close buttonclose buttonclose button
ลูกมีอารมณ์

ลูกมีอารมณ์

pdy · 76230

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
on: April 12, 2011, 03:04:31 pm
ผมได้กับผู้หญิงแม่ม่ายคนหนึ่งมีลูกสาวอายุ13-14 ติดมาด้วยชื่อน้องนก และก็เป็นเรื่องแปลกมาก แกสนิทกับผมเร็วและมากจนแม่เองก็แปลกใจ แต่ก็ดีใจที่พ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงเข้ากันได้ดี น้องนกสวยน่ารักมากในสายตาผม แกตัวเล็ก ๆ หน้าตาน่ารักมาก ผมสั่นเสมอต้นคอ หน้าอกแกเริ่มขึ้นเป็นก้อนเนื้อไม่ใหญ่นัก มีตูดมีก้นเวลาใส่ขาสั้นอยู่บ้าน ผมชอบมองแกนะ เพลินดี ความที่เราสนิทกันมาก บ่อยครั้งเรานั้งเล่นเน็ทกันสองคนจนดึก แม่แกหลับไปนานแล้ว บ่อยครั่งผมต้องไปช่วยแกแก้ปัญหาเวลาคอมไม่ทำงาน บางที่แกก็นั่งซ้อนด้านหน้าขาผมขณะจัดการคอมให้
บอกตรงๆว่าบ่อยมากที่ควยผมแข็งมาก มีอารมร์สุดๆ แต่ไม่กล้าทำอะไร กลัวทั้งเมียจะรู้กลัวทั้งลูกเลี้ยงจะโวยวาย
มาจนวันหนึ่ง เมียผมไปงานแต่งานคนที่ทำงาน บอกว่าจะกลับประมาณ 4ทุ่ม ผมกับน้องนกจึงต้องอยู่ด้วยกันสองต่อสอง
แต่วันนีน้องนกหมกตัวอยู่แต่ในห้อง ซึ่งเป็นเรื่องแปลกมาก ตอนนี้เวลาสองทุ่มแล้วผมจึงไปเคาะประตูเพื่อเรียกแกให้ออกมาทานข้าวด้วยกัน แกปิดไฟในห้องมืดมาก ผมเปิดประตูเข้าไป เป็นหน้่าจอคอมเปิดอยู่ แต่ไม่เห็นว่าเธอเล่นอะไรอยู่ นกนั่งอยู่หน้าจอคอม (เธอย่อสื่งที่เธอกำลังดูอยู่เพื่อไม่ให้ผมเห็น)
ผมถามเธอว่าทำอะไรอยู่ น้องนกไม่พูด แต่ผมสังเกตเห็นตัวนกกำลังสั่นไหวอย่างไม่เคยเห็นมาก่อน
ผมจึงเดินเข้าไปใกล้ ถามเธอว่าเป็นอะไร เกิดอะไรขึ้น
เท่านั้นเองนกยืนขึ้นกอดผมแน่น ตัวนกสั่นไปหมด
มีอะไรหรือลูก
เธอพูดกับผมด้วยเสียงสั่นไหวขาดๆหายอยู่ในลำคอ
พ่อจ๊า ช่วยนกด้วย พ่อช่วยนกด้วย
มีอะไรหรือลูก ผมโอบกอดเธอแน่เข้า บอกตรงๆตอนนั้นผมเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง ความที่เรากอดกันแ่น่
ควยผมในกางเกงค่อยๆแข็งตัวขึ้น กดดันตรงหีของเด็กสาวจนรู้สึกได้
พ่อจ๊า นก ไม่รู็้เป็นอะไร นก นก ทนไม่ไหวแล้วพ่อ
ลูกทนอะไรไม่ไหว ไหนบอกพ่อซิ ผมดึงตัวเธอออกห่างนิดหนึ่งเราสบตากัน
นัยตานกสับสนหวาดกลัวปนกับอะไรบางอย่างที่ผมอยากจะคาดเดาว่าธอกำลังมีความรู้สึกทางเพศ
พ่อจ๊าวันนี้นกถูกเพืือนผู้ชายมัน ล้วงในห้องพละ
แกบอกผมว่าแกโดนิเพื่อนผู้ชายคนหนึ่งพยายามจะเอาเธอด้วยการลวนลามลูบล้วงปิ๊เธออยู่นานมาก
แต่เธอดิ้นรนต่อสู้งจนหลุดรอดออกมาได้ แต่เธอยอมรับกับผมว่า จากที่เธอโดนเืพ่อนผู้ชายทำแบบนั้่น
ทำให้น้องนกมีอารมร์มาก จนกลับมาบ้านเข้าเน็ทไปแอบดูหนังเอ็กในเน๊ท
พาอโอบกอดนอกพามานั้งกอดกันที่หน้าจอ เปิดส่วที่นกซ่อนไว้ ภาพบนจอ
เป็นหนังเอ็คที่นกแอบดู ผู้ชายกำลังย็ดหีผู้หญิงอยู่อย่างเมามัน
นกหลบสายตาผม ผมกอดนกแน่ ผมนังเก้าอีกนกนั่งซ่อนด้านหน้าอย่างที่เคยทำ
ควยผมแข็งตัวเต็มทีี กดดันตูดลูกนก เนื้อตัวนกยิ่งสั่นไหว
พ่อจ๊ะ นก นก ไม่ไหวแล้วพ่อ
ทำไมหรือลูก เสียวพ่อ ทำไมเป็นแบบนี้ทำไมนกรู้สึกแบบนี้
เขาเรียกว่าหนูเสียวลูก เสียวเพราะมีอารมรณ์ ลูกก็ทำให้พ่อสึกแบบนั้นเหมือนกัน
