close buttonclose buttonclose button
น้องน้อย

น้องน้อย

เรื่องเสียว · 16750

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 29, 2011, 09:05:07 am
น้อยขาว หุ่นดีหีใหญ่ ตูดผาย
ปากจิ้มลิ้มน่ารักมาก
ยามพูดด้วย เห็นฟันก็อยากเอาควยให้อมแล้ว
ปากเซ็กซี่มาก ร่องอกสวยขาวเนียน
ผมรู้จักกับเธอมาสมัยที่ยังมีสามีอยู่
มาสนิทกันมากตอนที่เลิกกับสามี
เธอมาปรับทุกข์ให้ฟัง จนสนิทกันมาก
แต่ก็ยังไม่มีอะไรกัน เพราะเรานับถือกัน
เหมือนพี่น้อง และเธอก็ดี เราเลยไม่กล้าที่จะล่วงเกินอะไร
สามเดือนต่อมาเราไม่เจอกัน เธอมาบอกอีกทีก็บอกว่า
จะแต่งงานกับผู้ชายที่เธอคิดว่าดี
เข้ากันได้ในเรื่องความคิด บอกให้ไปงานแต่งด้วย
ผมมือไม้สั่นเลย แบบว่าเสียดายที่เธอจะต้องไปเป็นของคนอื่น
เลยนัดให้เธอมาหาที่ห้องพัก
เธอก็มา เลยบอกเธอตรงๆว่า แอบชอบมานานแล้ว แต่ไม่กล้าบอก
ไม่กล้าแตะเนื้อต้องตัวเพราะรักมาก
คราวนี้จะไปเป็นของคนอื่นแล้ว
ขอพี่หอมให้ชื่นใจหน่อยสิ
เธอเอียงแก้มมาให้ ผมหอมแก้มเธอเบาๆ สูดลึกๆ
แล้วจ้องตาเธอ แล้วดึงมาประกบ ดูดปาก
ไซ้ที่คอและหู เธอร้องครางบอกว่า อย่าล่วงเกินมากกว่านี้นะ
ผมไม่ฟัง ลดตัวลงมาหอมที่หีเธอเอาลิ้นเลียข้างยอกกางเกง
เธอกอหัวผมไว้ ผมเลยปลดกระดุมรูดซิปออกแล้วดึงกางเกงลงมา
แล้วดึงกางเกงในออก
เลียที่หีใหญ่ โหนกนูนมาก
ดูหีเธอเยิ้มมาก ผมเลยเลียจนเธอร้องลั่น
เลียจนเยิ้มสุดแล้ว พูดว่า ขอพี่เย็ดนะ พี่เงี่ยนมาก
หูสวยมากขาวอย่างนี้ ขอพี่เย็ดนะ
เธอพยักหน้า แล้วผมก็เย็ดเธอจนพุ่งเข้า
แล้วก็เย็ดกันต่ออีก2ครั้ง
จากนัน้เลิกงานเธอก็แวะมาใหเผมเย็ดทุกวัน จนถึงวันแต่งงาน
พอเธอแต่งงานแล้ว ก็ ไม่ได้เย็ดเธออีกเลย
จนเมื่อเดือนก่อนนี้เอง แฟนกลับเมืองไทย เธอมาหา
เลยขอทบทวนบทเดิม เลยได้เย็ดอีกสองครั้ง
ตอนนี้ได้แค่สองครัง้ก้ไม่มีแรงแล้ว

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: June 29, 2011, 08:43:08 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 30, 2011, 12:53:26 am
(007; (007; (007; (007; (007;...นางแบบน่าเย็ดมากมาย.... (007; (007; (007; (007; (007;