close buttonclose buttonclose button
เหตุเกิดที่หลังกะบะ

เหตุเกิดที่หลังกะบะ

หนูอยากลองของ · 14118

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
วันนี้ กี้ก้อไปดูหนังกับบี้ ตอน 19.00-21.30 แล้วบี้ก้อมาส่งที่บ้านแต่ระหว่างทาง บี้ขับรถเร็วมากไปที่ถนนเส้นนึง มืดแล้วก็เปลี่ยว มากเลย ระหว่างทางเราไม่ได้คุยอะไรกันเลยบี้ขับไปจนถึงถนนเส้นหนึ่งมันเงียบมาก ๆ ไม่มีรถสักคันแต่ก็มีไฟถนนน่ะเสาแต่ละต้น ห่างกันน่าดู แต่ก็พอมองกันเห็น พอรถจอด บี้ ก็ลงรถไปเลยไม่เรียกกี้แต่กี้ก็ลงตามค่ะ บี้ถอดกางเกงยีนส์ตัวเก่งออก พร้อมทั้ง กางเกงในด้วย แล้วก็ปราดเข้ามาถอดของกี้ใหญ่เลย กี้ก็ปัดป้องนิดหน่อย บี้ก็จูบไปพูดไปว่าน่านะ เดี๋ยวเอากันนะ ขอเย็ดตรงหีด้วยนะ กี้มีอารมณ์มากเลยค่ะตอนนั้นร้องบอกจ้ะ จ้ะ บี้ยังไม่หยุดพูด จูบไซร้ไปทั่วตัวเลยมือก็ถอดเสื้อผ้ากี้ไป ปากก็บอกว่า ขอเอาควยทิ่มตรงนี้ ด้วยนะ ตรงนี้ด้วยนะ ฮื๊อออ กี้มีอารมณ์จนอยากจะบอกว่าทิ่มมาเดี๋ยวนี้เลยสิคะ พอเสื้อผ้าของกี้หลุดออกหมด บี้ก็จูงมือพากี้ไปที่กระบะ หลังรถค่ะ คือบี้ขับปิ๊กอัพนะคะ บี้ถอดเสื้อมาปูที่พื้นกระบะแล้วให้กี้นอนลง กี้ก็นอนลงค่ะ แล้วก็ชันเข่าสองข้างขึ้นมา แถมแหกขาออกด้วย สิ บี้ปีนตามขึ้นแล้วล้มลงทับกี้อย่างแรงเลย แต่บี้คงไม่เจ็บหรอกค่ะเพราะมีนมกี้เป็นเบาะกันกระแทกนะคะ บี้ขยำขยี้นมกี้อย่างแรงจนกี้ ต้องร้องห้าม บี้เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยทีเดียวจากที่สุภาพน่ารัก ดูเรียบร้อยกลายเป็นคนที่เงี่ยนง่านราคะ และรุนแรงซึ่งก็ถูกใจกี้มาก รสชาดอย่างนี้ไม่มีทางได้จากคนทั่วไปหรอกค่ะนอกจากแฟนกี้ บี้ขยำขยี้นมกี้จนมันช้ำไปหมดปากก็ดูดอยู่ที่เนินอก แล้วก็เอาหน้ามาซุกปัดไปปัดมาที่นม กี้ กี้ได้อารมณ์มากเลย บอกบี้ขา ควยบี้ล่ะคะ ขอดูดหน่อยนะ บี้บอกเอาสิ มาสิจ๊ะกี้เมียรักจ๋า แล้วก็ดึงตัวกี้ให้นั่งค่ะ แล้วบี้ก็มายืนเอา ควยมาบังทิวทัศน์รอบข้างกี้หมดเลย กี้ก็จับดูดแหมใหญ่ไม่ใช่เล่น ๆ นะคะเนี่ย กะขนาดต้องไม่ต่ำกว่า 6.5 นิ้วแน่นอน เสียวหีขึ้นมาจับใจเลย ตอนนั้น กี้ก็ดูดดมอมไปจนทั่วเลย เลียหมอยแทบจะเส้นต่อเส้น กี้นั่งคุกเข่ากอดต้นขาบี้ไว้ นมกี้ก็เบียดดุนเอาหัวนมไปบี้ที่ต้นขา ปาก ก็ทำหน้าที่เลียไปจนทั่ว บี้จับหน้าอกไว้ซะแน่นกี้หายใจไม่ออกเลยเม้มปากดูดหัวควยซะนิดหน่อยบี้ผ่อนมือร้องเฮ้ออออเลย กี้ ก็เลียต่อดูดเม้มที่ละนิดละนิดไปจนทั่วทั้งแท่งมัน