close buttonclose buttonclose button
การผจญภัยของนายกล้า

การผจญภัยของนายกล้า

เรื่องเสียว · 23108

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมชื่อกล้า เป็นหนุ่มไทยอายุเพิ่งย่าง 18 แต่มีประสบการณ์กับสาว ๆ ในรูปแบบต่าง ๆ มาไม่น้อย เริ่มจาก แสนดี เด็กสาวหน้าสวยวัย 17 ลูกสาวคนเดียวของครอบครัวหนึ่งซึ่งอยู่ในหมู่บ้านเดียวกันกับผม ครั้งหนึ่งผมเคยลองทักทายเธอเมื่อพบเธอไปซื้อของที่ตลาดกับสาวใช้ แต่นอกจากเธอจะไม่สนใจทักทายตอบแล้วเธอยังปรายตามองผมอย่างเหยียดหยามราวกับผมเป็นไส้เดือนกิ้งกือก็ไม่ปาน ผมมารู้ภายหลังว่าเธอคบหาอยู่กับหนุ่มหล่อหัวหน้าทีมฟุตบอลประจำโรงเรียนชื่อดังแห่งหนึ่ง แค่เห็นทั้งคู่เดินมาด้วยกันในวันหนึ่ง ใจผมก็ร้อนรุ่มสองตาร้อนผ่าวด้วยความอิจฉา วันนั้นแสนดีสวมใส่เสื้อรัดรูปและกระโปรงสั้นเผยให้เห็นร่างงามได้สัดส่วนที่ปกติซ่อนอยู่ภายใต้ชุดนักเรียน ม.ปลายอันหลวมโคร่ง ท่าทียามที่เธอเยื้องย่างทำให้ผมจินตนาการไปไกลถึงเรือนร่างของเธอยามที่ไร้อาภรณ์ใด ๆ ปกปิด

บ้านของแสนดีเป็นบ้านชั้นเดียวอยู่ในเนื้อที่ 100 ตารางวา มีสนามหญ้าเล็ก ๆ หน้าบ้าน มีรั้วอิฐบล็อกสุงราว 2 เมตร ซึ่งไม่ยากเลยสำหรับนักกีฬายิมนาสติกอย่างผมที่จะปีนข้ามไป ผมรู้ดีว่าการลอบเข้าบ้านผู้อื่นเป็นการเสี่ยงและเป็นความผิดทางอาญา แต่เพื่อให้บรรลุถึงเป้าหมายในใจคือ การแอบดูเด็กสาวแสนดียามเธอเปลี่ยนเสื้อผ้า ก็ทำให้ผมยอมเสี่ยง โดยเริ่มจับตามองเวลาที่เธอกลับจากเรียนพิเศษตอนค่ำ ซึ่งจะเป็นเวลาราว 3 ทุ่ม โดยพ่อของเธอจะไปรอรับที่ปากซอยเข้าหมู่บ้านทุกคืน ผมคอยระวังตัวไม่ให้ทั้งพ่อและเธอผิดสังเกตที่พบผมเดินสวนทางบ่อย ๆ โดยทำเป็นเดินผ่านไปอย่างไม่สนใจ สำหรับลู่ทางภายในบ้านของแสนดี ผมแน่ใจว่าเป็นแบบเดียวกับบ้านของผมเองตามแบบหมู่บ้านจัดสรรทั่วไป โดยมีห้องนอนอยู่ทางด้านข้างและด้านหลังของตัวบ้าน

คืนวันหนึ่ง เมื่อแสนดีกลับถึงบ้าน พ่อของเธอส่งเธอที่หน้าประตูบ้านและบอกกับลูกสาวว่าจะออกไปทำธุระต่อและจะกลับราว 2 ยาม และให้เธอบอกมารดาว่าให้เข้านอนก่อนไม่ต้องรอ สองพ่อลูกไม่รู้ว่าผมกำลังเดินโฉบผ่านหน้าบ้านและแอบได้ยินเข้า ทำให้ผมตัดสินใจลงมือปฏิบัติการในคืนนี้เสียเลย พอคล้อยหลังแสนดีที่เดินเข้าไปในบ้านไปหลังจากปิดล็อคประตูบ้านอย่างรอบคอบแล้ว ผมก็เขย่งตัวขึ้นใช้สองมือเหนี่ยวขอบกำแพงพาตัวเองข้ามเข้าไปในบริเวณบ้านของเธออย่างเงียบกริบ ผมรู้มาก่อนแล้วว่าบ้านเธอไม่ได้เลี้ยงสุนัข ทำให้แผนการของผมค่อนข้างปลอดโปร่งเพราะไม่ต้องระวังภัยจากสุนัขเฝ้าบ้าน

