close buttonclose buttonclose button
ความสุขของคนจน 1

ความสุขของคนจน 1

เรื่องเสียว · 83116

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 01:50:07 pm
สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้เป็นอีกวันที่เหมือนเดิม ชีวิตเลื่อนลอยไปตามปกติ ผมอยู่กับแม่สองคนครับ เพราะพ่อมีเมียน้อยและทิ้งผมกับแม่ไปตั้งแต่เด็ก แม่เคยพยายามที่จะหาพ่อใหม่ให้ผมแต่เหมือนทุกอย่างมันไม่เป็นใจ เมื่อเจ้าพ่อใหม่มันก็ดันมีเมียน้อยและทิ้งแม่ผมไปอีก ทำให้ผมเริ่มสงสัยว่า แม่ผมไม่ดีตรงไหน ทั้งๆที่แม่ผมก็ทำดีกับพ่อทุกอย่าง ผมจึงโทษไปที่พวกผู้ชายที่ไม่ดีเท่าไหร่ ทุกเช้าผมต้องออกมาหาผักบุ้งตามริมคลองเพื่อไปต้มกินกับน้ำพริกทุกวัน ส่วนแม่ผมตอนเช้าต้องออกไปขายน้ำเต้าหู้ที่ตลาดทุกเช้า ตอนเช้าเราจึงไม่ได้เจอกัน ครอบครัวเราไม่ค่อยมีเงินครับจึงต้องต่างคนต่างช่วยกันทำงาน แม่ผมปีนี้ก็ย่างเข้า สี่สิบพอดี หน้าตาสะสวยครับผิวขาว พวกพ่อค้าในตลาดมาตามจีบบ่อย ส่วนใหญ่จะโดนผมกันท่าไว้หมด เพราะผมกับแม่เข็ดแล้วสำหรับพ่อใหม่ ตอนสายๆเราก็จะแยกไปรับจ้างในสวน เก็บเศษไม้บ้าง ถางหญ้าบ้าง แล้วแต่จะหาทำได้ ตอนกลางวันแม่กับผมก็จะมากินข้าวด้วยกัน ตามแล้วแต่จะหารายได้ได้ ในวันนั้น ตกตอนเย็นผมกับแม่จะไปเก็บบัวสายบัวและไหลบัวในบ่อธรรมชาติทั่วไปมาขายที่ตลาด ซึ่งเป็นช่วงที่ผมมีความสุขที่สุดเพราะได้ว่ายน้ำเล่นหลังจากเหนื่อยมาทั้งวันและอยู่กับแม่สองคน แม่ผมจะเลือกทำเลที่ไม่ค่อยมีใครเห็นเพราะจริงๆแล้วมันก็เหมือนกับการขโมยลงบ่อของเค้าเหมือนกัน ส่วนสิ่งที่ทำให้ผมรู้สึกไหวหวั่นเพิ่มมากขึ้นทุกครั้งก็คือการได้เห็นแม่ใส่ผ้าถุงแล้วลงไปว่ายน้ำในสระบัว ทุกครั้งที่มองผมจะได้เห็นขาขาวๆและเนินอกอันอวบอั๋นจนขมวดผ้าถุงแทบจะกั้นไม่อยู่มันทำให้ผมเกิดความรู้สึกแปลกๆมากขึ้นทุกวัน เจ้าหนูของผมที่ปกติเคยอยู่เงียบสงบ เดี๋ยวนี้มันจะผงาดพองขึ้นมาทุกครั้งที่ได้มอง แต่ดีที่ผมอยู่ในน้ำ แม่จึงไม่สังเกตเห็น วันนี้เราทั้งคู่ไปหาบัวแต่เสี่ยงกว่าทุกวัน เพราะเราแอบเข้าไปในบ้านของกำนันที่มีชื่อเสียงในด้านเจ้าชู้เรื่องผู้หญิงคนหนึ่ง แม่กำชับกับผมอย่างขึงขังกว่าทุกวัน
“ตรี ลูกรัก วันนี้เราต้องทำตัวให้เงียบที่สุดนะลูก”
“ครับ แม่” ผมรีบรับคำ
