close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกกับทอม

ครั้งแรกกับทอม

เรื่องเสียว · 50590

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 26, 2009, 11:59:14 am
สวัสดีคับผมได้ฟังเรื่องทีเพื่อนๆพี่ๆเล่ามามากมายแล้วจึงขอเล่าเรื่องของผมบ้างนี่เปนครั้งแรกที่ผมโพสคับ
ผมชื่อRคับอายุ13ปี
เรื่อง มีอยุ่ว่าผมรุ้จักกับทอมคนหนึ่งคับชื่อว่าพี่บีคับพี่บีอายุ15คับบ้านเราสอง คนอยุ่ติดกันจึงสนิทกันมากเพราะเราชอบแต่งรถกันคับผมกับพี่บีมีรถคนละคันของ ผมคลิ๊กของพี่บีเวฟคับเมื่อพี่บีเปนทอมทอมส่วนใหญ่จะสวยนะคับ
พี่บีก็เช่นกันพี่บีขาวคับไส่เหล็กดัดฟันสวยมากๆเลยคับแต่ผมก็ไม่คิดอะไรเพราะพี่บีเขาก็มีแฟนเปนดี้คับสวยเหมือนกัน
จน มาวันหนึ่งญาติของพี่บีเสียคับพ่อแม่ของพี่บีจึงต้องไปงานศพพ่อแผมก็เช่นกัน คับบอกว่าจะไป5วันเพราะจะอยู่จนเผาเลยแต่ก็ไม่ห่วงผมคับเพราะผมดูแลตัวเอง ได้พอพ่อแม่ผมไปได้สักพักผมก็ไปหาพี่บีแต่พี่บีกำลังนั่งร้องไห้อยุ่ผมเลย เข้าไปถามพี่บีว่าเปนอะไรพี่บีบอกว่า"แฟนพี่มันบอกเลิกกับพี่มันบอกว่าของ จริงดีกว่าของปลอม''ผมก้อถามพี่บีว่าแปวว่าไรพี่บีบอกว่า''มีอะไรกับผู้ชาย ดีกว่าผู้หญิง''ผมก้อปลอบพี่บีคับพี่บีก้อสบไหล่ผมแล้วพี่บีก้อพูดว่า''อาร์ ของจริงมันดีอย่างไรหรอ''ผมบอกว่าไม่รุ้สิไม่เคยทำพี่บีบอกว่างั้นพี่ขอลอง หน่อยนะอาร์ช่วยพี่ได้ไหมผมรุ้สึกอึงากที่ได้ยินพี่บีพูดอย่างนั้นแล้วผมก้อ ตอบว่าจะดีหรอพี่มันไม่ดีนะพี่บีบอกว่านะอาร์พี่ขอละผมก้อไร้จะทำไงเลย บอกว่าก้อได้แล้วผมก้อถาพี่บีต้องทำไงอะ{ใจจิงผมอยากจะรุกเลยแต่ยังไม่กล้า เพราะผก้อดูหนังXบ่อย}พี่บีก้อดึงมือผมไปไนห้องแล้วก้อเปิดหหนังXไห้ผมดูตอน นั้นผมเริ่มมีอารมณ์แล้วเริ่มเอื่อมมือไปวางบนต้นขาของพี่บีพี่บีหน้าแดงๆ แล้วผมก้อจูบพี่บีพี่บีร้องอุ๊ยแล้วก้อจูบกลับผพี่บีจูบเก่งมากมือผมก้อจับ นมคับนมพี่บีก้อไม่ค่อยมีเท่ากับเด็กป.4ป.5อะคับแล้วถอดเสื้อพี่บีออกโหขาว มากๆหัวนมสีชมพูอ่อนควยผมแข็งมากๆแล้วถอดเสื้อผมออกแล้วนอมปล้ำกันอย่าง มันส์แล้วผมก้อดูดนมพี่บีพี่บีร้องซิ๊ดอ่าผมจับพี่บีถอดกางเกงโหหีสวยมากยัง ปิดสนิทอยุ่เลยมีขนขึ้นเล็กน้อยแล้วผมก้อดูดเลียที่หีของพี่เขาพี่บีร้องได้ อารมณ์มากๆแล้วผมก้อถอดกางเกงผมออกบ้างพี่บีร้องออกมาดังว่าโหใหญ่จังวะผม ไห้พี่บีเลียและอมไห้พี่บีเก่งมากอะสงสัยทำกะดี้บ่อยแล้วเราก้ออยุ่ไนท่า 69กันจนแตกไปคนละน้ำแล้วเวลาเผด็ญศึกก้อมาถึงผมจับควยผมเตรียมแทงพี่บีบอก ว่าเบาๆนะพี่กลัวเจ๊บผมไม่พูดอะไรยัดควยเข้าไปเลยพี่บีร้องโอ๊ยยยพี่เจ๊ บอาร์ผมบอกทนหน่อยนะแล้วยัดเข้าไปอีกจนมิดพี่บีหน้าไม่ค่อยดีผมแช่ควยไว้สัก พักแล้วถามพี่บีว่าหายเจ๊บยังพี่บีบอกหายแล้วผมจึงเริ่มซอยช้าๆๆจนเร็ว เปลี่ยนท่าไปเปนท่าที่พี่บีอยุ่บนพี่บียกหีขึ้นเกือบหลุดแล้วกดลงมามไหม่ผ มร้องอ่าแล้วไปท่าเดิมแล้วซอยผมบอกโอ๊ยเมียจ๋า ผัวจะออกแล้วววว พี่บีบอก  เมียก้อเหมือนกันจ๋า  ผมถามพี่บีว่าเมนหมดะไหร่พี่บีมะวานซืน แม้โชคดีจังอยุไนช่วงปลอดภัยผมซอยจนน้ำแตกคารูพี่บีเรานอนกอดกันจนหาย เหนื่อยแล้วยก2ก้อเริ่มขึ้นความนี้ไส่หลายท่ามากท่าหมาลิงอุ้มแตงกวางเหลียว หลังจนแตกไปสองน้ำผมนอนเหนื่อยหอบแฮ่กๆพี่บีก้อเช่นกันแล้วก้อไปอาบน้ำกันไป ต่อไนห้องน้ำอีกนี่เพิ่งวันแรกแล้วยังเหลืออีก5วันจะมันส์ขนาดไหน(ที่ จิงอยากจะเล่าไห่จบแต่เวลาไม่มีแล้วเพราะพี่บีเรียกแล้วที่ผมเขียนนี่พี่บี ไม่รู้หรอกถ้ารู้ก้อโดนอะจิอิอิ)ผมพึ่งเขียนไม่มีเวลาตวจบอกพร่องประการใดขอ อภัยด้วยนะคับเดียวจะมาต่อไห้จนจบนะคับบายคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 03:07:27 pm
 (41;thank you