close buttonclose buttonclose button
คนเอาพี่เอาน้อง

คนเอาพี่เอาน้อง

prak977 · 35386

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: July 05, 2011, 10:48:35 pm
สวัสดีครับ ผมชื่อกรขอเล่าเรื่องของผมแบ่งเพื่อนๆบ้างหลังจากอ่านของเพื่อนมามากแล้ว บ้านผมอยู่ที่เบตงครับ ช่วง 5 ปี ก่อนสถานการณ์ไม่ค่อยสงบ พ่อผมเป็นตำรวจ ...แม่ครู ที่ใต้ เลยส่งผมกับน้องมาเรียนที่กรุงเทพฯ เรามาพักอยู่กับป้ากบ น้องสาวพ่อ แกเป็นสาวแก่(อายุเกือบ 50 ปี)อยู่บ้านคนเดียว มีคนใช้อยู่เรือนเล็ก อีก 2 คน ป้ากบแกเป็นผ.อ.โรงเรียนที่เราพี่น้องเรียนกัน เราเลยโดนป้าดูแลเข้มงวดมาก ผมจากที่ตอนที่อยู่ใต้ แอบดอดไปเปิดซิงตั้งแต่ม.2 แล้ว พอเข้ากรุงเทพฯ ได้แต่แอบเซ็ง ตอนเกิดเรื่องผมมาอยู่ที่นี่ได้ปีที่ 2 กำลังเรียนม. 4 ส่วนเกดน้องสาวผมเรียนม.2 คนใช้ที่บ้าน น้าปลาแกโดนรถชนตายครับ ผมกลัวผี แต่ยังมีฟอร์ม แต่เกดกลัวขึ้นสมองเลย คืนที่เผาน้าปลาแกเสร็จ 3 ทุ่มได้ เกดย่องมาเคาะห้องผม ห้องเราติดกันครับ มาขอนอนด้วย ตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรจริงๆ เราคุยกันตามปกติพี่น้อง จนเผลอหลับไป ผมมาสะดุ้งอีกทีตอนตี 1 ปวดฉี่ครับ แต่ไม่กล้ามาเข้าห้องน้ำข้างนอกกลัวผีครับ เลยฉี่ใส่ถุงขยะแทน ระหว่างนั้นตาเหลือบไปมองน้องสาวตัวเองแกนอนไม่ระวังเลย ชุดนอนแกล่นมาที่โคนขา ตอนนั้นแกแค่ม.2 แต่แกขาวมากครับ ผมเข้าไปดูใกล้ๆ กางเกงในเกดก็ไม่ใส่ หีเกดอูมนิดๆ ร่องปิดสนิท ขนไม่มีเลย ผมลองเอามือลูบเบาๆช้าๆ กลัวแกตื่นครับ ตอนนั้นกะลองจับเพราะผมห่างจากการเย็ดมาปีกว่าแล้ว ได้แต่ชักว่าวไปวันๆ ตอนนั้นผมลูบไป ชักว่าวไปช้าๆ เสียวพิลึก พอเสียวใจมันก็กล้าขึ้นครับ นิ้วผมล้วงกดลงร่องหีน้องสาวผมเองช้าๆ มันคับจนผมต้องใช้น้ำลายช่วยชะโลม พอนิ้วเข้าไปได้ผมขยับเบาๆ รูดเข้าออกช้าๆ เกดเองหายใจแรงผิดจังหวะเลย ผมสะดุ้งกลัวแกตื่นผมรีบหยุด คานิ้วไว้ ไม่กล้าดึงออก มองดูเกดยังนอนหลับอยู่ค่อยโล่งอกครับ...ผมเอานิ้วออกมาจะตัดใจนอนแต่อารมณ์มันเตลิด ข่มใจไม่ได้ครับ ผมจัดแจงท่าอ้าขาเกดออกตัวผมแทรกลงที่หว่างขา ไม่รู้อะไรมันเข้าสิงหรือดลใจ ผมเอาควยทาบที่ร่องหีน้องตัวเองแล้วถูไถไปมาเบาๆ ผมรู้สึกผิด เลยตัดใจไม่แทงเข้าไป กะถูไปมาแทน..