close buttonclose buttonclose button
เสียวจัง ซี๊ดด

เสียวจัง ซี๊ดด

หนูอยากลองของ · 12177

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 05:27:44 pm
ว่างมาเขียนเล่าให้ฟังอีกครั้งแล้วครับ หลังจากที่หายไปนาน คราวนี้เป็นเรื่อง ที่ผมได้ฟันเพื่อนของผมเองครับ เกิดระหว่างตอนที่ผมกำลังจีบ บีแฟนของผม ใหม่ๆ ตอนนั้นยังไม่เคยเอาผู้หญิงเลยครับ เรียกว่าคนนี้เป็นครูของผมเลยก็ได้ คือเพื่อนผมคนนี้ชื่อ เอ๋ ครับ เอ๋เป็นคนขาวมากขาวออกชมพูๆ หมวยๆ ครับ ตัวใหญ่กว่าผมหน่อยนึง นมใหญ่ครับผมสนิทกะเอ๋พอสมควรเพราะเป็นเพื่อนอยู่กลุ่มเดียวกัน เรื่องเกิดขึ้นที่บ้านของผมเอง คือ วันนั้นเอ๋โทมาแต่เช้าคับ บอกว่า เดี๋ยวจะมาหาที่บ้านเพราะตอน4โมงเย็นต้อง ส่งงานอาจารย์แต่ทำไม่ทัน ต้องเอามาให้ผมช่วย พอดี บ้านผมมีคอม แล้วผมก็ทำ program พวก photoshop เป็น ผมก็ตกลงทำให้ โดยบอกว่าเอ๋ต้องเลี้ยงข้าวมือ้นึง พอตอน 9 โมงกว่าเอ๋ก็มาที่บ้าน ตอนนั้นไม่มีคนอยู่บ้านมาถึง ก็ขึ้นมาที่ห้องผม มาทำงาน ผมก็ช่วยทำให้โดยไม่คิดอะไร ทำงานจนใกล้จะเสร็จแล้วครับ คือส่วนของผมเสร็จไปแล้ว แต่เอ๋ต้องตัดกระดาษ เอารูปไปติด ตอนแรกผมจะตัดให้ แต่เอ๋บอกว่าขอตัดเองเพราะช่วยกันจะได้เสร็จเร็วๆ เอ๋นั่งตัดกระดาษที่พื้น ครับ วันนั้นเอ๋ใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าเยอะมาก แล้วก็ใส่เสื้อ รัดรูบสีขาว คือพอเค้าก้มไปตัด เสื้อข้างหลังมันก็เปิด ผมก็เลยเห็น สะโพกด้านหลัง ขาวมากครับ แถม เอ๋แกยังนั่งไม่ระวัง ผมเลยมองลอดกระโปรงเข้าไป เห็นขาเอ๋ ขาวมากมีขนขึ้นเป็นไรอ่อนๆ ด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน ผมก็เลยเตือนให้นั่งดี แต่เอ๋หันมาบอกผมว่า แกจะทำไม เห็นแล้วก็เอาไปไม่ได้ ตอนนั้นผมโกรธนิดหน่อย เหมือนเอ๋มาท้าผม บวกกับเห็นสะโพกกะขาขาวๆ ผมเลย เดินเข้าไปหาเอ๋ บอกว่า Jเตือนแล้วนะ ... เอ๋หันมาแล้วยังท้าผมว่า แล้ว จะทำไม ผมเลยจัดการผลักเอ๋ลงไปนอนกับพื้น เอ๋ คงจะตกใจครับ เอ๋ดิ้นสู้ แล้วพูดกับผมว่า J คงไม่ทำเอ๋หรอกนะ แต่ตอนนั้นผมหน้ามืด แล้ว ก็เลย ปล้ำเอ๋ เอามือกดมือเอ๋เอาไว้ กะพื้นด้วยความที่ไปเคยทำมาก่อน แต่พอจะดูหนังมาบ้างผมเลยเริ่มลงมือ จูบครับ แต่เอ๋ ส่ายหน้าหนี ผม ดูท่าทางเธอคงจะเคยผ่านการเอามาแล้ว ผมเลยไปไซร้ซอกคอบ หู เอ๋ยังดิ้นอยู่ผมพยายาม จับนมจับตูด ถอดเสื้อ ไซร์ไปเรื่อยๆ จนถอดเสื้อเอ๋ได้ครึ่งนึง อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง พยามยามลูบตรงของเอ๋ ผมไซร้ไปได้ซักพักนึง ดูเอ๋คงจะยอมครับเพราะเอ๋จูบตอบผม แลกลิ้นกัน นานมาก