close buttonclose buttonclose button
เมียชอบแขกดำ

เมียชอบแขกดำ

เรื่องเสียว · 35854

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 06, 2011, 09:16:27 am
ผมนัดกับลูกค้าคนนึงชาวไนจีเรีย ผิวดำ ชื่อดอสั้น มันอ่านยังงั้นจริงๆ คุยกันเรื่องธุรกิจส่วนตัว ก็ไปคุยกันที่บาร์แห่งหนึ่ง ไอ้เจ้าดอสั้นนี่มันเซ็กส์จัดจริงๆ คุยไปคุยมา มันให้หาหญิงไทยให้หน่อย มันบอกว่ามันชอบ หญิงไทยนิสัยดีเอาใจเก่ง ทำให้ทุกอย่าง แถมมีทิปให้อย่างงาม ผมก็เลยอาสาหาให้ เข้าทางผมพอดีเลย ผมกับเมียชอบสวิงอยู่แล้ว แต่ไม่เคยลองของฝรั่ง แล้วก็อยากรู้เหมือนกันว่าของมันดอสั้นเหมือนชื่อหรือเปล่า ผมนัดแนะกับเมียให้มาหามันที่โรงแรมเลย เมียผมน่ะเหรอกะดี้กะด๊า สั่นดิ๊กๆ คงจะชอบใจซิถ้า ผมพามาประเคนให้ถึงห้องเลย บอกมันว่าตามสบายเลยนะ ผมเหมามาทั้งคืน เจ้าดอสั้นเห็นเมียผมเท่านั้นแหละตาลุกวาว อยากจะกลืนกินเห็นได้ชัด แอบเอาเงินให้ผม ห้าพัน แล้วให้ผมออกไปได้ ล๊อกห้องให้ด้วยนะ ผมก็ทำทีเดินออกไปแต่ไม่ได้ล๊อกห้องหรอก แล้วผมก็แอบเข้ามาอีกครั้ง หลบอยู่ตรงข้างตู้ ไฟหัวเตียงเปิดไว้เลยทำให้เห็นได้ชัดทุกขั้นตอน เจ้าดอสั้นกำลังเลียหีเมียผมอยู่ แหมมันรวดเร็วจริงๆเผลอแผล๊บเดียว ส่วนเมียผมก็ร้องคราง ส่ายโคกหีไม่ติดพื้นเลย แล้วมันก็กลับหัวกลับหาง เห็นควยมันน้องๆม้า อา..... .เมียผมอมมันมิดด้ามเลย แลบลิ้นเลียแผลบๆ ดูดจ๊วบจ๊าบ ชักว่าวให้มันใหญ่เลย สงสัยจะตัดกำลัง กลัวหีบานแน่ๆ แป๊บเดียว ไอ้ดอสั้นมันร้อง อ้าก.........น้ำพุ่งรดหน้าเมียผมเต็มไปหมด นึกว่าจบเกมส์ซะแล้ว มันเลื่อนหน้าของมันมาที่หีเมียผมอีกครั้ง คราวนี้ทั้งเลียทั้งดูด บ๊วบ บ๊วบ... เมียผมก็กดหัวของมันไว้ กดแช่ไม่ให้หลุดพร้อมกับส่ายไปส่ายมา ผมเห็นเจ้าดอสั้นมันลูบควยของมัน แล้วมันก็ใหญ่ขึ้นๆใหญ่เท่าเดิมอีกแล้ว แข็งโป๊กจนเห็นเส้นเอ็นเลย เมียผมคราวนี้ไม่รอดแน่ มันค่อยๆบรรจงสอดควยของมันเข้าไปทีละนิดทีละนิด สงสัยหีเมียผม คงจะชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนแน่ๆ แป๊บเดียวควยของมันก็เข้าไปในหีเมียของผมจนหมดด้าม จากนั้นก็ค่อยๆชักลูกสูบ ชักขึ้นชักลง ซอยยิกๆๆๆๆๆๆ เมียผมก็คงเสียวเต็มที่ เห็นร่อนหีส่ายไปส่ายมาไม่ยอมแพ้เหมือนกัน เสียงเย็ดกันดังไปทั่วห้องคงคิดว่าไม่มีใครคอยแอบดูอยู่ เลยส่งเสียงกันเต็มที่ ประมาณเกือบ 10 นาที วาระสุดท้ายของการเย็ดกันก็สิ้นสุด ต่างคนต่างร้องกันเสียงหลง ไม่ยอมถอนแยกจากกันนอนกอดกันอยู่อย่างนั้น ผมเห็นว่าคงจะเลิกกันแล้วก็เลยแอบย่องออกมา จนถึงเช้าผมก็ไปปลุกเจ้าดอสั้นลงไปทานอาหารเช้า เห็นเมียเปิดประตูออกมากำลังจะกลับพอดี เอ๊ะพึ่งจะตื่นเหมือนกันเหรอจ๊ะ..ผมถามแบบแซวๆไป เมียผมตอบว่าอะไรรู้ไหม๊ครับ มันพึ่งถอนควยออกเมื่อตะกี้นี้เอง ไม่ได้หลับได้นอนเลยทั้งคืน ก็พี่เล่นไปบอกมันว่า อ๊อฟมาทั้งคืนไม่ใช่เหรอ มันก็ถอนทุน เอ๊ยเย็ดทั้งคืนเลย กะว่าจะกลับไปนอนซะหน่อย หมดแรงเดินแทบจะไม่ไหว แล้ว แล้วจะบอกให้ มันชื่อดอสั้น แต่ควยมันไม่สั้นตามชื่อเลย ยังกะม้าแน่ะ ไม่รู้หีบานไปถึงไหนแล้วนี่ ว่าแล้วเมียผมก็เดินกะเผกๆ ขาถ่างๆกลับบ้านไป

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: July 07, 2011, 10:28:58 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: July 09, 2011, 12:20:34 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: July 09, 2011, 02:06:59 pm
Thanks krub

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: July 11, 2011, 02:56:13 pm
น่าเห็นใจ