close buttonclose buttonclose button
พ่อ-ลูกสาว

พ่อ-ลูกสาว

หนูอยากลองของ · 106820

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 11:19:37 pm

สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องขอบอกคนที่ไม่ชอบเรื่องแนวนี้นะครับว่า อย่าอ่าน หรือถ้าอ่านแล้วก็อย่ามาด่ากันนะครับ เพราะเรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นชีวิตจริงๆของผม ผมชื่อแดง อายุ 42 ปีครับ เมื่อตอนที่ผมอายุ 30 ปี เมียผมก็ตายครับ ทิ้งลูกสาวไว้กับผม 2 คน ชื่อเอ อายุ 4 ขวบ บี อายุ 3 ขวบครับ ผมก็เลยเอาลูกสาวทั้ง 2 คนไปฝากแม่ยายเลี้ยงครับ ผมก็ได้แต่ส่งเสียเงินทองให้ทุกเดือน จนกระทั่งผมอายุ 36 ปี ผมตกงานครับ ก็เลยไปอาศัยอยู่กับแม่ยายและลูกสาว ทางบ้านแม่ยายก็ไม่มีใครครับ พ่อตาผมตายไปแล้ว และน้องเมียซึ่งเป็นกะเทยก็ตายด้วยโรคเอดส์ เออายุก็ 10 ขวบแล้วครับ บีก็ 9 ขวบ มีอยู่คืนหนึ่งแม่ยายผมไปช่วยงานศพ ผมก็เลยลงมานอนกับลูกสาวทั้งสองคนด้วยกันครับ ผมสังเกตุเห็นลูกเอเริ่มมีหน้าอกเล็กๆแล้วครับ ตอนนั้นไม่มีความรู้สึกอะไรเลย ก็นอนกันไป สักประมาณตี 2 ผมก็สะดุ้งตื่นเพราะปวดท้องเข้าส้วมครับก็เลยไปเข้าส้วมเสร็จกลับมาจะล้มตัวลงนอนต่อ ก็เหลือบตาไปเห็นลูกเอนอนเสื้อเปิดครับ ก็เห็นหัวนมลูกและฐานนมเล็กๆไม่ค่อยมี ผมไม่รู้คิดยังไงขึ้นมาก็เลยเอามือไปลูบๆ ความเงี่ยนก็เข้ามาทันทีเลยครับลืมไปหมดว่าเป็นลูกสาวเราเอง ผมเลยเอาปากก้มลงไปดูดเลียนมลูกเอจนผมทนไม่ไหวจึงจับกางเกงขาสั้นของลูกเอซึ่งเป็นผ้ายางยืดรูดลงมากองไว้ที่ปลายเท้า สิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมตกใจครับ ลูกเอมีเนินหีที่โหนกมากคล้ายๆเนินหีผู้ใหญ่เกือบเท่าแม่เขาน่ะครับ ผมก็จับขาลูกเอกางออกดูรูหียังปิดสนิทอยู่เลยลูกเอยังไม่รู้ตัวนอนขี้เซามากครับ จากนั้นผมก็เอาลิ้นลงไปเลียที่เนินและแหย่เข้าไปในรูหีลูกเอจนน้ำลายผมไหลลงไปเลอะรูลูกเอ ผมก็เลยถอดกางเกงตัวเองเอาหัวควยซึ่งมันแข็งมากเอามาเขี่ยลงตรงรูหีลูกเอครับ ด้วยความลื่นของน้ำลายผมทำให้หัวควยของผมเข้าไปได้แค่หัวหยักเท่านั้นครับ เพียงแค่นี้ก็ทำให้ผมน้ำแตกทะลักออกมามากมายเข้าไปในรูหีลูกเอจนผมตกใจนึกว่าน้ำที่แตกจะไม่หยุดแล้วครับ จากนั้นผมก็ชักออกมาลูกเอก็ขยับตัวครับผมเลยเอาผ้ามาเช็ดรูหีลูกเอ แล้วผมก็ใส่กางเกงให้ลูกเอแล้วผมก็นอนหลับไปจนเช้าผมตื่นขึ้นมาลูกเอกะลูกบียังไม่ตื่นครับ ทีนี้ผมเกิดนึกอยากดูของลูกบีบ้าง ก็เลยแกล้งปลุกลูกบีแต่ก็ไม่ตื่นผมเลยลูบไล้ลูกบีไปทั่วตัวครับ จากนั้นก็เอานิ้วแหย่เข้าไปที่รูหีลูกบี นิ้วผมไม่เข้าครับลูกบีขยับตัวผมเลยเลิกทำ เหตุการณ์นั้นก็ผ่านไปจนผมได้งานทำก็เลยย้ายไปอยู่ข้างนอก 2ปีผ่านไปผมก็เปลี่ยนงานอีกคราวนี้อยู้ใกล้บ้านแม่ยายครับ แม่ยายก็ชวนผมไปอยู่บ้านด้วยเพราะแกบ่นว่าลูกสาวผม 2 คนไม่ค่อยเชื่อฟังต้องให้พ่อควบคุมครับ ผมก็เลยตามใจแม่ยายย้ายเข้าไปอยู่บ้านแก พอเห็นลูกเอกะลูกบี