ประมาณทุ่มนึงเราทั้งคู่ ค่อยๆลงน้ำในสระเพื่อให้มีเสียงน้อยที่สุด แม่ผมคงห่วงเรื่องเสียงน้ำจะดัง พยายามมองซ้ายมองขวาเพื่อดูว่ามีใครอยู่บ้างจนไม่ได้สังเกตว่า ชายผ้าถุงมันถูกน้ำดันขึ้นมาจนผมเห็นขาอ่อนอันขาวและอวบอิ่มแม่ เท่านั้นแหล่ะครับเจ้าหนูผมแข็งตัวขึ้นมาทันที ผมซึ่งยังไม่ได้ลงน้ำ จึงต้องยืนตัวงอ เพราะปกติแล้วผมจะไม่ใส่กางเกงในเวลาลงน้ำ จากนั้นแม่ก็กวักมือเรียกผมให้ค่อยๆลงน้ำ ผมก็ค่อยๆหย่อนตัวลงน้ำแบบเบาที่สุด สระบัวที่นี่ ถูกตกแต่งไว้ให้ลักษณะเหมือนกับในชนบท เพราะจะมีศาลาริมน้ำไว้ชมวิวด้วย ตามประสาของกำนันคนรวย ผมจึงนัดกับแม่ว่าบัวที่หาได้จะเอามาเก็บไว้ใต้ศาลาจะได้ไม่มีใครเห็น วันนี้เราสองคนเก็บดอกบัวกันอย่างรวดเร็วและระมัดระวังเพราะกลัวว่าจะมีคนมาเห็น แต่แล้วเราก็ได้ยินเสียงฝีเท้าของคนเดินมาที่ศาลา ผมกับแม่ตกใจมากจึงรีบดำน้ำแล้วว่ายไปหลบที่ใต้ใบบัวใกล้กับศาลาริมน้ำ ผมตกใจจนลืมคิดไปว่าตอนนี้ตัวผมกับแม่หลบอยู่ข้างๆกันจนเนื้อเราทั้งคู่แนบติดกัน คนที่เดินเข้ามาไม่ใช่ใคร เป็นกำนันตัวดีนี่เอง ผมกับแม่ทั้งกลัวและตกใจมาก เพราะถ้าถูกจับได้คงติดคุกแน่ แต่...กำนันตัวดีดันเดินมากับผู้หญิง อีกสองคน พอผมเงยหน้าขึ้นไป “อ้าว...นั่น ป้าเจียด กับ ป้านวลที่ขายผลไม้อยู่ในตลาดนี่” จากนั้นบทสนทนาก็เริ่มขึ้น
กำนัน “นี่มันเลยกำหนดจ่ายค่าเช่าที่ของฉันมาสองเดือนแล้วนะ เจียด...นวล”
ป้าเจียด “กำนันจ๋า...สองเดือนนี้ร้านของพวกฉันสองคนขายไม่ได้เลย ฉันสองคนไม่มีเงินมาจ่ายให้จริงๆ ฉันขอจ่ายเดือนหน้านะ” ทั้งคู่นั่งคุกเข่าพนมมือไหว้กำนัน
กำนัน “เฮ้อ อย่างนี้ฉันก็ต้องให้เจียดกับนวลไปขายที่อื่นล่ะสิ”
ป้านวล “อย่าไล่พวกฉันเลยนะ ฉันขออีกเดือนเดียวเองแล้วฉันจะจ่ายให้ จะให้ฉันทำอะไรฉันก็ยอม แต่ขออย่าไล่พวกฉันเลยนะ” ทั้งสองคนพูดพร้อมเอามือไปกอดขากำนัน
กำนัน “ยอมจริงๆเหรอ”
ป้าเจียดกับป้านวลตอบพร้อมกันแถมทำหน้าดีใจเหมือนมีความหวัง “จ๊ะ”
กำนัน “อืม...งั้นเอางี้และกัน”
ผมต้องตกใจเมื่อกำนันใช้มือปลดกางเกงแพรลงไปกองอยู่ที่เท้า
กำนัน “อ่ะ...รู้ใช่มั้ยว่าต้องทำอย่างไร”
ป้าเจียดกับป้านวลมองหน้ากันเลิกลั่ก ผมแทบไม่เชื่อสายตาไม่คิดว่ากำนันจะเป็นอย่างที่เค้าว่ากันจริงๆ ผมแทบจะทนไม่ไหวอยากจะขึ้นจากน้ำไปตบกระโหลกไอ้กำนันหื่นนี่ให้กระบานแยกเพราะมันดูถูกพวกคนจนอย่างพวกผม แต่แม่ดึงแขนผมไว้ห้ามไม่ให้ขึ้นไป พอระงับความโกรธได้ผมก็พึ่งสังเกตได้ว่าตัวผมกับแม่ตอนนี้เนื้อตัวชิดกันไปแทบทุกส่วน