close buttonclose buttonclose button
แฟนพี่ให้....

แฟนพี่ให้....

เรื่องเสียว · 28756

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 27, 2009, 03:19:50 pm

ตอนนี้ผมผึง16ชื่อต้าพี่ผมเป็นทอมส่วนแฟนพี่เป็นดี้อายุ18ชื่อพี่อำไม่ขาว มาก หุ่นดี น่ารักทุกทีผมจานอนบ้านนอกตัวเมืองแต่พี่นอนหอพักกับแฟนผมก็ได้นอนกับพี่ บ่อยๆเพราะผมและพี่เป็นพี่นองงร่วมสายเลือดผมกะแฟนพี่ก็สนิทกันมากพี่ผมนอน ตงกลางและผมกะพี่อำอยู่คนละฝั่งเข้าเรื่องละกันวันนั้นพ่อกะแม่ผมไปธุระ ที่เชียงใหม่ผมจิงได้ไปนอนหอพักกับพี่แต่บังเอิญวันนั้นพี่อำมารับผมที่ บ้านบอกว่าพี่ผมไปงานเลี้ยงคงไม่กลับผมก็ไปหอพักกับพี่อำพอตอน2ทุ่มพี่อำได้ ไปเข้าห้องนำ(อุจาระ)พอพี่ผมเสร็จก็เรียกผมให้เอาผ้าเช็ดตัวไห้เพราะพี่เขา จาอาบน้ามและผมกำลังดูทีวีที่และนั่งบนเตียงดู(มันไม่มีเก้าอี้)ผมก็เอาไป ไห้พอพี่อำอาบเสร็จนุ่งผ่าเช็ดตัวออกมาจาเปลียนข้างนอกเพราะตอนเข้าไปพี่อำ ไม่ได้เอาชุดไปด้วยพอออกมาพี่เขาอุทานว่า"อุ๊ย!"ผมจึงหันหน้าไปดูเห็นผ้าพี่ เขาหลุดออกหมดผมอึ้งเพราพึ่งเคยเห็นทังหมดหัวจรดเท้าน้องผมตื่นเลยแต่ผมจึง พยายามห้ามน้องผมไว้พอพี่อำเปลียนเสร็จก็มานั่งดูทีวีดูซักพักเห็นพระเอากะ นางร้ายมีอะไรกัน(ถ้าจำไม่ผิดเรื่องเมียหลวงนะ)พี่อำจึงถามว่า"เมื่อกี้เห็น ของพี่หมดเลยใช่รึป่าว"ผมหันมามองและไม่พูดอะไรก้มหน้าอย่างเดียวพี่อำก็ถาม อีกว่า"พี่สวยใหม"พี่เขาบอกว่า"ตอบมาเลยไม่ต้องกลัวพี่ถามเฉยๆ"ผมจึงตอบว่า "สวย"พี่เขาก็บอกว่า"ต้าเห็นของพีฟรีๆไม่ได้นะ"ผมสั่นจึงตอบว่า"จะไห้ผมทำ อะไรละครับ"พี่เขาบอก"แก้ผ้า"ผมจึงบอกไป"ไม่ดีมั้ง"พี่เขาเสียงเข็งผมจึงถอด เสีอแต่ถอดได้ครึ่งหนึ่งพี่เขาก็จับแขนแล้วบอกว่า"สวยๆอย่างพี่ไห้เอาไม้ เพราะไหนๆก็เห็นของพี่ละ"ผมก็ไม่ตอบพี่เขายำ"พี่ไห้นะไม่กล้าหรอ"แล้วพี่เขา ก็ถอดเสื้อแล้วบอกว่า"เห็นไม้ไม่ต้องอายลองถอดชั้นในพี่ดิ"อารมย์ผมเต็มที่ แล้วจึงเข้าถอดและเห็นหัวนมออกจึงประกบที่หัวสีชมพูดูไปดูดมาพี่เขาบอกดี แล้วก็พลักหัวผมออกมาดูดปากแล้วก็ถอดเสื้อผมกางเกงผมเหลือแต่กกน.ดูดเสร็จผม จึงลงไปถอดกางเกงและกกน.พี่อำแล้วก็เตรียมจาเอาน้องมุดแต่พี่เขาไห้เรียแล ยจำเป็นผมก็เรียๆนำที่ออกมาเรียเสร็จพี่อำก็ไห้ผมลุกถอดกกน.ผมแล้วคมน้องชาย ผมผมแทบขาดใจมันเสียวมากพอพี่เขาบอกเอาเลยผมก็เอาใส่แต่มันฟิตมากผมจึงถาม พี่อำเจ็บรึป่าวบ่อยๆและได้คำตอบเดิมว่ามันเจ็บปนเสียวผมกระแทบเข้า-ออก เข้า-ออก อย่างมันผมกระแทกแรงเรื่อยๆเร็วจนนำออกคารูพี่เขายังไม่เสร็จผมจึงต่อพอนำ 2ผมเสร็จพี่อำพึ่งนำแรกและอยากตอผมบอกไม่ไหวแล้วพี่เขาจึงบอกว่างั้นนอนเถอะ ผมก็ใส่เสื้อพี่อำบอกไม่ต้องใส่นอนกอดกันเถอะผมละกอดพี่เขาแล้วพี่เขาก็ บอกว่าเคยทำกับผู้ชายคนแรกมันสนุกดีที่ของพี่ฟิตเพราะว่าเคยแต่โดนนิ้วพี่ ของต้าอะเล่นกับผู้ชายสนุกกว่าเยอะผมจึงบอกอย่าทิ้งพี่ผมแล้วไปเล่นกับชาย อื่นละครับสงสารพี่พี่อำบอกว่าจ๊ะถ้าพี่อยากต้าก็ช่วยละกันจะได้ไม่ไปหาชาย อื่นผมตอบว่าครับแต่ห้ามบ่อยนะสงสารพี่พี่รู้ผมตายเลยพี่เขาบอกจ๊ะแล้วเรา ทั้งคู่ก็หลับไปตืนขึ้นมาพี่เขาก็ไห้ผมไปอาบนำด้วยกันช่วยกันไปมาจึงเอาตอจน ถึงเที่ยงพี่ผมก็มาใส่เสื้อผ้าเกือบไม่ทัน

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 07:43:41 pm
 (50;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 13, 2011, 11:44:16 pm
(8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8; (8;