close buttonclose buttonclose button
พี่สาวที่รัก

พี่สาวที่รัก

หนูอยากลองของ · 17152

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 10:54:11 pm
ผมได้มีโอกาสไปเที่ยวชะอำกับแฟนผมและมีพี่สาวแฟนเธอชื่อ นิด กับลูกพี่ลูกน้องแฟนผม เธอชื่อ แตน ไปด้วย ผมเป็นผู้ชายคนเดียว โดยไปกับรถของเจ๊แตน เราไปค้างคืนที่บ้านพักชายทะเล มี 2 ห้องนอน เจ๊แตนอายุ 25 ส่วนนิดอายุ 24 เจ๊แตนเคยมีสามีมาแล้วแต่อยู่ด้วยกันแค่ 6 เดือนก็เลิกลากันไป เป็นโสดมาประมาณปีกว่า ส่วนนิดเป็นดี้มีแฟนเป็นทอม เจ๊แตนเป็นคนรูปร่างอวบ หน้าอกใหญ่มากล้นออกมาเลย เพราะเธอชอบใส่เสื้อตัวเล็กๆและคอเว้าลึก ส่วนนิดเป็นคนค่อนข้างตัวเล็ก ทั้งสองคนหน้าตาสวยทั้งคู่ แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับพวกพี่เขา เพราะเป็นพี่ของแฟนผม เราก็ไปเที่ยวและก็พักค้างคืนกันโดยผมนอนคนเดียว อีกห้องนอนกัน 3 คน ผมนอนหลับไปประมาณเที่ยงคืนผมก็ต้องตกใจตื่นเพราะมีคนมาเรียก ผมก็เปิดประตูออกไปดู ผมเห็นเจ๊แตน ผมเลยถามว่ามีอะไรหรือครับ เจ๊แตนบอกว่าจะถามอะไรหน่อย ขอเข้าไปหน่อยได้ไหม ผมก็บอกว่าได้ครับ พอเข้ามาเจ๊แตนก็ล็อกห้อง เธอทำเป็นคุยกับผม แล้วอยู่ดีๆเจ้แตนก็จับลูกชายผม ผมตกใจ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ที่สำคัญผมไม่ได้กางเกงใน ลูกชายผมมันก็ดันสู้มือเจ๊แตนพอดี เจ๊แตนบอกว่าเล็กไปหน่อยแต่ไม่เป็นไร เจ็แตนจูบผมและไซร้ซอกคอผม ถึงตอนนี้เป็นไงเป็นกัน ผมถอดเสื้อเจ็แตนออก ผมตกใจมาก นมเจ็แตนประมาณ 38 นิ้วได้ เธอใส่ยกทรงลายลูกไม้บางๆ ใส่กางเกงในจีสติง เจ๊แตนอมกระเจี้ยวให้ผม เธอเร้าร้อนมาก เธอหันมาถามผมว่าเลียจิ๋มให้ได้ใหม่ ผมบอกว่าได้ เธอหันจิ๋มมาให้ผมพร้อมกับอมกระเจี้ยวผมไปด้วย จิ๋มเจ๊แตนยังไม่หลวมเท่าไร แต่สีค่อนข้างคล้ำ แม้ว่าเธอจะเป็นคนผิวขาวก็ตาม ผมเลียและดูดให้เจ๊แตน เธอครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ ผมต้องบอกให้ร้องเบาๆเดี๋ยวคนอื่นตื่นหมด เจ็แตนเลยกัดหัวกระเจี้ยวผมเบาๆ เธอบอกว่ามันเคี้ยว ผมเลยเลียจิ๋มไปด้วยเอานิ้วแหย่รูตูดเจ๊แตน เจ๊แตนร้องใหญ่เลย เธอบอกว่าเจ็บ ผมบอกว่าเจ็บแปลบเดี๋ยว เดี้ยวก็มันเอง สักเธอก็บอกว่าเจ็บๆเสียวๆมันดี ผมหันมาไซร้นมเจ๊แตน นมเจ๊แตนใหญ่มาก หัวนมยังไม่ดำและไม่ใหญ่มากนัก ผมเลียนมเจ๊แตน อีกมือนึงก็บีบนม อีกมือก็เขี่ยเม็ดเสียวเจ๊แตนเธอร้องใหญ่เลย ตอนนี้ไม่มีใครสนใจเสียงว่าจะดังแค่ไหน เจ๊แตนบอกให้เอาใส่ไปได้แล้ว ผมบอกว่าใส่ถุงยางก่อน เธอบอกว่ารังเกียจพี่รึ ผมบอกเปล่าแต่กันท้อง ผมพกมาในกระเป๋าตังค์อันหนึง เจ๊แตนบอกว่างั้นก็เร็วๆ ผมใส่ถุงยางเลร็จก็รีบยัดเข้าในจิ๋มเจ๊แตน มันเข้าไปค่อนข้างง่ายแต่ไม่ถึงกับหลวม ผมเย่อเจ๊แตนหลายท่า เธอร้องเรียกชื่อผมตลอดเวลาเลย แถมบอกว่าแรงๆดันให้มิดเลย ผมกระแทกดังผับๆ เพราะเจ๊แตนอวบเป็นคนเจ้าเนื้อ เจ๊แตนขออยู่บนบ้าง เธอขย่มซะผมจุกไปเลย เธอขย่มตามจังหวะของเธอจนเธอเอาเล็บจิกหน้าอกผม แลัวเธอช้าลง ผมถามว่าเสร็จแล้วรึ เจ๊แตนบอกว่าเสร็จและเธอละ ผมบอกยัง เจ๊แตนบอกว่าอึดจังนะอันแค่เนี่ย ผมเลยบอกว่าขอเล่นท่าหมา เธอก็หันก้นมาให้ผม ผมใส่เข้าไปมันชักหลวมเพราะน้ำเจ๊แตนออกมามากเหลือเกิน ผมบอกว่าขอยัดรูตูดได้ไหม ตนแรกเจ๊แตนไม่ยอม ผมก็เอารูจิ่มต่อไป พอเจ๊แตนร้องครางมากๆเข้า ผมก็จับยัดเข้าไปในรูตูด มันฟิตสุดๆ เจ๊แตนถึงกับกัดหมอน มันมีเสียงดังกึก สงสัยรูตูดจะชีก ผมเอาได้ไม่นานเพราะมันฟิตมากน้ำก็แตก เจ็แตนหันมามองผมแล้วบอกว่าเจ็บมากเลย ผมบอกว่าคราวหน้าก็จะไม่เจ็บมากอย่างนี้หลอก ผมเอาถุงยางออก จะให้เจ๊แตนเลีย เธอไม่ยอมเธอบอกว่ามันคาว เธอเอาผ้าเช็ดให้ผม แล้วเธอหันมาบอกว่าอยากบอกใครนะ แลัวเธอก็รีบแต่งตัวออกไป ผมก็นอนหลับเป็นตาย แต่แล้วประมาณตี 2 ก็มีคนมาชักกระเจี๋ยวผม ผมนึกว่าเจ๊แตน แต่ไม่ใช่กลายเป็นพี่นิด ผมถามว่าเข้าได้ไง นิดบอกว่าห้องไม่ได้ล็อก และเธอบอกว่าเธอได้ยินผมกับเจ๊แตนเอากันและแอบดูอยู่ตรงหน้าต่าง ถ้าไม่อยากให้บอกแฟนผม ก็ขอลองดูบ้าง ผมถามว่าพี่นิดชอบผู้หญิงด้วยกันไม่ใช่รึ เธอบอกว่าใช่ แต่เห็นเมื่อกี้แล้วอยากจะลองดูบ้าง ผมก็ไม่ขัดศรัทธา ผมจับพี่นิดนอนลงแล้วถอดเสื้อผ้าออกหมด นมพี่นิดเล็กและค่อนข้างนิ่ม หัวนมดำกว่าเจ๊แตนอีก เธอโดนทอมเอามาหลายปีแล้ว ผมไซร้ทั้งตัว เธอเอามือดีงผ้าปูที่นอนตลอดเวลา เธอร้องครางเบามาก ผมก็เลยลงลิ้นที่จิ๋มพี่นิด พี่นิดจับหัวผมกดไว้แน่น ผมก็เอาลิ้นแหย่เข้าไปในรูตูดให้พี่นิด เพราะผมคิดว่าทอมคงไม่เคยทำให้ เธอชอบมากนิ้วแหย่เข้าไปในจิ๋ม ลิ้นก็เลียตูด ผมลุกขึ้นมาให้พี่นิดอมกระเจี้ยวผม ตอนแรกเธอบอกว่าไม่เคย ผมบอกไม่ลองไม่รู้ เธอทำแบบไม่ค่อยกล้า พี่นิดอมไม่เก่ง ฟันพี่นิดโดนหัวกระเจี๋ยวผมตลอด เธอบอกว่ามันแทงคอ ผมบอกว่าให้อมเบาๆ แล้วบอกให้เลียไข่ เธอก็ทำตาม ผมทนไม่ไว้เลยเอาใส่เข้าไปในจิ๋มพี่นิด ของพี่นิดฟิตกว่าของเจ๊แตนมาก คราวนี้ผมไม่ใส่ถุงยาง เพราะถึงมีก็ไม่ใส่เพราะพี่นิดไม่เคยผ่านมือชาย ผ่านแต่มือหญิง ผมจับอุ้มแตงเดินรอบห้อง เธอเริ่มร้องดังขึ้น หน้าตาดูมีความสุขมาก ผมจับนอนเอาท่ายกล้อ พี่นิดค่อนข้างผอมเลยเข้าไปมิดด้าม พี่นิดบอกว่าเจ็บนิดแต่เสียวมากว่า ผมถามว่าเสียวกว่าเอากับแฟนพี่ไหม พี่นิดบอกว่าเสียวสุดๆ รู้งี้มีผัวดีกว่า แล้วพี่นิดก็ผลักผมนอนลงเธอของทำเอง ผมถามว่าทำเป็นรึ พี่นิดบอกว่าก็ทำแบบเจ๊แตนไง เธอขย่มๆ แต่ไม่แรงมากเท่าเจ๊แตนเพราะเป็นครั้งแรก ผมจับพี่นิดให้ขย่มโดยหันหลังให้ผม เธอบอกว่าท่ามันเข้าไปลึกจัง ผมบอกว่านี่แหละสุดยอด สักพักผมทนไม่ไหวต้องซอยเอง พอใกล้จะเสร็จผมให้พี่นิดอมและดูดให้ ผมเสร็จคาปากพี่นิด พี่นิดจะคายทิ้ง ผมบอกว่ามันจะทำให้มีน้ำมีนวลขึ้นนะเธอก็เลยยอมกลืนลงไป ผมก็หลับทั้งๆ ไม่ได้ใส่อะไร พอเช้าแฟนผมเข้าถามว่าไม่ใส่อะไรนอนรึ ผมบอกว่ามันร้อน ตอนเราจะกลับเจ๊แตนเดินมากับผมบอกว่าเจ็บตูดมาก ขี้แสบไปหมดเลย ผมบอกเดี๋ยวก็หาย พอขึ้นรถพี่นิดมองผมแปลกๆ หลังจากนั้น เจ๊แตนก็เข้ากรุงเทพ มาหาผมทุกอาทิตย์ ส่วนพี่นิดก็คบผู้ชายแทน