เนินอกสีขาวของแม่อยู่แนบติดกับแขนของผมขาของผมก็สัมผัสอยู่กับเนินรักของแม่ที่ตอนนี้มีเพียงผ้าถุงบางๆกั้นอยู่เท่านั้น แม่ไม่พูดอะไรแต่สายตาของแม่กลับจดจ้องไปที่ท่อนเอ็นของกำนันที่ตอนนี้แข็งผงก งึกๆ ชี้หน้าของป้าเจียดและป้านวลตลอดเวลา พอเงยหน้าขึ้นไปมองผมก็ต้องตกใจเมื่อป้าเจียดเป็นฝ่ายเริ่มก่อน ป้าเจียดค่อยๆเอายื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆกับท่อนเอ็นของกำนัน จากนั้นก็แลบลิ้นออกมาแทบสุดลิ้นเลียที่หัวหยักของกำนันอย่างชำนาญ เล่นเอากำนันถึงกับเงยหน้า ครางออกมา “อืม...” จากนั้นป้าเจียดก็เริ่มเลียตั้งแต่โคนไปถึงปลายท่อนอย่างชำนาญ ผมถึงกับอ้าปากค้าง เพราะไม่เคยเห็นเรื่องแบบนี้มาก่อน เมื่อป้าเจียดเลียจนท่อนเอ็นของกำนันเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายแล้ว ป้าเจียดก็อมท่อนของกำนันเข้าไปจนหมดแล้วใช้ริมฝีปากเม้มจากนั้นก็รูดออกอย่างช้าๆ กำนันถึงกับซู้ดปาก “อู้ว....ซี๊ด” จากนั้นป้าเจียดก็ยังใช้ลีลาการดูดเลียโดยไม่ต้องใช้มืออย่างต่อเนื่อง ป้านวลที่นั่งอยู่ข้างๆก็เริ่มทนไม่ไหวก้มหัวมุดไปที่หว่างขาของกำนันจากนั้นก็เลียไปที่พวงไข่ของกำนันอย่างช้าๆ จนกำนันถึงกับแยกขาเพื่อให้ยายนวลเลียได้ถนัดขึ้น ตอนนี้ทั้งสามคนดูท่าทางจะสนุกจนไม่สนใจสิ่งรอบข้าง ผมก็เหมือนกันครับ ท่อนเอ็นของผมก็กระดกแข็งขึ้นผงก หงึกๆ จนแทบจะระเบิด ในใจก็คิดอยากจะเข้าไปให้ป้าทั้งสองเลียให้อย่างกำนันบ้างด้วยความลืมตัวผมค่อยๆเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงแล้วจับท่อนเอ็นของผมค่อยๆรูดขึ้นรูดลงแบบไม่ให้น้ำกระเพื่อมโดยลืมไปว่าแขนของผมติดอยู่กับหน้าอกของแม่ ทุกครั้งที่ขยับแขนศอกของผมจะชนกับหน้าอกของแม่ทุกครั้ง พอรูดได้ซักพักก็รู้สึกว่าของศอกของผมกำลังชนกับอะไรที่นิ่มๆ หยุ่นๆ ผมก็นึกออกทันทีว่าศอกผมกำลังถูอยู่กับนมของแม่ ผมค่อยๆชำเลืองตามมองที่แม่ แต่แม่ไม่ว่าอะไรเพราะคงคิดว่าผมใช้มือเพื่อช่วยพยุงตัวว่ายน้ำ อีกอย่างสายตาของแม่ก็ไม่ได้ละไปจากภาพที่เห็นอยู่ตรงหน้าเลย ดูเหมือนแม่จะกอดแขนผมแน่นขึ้นด้วยซ้ำ ผมจึงได้ใจรูดท่อนเอ็นต่อไปเรื่อยๆ พร้อมกับเบียดแขนถูหน้าอกของแม่อย่างตั้งใจ ในที่สุดกำนันก็ยืนไม่ไหว ถอยมานั่งที่ระเบียง ป้าเจียดกับป้านวลไม่ยอมละปากตามมาดูดเลียจนถึงที่นั่งกำนันถึงกับทนไม่ไหวเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อคอกระเช้าของทั้งคู่และบีบขยำนมของทั้งคู่อย่างสนุกมือ เสียงครางเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ทั้งเสียงกำนันและเสียงของป้าทั้งสอง ดูท่ากำนันคงเสียวมากจนน้ำใกล้จะแตกเพราะแกครางดังมากพร้อมกับกระเด้าท่อนเอ็นของแกสวนปากของป้าเจียดแรงขึ้นเรื่อยๆ ในที่สุดกำนันก็ลุกขึ้นจับป้าเจียด หันหน้าเข้าระเบียงส่วนแกไปยืนข้างหลัง กำนันเลิกผ้าถุงของป้าเจียดขึ้นไปไว้บนหลังจนเผยให้เห็นกางเกงในผ้าฝ้ายสีแดงของป้าเจียดพร้อมกับตูดที่กลมและใหญ่ กำนันไม่เสียเวลากับการถอดกางเกงในของป้าเจียด แกดึงกางเกงในของป้าเจียดหลบไปด้านข้างทำให้ผมเห็นร่องที่ตอนนี้เยิ้มไปด้วยน้ำรักและแคมสีคล้ำอย่างชัดเจน ดูจากสภาพแล้วคงจะผ่านศึกมาอย่างโชคโชน กำนันคงอยากจนทนไม่ไหว จึงกดท่อนเอ็นของแกเข้าไปเต็มแรงแบบทีเดียวมิด ทำเอาป้าเจียดถึงกับสะดุ้งเฮือกร้องออกมาอย่างสุดเสียง
“โอ้ย...เบาๆสิพ่อกำนัน...ของพ่อกำนันทั้งใหญ่แล้วทั้งแข็งมากกว่าของผัวฉันอีก อู๊ย.....ซี้ด” จากเสียงร้อง เริ่มกลายเป็นเสียงคราง
“อู๊ย...ฟิต ดีเหมือนกันนี่หว่า เจียด...ซี๊ด ผัวไม่ค่อยเอารึไงวะ...อู๊ย...” กำนันครางอย่างสุดมัน
“จ๊ะ...อ้า...ก็ผัวมันเอาแต่เมาทุกวัน...ควยก็ไม่แข็ง...อู๊ย...รู้งี้มาให้กำนันเอาตั้งนานแล้ว...ซี๊ด” ป้าเจียดครางอย่างไม่อาย
ป้านวลก็ทนไม่ไหวเหมือนกันลุกไปนั่งที่ระเบียงถลกผ้าถุงขึ้นมาไว้ที่เอวแหวกกางเกงในของตัวเองออกแล้วเอามือกดหน้าของป้าเจียดให้ก้มลงมาที่แคมของแก
ป้าเจียด “เอาอย่างงั้นเลยเหรอวะ นวล ซี้ด...ข้าไม่เคยนะ”
ป้านวล “เออน่า...มันก็เหมือนผัวเอ็งเลียให้เอ็งน่ะแหล่ะ จะสนุกอยู่คนเดียวได้ไง”
ป้าเจียดยังไม่ทันตัดสินใจ กำนันก็เอามือกดหัวป้าเจียดลงไปบดกับเนินของป้านวล ป้าเจียดก็เหมือนรู้งานทั้งเลียและดูดเม็ดติ่งของป้านวลจนป้านวลครางไม่ได้ศัพท์ เสียงท่อนเนื้อของกำนันอัดเข้ากับบั้นท้ายของป้าเจียดเสียงดังเป็นระยะๆ ปั่บๆๆๆๆ
“ซี้ด โอย...เจียดจ๋า...เจียดเล่นขมิบแคมไปด้วยอย่างนี้ ฉันก็เสียวแย่สิ ซี้ด” กำนันครางด้วยความเสียวสุดๆ
ขณะที่เสียงครางยังระงมอยู่นั้น ผมก็รู้สึกเหมือนกับว่าหน้าอกของแม่ผมที่แนบติดอยู่กับแขนของผมเริ่มมีการขยับขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมที่กำลังตั้งใจเอาแขนบดเข้าที่เนินหน้าอกของแม่อย่างตั้งใจอยู่แล้ว เริ่มรู้สึกว่าแม่คงเริ่มจะมีอารมณ์ร่วมแล้วเหมือนกัน ผมจึงค่อยๆชำเลืองมองไปที่แม่ แม่ยังตั้งใจมองภาพกำนันกำลังเย่อกับป้าเจียดและป้านวลตาไม่กระพริบ แต่ตัวของแม่เกร็งไปหมด ขาผมก็รู้สึกเหมือนถูกเนินของแม่บดเบียดแน่นขึ้นเรื่อยๆ แม่แทบไม่ได้สนใจเลยว่าผมอยู่ข้างๆ ตอนนี้ผมเริ่มจะทนไม่ไหวเช่นกัน ผมจึงเริ่มเอาแขนบดกับหัวนมของแม่อย่าตั้งใจ จนบางครั้งผมรู้สึกเหมือนกับว่าแม่แอ่นอกรับการบดของแขนผมเหมือนกัน สักพักนึงเสียงกระแทกก็เงียบลง กำนันดึงท่อนเอ็นออกจากป้าเจียดผมเห็นน้ำในร่องแคมของป้าเจียดชโลมเต็มท่อนของกำนัน จากนั้นกำนันก็เอาเอ็นไปจ่อที่ร่องของป้านวลที่ตอนนี้นั่งอ้าขารออยู่แล้ว
“อ๊า...ท่านกำนันเอาแรงๆเลยนะจ๊ะ ไม่ต้องเกรงใจ ฉันชอบแรงๆ ซี๊ด...” ป้านวลพูดอย่างไม่เกรงใจ
พอสิ้นเสียงป้านวลกำนันก็กระแทก “ปั๊ก...”ลงไปทันที ป้านวลคงเสียวมากจนถึงกับยื่นมือเข้าไปจิกที่ตูดของกำนัน
“อู๊ย...ของกำนันใหญ่ อย่างที่ป้าเจียดบอกจริงๆ ซี๊ด...” ป้านวลถึงกับเงยหน้า
“อู๊ย..ร่องนวลก็ฟิตไม่แพ้เจียดเหมือนกันนะ ซี๊ด...ตอดหัวควยของฉันดีจัง อู๊ย...” กำนันถึงกับซู้ดปาก
จากนั้นกำนันก็เริ่มบรรเลงกระบวนท่าซาดิสต์กับป้านวลทันที กำนันจับขาของป้านวลฉีกออกจนเกือบจะกางเป็นเส้นตรงพร้อมกับกระแทกท่อนของแกอย่างแรงจนเสียงดังเริ่มกลบเสียงครางของคนทั้งคู่
“อูย...นวลจ๋า เอวของเอ็งนี่ร่อนดีจริงๆ โอ๊ว....” กำนันถึงกับต้องเอามือจับสะโพกของป้านวลอัดเข้ากับท่อน เพราะป้านวลร่องสะโพก ตูดแทบไม่ติดกับที่นั่ง
“ซี๊ด...ดีมั้ย จ๊ะ กำนันจ๋า...อู๊ย...อย่างงี้ต้องมาให้กำนันเอาบ่อยๆซะแล้ว...อู๊ย...” ป้านวลถึงกับหลุดปากออกมา
ส่วนป้าเจียดตอนนี้ หันไปดูดนมของป้านวลพร้อมกับใช้มือขยำอย่างสนุกมือ อีกมือก็ล้วงเข้าไปในผ้าถุงของแก ลีลาของคนทั้งสามดูท่าจะร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหวแล้วเป็นไงเป็นกัน ผมจึงค่อยๆเอื้อมมือไปจับแขนของแม่ที่อยู่ข้างลำตัวของผม แต่ดูเหมือนแม่จะมัวสนใจกับภาพที่อยู่ข้างหน้ามากกว่ามือของผมที่จับแขนแม่อยู่ ผมจึงได้ใจค่อยๆลูบไปตามแขนของแม่ลงมาจนถึงมือของแม่ แล้วผมก็ต้องตกใจ เมื่อมือของแม่ตอนนี้ล้วงเข้าไปในผ้าถุงของตัวเองนิ้วกลางของแม่หายเข้าไปในร่อง พอมือผมเลื่อนลงไปสัมผัสจนถึงเนินที่มีขนปกคลุมของแม่ แม่ก็สะดุ้งตัวเอามือออกแล้วก็จ้องหน้าผม ส่วนผมตอนนี้ไม่ไหวแล้ว จึงค่อยๆเลื่อนตัวเข้าไปกอดแนบกับแม่แล้วกระซิบที่ข้างหู “แม่ครับ อย่าดังไปนะครับ ถ้าถูกจับได้ มีหวังติดคุกนะครับ” แม่ตกใจเล็กน้อยกับสิ่งที่ผมพูดออกมา