close buttonclose buttonclose button
น้องแอนห้องเล่าเรื่องเสียว

น้องแอนห้องเล่าเรื่องเสียว

หนูอยากลองของ · 16568

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
เรื่องที่ผมจะเล่านี้ เพิ่งเกิดขึ้นมาไม่นานนี้เองครับ ประมาณเดือนมิถุนา ผมได้รู้จักกับน้องแอน ทางPirch ครับ ไปเจอนิค เธอที่ห้องเล่าเรื่องเสียว ก็เลยลองคุยดูครับ แค่วันแรกเท่านั้นผมก็พอจะดูออกว่าเธอมีความต้องการสูงมากับเรื่องพันอย่างว่า เพราะเธอจะให้ผมเล่าเรื่องเวลาที่ ผมเอาหญิงผมจะทำยังไงบ้างครับ แล้วก็ดูเหมือนว่าแอนกำลังทำร้ายตัวเองไปด้วย แต่ผมก็ไม่แน่ใจหรอกครับว่าเป็นจริงหรือปล่า แต่ก็เล่น เอาควยแข็งไปเหมือนกัน กับสิ่งที่แอนบอกครับ ผมคุยกับเธอทางPirch อยู่ 2-3 อาทิตย์ครับ แต่แอนไม่ยอมให้เบอร์โทรผมเลย ส่งรูปตัวเองที่คิดว่ามั่นใจสุดๆแล้วแอนยังไม่ยอม จนผมเริ่มจะไม่เล่นด้วยกับแอน แอนคงรู้น่ะ พอมาเจอกันอีกทีคราวนี้ผมเลยยื่นคำขาด ได้ผลครับผมได้เบอร์แอน หลังจากนั้นจากตัวหนังสือก็กลายเป็น เสียงแทน โฟนเซ็ก กันไปเลยครับ ไอ้ผมมันมาไกลแล้วก็คงไม่ยอมหรอกครับ เลยนัดเจอกันเลย วันแรกที่เจอหน้าแอนนี่ ผม แม่ง อยากจะเย็ดเธอซะตรงนั้นเลย เด็กเหี้ยอะไรวะน่าเย็ดจริงๆ แอนมากับญาติครับ ชื่อ อ้อนครับอายุไล่ๆกัน ผมคิดในใจเลยว่าอีนี่ รายต่อไป ผมก็พาเธอไปเที่ยวเธค ย่านสะพานใหม่ครับ พอเพลงช้านี่ผมไม่ปล่อยโอกาสอยู่แล้วครับ ผมดึงแอนเข้ามากอด แล้วก็หอมแก้ม ไซร้คอเธอ เพราะรู้ๆกันอยู่ว่า แอน เซ็กจัด ได้ผลครับเธอเริ่มกล้าจูบแลกลิ้นกับผมเลยครับ ส่วนอ้อนน่ะหรือครับ เมาไม่ค่อยรู้เรื่องแล้ว ผมว่าคงได้เวลาแล้ว ก็เลยพาสองสาวกลับ ช่วงที่ขับรถไปผมก็ มือผมไม่อยู่นิ่งหรอก จับนมแอนคลึงไปเรื่อยๆ แล้วก็สอด เข้าไปในเสื้อถอดเสื้อชั้นในออกบีบนมเธอเบาๆ เจอกับเนื้อของจริงคุณเอ้ย ผมแม่งฝันมานานแล้ว แอนเริ่มคราง พี่อาร์ท…..