close buttonclose buttonclose button
แฟนคนแรก

แฟนคนแรก

หนูอยากลองของ · 12454

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 06:51:57 pm
เรื่องนี่ก็เป็นประสบกราณ์ส่วนตัวของผม ซึ่งผมอยากจะเล่าสู่กันฟังแบบสบายๆ เกี่ยวกับแฟนคนแรกของผม เธอชื่อ จ๋า ตอนนั้นเราทั้ง2อยู่ม.5 เธอเป็นคนที่สวยมากๆ ขาว หุ่นดีเอวบางร่างน้อย มีรุ่นน้องรุ่นพี่ตามจีบเธอแบบไม่หยุดหย่อน แน่นอนละผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้น ผมเองก็หน้าตาธรรมดา ดีหน่อยก็ตรงที่ว่า ผมเป็นนักกีฬาของโรงเรียน แล้วก็วาดรูปเก่ง กับ เล่นกีตาร์ ได้ ผมมีความสามารถมากแน่ละมันพอจะทดแทนความหล่อ(ผมก็จัดว่าหน้าตาดีนะ) จึงมีรุ่นน้องมาแอบชอบ ผมได้ตัดสินใจจีบเธอ จีบเธฮอยู่นาน ทั้ง ดอกไม้ ของขวัญ เธอเองดูจะไม่สนใจผมเอาซะเลย แม้ว่าเพื่อนสนิทของเธอจะคอยให้กำลังใจผมและเชียร์เธอ ผมเองก็เริ่มจะหมดหวัง แต่ก็พยายามเรื่อยไปหวังว่าเธฮคงจะเห็นใจผม ในที่สุดก็ถึงปีใหม่ ผมเองได้รับเลือกให้เล่นดนตรีที่โรงเรียน ผมจึงถือโอกาสนี้สารภาพความในใจผ่านไมค์ คนทั่งโรงเรียนก็ได้รู้ว่าผมชอบเธอ มันออกจะบ้าบิ่นไปหน่อย เธฮเองโกรธมากๆ และได้นัดผมไปคุยเคลียร์กัน 2 ต่อ 2 ผมเองก็คิดว่าเรื่องมันคงจะจบลง ผมได้ไม่ค้างคาใจ แต่กลับตาลปัตรเธฮบอกว่าเธฮเองก็ชอบผม แต่เธออยากจะดูความจริงใจของผม ซึ่งก็ไม่เสียแรงเลย และที่ผมภูมิใจมากๆก็เลยก็คือ เธอยังบริสุทธิ์ไร้คาวราคี ผมเองก็หวังที่จะเป็นคนไขความลับระหว่างสองเรา แต่ก็แค่หวังลึกๆ เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก ผมกับเธอก็สนิทกันมากๆ และเป็นแฟนเธออย่างเป็นทางการ จริงๆอยากเรียนว่าเมีย แต่เรียกได้ไม่เต็มปาก เพราะเราสองยังไม่มีไรกัน เธอได้รับเลือกให้เป็นลีดเดอร์ของโรงเรียน ผมละปลื้ม ช่วงนั้นเป็นวันวาเลนไทล์พอดีด้วย เธอสัญญาว่าจะยอมเป็นของผมโดยไม่เสียใจ ผมก็เตรียมมอเตอร์ไซค์ไปรอรับหลังเลิกเรียน เพราะเธอต้องไปซ้อมลีดเดอร์ ผมก็รอ ในที่สุดเธฮก็มา ท่าทางเธฮซึมๆไม่พูดไม่จา ดูโทรมๆผมถามก็ไม่ยอมพูด เพราะผมเองก็กลัว คือผมลืมเล่าว่าที่โรงเรียนของผม มีอาจารย์คนหนึ่งซึ่งชอบล่วงเกินเด็กนักเรียน เคยมีเรื่องฉาวโฉ่ ที่ไม่มีใครเอาเรื่องก็พอว่าอาจาร์ยคนนี้จะถ่ายวิดีโอไว้ขู่นักเรียนเพราะว่า อาจารย์อยู่ฝ่ายโสต ผมก็ได้ยินเขาเล่าต่อๆกันมา ผมเองก็รู้สึกไม่ค่อยดี ในที่สุดเธฮก็มาที่บ้านของผม ผมพาเธอไปที่ห้อง ผมสั่งให้น้องชายผมติดแอร์รอไว้ล่วงหน้า แอร์เย็นฉ่ำ ผมเองก็ไม่เคยตื่นๆเหมือนกัน