close buttonclose buttonclose button
ชิ่งสุขก่อนห่าม

ชิ่งสุขก่อนห่าม

เรื่องเสียว · 12183

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 25, 2009, 12:21:05 pm
สวัสดีครับผมครั้งแรกจ้าเรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องเป็นเรื่องจริงครับ
ตอนนี้ผมอายุ20มีเมียแล้วกะผมจะเล่าเรื่องตอนที่กะป๋มเอากะเมียตอนอายุ15นะครับผม
เรื่องก็มีอยู่ว่าแม่ผมต้องการประหยัดเงินในการเดินทางไปร.ร.ของผมและลดระยะทางไปที่ทำงาน
ของพ่อข้าพเจ้าแม่ผมเลยย้ายไปอยู๋ที่บ้านจัดสรรค์ข้างบ้านครูของกะผมเพื่อกะผมมีไรไม่เข้าใจ
จะได้ไปวิ่งไปถามเลยแต่พอไปถึงนึกว่าอะไรครูกะผมกับเป็นเพื่อนของแม่ผมอีกแม่ผมเลยจัดการ
จ้างช่างทุบกำแพงที่กั้นระหว่างบ้านกะผมกะบ้านครูออกแล้วก็ปลูกหญ้าขึ้นใหม่แล้วลูกสาวครูของกะผม
ก็โคตรสวยน่ารักมากเลยครับเธออายุ13ครับเรียนร.ร.เดียวกะผมเธอชื่อมีนาครับแม่มีนาทำงานหนักมาก
ตอนกลาง คืนก็ไปช่วยพ่อมีนาทำงานแม่มีนาเลยให้ผมช่วยดูน้องมีนาให้หน่อยเพราะตอนกลาง คืนไม่มีใครนอกจากคนใช้อะครับผมเลยต้องสอนน้องมีนาเรื่องการเรียนบางอะไรบาง เอาละครับท่านผู้อ่านทุกท่านตอนนี้เราจะเข้าเรื่องสะทีล่ะน่ะที่ผ่านมาแค่ เรียกน้ำย่อยอ่ะน่ะอยู่มาวันหนึ่งพ่อแม่ของผมชวนคุณแม่และพ่อของน้อง
มีนาไม่เที่ยวนอกบ้านไปฉะเพราะผู้ใหญ่เด็กๆอยู่บ้านผมเลยแอบนึกดีใจนิดๆเลยคิดหาวิธีเปิดบริสุดคุณหนูมีนา
ผมเลยคิดไปคิดมาว่าน้องมีนาเค้ามีรายงานต้องทำเลยขอแม่ไปนอนกะน้องมีนาที่บ้านนู้นแม่ผมกัยแม่น้อง
มีนาก็ตกลงกันเป็นที่เรียบร้อยผมได้ไปนอนย้านน้องมีนาตั้ง2คืนผมก็สัญญาว่าจะไม่ทำอะไรเกินเลย
คืนแรกน้องเค้าก็ทำงานของเค้าไปแต่สิ่งที่ไม่น่าจะเกิดก็ต้องเกิดแม่มีนาไม่เคยซื้อเสื้อผ้าที่เป็นกางเกงเลยก้มีแต่แบบกระโปง
กระ โปงส่วนมากก็ยาวก็มี2-3ตัวอ่ะที่สั้น สั้นจนยืนธรรมดาก็เห็นกุงเกงในอ่ะแต่แม่มีนาไม่เคยให้ใส่ไปข้างนอกก็ใส่อยู่ ในบ้านก็เลยได้เห็นบางแต่กระโปงบางมากเลยล่ะครับเห็นกางเกงในล่างๆเลยแต่ วันนี้ที่ใส่บางมากๆเลยครับตอนกลางวันก็เห็นกางเกงในอยู่แต่พอตอนค่ำนี้อะ ดิครับไม่เห็นกางเกงในเลยส่วนตัวผมก็ไม่คิดอะไรมากมายแต่พอเธอนั้งย่องๆนี้ สิครับตอนแรก็นึกว่ามันค่ำแล้วไม่มีแดดคงไม่เห็นปกติแล้วเวลานั้งย่องๆแล้ว ขอบกระโปงมันจะไล่ลงมาก็จะเห็นขอบกุงเกงในแต่นี้ไม่เห็นอะดิพอมีนาหันมาดูผม มีนาก็ยิ้มให้ผม