แต่ก็ได้ผลเพราะแม่ไม่ดิ้นเพราะกลัวน้ำกระเพื่อม ผมจึงได้ใจค่อยๆเอามือลูบไปตามเนินของแม่ที่อยู่ใต้ผ้าถุง นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสกับเนินของผู้หญิง แม่เสียวจนถึงกับเงยหน้าขึ้นฟ้า แต่พยายามจะไม่ขยับตัวมาก ผมจึงค่อยๆเอานิ้วเขี่ยที่ติ่งของแกที่อยู่ใต้น้ำ แม่เสียวถึงกับหนีบขาเข้าหากันผมก็ไม่ยอมพยายามเอามือแหวกขาแล้วเอานิ้วกรีดไปตามร่องเสียวของแม่ “อืม...ซี๊ด”แม่เริ่มมีเสียงครางในลำคอเป็นระยะๆ จนในที่สุดขาของแม่ก็แยกออก ผมจึงได้โอกาสเอานิ้วกลางแทงเข้าไปในร่องของแม่ทันที แม่สะดุ้งสุดตัวจนน้ำกระเพื่อม แต่บนศาลาคงไม่ได้สนใจ เพราะเสียงครางและเสียงกระแทกท่อนเนื้อยังดังอย่างต่อเนื่อง ผมจึงเริ่มชักนิ้วเข้าออกร่องของแม่อย่างช้าๆ “อ๊า...ลูกจ๋า” แม่ถึงกับครางออกมา แม่เอื้อมมือมากอดคอผม ผมยิ่งได้ใจซอยนิ้วเร็วขึ้น ผมเห็นแม่พยายามเม้มปากเพื่อไม่ให้มีเสียงเล็ดลอดออกมา ผมจึงช่วยปิดเสียงโดยการประกบปากกับแม่ แม่ตกใจเล็กน้อย แต่พอผมเร่งมือ แม่ก็ดูดปากและแลกลิ้นตอบรับผมทันที ตอนนี้เราทั้งคู่ลิ้นพันกันอย่างเร่าร้อน อารมณ์ของผมและแม่ขึ้นสู่จุดสูงสุด ผมจับมือของแม่เอื้อมมาจับท่อนเอ็นของผม แม่ชะงักมือเล็กน้อยเพราะท่อนเอ็นของผมตอนนี้แข็งมากด้วยความเงี่ยนสุดๆ จากนั้นแม่ผมก็ค่อยๆจับท่อนเอ็นของผมรูดเข้าออกอย่างรวดเร็วเหมือนรู้งาน ผมเสียวอย่างที่ไม่เคยมากก่อน ยิ่งรู้ว่าเป็นมือของแม่ผมเองยิ่งทำให้มีอารมณ์มากยิ่งขึ้นไปอีก แต่ก็ครางไม่ได้เพราะปากก็ถูกแม่ดูดอยู่ เราทั้งคู่ยังคงมีแต่เสียงครางในลำคอ “อื้อ...อื้อ” จนในที่สุดเราทั้งสองก็ไม่สนใจภาพบนศาลาอีกต่อไปผมค่อยๆว่ายน้ำพาแม่เข้าไปหลบใต้ศาลาโดยมือผมยังแทงเข้าไปในร่องของแม่ ส่วนมือของแม่ยังตงจับท่อนเอ็นของผมอยู่แน่น เมื่อไปถึงริมตลิ่งที่อยู่ใต้ศาลา ริมตลิ่งที่เต็มไปด้วยโคลนเลนและบัวที่เราหามา กลายเป็นที่นอนที่ใช้ร่วมสวาทของเราสองคน ผมรีบถอดผ้าถุงของแม่ออกอย่างรวดเร็ว แม่ก็ถอดกางเกงของผมออกเหมือนกัน เราทั้งคู่ต่างกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันบนโคลน จนตัวเราทั้งสองเปื้อนโคลนเต็มไปหมด ผมถึงกับทนไม่ไหวจับท่อนเอ็นของผมที่แข็งจนแทบจะระเบิดกดเข้าไปในร่องของแม่ทันที
“ซี้ด...ลูกจ๋า...อู๊ย...” แม่ครางเบาๆข้างหูผม แต่ก็ไม่พูดอะไรต่อ ผมจึงก้มลงไปครางข้างหูแม่เบาๆ “แม่ครับ ซี้ด...ผมไม่ไหวแล้ว....ผมรักแม่ครับ...อู๊ย..”