ควยผมแข็งเลยครับเพราะ ลูกเอดูตัวใหญ่ขึ้น แต่ลูกบีกลับนมใหญ่กว่าลูกเออีกครับ ไม่น่าเชื่อเลยว่าน้องจะนมใหญ่กว่าพี่อีก ผมก็เลยต้องเก็บความสงสัยไว้ จนกระทั่งแม่ยายผมจะไปต่างจังหวัดอาทิตย์นึง ผมก็เลยต้องลางานมาดูแลลูกแทนครับ คืนนั้นผมก็ลงมานอนกับลูกเหมือนเดิม แต่ตอนนี้ลูกเออายุ 12 ลูกบีอายุ 11 แล้วครับ ผมนอนตาค้างจนประมาณตี 1 ก็เริ่มปฏิบัติภารกิจที่อยากทำโดยเริ่มที่ลูกบีก่อนครับเพราะนมใหญ่กว่าลูกเอพอจับกางเกงลูกบีเอาไปกองไว้ตรงปลายเท้ารู้สึกว่าลูกบีจะรู้สึกตัวแล้วพลิกหันข้างให้ผมแต่ผมรู้สึกว่าลูกบีจะยอมให้ผมทำเพราะเวลาหันข้างไปกลับแอ่นก้นมาให้ผมเต็มที่เลย ผมก็เลยเอาลิ้นลงไปเลียที่หีลูกบีครับ สักพักลูกบีก็พลิกตัวกลับมา ผมตกใจมองไปดูก็เห็นลูกบีหลับตาแต่มือลูกบีมาวางไว้ที่ควยผมเลยครับ ผมก็เลยรู้ว่าลูกบีเต็มใจให้พ่อเย็ดแน่นอน ผมเลยไม่ต้องกลัวแล้วครับจึงจับตัวลูกบีให้นอนหงายเอาหมอนรองก้นแล้วลงลิ้นครับ หีลูกบีไม่โหนกนูนเหมือนลูกเอเลยครับ ออกจะแบนๆหงายไปข้างหลังมากกว่า ผมลงลิ้นจนน้ำลายแฉะรูแล้วก็จับควยยัดเข้ารูหีลูกบีเข้าไปลื่นมากเลยครับ เข้าไปจนสุดลำเลยคับแน่นควยมากเลยครับผมจึงหยุดอยู่เฉยๆ รู้สึกได้ว่ารูหีลูกบีเต้นตุบๆตลอดเลยครับ ผมจึงจูบปากแลกลิ้นกับลูกบีผมรู้สึกได้ว่าลูกบีจูบแลกลิ้นกับผมจากนั้นผมก็ขยับลำควยเข้าๆออกๆไม่ถึง 4-5 ครั้งผมทนเสียวไม่ไหวก็เลยอัดลำควยเข้าไปสนิทกับรูหีลูกบีจนชนมดลูกแล้วก็หลั่งน้ำรักเข้ารูหีลูกบีเต็มที่เลยครับจนหมดแรงล้มตัวลงทับลูกบีแบบเหนื่อยหอบ จากนั้นผมก็รู้สึกว่าลูกเอขยับตัวหลายครั้งตอนที่ผมกำลังเอาลูกบีอยู่ นั่นแสดงว่าลูกเอต้องรู้ตัวแน่นอนครับ พอสักพักผมดึงลำควยออกจากรูหีลูกบีปรากฏว่าลำควยผมยังแข็งครับไม่ยอมลงเลย จึงหันไปหาลูกเอโดยจับแก้ผ้าแล้วทำอย่างเดียวกับที่เย็ดลูกบีครับ ปรากฏว่าควยผมเข้าไปง่ายมากครับ จนเสร็จ ผมจึงรู้ตอนหลังมาว่าระหว่างที่ผมทำลูกเอครั้งแรกนั้นลูกเอรู้สึกตัวและจากนั้นมาลูกเอก็ช่วยตัวเองมาตลอดโดยใช้แตงกวาบ้างขวดน้ำอัดลมบ้างโดยจินตนาการว่าได้ร่วมกับพ่อและยิ่งไปกว่านั้นน้องเอได้เลสเปี้ยนกับน้องบีและทำทุกอย่างกับน้องบีโดยเล่าให้น้องบีฟังเรื่องที่พ่อทำในวันนั้นครับ ที่ผมรู้เพราะทุกวันนี้ผมไม่ต้องลักหลับลูกทั้งสองคนอีกแล้วครับ ตอนนี้เราอยู่กันแบบ 3 คนผัวเมียครับลูกเออายุ 17 ลูกบี อายุ 16 เวลาเอากันก็เรียกผมว่าผัวขา ส่วนผมก็จะเรียกลูกเอและบีว่าเมียจ๋า โดยที่ผมพาลูกสาวทั้งสองคนไปฉีดยาคุมทุกๆ 3 เดือนแล้วครับ ที่น่าตกใจยิ่งกว่านั้นก็คือลูกเอกับลูกบีได้เล่าให้ผมฟังว่าเพื่อนๆหลายคนในโรงเรียนก็มีประสบการณ์เรื่องเซ็กส์กับพ่อหรือพี่ชายและน้องชายมาแล้วเกือบทั้งนั้น ลองคิดดูนะครับว่าที่ผมเล่ามาเป็นเรื่องจริงหรือไม่ ถ้าคุณไม่ปิดกั้นความคิดเกินไป เพราะทุกอย่างมันเกิดขึ้นได้ครับ ไม่ใช่เฉพาะสังคมไทย อย่าลืมนะครับว่ามีเซ็กส์เพื่อผ่อนคลายไม่ใช่เพื่อสืบเผ่าพันธุ์ครับ/แดง กทม.