ความบ้าบิ่นผมกลับมาอีกครั้ง ผมจุ่โจมเธฮก่อนเลย ผมไซร้ไปที่ซอกคอของเธอ สูดกลิ่นประจำตัวของเธอ กลิ่นสบู่ แชมพูที่หอมจางๆทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น จากนั้นก็ค่อยๆเลียไปที่ใบหู เธฮเองไม่ขัดขืน และอ่อนตามว่านอนสอนง่าย ผมก็จัดการเปลื้องผ้าเธฮ ผมถึงได้รู้ว่าภายใต้ร่มผ้าของเธอซ่อนร่างที่สวยงามเอาไว้ หน้าอกเธอสวยมากๆ ตั้งเต้าชูชัน หัวนมสีชมพู ผมค่อยๆบรรจงดูด เธฮเองก็เริ่มจะครางออกมาพอเป็นสำเนียง ไอ้ตัวน้อยของผมมันถึงขีดสุด ผมจึงเริ่ม เธฮเองก็ขัดขืนพอเป็นพิธี ผมได้สอดใส่เข้าไป เธฮเองก็แอ๋นรับ แม้ว่าแข้งขาเธอจะยังดูขัดลูกหูลูกตา ผมรับรู้ถึงความกระชับสึก ผมเองก็ค่อยๆแล้วก็เล่นลีลาจากที่ได้ศึกษามาจากหนังโป็ที่ดูมา เธฮเองก็ร้อง ในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอด เธฮตอดๆผมมากๆเล่นเอาผมเสียว ดูเหมือนเธอจะยังไม่มันส์ เธอเข้ามาอมตัวน้อยของผม ผมก็ลูบผมเธฮ แล้วจับเธฮขึ้นค่อม ผมขี่เธฮด้านหลัง ผมเองก็รู้ว่าการเข้าประตูหลังมันเจ็บ แต่ผมเองก็อยาก เพราะฝังใจจากหนังโป็ ผมเองก็ได้สอดเข้าไป เธฮร้องไห้ แล้วอุทานว่า อย่านะ เจ็บ ผมเองไม่สนใจ มันหน้ามืดไปหมด ผมก็จับโยกเข้าออก ค่อยๆเร่งสปีด จนในที่สุดน้ำรักก็แตกกระฉูด เธอก็นอนเพลีย ผมเองก็นอนกอดเธอและจูบเธอ ในที่สุดผ่านไป 3 เดือน ผมก็ได้วีดีโอมาม้วนนึง เพื่อนมันเอามาให้ผม บอกเป็นหนังสด ผมก็ตื่นเต้น ผมเปิดมาต้องตกตะลึง นั่น จ๋าแฟนผมในชุดเชียร์ลีดเดอร์ ถูกอาจารย์จับกดลงกับพื้นและตบเธอ จากนั้นก็ขมขื่นเธอ ด้วยความป่าเถื่อน แฟนผมร้องไห้ แล้วอาจารย์ก็เข้าประตูหลังเธออย่างซาดิสด์ แล้วก็สำเร็จโทษเธฮ เธอนอนอ่อนระทวย ภาพจับไปที่หอยของเธอมีเลือดไหล แล้วแล้วอาจารย์ก็ใส่เสื้อผ้าให้เธอ พร้อมกับปลอมเธอ ซึ่งยังร้องไห้อยู่ บอกว่าอย่าเอาเรื่องอาจารย์เลย อาจารย์ก็แค่สอนในสิ่งที่ควรสอน แล้วมันก็ชักแม่น้ำทั้ง 5 มากล่อมเธอ เธอก็เงียบ และแล้วเรื่องก็จบ มันไม่จบลงง่ายๆหรอก ผมเองก็สังเกตว่าแฟนผมพักหลังสวยขึ้น มีน้ำนวล และเริ่มตอแหล ผมจึงถามเธอ เธอเองก็บอกว่าเธอเสียใจ ผมก็ได้แต่เสียดายความบริสุทธิ์ของเธอ ผมเองก็ได้แอบดักตีหัวอาจารย์ เป็นความแค้นส่วนตัว ผมเองก็ทำใจ แล้วเรา 2 คน ก็ ฟัดกันทุกครั้งที่มีโอกาส แม้ว่าเธอจะไม่ใช้คนแรก

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: August 28, 2010, 12:11:27 am
 (07; (07; (07; (07;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: August 28, 2010, 04:35:40 pm
โคตร แมน เลย  (003;

?