close buttonclose buttonclose button
40ยังแจ๋ม

40ยังแจ๋ม

เรื่องเสียว · 24836

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 05, 2011, 10:12:25 am
ผมจะขอเล่าประสบการณ์ตอนเรียนมหาวิทยาลัยปี 1 ผมเป็นคนทางภาคหน้าเข้ามาเรียนใน กทม. จึงต้องพักอยู่ที่หอพักย่านบางเขน หอพักอยู่ปากซอย วันหนึ่งขณะเดินเข้าหอพักด้านหลังผมมีผู้หญิงอายุประมาณ 40 ปี สวมชุดข้าราชการ ลักษณะของเธอจะขาว สูงประมาณ 160 มองดูแล้วสัดส่วนน่าจะประมาณ 33-25-33 แต่งหน้าเข้มดูแล้วต้องหันกลับไปมองอีก ผมเลยตัดสินใจหยุดเดินแล้วแกล้งทำเป็นมองออกไปปากซอยเพื่อจะได้มองเธอชัดๆ เมื่อเธอเดินผ่านไปผมจึงคิดหาทางที่จะรู้จักเธอให้ได้
อีกประมาณ 1 อาทิตย์ต่อมาผมจึงรู้ว่าเธอมีลูกชายอายุประมาณ 13 ขวบ และเธอเป็นม่ายเมื่อ 6 ปีที่แล้ว ลูกชายชื่อเอก รู้จักกันเพราะเตะฟุตบอลด้วยกันหลังหอพักผม เอกมักบ่นเรื่องเรียนให้ผมฟังเสมอว่าเกรดไม่ดีและถูกแม่ดุบ่อยๆ ดังนั้นจึงเข้าทางของผมผมจึงเสนอตัวเพื่อเข้าไปสวนหนังสือให้เอก ซึ่งแม่ของเอกก็เห็นด้วย ผมจึงเข้าออกบ้านของเอกได้ทุกวันตอนหลังจากเล่นบอลเลิก แม่เอกซึ่งตอนนั้นผมเลยเรียกเธอว่าน้านุชคนสวยของผม ดูแล้วทำให้ผมมักจะมีอารมณ์ทุกครั้งที่เห็นใบหน้าที่สวยเข้ม กลิ่นน้ำหอมที่ยั่วยวน และโอกาสของผมก็มาถึงวันนั้นผมลืมว่าเอกไปเข้าค่ายลูกเสือ ผมจึงเตรียมตัวไปสอนเอกตามปกติ พอไปถึงเดินเข้าบ้านไปในบ้านไม่มีใคร มองไปทางครัวก็ไม่มี มองไปทางห้องน้ำประตูเปิดออกพบน้านุชเปิดประตูออกมาสวมเสื้อคุมถือชุดชั้นในลูกไม้สีชมพูมองดูน่าจะเป็นบิกินี่ตัวเล็กๆ ผมพึงมองเห็นเป็นครั้งแรกว่าขาของแกเรียวสวยมากเพราะเสื้อคุมสั้นเลยเข่าเกินคืบ ผมยืนมองตาค้างส่วนน้านุชเขินหน้าแดงแล้วรีบเดินเข้าห้องแต่งตัวแล้วพูดออกมาว่าเอกไปเข้าค่าย เดียวทางข้าวด้วยกันซิ ตอนทานข้าวผมทานไม่ค่อยลงน้านุชก็คงเหมือนกันเพราะแกยังหน้าแดงอยู่เลย ผมเลยแกล้งถามแก่ว่าทำไมหน้าแดง แกเลยตอบว่าเขินผมตอนเมื่อกี้นะซิ ผมเลยสวนกับไปอีกว่าน้าดูสวยแล้วยังหุ่นดีอีก แล้วน้าหน้าแดงแล้วยังร้อนวูบๆด้วยหรือเปล่าคับ เธอยิ้มหวานให้ ผมเลยตัดสิ้นใจเดินเข้าไปหาแก่แล้วจูบปากเธอทันทีเธอตอบรับดีมากแล้วน้านุชเธอก็บอกว่าเข้าไปในห้องดีกว่า พอถึงห้องเธอถอดเสื้อผ้าออกหมด สวยจริงๆครับคนอายุ 40 เธอเป็นฝ่ายทำให้ครับเพราะตอนนั้นผมยังไม่ค่อยเป็นเคยเที่ยวมาบ้างแต่ไม่มีความสุขเท่ากับน้านุชทำให้ เธอทั้งฟิตและลีลาดีกว่า วันนั้นผมเลยไม่ได้กลับหอน้านุชให้ผมนอนเป็นเพื่อนจนเช้า สรุปคืนนั้นผมเสร็จไป 4 ครั้ง ส่วนน้านุชผมไม่รู้แต่แก่บอกผมก่อนกลับว่าเย็นนี้มาหาน้าอีกนะเอกยังไม่กลับ 6 ปีแล้วไม่เคยมันอย่างนี้เลยน้าชอบเธอจังทำน้าได้ทุกกระบวนทางที่น้าชอบ ..

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: May 09, 2011, 01:13:15 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline loveminnie

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: May 09, 2011, 08:50:24 am
ddddddddddddddd