไปจูบปากแม่ เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ส่วนด้านล่างผมถอนมือที่แยงร่องของแม่มาจับไอ้หนูของ ผมถูไถกับร่องที่ชุ่มแฉะไปด้วยน้ำแห่งความอยากของแม่ ตอนนี้เราดูดปาก และ กอดกัน ส่วนท่อนร่างผมกระเด้าพยายามหาทางเข้าโดยไม่ใช้มือจั บนำมันเข้าไป มันทำให้เกิดอารมณ์เหลือเกินเพราะไม่ใช่เพียงผม แม่ผมก็พยายามร่อนของเธอให้ตรงกับแก่นของผม แล้วก็เหมือนโลกหยุดหมุน “ซี๊ดดด....อูยยยย…” เราครางออกมาพร้อมกัน เมื่อไอ้หนูของผมมันแทรกเข้าไปในร่องอันนุ่มลื่น อบอุ่นจนเกือบร้อน ผมค่อย ๆ กดมันลงไปช้า ๆ จนมิด แล้วคาไว้อย่างนั้น ผมยันตัวขึ้นด้วยแขน แล้วมองหน้าแม่ผม ผมพึ่งสังเกตุว่าเธอสวยมาก ๆอย่างที่ใคร ๆ ว่ากัน “แม่ครับ..ผมรักแม่ครับ” แม่ผมก็ลืมตามองผม พร้อมเอามือลูบที่หัวผมเบา ๆ “แม่ก็รักลูกจะ” พอสิ้นเสียงผมก็ก้มลงจูบปากแม่อย่างแผ่วเบา ท่อนล่างเริ่มโยกเข้าออกยาว ๆ อย่างช้า ๆ และเริ่มเร็วขึ้น มือแม่ที่ลูบหัวผมอยู่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นขยี้หัวผมแทน ผมดึงตัวเธอขึ้นตอนนี้เราอยู่ในท่านั่งด้วยกันทั้งคู ่ เราสองคนต่างคนต่างโยก เรารู้จังหวะกันดีมาก ผมก้มลงไปดูดนมเธอไปด้วย เธอครางออกมาดัง พร้อมกับโยกเร็วและแรงขึ้น แม่ผมเริ่มเป็นฝ่ายคุมเกมส์ เธอผลักผมนอนลงแล้วควบอย่างรุนแรง เต้านมที่กระเพื่อมขึ้นลงมันชวนให้ผมต้องเอื้อมมือไป บีบ ผมทั้งเค้นทั้งคลึง ท่อนล่างก็กระดกสู้กับแม่ผม สักพักแม่ก็ก้มลงมากอดผมแน่นแล้วบดหนอกของเธอกับของผ มเข้าด้วยกัน“ซูดดด...โอววว ”แม่ผมเกร็งสุดตัวกอดผมแน่น ภายในตอดอย่างเป็นจังหวะ แม่ผมคงเสร็จไปแล้ว แต่ผมนี่สิ ยังเลย แต่ก็ใกล้ ๆ อาจเป็นเพราะเอาออกไปตอนกลางวันแล้ว 2 ครั้งก็เลยอึด ผมรีบจับแม่ผมนอนหงายแล้วซอยเร็ว ๆ หนัก ๆ อย่างไม่ยั้ง ไม่กลัวว่าเธอจะเจ็บ ไม่ถึงนาที แม่ผมก็ร้องแล้วเกร็งเสร็จอีกรอบ ผมก็ใกล้จะถึง จึงถอนออกมาแล้วรีบขึ้นไปที่หน้าแม่ผม จับหัวเธอยกขึ้น เธออมมันเข้าไปอย่างไม่ต้องบอก เธอดูดเข้าออก ตวัดลิ้นนุ่ม ๆ ไม่กี่ครั้ง ผมก็กระตุกจับหัวเธอบดเข้ากับของผม แล้วน้ำผมก็พุ่ง เข้าปากเธออย่างแรง เธอกลืนกับเข้าไปแล้วยังเลียที่หัวทำความสะอาดให้ผมด ้วย ผมก้มลงจูบปากแม่ผมอีกครั้ง แล้วเราก็นอนกอดกัน “หมิง..ทำไม หมิงทำอย่างนี้กับแม่ล่ะ”“ก็ผมรักแม่หนิครับ แม่สวย ผมห้ามใจไม่ได้ครับ อีกอย่างพ่อก็ไม่อยู่ตั้งนานแล้ว ผมอยากให้แม่มีความสุขครับ” ถึงแม้มันจะเป็นการโกหกกับเจตนาที่ผมเข้ามาในห้องตอน แรก แต่ตอนนั้นผมคิดอย่างนั้นจริง ๆ “แม่ก็รักลูก” เธอจูบที่หน้าผากผม 1 ที แล้วเราก็หลับ ทั้ง ๆ ที่ไฟและโทรทัศน์ยังเปิดอยู่7 โมงเช้าวันรุ่งขึ้น“เอ้า ! อาหมิง ลื้อมาช่วยอาม้าขายของแต่เช้าเลยน้า เออลูกลื้อนี่มังลีจิง ๆ นะ” ลูกค้าพูดแซวผมกับแม่ ผมกับแม่ก็ได้แต่มองหน้ากับแล้วก็ยิ้ม ทุกวันนี้เราเป็นแม่ลูกที่สนิทกันที่สุดเลยครับปล. ลืมบอกไปที่นมของแม่ยังแข็งอยู่ เพราะเธอออกกายบริหารตอนอาบน้ำทุกวัน... ทำไมผมถึงรู้น่ะเหรอ ก็ตอนนี้ผมอาบน้ำกับแม่ผมทุกวันหนิครับ...

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #1 on: February 11, 2010, 10:41:26 pm
 (1; (1; (8; (8; (00;

Offline popeye

• Super Master Hero
    • เสียว: -1
Reply #2 on: April 20, 2010, 04:29:52 am
 (1; (2; (4; (5; (6; (7; (8; (21;

Offline annje

• *
    • เสียว: -1
Reply #3 on: September 29, 2010, 11:25:42 pm
thank you (7; (7; (7; (28;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: August 13, 2011, 01:29:32 am
 (6; (4;

Offline kaeow

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: December 03, 2011, 01:26:49 pm
 (003; (003; (003; (003; (003;