แอนเสียว….. ตอนนั้นผมว่าเธอเสียวได้ที่แล้วล่ะ ผมเลยเบารถข้างทางครับแถวทางด่วนลำลูกกา พยุงตัวแอนมากอด จุบแลกลิ้นกัน อีกมือนึงผมก็ค่อยๆลูบไปตามขาอ่อนแอน ขึ้นมาเรื่อยๆดูเธอจะรู้งานครับ แอนอ้าขาออก ตอนนี้มือผมก็เจอเข้ากับหอยของแอนแล้วล่ะครับ จะมีก็เพียงกางเกงในผ้าบางๆที่กั้นอยู่เท่านั้นเองครับ แอนแฉะมากแล้วครับ ผมก็ถลกกระโปรงขึ้นครับถอดชุดเธอออก สองเต้าที่ขนาดพอเหมาะก็อวดสายตาผม ผมก็ซุกหน้าลงไปไซร้ตรงล่องนม ครับแอนโอบมือมากอดผมครับเหมือนกลัวว่าผมจะไปไหน มือสองข้างผมก็ค่อยๆรวบขอบกางเกงในลงและรูดมันออก อา.า…..พี่อาร์ท แอนเสียว..เธอครางอยู่ตลอดเลยครับ ผมหันไปดูอ้อนที่เบาะหลังครับเธอ หลับไปแล้วครับ ผมเลยมาไซร้แอนต่อ ไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงเนินเนื้ออูมๆ ที่อยากจะเห็นมานาน โอ….ขนแอนไม่เยอะเลยครับเป็นแค่หย่อมๆอยู่บนเนินเท่านั้นเอง อย่างนี้สิครับ เลียมันดี ผมเลยช้อนขาเธอชี้ขึ้นแล้วก็เริ่มละเลงลิ้นสากๆของผมไปตามร่องเสียว แอนถึงกับบิดตัวเลยครับทันทีที่โดนลิ้นอุ่นๆ ละเลงไปบนเม็ดของเธอครับ ผมพยายามเลียอย่างเน้นๆ บางทีเม้มปากดูดเม็ดเสียวของแอน มือทั้งสองข้างก็คลึงสองเต้าของสาวน้อยไปพร้อมๆกัน นมแอนไม่ใหญ่มากหรอกครับ แต่หัวนมนี่สิครับ เป็นแค่หัวเล็กๆเท่านั้นเอง สีออกน้ำตาลอ่อนครับ ผมชอบครับ ขยำนมแอนไปด้วย นิ้วคลึงหัวนมสองเต้าหนักเบาเป็นจังหวะครับ ปากก็ดูดๆ เลียเน้นๆที่เม็ดแตดแอน ตลอด ตอนนี้ครับเธอเริ่มส่ายสะโพกรับการเลียเป็นจังหวะเลย มือก็จับหัวผมกดไว้ที่หอยแอน เหมือนกลัวว่าผมจะหยุดครับ ผมตอนนี้เริ่มจะไม่ไหวแล้วเหมือนกันครับ เลยถอดกางเกงออก ครับ แต่ยังใส่เสื้อครับ แล้วก็ค่อยข้ามาทางเบาะฝั่งแอน ปรับเบาะเอนลงครับ แล้วก้ข้ามไปอยู่ตรงหว่างขาของเธอครับ ควยผมแข็งจนเจ็บไปหมดแล้วล่ะ ครับ จริงๆควยผมไม่ยาวหรอกครับประมาณ หกนิ้วกว่านิดๆเองครับสมกับตัวผมน่ะ ครับไม่ค่อยสูงเท่าไหร่ แอนอ้าขารออยู่แล้วครับ ผมจับควยจ่อไปที่ปากทางครับ จูบปากแรกลิ้นกับแอน เธอก็สู้ไม่ถอยเลยครับ ผมค่อยๆดันเอว ส่งหัวควย ค่อยๆเข้าไปในหอยที่อ้าปากรออยู่แล้ว ดูแอนจะเจ็บน่ะครับ เพราะเธอเอื้อม มือมาจับก้นผมไว้ ไม่ให้ดันเข้าต่อน่ะ ครับ ผมก็เลยเริ่มดูด นมเธอ ต่อ มืออีกข้างก็ขยำนมแอนไปเรื่อยๆ แอนเริ่มอ่อน ผมจึงค่อยๆ เริ่ม เดินหน้าส่งควยผม ตอนนี้หัวเข้าไปได้แล้วล่ะ ครับ ผมเริ่มคว้านหอยเธอครับ แอนสูดปาก เลยครับ โอยย……พี่….