ผมย่องไปทางห้องนอนด้านข้างที่มีแสงไฟ และเห็นเงาทาบบนผ้าม่านที่บังหน้าต่างที่ปิดอยู่และมีเสียงเบา ๆ ของเครื่องปรับอากาศทำงาน และสอดส่ายตาผ่านรอยแยกของผ้าม่านที่ปิดไม่สนิท และก็เห็นสตรีวัยราว 40ปี ซึ่งคงเป็นมารดาของแสนดีนั่งอ่านหนังสืออยู่ แล้วแสนดีในชุดนักเรียนก็เดินเข้ามาในห้อง เธอเข้ามากอดมารดาแล้วนั่งลงบนเตียงและพูดคุยกัน ทำให้ผมแน่ใจว่าห้องนอนของแสนดีต้องอยู่ทางด้านหลัง ผมจึงเคลื่อนย้ายตัวเองไปซุ่มอยู่ที่บริเวณห้องด้านนั้นที่ยังมืดสนิท สักครู่หนึ่ง ไฟในห้องก็สว่างขึ้น ผมกำลังชันตัวลุกขึ้นเพื่อแอบมองทางหน้าต่างที่ปิดอยู่ ก็ต้องฟุบหมอบลงแทบไม่ทัน เมื่อหน้าต่างถูกเปิดออกโดยสาวน้อยเจ้าของห้อง ก่อนที่เธอจะดึงม่านหน้าต่างปิดเข้าหากันจนสนิท

ผมลุกขึ้นยืนที่พื้นดินข้างนอกหน้าต่าง แล้วค่อย ๆ ผ่อนลมหายใจเบา ๆ แล้วค่อย ๆ เอื้อมมือไปแยกสองชายของม่านที่ชนกันออกจากกันเล็กน้อยพอไม่ให้คนในห้องสังเกตเห็น แล้วแนบตาเข้ากับรอยแยกนั้นทันที ห้องนอนของแสนดีทาสีชมพูดูสมกับตัวเธอที่เป็นสาวน้อยวัยรุ่น ผมเห็นร่างของเธอนั่งอยู่บนเก้าอี้หน้าโต๊ะเขียนหนังสือข้างเตียง โดยมีเพียงเสื้อชั้นในสีขาวและกางเกงในสีเดียวกันดิดกาย ผมกลั้นลมหายใจเมื่อเห็นเธออ้อมมือทั้งสองมาทางด้านหลังทำท่าจะปลดตะขอเสื้อชั้นใน แต่แล้วเธอก็หยุดชะงักและเปลี่ยนใจ กลับลุกขึ้นแล้วเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวผืนใหญ๋ที่ราวพาดผ้ามุมห้องมาคลุมร่าง ก่อนจะเดินออกไปจากห้อง โดยเปิดประตูห้องทิ้งไ ทำให้ผมรู้ว่าเธอเดินไปหามารดาที่ห้องนอนใหญ่

ผมนึกสาปแช่งโชคชะตาที่ไม่เป็นใจให้กับผมทั้ง ๆ ที่เกือบจะบรรลุเป้าหมายของผมอยู่แล้วแท้ ๆ ผมยืนรอด้วยความกระหายและตื่นเต้นซึ่งทำให้ผมลืมความรำคาญและความทรมานที่เกิดจากการฝูงยุงรุมกัด แล้วแสนดีก็กลับเข้ามาในห้องของเธอ ผมจ้องตาเขม็งผ่านรอยแยกของผ้าม่านอย่างไม่กล้ากระพริบตาเพราะกลัวจะพลาดภาพดี ๆ ที่รอคอย แสนดีหยุดยืนที่ข้างเตียง. ปลดผ้าเช็ดตัวที่ห่มอยู่ออกจากตัวและพาดไว้บนที่นอน แล้วอ้อมมือมาทางด้านหลัง คราวนี้เธอปลดตะขอเสื้อชั้นในออก ก่อนดึงเสื้อชั้นในออกจากตัว เธอยืนหันข้างให้หน้าต่างทำให้ผมเห็นหน้าอกและฐานถันอันกลมกลึงและสวยงามของเธอได้ชัดเจน เธอหันร่างมาอีกเล็กน้อยเผยให้เห็นปลายยอดถันสีชมพูเข้มที่พุ่งชี้กลางเต้าถันที่เป็นกะเปาะเต่งตั้งอวบขาวอาบแสงไฟกลางห้อง นิ้วมือของผมคันยิบ ๆ ด้วยกระหายใคร่จะสัมผัสลูบไล้สิ่งที่มองเห็น ปากที่เผลออ้าอย่างลืมตัวมีน้ำลายสอเมื่อนึกไปถึงการเม้มและดูดหัวนมเม็ดน้อยทั้งคู่