มันแข็งยังกะหินเลยทีเดียว กี้จับมันชี้ใส่หน้ากี้แล้วก็เอาปากรูด ๆ ๆ รูดเข้า รูดออก มือ ซ้ายก็จับก้นบี้ ส่วนมือขวาก็ล้วงหีตัวเองไปด้วยนะคะ บี้เริ่มกระเด้าเอวเบา ๆ ใส่ปาก กี้ก็ซอยปากรับทันที นิ้วกี้ก็รัวใส่รูหีอย่างสุดเสียว ทนไม่ไหวแล้วค่ะ บี้เองก็ร้องให้พอเพราะกลัวจะแตกซะก่อน กี้เริ่มนอนหงายลงอีกครั้ง คราวนี้สองขาถ่างชันเข่าขึ้นมา ขากี้ข้างก็ยกไปพาด ไว้ที่ขอบกระบะ ไม่อายเลยค่ะตอนนั้น รูหีอ้ารับลมเลย บี้นั่งคุกเข่าลงจับเอาหัวควยมาถู ๆ ที่ปากหี อู๊ย เสียวจังเลยบี้ขา กี้ร้องบอกบี้ ๆ ยิ่ง ได้ใจคราวนี้ถูไม่ถูเปล่าเอามือรูดของตัวเองจนหัวมันไถเข้าไถออกที่ปากรู บางทีก็ดันไปชนเอาเม็ดของกี้ กี้สะดุ้งดิ้นซ้าย ดิ้นขวา ร้องให้บี้จ๋าเย็ดเร็ว ๆ กี้เอานิ้วแหกกลีบแคมตัวเองออก บี้ก็เอาหัวควยมาจ่อแล้วกดดันเข้ามาเรื่อย ๆ ทีละนิด ทีละนิด กี้แน่นแต่ก็พอทนไหว ส่ายหีรับไปด้วย บี้ก็คงเสียวเหมือนกันเห็นห่อปากหลับตาปี๋เลยทีเดียว บี้ขยับดันซ้าย ดันขวาเบา ๆ กี้ร้องดังขึ้นเรื่อย ๆ บี้บอกกี้ว่า ร้องดัง ๆ เลยเมียจ๋า ไม่มีใครได้ยินหรอก นะจ๊ะ ผัวเย็ดดีก็ร้องดัง ๆ นะจ๊ะ เมียไม่ร้องผัวจะถือว่าผัวเย็ดไม่เก่งนะ แหม ได้ทีสิกี้ ร้องแหกปากซะดังลั่น เหมอืนได้ระบายความเก็บกดทั้งหมดของกี้ กี้ร้องอ๊า ๆ แอ๊ ๆ เสียงดังตามอารมณ์ บี้ก็ตะบันเย็ดควยอย่างแรงซอยเข้าซอยออก เสียงน้ำเสียวกระทบกันดังจุ๊บจั๊บ รถกระบะของบี้ก็ขย่มขึ้นขย่มลง นมกี้กระเด้งดึ๋งดั๋ง ดึ๋งดั๋งบี้เลยตามางับดูดเอาที่หัวนมแถมยังมากัดอีก ตอนนั้นเจ็บเหมือนกันแต่เสียวมากกว่าบอกให้กัดแรง ๆ บี้ก็สนองทันทีกัดซะแรงเชียว ควยก็ยังตะบันขย่มใส่กี้อย่างรุนแรง กี้ก็ไม่ถอยเด้ง รับตลอดเหมือนกัน บี้ร้องบอกว่าทนไม่ไหวแล้วบี้ก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน แอ่นหีกระเด้ารับขึ้นไปกี้ก็ตะบันลงมา กี้เสร็จนำไปก่อนแต่บี้ ยังกระเด้าไม่หยุด แล้วก็ชักควยออกมา มันเหมือนสายยางพออกมาจากรูหีได้ก็สะบัดหัวซ้ายขวานิด ๆ แล้วพ่นน้ำออกมาเป็นสายยาวทีเดียว ไม่เคยเห็นใครน้ำมากอย่างนี้มาก่อนเลย นี่ถ้าปล่อยให้อัดใส่หีมีหวังท้องแน่นอน บี้หมดแรงล้มลงนอนทับบนตัวกี้ กี้ก็กอดไว้แล้วก็ตะแคง กอดกัน กี้ยังคงนอนลูบคลำควยบี้เล่นแต่ดูท่ามันคงจะตื่นไม่ไหวแล้วสำหรับวันนี้ พักกันพอหายเหนื่อยกี้ก็ชวนให้บี้ขับรถกลับบ้าน คืนนั้นพอแยกย้ายกันบี้ กับกี้นอนหลับอย่างอ่อนแรงที่บ้านของกี้ คืนนั้นกี้ฝันดีมากที่สุดเลย