เสียวจัง……… ผมเห็นเธอกำลังเพลิน เลยกดทีเดียวมิดด้ามเลย แอนผวาเข้ามากอดผมเลยครับ โอย พี่……แน่นจัง ……..เสียวจังพี่…….เสียว ….. แอนน้ำตาซืม ผมก็พยายามปลอบครับ นะ….แอนนะ… เข้าหมดแล้วล่ะครับ………..เดี๋ยวแอนจะชอบนะ……ผมก็จุบปากเธอ แลกลิ้นกันต่อ แอนเริ่มตอบรับ ผมก็เลยเริ่มสาวควยยาวๆ ช้าๆเนิบๆ จนหอยเธอเริ่มมีน้ำหล่อลื่นมากขึ้นครับ แอน …..ครางตลอดเลย   ผมก็กลัวว่าเดี๋ยวอ้อนจะตื่น ผมเลยต้องจูปบากเธอไว้ตลอด เอวก็ซอยควยเข้าออกหอยเธออย่างเมามัน แอนชอบครับ แอนเริ่มแอ่นหอยเธอรับการกระแทกของผมเป็นจังหวะ เสียงเนื้อกระทบกันทำให้อารมณ์ ผมรุนแรงมากขึ้น พี่อาร์ท   แรงๆนะลึกๆด้วย…..พี่…..อืม………… เธอพร่ำอยู่ตลอดครับ ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้วล่ะ เสียวมากครับ หอยเธอนี่แน่นกระชับดีจริงๆ ครับ ช่องของเธอบีบรัดควยผมตลอด นี่ขนาดน้ำแอนเยอะออกอย่างนั้น พี่ๆ….แอนไม่ไหวแล้วนะ…..จะเสร็จแล้ว…. ผัวจ๋าลึกๆนะแรงๆด้วย โอยย………โอย..อืม. หอยแอนขมิบตอดตลอดเวลา ผมก็เริ่มไม่ไหวแล้วครับ แน่นออกอย่างนั้น ผัวจ๋าา……แอนไม่ไหวแล้วนะ…….โอย….โอยย แอนไม่ไหวแล้ว..……ผมรู้สึกได้เลยครับ น้ำแอนออกมาเยอะมากครับ หอยก็ขมิบตอดควยผมตลอดเลย แอนเสร็จแล้ว…พี่อาร์ท ผมก็เดินหน้าเต็มสูบเลยครับ อัดควยกระแทกหอยเธอเสียงเนื้อกระทบกันนี่ มันได้อารมณ์จริงๆ จนรู้สึกว่าจะกลั้นไม่อยู่แล้ว แอน ดูดให้พี่นะ..จ้ะ ผมบอกเธอพร้อมกับพยุงตัวขึ้น เอาควยไปจ่อปากแอน เธออ้าปากดูดทันทีเลยครับ เธอดูดแรงมากครับคงเพราะความเสียว ผมแตกคาปากแอนเลยครับ น้ำเยอะมากครับ จนล้นออกมาจากปากแอนครับ “แอนกลืนเลยนะ ไม่เป็นไรหรอก” แอนเหมือนเด็กว่าง่ายครับ เธอดูดกลืน ทำความสะอาดให้ผม จนเกลี้ยงเลยครับ ในระหว่างนั้น ผมมองไปทางเบาะหลังครับ เห็นอ้อนยังหลับสนิท ไอ้ผมคงหน้ามืดเต็มที่น่ะ ครับ เลยเอื้อมมือ ไปลูบขาอ่อนอ้อนเบาๆ แล้วเลื่อนไปจนถึงขอบกางเกงในสีขาวครับ ผมพยายามค่อยสอดนิ้วผ่านเข้าไป แต่เธอพลิกตัว เหมือนจะตื่น ครับ ผมเลยหยุดแค่นั้น แล้วก็ข้ามมาฝั่งคนขับครับ ใส่กางเกง แแล้วหันไปจูบ กับแอน แล้วก็ช่วยแอน ใส่เสื้อผ้าครับ จึงออกรถไปส่งที่บ้านพักแอน ย่านสุขาภิบาลครับ