แสนดีเอื้อมมือลงมาที่เอวคอดกิ่วของเธอ แล้วใช้นิ้วมือเกี่ยวขอบยางยืดของกางเกงในตัวน้อยแล้วรูดลงมาที่สะโพก เธอหันมาทางหน้าต่างที่ผมแอบดูอยู่เหมือนลังเล แล้วตัดสินใจรูดกางเกงในออกทางปลายเท้า ตอนนี้เธอหันร่างเปลือยมาทางหน้าต่างอย่างเต็มตัว....... โอ.....เธอช่างงามกว่าที่ผมจินตนาการหลายเท่านัก ทั้งทรวงอกที่เต่งตั้งด้านบน เหน้าท้องขาวเนียนที่แบนราบ และเนินโยนีที่โหนกนูนประดับด้วยปอยขนสีดำประปรายดูยั่วยวนตา ผมคงเผลอหายใจเสียงดังไปหน่อย ทำให้แสนดีหันมามองทางหน้าต่างอีกอย่างไม่แน่ใจ ผมยืนเกร็งตัวแข็งคิดในใจว่าถ้าเธอเดินมาเปิดม่านออก ทุกอย่างก็จบสิ้น แต่เมื่อไม่เห็นมีเสียงอะไรอีก เธอก็ยักไหล่นิดหนึ่งทำนองว่าเธอคงหูแว่วไปเอง แล้วฉวยผ้าเช็ดตัวขึ้นมานุ่งกระโจมอกก่อนออกไปจากห้อง ซึ่งผมแน่ใจว่าเธอไปอาบน้ำที่ห้องน้ำที่อยู่ด้านนอก
จึงตัดสินใจรอแอบดูต่อ

อีกพักใหญ่ที่ดูจะนานเหมือนเป็นชั่วโมงสำหรับผม แสนดีก็กลับเข้ามาในห้อง เธอเดินไปหยุดที่หน้าตู้เสื้อผ้า เปลื้องผ้าเช็ดตัวออกจากร่าง แล้วก้มลงหยิบชุดนอนในลิ้นชัก ในท่าที่เธอก้มลงอย่างนั้นทำให้ผมมองเห็นของลับของเธอที่คว่ำย้อยเป็นกลีบพูแซมด้วยเส้นขนสีดำแวบหนึ่ง แสนดีสวมใส่ชุดนอนที่เป็นเสื้อและกางเกงโดยไม่ได้ใส่ชั้นในเลยทั้งด้านบนและด้านล่าง แล้วเอื้อมมือไปเปิดสวิทช์พัดลมที่ตั้งบนโต๊ะข้างหัวเตียง ผมคิดว่าต่อไปเธอคงจะดับไฟแล้วเข้านอน และผมก็จะได้กลับไปนอนเสียที