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2009, 10:53:00 pm
ขอบคุณคับ

Reply #2 on: December 14, 2009, 07:39:43 am
ขอบคุณคับ

Offline n1929

• Master Hero
  • *
Reply #3 on: December 16, 2009, 02:14:38 pm
 (17; (17; (17;

Reply #4 on: February 05, 2010, 02:15:13 am
ขอบคุณคับ

Offline iphone

• *
    • Email
Reply #5 on: February 06, 2010, 11:35:33 pm
 (00; (03; (07; (19;thank

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #6 on: February 07, 2010, 09:00:28 pm
--
-`๏'- การให้..ทำให้ใจเป็นสุข -`๏'-

........ , . - . - , _ , .......
........ ) ` - . .> ' `( .......
....... / . . . .`\ . . \ ........
....... |. . . . . |. . .| ........
........ \ . . . ./ . ./ .........
.......... `=(\ /.=` .........
............ `-;`.-' ............
.............. `)| ... , ........
............... || _.-'| ........
............ ,_|| \_,/ ........
...... , ..... \|| .' .............
...... |\ |\ ,. ||/ ............
... ,..\` | /|.,|Y\, ..........
.... '-...'-._..\||/ ............
........ >_.-`Y| ..............
............. ,_|| ..............
............... \|| .............
................ || .............
................ || .............
................ |/ .............
..................................

Reply #7 on: March 22, 2010, 02:39:58 am
ขอบคุณคับ (00;

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #8 on: May 02, 2010, 10:14:35 am
 (1; (1; (1; (21; (21;

Offline satum

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #9 on: May 02, 2010, 09:48:42 pm
Thank you ...