เอ๋ดูเป็นงานมาก แหย่ลิ้นเข้ามาในปากผมตลอดแถมยังแลบลิ้นออกมา ทำลิ้นส่ายขึ้นลงเลียกับผม ยอมรับเลยครับว่าเป็นจูบแรกที่เสียวมากๆ แต่อยู่ดีๆ ผมก็มีสติขึ้นมาครับ เลยลุกขึ้นมา แล้ว ขอโทษเอ๋ เอ๋เงียบไปซัพักนึงแล้วบอกว่าไม่เป็นไร หน้าเอ๋ กับตัวเอ๋เป็นสีชมพูหน้ารักมากเลยครับ แล้วเอ๋ก็ถามผมว่า Jไม่เคยหรอ ผมก็อายๆ ตอบไปว่ารู้ได้ยังไง เอ๋ บอกว่า ดูท่าทางไม่ค่อยเป็นเลย ผมเลยถามเอ๋ว่า เอ๋เคยแล้วหรอ เอ๋บอกว่า เคย กับแฟนเก่า ตอนนั้นเราสองคนมองหน้ากันแล้ว ก็จูบกันครับด้วยอารมณ์ที่ยังค้งอยู่คราวนี้ จูบกันดุเดือดมาก เอ๋ ถอดเสื้อตัวเองออก ผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกเหมือนกัน ดูเอ๋มีอารมณืมากเพราะผมก็พอจะรู้ว่าเอ๋เลิกกับแฟนมาหลายเดือนแล้ว นมเอ๋ใหญ่มากขนาดอยู่ในยกทรงยังลนออกมาเกือบครึ่ง เอ๋บอกผมว่า เดี๋ยวเราสอน J เอง จะได้ทำเป็น แล้วเอ๋ก็ดึงผมลงไปที่เตียงครับแล้วเอ๋ก็จุบตัวผมดูดนม เลียนมผม ผมเสียวมากเลยครั เอ๋ถอดกางเกงผม แล้วจับของผม รูดขึ้นๆลงๆ ตอนนั้นมันก็แข็งได้ที่แล้วล่ะ ผมมืออยู่ว่างๆ ก็เลยแกะ เสื้อในเอ๋ โอ้โห ใหญ่จริงๆ หัวนมสีน้ำตาล อ่อน ดูจะผ่านการเค้นคลึงมาพอสมควร ตอนนั้นของผม เข้าไปอยู่ในปากเอ๋แล้วละครับ เธอดูดอย่างเดียวเลย เสียวมาก เอ๋ดูดแท่งสลับกับดูดไข่ โดยที่เอ๋ไม่เลียเลย เอ๋บอกไม่ชอบเลียชอบดูด ขอบดูผู้ชายเสียวชอบฟังเสียงผู้ชายคราง ผมเคยร้องครางเต็มที่เลยครับ ตอนนั้นผมอยากดูดนมเอ๋มาก แต่ก็นอปล่อยให้เอ๋ดูด ของผมไป เพราะมันเสียวสบายดีเหลือเกิน อยู่ดีๆ เอ๋ ก็เลิกดูด แล้วก็คลานขึ้นมาเอานมมาจ่อปากผม แล้วเธอก็บอกว่า ดูดสิ เลียวนๆ ตรงหัวนมด้วย ผมก็ทำตามเอ๋เริ่มคราง อือ อือ.... ดี J อย่างงั้นแหละ มือ อีกมือนึงก็จับมือผมไปขยำนมเธอ ผมทั้งเค้น ทั้งขยำ จนเธอร้องซี๊ด ออกมา แล้วครางเสียงยาวมาก เอ๋ตะโกนออกมาว่าเอ๋เงี่ยนจัง J J เย็ดเอ๋นะ แล้ว เอ๋ก็เอา ของเอ๋มาจ่อที่หน้า ตอนนั้นเอ๋ยังไม่ได้ถอดกระโปรงเลย แล้วเอ๋ก็บอกเลียให้ที ผมก็เลียของเอ๋ เอ๋ขยับ หีถูหน้าผม เป็นจังหวะ ช้าๆ แล้วค่อยๆ เร็วๆ เธอบอกให้ผมเอานิ้วใส่เข้าไปด้วย ผมใส่เข้าไป สองนิ้ว ชักเข้าออกจนเอ๋ร้องบอกเร็วๆ เลย จะเสร็จแล้ว ผมเลยทำเร็วๆ จนเอ๋ร้องอ๊า อ๊า อาอาอาอา ออกมาลั่นห้อง แล้วน้ำเอ๋ก็แตกออกมาใส่ปากเต็มหน้าผมเลย เอ๋ถอดกระโปรงออกแล้วรีบคร่อมผมทันที เธอโยกแรงมาก จนร้องออกมา อ๊า ๆๆ ๆ ๆ เสียงดังแล้วบอกว่าอีกแล้วๆ ๆ ๆ ๆแล้วน้ำอุ่นๆ ก็ไหลออกมาเต็มหน้าขาของผม เอ๋ ดึงตัวผมขึ้นมาบอกว่า J ทำบ้างนะ ผมค่อยๆ โยก ช้าๆ เอ๋เอามือ มาดึงก้นผมเข้าไปบดกับ หีเธอ โยกกันจนเอ๋ร้องครางยาวๆ แล้วก็บอกว่าโยกเร็วๆ แรงๆ เลย J ผมก็ทำตามตอนนั้นมันเสียวมาก มือผมก็ขยำนม ดูดปาก ก้มลงไปดูดนมใหญ่ของเอ๋เป็นพักๆ เอาอยู่ประมาณ15 นาทีเอ๋บอกยังไม่เสร็จอีกหรอ ผมบอกว่ายัง เอ๋บอกเปลี่ยนท่าไหมผมเลยถามว่ายังไง แล้วเอ๋ก็ ขไปยืนเท้าโต๊ะหันหลังโก้งโค้งให้ผมบอกว่ายืนทำนะ ผมเสียบเข้าไปเอ๋ร้อง อ๊า เบาๆ สิ แล้วผมก็โยก ท่านี้มันเสียวดีจริงๆ ผมโยกเร็วมากจนเสียงเนื้อกะทบกันดัง พั่บๆ ๆๆๆจน เอ๋บอกจะเสร็จแล้วๆ ๆๆๆ แล้วเอ๋ก็ร้องตะโกนออกมา อ๊า ..... ของเอ๋เกร็จดูดของผม จนผมทนไม่ไหว บอกว่า เราก็จะเสร็จ เอ๋บอกว่าเอาออกข้างในเลย J ๆ ๆ ผมทนไม่ไหวบอกออกเลยนะ ๆ แล้วผมก็ อัดซอยถี่ยิบจนแตกคารูหี เอ๋ เอ๋ร้องอ๊า อีกครั้งตอนผมฉีดเข้าไป ข้างใน ผมดึงของผมออกมาน้ำงี้เยิ้มไปหมด เราสองคนล้มตัวลงไปนอน ทั้งคู่เอ๋บอกว่า J อึดดี ว่ะ นี่ขนาดครั้งแรกนะ แล้วก็ดูดปากผม ผมถามว่าจะท้องไหม เอ๋บอกไม่หรอกเมนพึ่งหมด เมื่อวานเอ๋ยังบอกอีกว่า ไม่ได้มี sex ตั้ง 8-9 เดือน เงียนมาก ดูนาฬิกา พึ่งจะ เที่ยงครึ่ง ผมเลย บอกไปอาบน้ำกันพออาบเสร็จ ผมยืนดูดปากกับเอ๋ในห้องน้ำแล้ว ลงไปเอากันในครัวผมบอกอยากลองเคยดูในหนัง เอ๋ยิ้มๆ แล้วถามว่าไม่มีคนเห็นแน่นะ ผมบอกไม่มีแน่เพราะไม่มีใครอยู่บ้าน อลงไปถึงผมยกเอ๋ขึ้นไปนั่งบนcounter แล้วก็เลียของเอ๋ อยู่นายเอานิ้วใส่เข้าไป คราวนี้ใส่สามนิ้วเอ๋ร้องครางออกมา บอกว่าเสร็จอีกแล้วปากก็บอกว่าเสียวมาก มันมาก เงี่ยนมาก จากนั้นผมก็ขึ้นไปนั่งบ้างเอ๋ดูดควยผมนานมากแล้วก็เอานมมารวบควยผม ผมเอานมเอ๋ไปซักพักทั้งใหญ่ทั้งนิ่มจนผมทนไม่ไหว น้ำแตกไปอีกรอบ เอ๋ไม่ดูดน้ำของผม แต่เอาควยผมชักใส่หน้าอก แล้วเราสองคนก็เดินไปที่โซฟาห้องรับแขก ทำท่า 69 ดูดเลียกันเมามัน จนเอ๋บอกไม่ไหวแล้วเอากันเถอะ เอ๋มีอารมณ์มากผมนั่งแล้ว เอ๋นั่งคร่อมผม ผมชอบท่านี้มากเพราะได้ดู และ ดูดนมเอ๋เต็มๆ เอ๋โยกเร็วและแรงมากจนเอ๋ร้อง อาอาอาอ๊อาๆๆเสร็จแล้ว J ๆ ผมยังไมเสร็จพลิกกลับมาซอยถี่ยิบ จนเอ๋รอ้งดังอีกรอบ บอกจะเสร็จอีกแล้ว ผม ก็เอาทั้งแรงทั้งเร็วจนเสร็จไปพร้อมกันน้ำของผมไหลเยิ้มหน้าขาเอ๋ ..... เราดูดปากกันพักใหญ่ก่อนขึ้นไปนอนในห้อง ตื่นมาตอน 2 โมงเราเอากันอีกรอบตอนเย็นเอ๋ไปส่งงานอาจารย์ อีกวันเอ๋มารับไปเลี้ยงข้าง กินเสร็จผมก็ไป เอากะเอ๋ที่หอเอ๋อีก เราเอากันเกือบทุกวัน ประมาณ 3 เดือนโดยผมก็ยังจีบบี อยู่จนผมได้เป็นแฟนกะบี เอ๋ก็เลิกเอากะผมบอกว่า ให้ไปเอากะบีแทนเพราะ J มีแฟนแล้ว ผมเสียดายมากแต่เป็นประสบการณ์ ครั้งแรกที่ยากจะลืม.... แล้วคราวหน้าจะเขียนเรื่องตอนที่ผมได้เอา บีแฟนผมนะครับ