แต่ผิดคาด แสนดีกลับนั่งลงบนที่นอนโดยห้อยขาทั้งสองลงข้างเตียง เธอ แยกขาออกแล้วซุกมือขวาเข้าที่กลางหว่างขา ส่วนมือซ้ายยกขึ้นมาบีบขยำที่เต้านมข้างขวา เธอขยำขยุกมือทั้งสองไปมา ตาหลับพริ้มและเริ่มซี๊ดปากด้วยเสียงที่ไม่ค่อยนัก ผมรู้ได้ทันทีว่าแสนดีกำลังช่วยตัวเอง และรู้ด้วยว่าเธอกำลังนึกถึงใบหน้าของแฟนหนุ่มหัวหน้าทีมฟุตบอล ผมเฝ้าแอบมองด้วยใจระทึก ใจหนึ่งอยากจะปีนหน้าต่างเข้าไปช่วยให้เธอบรรลุถึงเป้าหมาย แต่อีกใจหนึ่งก็กลัวโดนข้อหาข่มขืนซึ่งนอกจากจะเสื่อมเสียชื่อเสียงแล้วยังต้องติดคุกอีกด้วย มือของผมเลื่อนมากุมที่เป้ากางเกงเมื่อท่อนเอ็นของผมตื่นตัวขึ้นมาเต็มขนาด และตัดสินใจรูดซิปปล่อยให้มันออกมาเป็นอิสระภายนอก แล้วใช้มือกำกระทอกช้า ๆ เพื่อไปให้ถึงฝั่งฝัน แต่แล้วจู่ ๆ แสนดีก็หยุดการช่วยตัวเองและลุกขึ้นเดินไปปิดไฟเสียเฉย ๆ ปล่อยให้ผมยืนตัวแข็งอารมณ์ค้างอยู่ข้างนอกบ้านท่ามกลางแสงจันทร์สลัวและเสียงจั๊กจั่นเรไร

ผีห่าตนใดเข้าสิงดลใจผมก็ไม่อาจรู้ ได้ ความคิดอุบาทว์แว่บเข้ามาในสมองของผมว่า คืนนี้โอกาสปลอดโปร่งเป็นใจให้ผมแล้ว พ่อของแสนดีก็ยังไม่กลับมาจนอีกกว่าสองชั่วโมง แม่ของเธอก็คงหลับอุตุไปนานแล้วเพราะไฟในห้องของเธอดับมืดดั้งแต่ลูกสาวไปอาบน้ำ และวันนี้เธอก็เลือกเปิดพัดลมแทนที่จะเปิดเครื่องปรับอากาศ จึงไม่ได้ปิดหน้าค่างเพรงแต่ปิดม่านไว้ ผมควรฉวยโอกาสนี้ย่องเข้าหาเธอเสียเลย ยิ่งมืดๆ อย่างนี้เธอไม่มีทางเห็นหน้าผม อีกทั้งเรือนร่างที่บอบบางของเธอก็คงไม่อาจสู้แรงหนุ่มฉกรรจ์อย่างผมได้แน่ คิดสาระตะดีแล้ว ผมก็ยืนนิ่งรอเวลาให้แน่ใจว่าแสนดีเข้าสู่นิทรารมณ์อย่างสนิทแล้วค่อยเริ่มดำเนินการขั้นต่อไป

อีกพักใหญ่ ๆ ค่อมา ผมเสี่ยงแหวกชายม่านออกกว้างกว่าเดิมอย่างช้า ๆ แล้วหยุดนิดหนึ่งเพื่อรอดูท่าที แต่ทุกอย่างในห้องไม่ไหวติง ผมจึงค่อย ๆ ใช้มือเหนี่ยวขอบหน้าต่างพาตัวเข้ามาในห้องนอนของแสนดีอย่างเงียบกริบ แล้วทรุดตัวลงหมอบนิ่งอีกครู่หนึ่ง พอได้ยินเสียงกรนเบา ๆ ของเด็กสาวเจ้าของห้อง ผมก็ยิ้มออกมาในความมืด ก่อนลุกขึ้นย่องเข้าไปยืนข้างเตียง แล้วนั่งลงข้าง ๆ ร่างที่นอนเห็นเป็นเงาตะคุ่ม ๆ จากแสงจันทร์ที่ลอดชายผ้าม่านที่ผมแหวกออกตอนปีนเข้ามาในห้อง ผมยื่นมือไปลูบไล้ที่ส่วนบนของร่างเธอตรงที่กะว่าเป็นหน้าอกของเธอ แต่ผมไม่รู้เลยว่าแสนดีเป็นคนที่นอนไว เธอสะดุ้งตื่นทันทีที่มือผมสัมผัสเต้านมข้างหนึ่งของเธอ เด็กสาวยันกายลุกขึ้นนั่งและหลุดปากออกมาเสียงไม่เบานักว่า “ใครน่ะ ..ชะ......ช่วย..ดะ...” ยังไม่ทันที่คำว่า.”ด้วย” จะหลุดพ้นปากของเธอ ผมก็ตัดสินใจฮุ๊คหมัดขวาเข้าที่ปลายคางของเธอไม่แรงนัก แต่ก็เพียงพอที่จะทำให้เธอหงายหลังลงไปบนหมอนหนุนและหมดสคิไปทันที วูบหนึ่งของจิตใจผมนึกละอายกับการกระทำของผม แต่มันจวนตัวเกินกว่าจะมัวนึกถึงศักดิ์ศรีลูกผู้ชายที่ไม่ควรทำร้ายผู้หญิงซึ่งเป็นเพศที่อ่อนแอกว่า