ลูกจ๊า  ผมทำเสียงกระเส่าข้างหูแก
จ๊าพ่อ
ทำไงดีลูก พ่อก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ลูกอย่าโกรธนะถ้าพ่อจะบอกว่า ลูกก็ทำให้พ่อ
เงี่ยนมาก
พ่อจ๊า นกก็เงี่ยนจ๊ะพ่อ
ผมดึงแกมากอดแล้วดูดปากแกอย่ารักใคร่ นกเคอะๆเขินๆในตอนแรก
แต่แล้วเราก็แลกดูดปากดูดลิ้นกัน
ถึงนกจะทำอะไรไม่เก่ง แต่ความไร้เดียงสาของแกทำให้ผมเงี่ยนสุดๆ
ลูกจ๊า ของพ่อเย็ดลูกนะ
พ่อ นกไม่เป็นนะ
ไม่เป็นไรลูก ให้ธรรมชาติมันสอนลูกเอง
นะลูกนะ ลูกทนไม่ไหว ก็ให้พ่อเย็ดนะ
ลูกมีอารมณ์ตามวัยกับการทำของเพื่อน
ลูกอยากรู้อยากเห็นเหมือนเด็กผู้หญิงทั้วๆไป
แต่เด็กผู้หญิงพวกนั้นไม่มีทางออกเหมือนลูก
ส่วนมากก็ไม่พ้นเย็ดกับคนวัยเดี่ยวกัน
แต่ลูกมีพ่อ พ่อจะให้ประสบการครั้งแรกที่น่าจดจำของลูกเอง
นะลูกนะ
จ๊ะพ่อ สอนนกนะ นกก็อยากลองจ๊ะ่พ่อ แต่นกไม่ลองกับไอ้เพื่อนบ้าพวกนั้น
นกอยากลองกับพ่อ นกรักพ่อ
พ่อก็รักนก
ผมดูนาฬิกาน่าจะมีเวลาเกือบชั่งโมงกว่าแ่ของแกจะกลับมา
ผมพานกไปนอนที่เตียงของแก ค่อยๆถอดเสื้อผ้าเธอออก
โอ สวยงามเหลือเกินลูก
นกเปลือยเปล่าอยู่ตรงหน้าผม นมนกเพ่งเริ่มขึ้น เป็นปุ่มเป็นปม
พอให้ผมได้เลีย อย่างมีความสุข นกเสียวสยิวไปทั้งร่าง
ผมจูบเลียจากเม๊ดหัวนมลงมาตามหน้าท้องสะดือ
นกแอ่นหน้าท้องที่ราบเรียบขึ้น ผมลากปากจมูกลงที่หีเด็ก
จูบดูดเลียจนนกครางเสียงหลง
ตูดเด็กสาวลอยจากที่นอน หีก็ลอยตาม
ผมกดจูบเลียหีอีกรอบ
ก่อนจะขึ้นคล่อมนก
เอาควยปลิ้นหนังตรงปลายออก ค่อยๆเอาควยเสียดสีหีน้องนก
นกครางเสียงกระเส่า
ปากนกก็เรียกแต่ผม
พ่อจ๊า ช่วยนกด้วย
นกเงียนจ๊ะพ่อ
ผมพายยามจะเอาควยกดแทงลงไปในหีเด็กน่อย
แต่มันยากเย็นมาก
หีนกไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อน
แตผมเงี่ยนอยากเอาน้ำออกมาก
ผมจับหัวนกให้ก้มมาดูดอมหัวควยผม
ลูกจ๊า ดูดอมและเลียควยให้พ่อที
น้องนกทำได้ดีพอสมควร นกพยายามอมทำตามทีเห็นจากหนังเอ็คที่เพ่งดูไป
น้ำควยผมทะลักออกมา
ผมรีบเอาควยถูกไถ่หีนกทันที่ เอาน้ำถูหัวนกนกด้วย
มาพ่อจะทำให้นกมีความสุขบ้างเมื่อยังเย็ดหีแกไม่ได้
ผมจึงดูดเลียแคมหี ดูดเม๊ดแต๊ดให้เด้กน้อยแทน
ทำจนเด็ดสาวน้ำฉำ่หี เกร็งสุดๆ เสียวสุดๆ
และถึงในที่สุด
ลูกจ๊า วันหลังเราจะเย็ดกันอีกนะลูก
พ่อสัญญาครั่งต่อไป พ่อจะเอาควยสอดใส่เข้าไปในหี,นกให้ได้
สัญญานะพ่อ
นกอยากให้พ่อเย็ดนกอีก
นะพ่อ นกรักพ่อ
จ๊ะลูกรักพ่อสัญญา

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 12, 2011, 10:14:42 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline mane

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: April 13, 2011, 10:02:35 am
 (1; (1; (1;

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: April 14, 2011, 10:22:36 pm
 (5; (5; (5;

Offline star40

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: April 15, 2011, 10:06:33 am
 (28; เยี่ยมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #5 on: April 20, 2011, 08:46:57 am
สุดยอดเลยครับ