แม่เหมือนได้อารมณ์ เด้งตูดสวนกับการแทงของผมทันที ตอนนี้เราทั้งสองคนไม่สนใจกันแล้วว่าด้านบนศาลาจะเป็นยังไง ทั้งกอดรัดฟัดเหวี่ยง ทั้งกระแทกกระทั้งอย่างรุนแรง ส่วนศาลาด้านบนยังสั่นไหวตามแรงกระแทกของกำนันจนผมกลัวว่ามันจะถล่มลงมา แต่ผมกับแม่คงไม่มีเวลาหลบเพราะเราสองคนกอดกันแน่นผมก็กระแทกแรงขึ้นและเร็วขึ้น
“อ้า...ลูกจ๋า...แม่จะเสร็จแล้วนะ...อู๊ย...เร็วๆจ๊ะ” แม่ยังครางอยู่ข้างหูผมไม่หยุด
“แม่ครับ...โอ๊ว ผม...ผม...ก็จะเสร็จแล้วครับ...อู๊ย........แม่ครับ....”ผมทั้งครางทั้งเลียติ่งหูของแม่
“อู๊ย...แม่ครับบบบบบบบบ” พอสิ้นเสียง ผมก็กระฉูดน้ำรักของผมเข้าไปในร่องของแม่อย่างเต็มที่
“อ้า..........” แม่กระตุกสองสามทั้งพร้อมทั้งเอาขามาเกี่ยวเอวของผมบดแน่นกับเนินของแม่อย่างเต็มที่
เราทั้งคู่เกร็งพร้อมกันกอดกันแน่น ส่วนบนศาลาเสียงก็เงียบไปเหมือนกัน
จากนั้นเราทั้งคู่ก็ได้ยินเสียงฝีเท้าเดินออกจากศาลาไป เราทั้งสองคนต่างไม่พูดอะไร สักพักแม่ก็ผลักผมออกแล้วก็ลงน้ำไปล้างตัว ผมจึงตามลงน้ำไปเพื่อล้างตัวเหมือนกัน ผมว่ายเข้าไปกอดแม่จากทางด้านหลัง “แม่ครับ ผมขอโทษ...แต่ผมทนไม่ไหวจริงๆครับ แล้วผมก็รักแม่เหมือนเดิมนะครับ” แม่ไม่พูดอะไร เพียงแต่หันมายิ้มกับผม ผมจึงหอมแก้มแม่หนึ่งครั้ง แม่ก็หันมาดึงผมเข้าไปกอด “จากนี้ไปต้องดูแลแม่ดีๆแล้วนะ” แม่พูดพร้อมกับดึงผมไปกอดกับอก หน้าผมไปชนกับหน้าอกของแม่พอดี เจ้าหนูผมก็ดันแข็งขึ้นมาอีกครั้ง จนชนกับหน้าขาของแม่ แม่สะดุ้งเล็กน้อย “นี่ก็ดึกแล้วนะลูก เราขึ้นไปข้างบนกันดีกว่า แม่ก็ผละตัวออกพร้อมกับว่ายน้ำขึ้นไปบนฝั่ง เราสองคนจึงช่วยกันเก็บบัวแล้วก็กลับบ้าน.....จบภาคต้น

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: January 11, 2010, 10:57:20 pm
 (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: January 12, 2010, 09:02:05 pm
thank you (03; (03; (8;

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #3 on: April 15, 2010, 11:35:33 am
สุดยอดเลยท่าน

Offline tumcia

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: April 29, 2010, 04:09:23 am
 (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07; (07;

Offline jorn

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: May 04, 2010, 07:39:24 am
 (1212;