พอแน่ใจว่าเธอหมดสติไปแล้ว ผมก็เอื้อมมือไปเปิดสวิทช์ไฟข้างหัวเตียง แสงไฟขนาด 25 แรงเทียนส่องให้เห็นร่างงามได้สีดส่วนที่นอนหงายทอดยาวบนเตียงนอนที่ปูผ้าเนื้อนุ่มสีชมพูเข้ากับสีของห้อง ผมค่อย ๆเปลื้องชุดนอนของแสนดีออกจากร่างของเธออย่างเบามือ ก่อนหันมาถอดกางเกงของตัวเอง แล้วคลานขึ้นไปบนเตียงและนั่งลงข้างตัวเธอ และกวาดสายตาชมความงามในวัยสาวรุ่นของแสนดีที่เปลือยขาวโพลนโดยที่เจ้าตัวนอนไม่รู้สึกตัว เต้านมคู่งามขาวอวบเป็นกะเปาะ ยอดถันสีชมพูเข้มชูชันดูแล้วน่าลิ้มลองเป็นที่สุด ผมก้มลงเพ่งพิศของดีที่หน้าขาของเด็กสาวแล้วต้องกลืนน้ำลายลงคอดังเอื้อก
….อุแม่เอ๋ย….เนินสวาทช่างโหนกนูนเป็นกะเปาะใหญ่ แผ่รับขนหมอยสีดำเส้นบางๆประปรายพองาม สองกลีบเนื้อปิดค่อนข้างสนิทแทบมองไม่เห็นติ่งเนื้อีชมพูสดที่โผล่แพลมนิดๆ เหมือนเชิญชวนท่อนควยที่กำลังลุกโชนของผม .......

ผมค่อนข้างแน่ใจว่า แสนดียังเป็นสาวบริสุทธิ์ แม้ว่าเธอจะมีแฟนแล้ว แต่พ่อของเธอก็ดูจะหวงลูกสาวคนเดียวอย่างมากและคอยดูแลอย่างใกล้ชิด เวลาไม่คอยท่าเพราะสาวน้อยอาจจะฟื้นคืนสคิขึ้นมาได้ทุกเมื่อ ผมจึงคุกเข่าลงบนที่นอนแล้ว ค่อยๆแยกขาทั้งสองของแสนดีออกกว้างเพื่อสำรวจรูโยนีที่เป็นสีชมพูสด ผมเห็นที่ช่องสวาทของเธอเป็นรูเล็กๆมีน้ำเสียวเยิ้มออกมาดูเป็นมันเลื่อม คงเป็นผลมาจากการที่เธอช่วยตัวเองก่อนเข้านอนนั่นเอง ผมก้มหน้าลงไปจนชิดโหนกหี จูบและสูดดมเบาๆก่อนเลื่อนสันจมูกไปฝังกลางรอยแยกของกลีบสวาท แล้วถูไถแคมด้านบนไปมา พลางเลียลิ้นฉกติ่งแตดไล่เซาะร่องลงมาหาแคมในของปากช่องสังวาส ดูดเบาๆ สลับฉกลิ้นแหย่เข้าร่องไปเรื่อยๆ ร่างงามของแสนดีกระตุกนิดๆ และเริ่มครวญครางคล้ายเสียงละเมอ ผมดูดเลียจนสวาทของเธอตอนนี้เยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำเสียวภายในที่หลั่งออกมาและน้ำลายจากปากผม
ผมหันไปเห็นหลอดเจลวาสลีนวางอยู่บนโต๊ะข้างหัวเตียง ก็ลุกไปหยิบมาบีบเนื้อเจลออกชะโลมทาท่อนเนื้อที่กำลังลุกโชนผงาดจนทั่ว แล้วเทหยอดที่ช่องสังวาสของแสนดี จากนั้นก็ก้าวขึ้นไปนั่งคุกเข่าบนเตียง ดึงหมอนใบหนึ่งมาสอดเข้าใต้ก้นของสาวน้อย ทำให้โคกโยนีลอยเด่นสูงขึ้น แล้วใช้มือทั้งสองค่อยๆแบะกลีบสวาทออกกว้างจนเห็นเนื้อชั้นในปลิ้นออกมาแดงแจ๋ แล้วค่อยๆ แอ่นและดันปลายท่อนควยกดเข้าไปช้าๆ สลับกับการกระดกไปมาเพื่อให้รูลื่น แต่ถึงกระนั้นความฟิตแน่นของร่องรูก็ทำให้ท่อนเอ็นเคลื่อนเข้าไปได้อย่างลำบากยากเย็น