แต่น้องสาวผมดันขยับตัวดันผมออกอย่างแรง แกว่าทำอะไร อย่าน่ะพี่ ทำไมทำแบบนี้ ผมตกใจครับแก้ตัวอะไรไม่ถูกแล้ว รีบขอโทษๆ เกดดึงผ้าห่มมาคลุมตัวนอนหันหลังแกร้องไห้ครับ ผมยิ่งใจเสีย ผมขอโทษอยู่นานจนเกดใจอ่อน แกว่าแล้วทำไมพี่กรทำแบบนี้ ผมสารภาพตามตรงว่าผมอยากมาก ตื่นมาเห็นเกดเลยทนไม่ไหว แต่พี่ไม่คิดจะเอาน่ะ แค่ลองจับๆ แล้วถูไปมาเท่านั้น เกดว่าไม่จริงเกดรู้ตัวตั้งแต่พี่มาลูบแล้ว พี่จะเอาเกดใช่ไหม ผมรีบปฎิเสธ เกดว่าช่างเถอะพี่อย่าทำแบบนี้อีกน่ะ ไม่งั้นเกดจะฟ้องป้ากับพ่อแม่ เราต่างคนต่างนอนเงียบ เรานอนนิ่งกันไปพัก ผมลองถามเกดหลับยัง เกดรีบว่ายัง ถามทำไม คิดไรอีกล่ะ ผมสงสัยว่าเกดแค่ม.2 ทำไมรู้เรื่องเอาแล้ว เกดว่าเห็นเพื่อนที่ห้องคุยกัน ผมว่าแล้วเกดรู้ตัวแล้วทำไมไม่ห้ามแต่แรก แกเงียบ ผมว่าตอนพี่ล้วงเกดเสียวไหม เกดว่าบ้า เลิกพูดได้แล้ว เราเงียบสักพักใหญ่ๆ ผมเรียกเกดๆ เงียบ ผมเองยังค้างแถมตกใจเลยนอนไม่หลับ เลยแอบใช้มือรูดควยตัวเองเบาๆ เกดพลิกตัวนอนหลาย ผมหยุดเรียกเกดเบาๆ แกเงียบ ผมนึกถึงคลิปโป๊ที่เคยดู เลยเลียนแบบ ผมค่อยๆจับมือเกดข้างขวามาวางทับควยผมแล้วเอามือผมวางผมประคองมือแกมาถูที่ควยผมผมเองนอนหงายเด้งเอวกระเด้ามือเกดเบาๆ มือเกดกลับขยับกุมควยผมหลวมๆ ผมว่าแกตื่นอยู่แน่ๆ ผมกุมมือแกรูดควยไปมาไม่นานนัก ผมก็ทนไม่ไหวน้ำเสียวกระจายเลยครับ มันพุ่งออกมามากเลย จนเลอะที่หน้าท้องผม แถมมือเกดอีก ผมแกล้งเอาน้ำควยผมไปป้ายที่ปากเกด แกร้องว้าย ทำไมทำแบบนี้ ผมว่าก็แกล้งหลับทำไม แกรีบนอนหันหลังให้ผมเลย ผมตามไปกอดแกหอมแก ว่าขอบใจน่ะเกดที่ช่วยพี่ พี่มีความสุขที่สุดในโลกเลย เกดว่าบ้า ผมแกล้งเอามือล้วงจับนมเกด แกดิ้นผมว่าแค่จับไม่เป็นไรหรอก พี่สัญญาว่าจะไม่ทำอะไรเกินเลย แกว่าสัญญาน่ะ ห้ามเอาเกดน่ะ เกดกลัว ผมสัญญา คืนนั้นผมเลยสอนเสียวให้น้องสาวตัวเองโดยเริ่มจากจูบ ไซร้ คลึงเคล้นเต้าน้อย ดูดเม้มหัวนม เกดครางในคอฮือๆๆ..ไม่หยุด ผมจูบลงมาที่ท้อง ท้องน้อย...ลงมาที่เนินหี ผมฉกลิ้นเลียตามร่องหลืบ ลงนิ้วเข้าช่วยจนแกถึงกับแอ่นเอวขึ้นรับลิ้น ไม่นานน้ำเสียวแรกของเกดน้องสาวสุดสวยของผมก็พรั่งพรูออกมาจนนิ้วผมรับรู้ถึงน้ำอุ่นๆ...เกดทั้งเกร็งทั้งหนีบขา แกนอนแผ่หราหมดแรง แต่เราก็ไม่ได้เกิดเลยเถิดถึงขั้นเย็ดกันจริงๆน่ะครับ ผมนอนราบตามไปกอดแกหลวมๆ แล้วควยเจ้ากรรมมันก็แข็งครับ ผมขอให้เกดลองใช้ปากกับผมบ้างแกไม่ยอมท่าเดียว ผมเลยพลิกคร่อมตัวแกนอนราบครับ แล้วเอาควยไปถูที่อกของเกด นมแกยังขึ้นไม่มากครับ ผมถูไปเอามือบีบที่หัวนมแกเบาๆ แกร้องอี้ อย่ามันเสียวน่ะ ควยมันยิ่งแข็งครับ ผมแกล้งขยับ เอาควยไปถูตามคาง จนมาที่ปากน้อยๆ แกไม่ขัดขืนแล้วแกอ้าปากรับมันแล้ว ผมงี้เสียวมาก แม้เกดจะไม่เก่ง แต่ก็ดูดไปเรียนรู้จังหวะไปจนเริ่มคล่อง สุดท้ายน้ำผมก็พุ่งเข้าปากเกดเลย แกถึงกับสำลักรีบบ้วนออกมา คืนนั้นเรานอนกอดกับฟัดกันจนเกือบตี 5 ถึงได้นอนกัน..แล้วจะมาเล่าต่อน่ะครับ     

Offline prak977

• *
    • เสียว: 3
Reply #1 on: July 05, 2011, 11:42:44 pm
ดีครับ มาเล่าต่อครับ หลังจากคืนนั้น ดึกๆ ผมกับน้องสาวก็แอบมาผลัดกันเลียกันดูดแทบทุกคืน ตอนนี้เกดเก่งขึ้นเยอะครับ บางที่ดูดผมจนสยิวไปทั้งตัว แกเองก็ชอบให้ผมเลีย ชอบจนบางที่แกแอ่นรับจนเอวลอยสูงเลย เกดจากเด็กสาวเรียบร้อยเดี๋ยวนี้ แกกลับร้อนแรงมากเวลาเราอยู่กันสองต่อสอง บางที่เรานั่งรถไปกับป้าเราก็แอบจับลูบควยหีกัน ขำๆครับ เราฝึกปรือแบบนี้มานานเกือบปีได้ จนปิดเทอมงวดเมษา ปี 52 ที่ผ่านมาความผิดพลาดก็เกิดขึ้น วันนั้นเกดมีประจำเดือน เพราะเรากอดกันไปมาจนพอผมล้วง กะเลียครับ แต่นิ้วผมกลับเจอเลือดนิดๆ เมนส์มาอีกแล้ว เกดเลยช่วยดูดควยให้ผมแทน วันนั้นป้ากบแกไปโรงเรียนเข้าเวร พวกผมปิดเทอมเลยสบาย ผมโดนเกดดูดจนน้ำแตก เราชวนเข้าไปแช่น้ำในอ่างเล่นกัน ผมนอนราบที่อ่าง เกดนอนราบทับตัวผม เราเล่นกันไปมา ผมล้วงหีเกดเมนส์เกดออกมานิดๆ แล้วหาย..คงเพิ่งเริ่ม เราอาบน้ำเสร็จกลับมานอนเล่นที่เตียง ควยผมแข็งอีกรอบ เกดไม่ยอมดูดให้ ผมได้แต่เซ็ง เกดนอนเล่นhi5 โน้สบุ๊กผมบนเตียง ผมแกล้งเอาน้ำมันมะกอกมาทาที่ควย แล้วเอาไปถูที่ร่องก้นเกด แกนอนคว่ำเล่นคอมฯ แกห้ามพอเป็นพิธี แต่แล้วก็นิ่ง ผมเอาควยถูตามร่องก้น ยิ่งถูยิ่งแข็งจนผมครางซี้ด เกดหันมามอง แกว่าพี่เสียวมากเหรอ ปกติไม่เคยเห็นซี้ดปาก ผมยิ้มมันเสียวจริงๆ ผมจับแกพลิกตัว แล้วเอาควยทาบถูร่องหี เกดเรียบเอามือปิดเนินหีตัวเอง ผมว่าไม่ต้องกลัว แค่ถูข้างนอก เกดยอมปล่อยตามใจผม ผมถูไถเล่นไปมา ก้มลงปากเม้มงับหัวนมวันที่เกดเมนส์มา นมแกจะแข็งกว่าปกติครับ เล่นมันมาก มันจนผมเผลอปากผมจูบ ควยผมกด มันลงร่องหีเกดไปทีละน้อยทีละน้อย เกดเองก็รู้ตัวร้องว่าอย่าพี่กร พอเถอะ แต่แกไม่ดิ้นหรือขัดขืน จนควยผมเข้าไปเกือบครึ่งเกดร้องเจ็บมันแน่นรูไปหมดแล้ว พี่กรพอน่ะ ผมเองก็รับรู้มันคับมากครับ ขนาดมีน้ำมันช่วย ผมฝืนดันจนสุดขาเกดรัดเอวผมแน่น มือแกจิกลงที่ผ้าปู จนยับ ควยหีเราแนบสนิทกันแล้ว ผมแช่ไว้แป๊บเดียวแล้วเริ่มซอย เกดคงเจ็บร้องฮื้อ...อ๊า..ตลอด ผมกระเด้าแบบไม่กลัวตาย(ชัวร์ว่าไม่ท้อง สบายใจครับ) ผมจัดการเกดไป 3 รอบ เกดถึงกับนอนแผ่หมอแรง เป็นครั้งแรกเลยที่แกนอนหมดสภาพแบบนี้ แล้วแกก็ติดใจครับ เพราะเดี๋ยวนี้เกดจะเป็นฝ่ายสะกิดผมก่อนตลอด........แล้วจะมาเล่าต่อครับ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: July 06, 2011, 01:03:19 am
 (010; (010; (010; (010;

Offline popeye

• Super Master Hero
    • เสียว: -1
Reply #3 on: July 06, 2011, 12:55:24 pm
 (28; (28; (28; (28; (28; (8; (8; (21; (21; (23; (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: July 11, 2011, 12:25:32 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: July 15, 2011, 02:24:14 am
 (17; (17;

Offline jjaayyzzzzz

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #6 on: July 15, 2011, 10:32:00 am
ควยแข็งเลย
 (16;