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: November 25, 2009, 04:03:50 pm
เพราะความฟิตของรูสังวาสและขนาดลำลึงค์ของผมที่ใหญ่กว่าวัย ทำให้ผมเสียวปลายควยอย่างมาก จึงกระแทกดันท่อนเอ็นอย่างลืมตัวและหน้ามืดด้วยเงี่ยนจัดจนเงี่ยงที่เป็นหัวบานกระจังผลุบเข้าไปมิด ร่างของแสนดีสะดุ้งเฮือกทั้งที่ยังหลับตาหมดสติอยู่ เธอทำท่าเหมือนรวบรวมสติขึ้นมาได้ขณะที่ปากร้องออกมาว่า “โอ๊ย อูย ซี๊ด ใครทำอะไรชั้น เสียวเหลือเกิน อูย” ยังไม่ทันที่เธอจะลืมตาเห็นหน้าของผมที่กำลังคร่อมร่างขืนใจเธออยู่ ผมก็ฉวยผ้าห่มที่พับวางอยู่บนที่นอนโปะลงบนใบหน้าของเธอแล้วใช้สองมือกดไว้ เธอส่งเสียงร้องอู้อี้ด้วยความตกใจ สองมือน้อย ๆ ยกขึ้นดันอกของผมสุดแรง ปากก็ร้องว่า “…อย่านะ...อย่า..ไอ้บ้า..เอาออกไป ทำไมแกทำกับชั้นอย่างนี้”

แต่ผมหรือจะฟังในเมื่อ ตอนนี้ควยเข้ารูโยนีของเธอจนมิดเงี่ยงแล้ว ความยาวของลำลึงค์ก็ถูกส่งตามเข้าไปจนมิดด้ามอย่างสะดวก โดยเด็กสาวไม่อาจทานแรงและน้ำหนักตัวของผมที่โถมทับลงบนร่างเธอได้ หนอกควยรกหมอยของผมแนบสนิทหนอกโยนีขาวสะอาดของแสนดีที่มีปอยหมอยประดับอยู่เพียงประปราย มิไยที่เธอจะดิ้นรนผลักไสจนถึงขั้นใช้กำปั้นทุบอกผม ผมก็เริ่มกระเด้าควยเข้าและออกช้าๆ ไปเรื่อยๆ ครู่เดียวน้ำเมือกในรูสวาทก็หลั่งตามธรรมชาติมากพอที่จะทำให้การกระเด้าของผมสะดวกขึ้น ผมแหงนหน้าขึ้นสูดปากอย่างสุดเสียว และบอกเธอว่า “อย่ามัวแต่ดิ้นรนขัดขืนไปเลย ลองควยมันเข้ารูหีจนมิดอย่างนี้ อย่างไรเสียผมก็ไม่ยอมเอาออกหรอก นอกจากจะกระเด้าให้น้ำควยออกเสียก่อนเท่านั้น คืนนี้ เรามาหาความสุขกันดีกว่า ถ้าขืนยังดิ้นอีก...ผมจะบีบคอให้คุณตายไปเลย ” พอพูดจบ ผมก็สังเกตเห็นการดิ้นรนของแสนดีสงบลง ผมจึงผ่อนคลายแรงกดที่มือให้เธอหายใจได้สะดวกขึ้น โดยไม่ลืมสำทับอีกว่า “ถ้าไม่อยากโดนต่อยจนหมดสติอีกก็อย่าขัดขืนอีกนะ”
ร่างของเธอที่อยู่ใต้ร่างของผมสั่นสะท้านด้วยความกลัวคำขู่ของผม ผมจึงก้มหน้าลงดูดหัวนมข้างขวาของแสนดีมือข้างหนึ่งก็ขยำเต้านมซ้ายของเธออย่างเมามัน สาวน้อยถึงกับบิดตัวร้องครางออกมาเบา ๆ

ดูเหมือนว่าความรู้สึกตามธรรมชาติในตอนนี้มันทำให้อารมณ์ใคร่ของเด็กสาวพลุ่งขึ้นมาถึงระดับที่กู่ไม่กลับ และเธอเองก็หมดแรงจะดิ้นรนแล้วแม้ว่าผมจะไม่ขู่สำทับ แสนดีจึงปล่อยตัวปล่อยใจให้ล่องลอยไปตามฤทธิ์ดำกฤษณา ยิ่งผมกระเด้าท่อนเอ็นแรงและเร็วขึ้น ช่องสังวาสก็มีอาการขมิบตอบรับจนแสนดีรู้สึก ไม่ช้าร่างงามก็เกร็งแล้วกระตุกถี่ๆ ก่อนจะทอดร่างบนที่นอนอย่างอ่อนระรวยและหายใจรวยริน ผมรู้ทันทีว่าเธอไปถึงจุดสุดยอดแล้ว จึงเร่งกระเด้าอย่างระห่ำเพราะใกล้น้ำกามแตกแล้วเหมือนกัน และก่อนที่น้ำกามจะพวยพุ่ง ผมก็ก้มหน้าลงดูดหัวนมของเธอสลับข้างอย่างอุตลุด พอรู้สึกว่าท่อนเนื้อเต้นกระตุกตุ๊บๆเป็นสัญญาณเตือน ผมก็กระแทกควยอัดฝังแน่นทีเดียวมิดลำ ปลายหัวถอกดันปากมดลูกของแสนดีถอยร่น เสียงดัง กึก ขณะที่ผมพ่นน้ำกามเข้าไปในปากมดลูกของเธออย่างเป็นสุข สองมือผมกอดร่างงามของเธอแนบแน่นและซุกใบหน้าที่ร่องอกของเธอพลางหอบหายใจแรงดังฟืดๆๆ

พอหายเหนื่อย ผมก็ดึงควยออกจากรูสวรรค์ เกิดเสียงดังพล็อก น้ำกามของผมที่คั่งค้างไหลพลั่กตามออกมาเป็นสีขาวปนแดงจาง ๆ บ่งบอกว่าผมเป็นชายคนแรกที่ได้พิชิตความสาวของแสนดีดังคาด ผมเอื้อมมือไปหยิบกางเกงที่วางไว้ปลายเตียงมาสวมใส่อย่างลวก ๆ และเหลือบมองร่างเปลือยที่มีผ้าห่มปิดหน้าอยู่ เมื่อเห็นเธอยังนอนนิ่งไม่ไหวติง ไม่รู้ว่าเป็นเพราะกลัวคำขู่ของผมหรือเป็นเพราะว่าเธอยังซาบซ่านกับรสสวาทครั้งแรกในชีวิตสาวที่ผมเพิ่งมอบให้กับเธอ ผมเลยฉวยโอกาสย่องมาที่หน้าต่างแล้วปีนข้ามออกมาทันที ผมรู้ดีว่าถึงเวลาที่ต้องเผ่นแน่บอย่างไม่คิดชีวิตแล้ว อิสรภาพของผมขึ้นอยู่กับว่าอีกนานเท่าไรก่อนที่แสนดีจะเริ่มส่งเสียงหวีดร้องออกมาเมื่อรู้ว่าผมหนีออกมาจากห้องของเธอแล้ว และทิศทางที่ผมกำลังวิ่งเต็มสปีดกลับไปบ้านจะไปจ๊ะเอ๋เข้ากับสายตรวจหริอยามประจำหมู่บ้านหรือเปล่า...........ช่วยผมลุ้นหน่อยสิครับ ไหน ๆ ก็ติดตามลุ้นกันมาจนถึงบรรทัดนี้แล้ว จริงมั๊ย?

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 07, 2009, 09:51:20 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: February 05, 2010, 11:19:38 pm
 (1;

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #4 on: February 06, 2010, 12:13:12 am
 (00; (00; (03; (03; (07;

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #5 on: February 11, 2010, 10:04:39 pm
thank yoo (00; (03; (07; (23;