ลอยยิ้มในตอนนั้นน่ารักมากๆเลยล่ะครับผมถึงกับมีอารม ขึ้นมาสะดื้อๆผมเลยขอมีนาไปเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองไป1รอบแล้วออกมาแต่ไอ่น้อง ของผมมันยังแข่งไม่หายเดินออกมาเห็นมีนาเดินมาพอดีเธอเห้นไอ่น้องผมมันชี้ โด่ขึ้นมาเธอเห็นก็หน้าแดงแล้วก็ขึ้นไปบนห้องผมก็อายมากๆพอเธอเดินขึ้นไปผม ก็ไปนั่งดูT.Vสัก50นาทีคงได้ดูเวลาก็21.35น.กว่าผมเลยรีบขึ้นไปดูน้องมีนาทำ งานพอไปถึงก็นึกถึงเรื่องเมื่อตอนค่ำขึ้นมาก็ลังเลใจอยู่นานว่าจะเข้าไปดี ไหมพอผมเปิดประตูเข้าไปก็เจอ เจอ เจอไรรู้ไหม เจอน้องมีนานั่งทำ ทำไรเอ้ย ทำงานอยู่บนโตะคอมพิวเตอร์เหอๆขำๆผมเลยขอเธอไปอาบน้ำก่อนที่บ้านผมเองเธอก็ บอกจะอาบเหมือยกันเรา2คนเลยแยกย้ายกันไปอาบน้ำพอผมอาบน้ำเส็รจผมก็ใส่สุดนอน ผมพอดูตัวเองในกะจกเห็นกุงเกงในตัวเองในกะจกเลยคิดว่าถ้าไม่ใส่กุงเกงในก็จะ เห็นน้องของผมเห้นแค่ล่างมีนาคงไม่สังเกตุผมเลยถอดชุดในออกแล้วไปที่บ้านมี นาพอไปถึงเธอก็อาบน้ำยังไม่เส็รจผมก็เลยไปดูที่ห้องน้ำไม่ได้ยินเสียงน้ำ อะไรเลย
ผมก็นึกว่าเธอช่วยตัวเองอยู่ที่ไหนได้เธอใส่เสื้อผ้าแล้วเธอก็เดินออกมาเจอผมก็ไม่ได้พูดไรก็เดินเข้าห้องไป
เรา ก็ไปนั่งทำงานต่อกลิ้นตัวเธอหอมมากแล้วเธอก็เรียกผมเข้าไปสอนผมเข้าไปโอบเธอ ไว้ผมก็สอนเธอไปผมก็แอบหอมผมของเธอผมมีนาหอมมากผมก็เลยอดใจไม่ไหวแล้วผมเลย บอกมีนาว่าผมชอบมีนาผมเลยหอมแก้มเธอไปทีหนึ่งแล้วเธอก็หน้าแดงผมก็เลยจับมือ มีนายกขึ้นแต่มีนากัยลุกขึ้นแล้ววิ่งออกไปที่หน้าห้อง
ผมก็เดินไปดูเห็นมีนานั่งกอดหัวเข่าอยู่ผมเลยยืนถามเค้าว่าเป็นอะไรรึป่าวผมก็ลืมไปว่าผมไม่ได้ใส่กุงเกงใน
ผมไปยืนบังไฟอยู่ไฟเลยส่องผ่านกางเกงนอนผมผมบอกดูเห็นมันห้อยต้องแต่งอยู่เธอก้เห็นของผมหมดเลย
คราว นี้เธอก็หน้าแดงมากๆเธอก็ชวนผมไปไหนห้องเธอบอกจะให้ผมสอนอีกหน่อยอ่ะสอน เรื่องที่ไม่เข้าใจมากพอผมเข้าไปก็ไปสอนเธอเส็ดก้ไปนั่งดูT.Vต่อเธอก็ลุกไป กินน้ำไอ้น้องชายผมแข่งมากๆเลยไปเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองไปที่หนึ่งเส็ดก็ออก มาเห็นมีนาถือแก้วน้ำแล้วหันไปดูT.Vพอหันมาก็ชนกะผมน้ำหกใส่ผมจนไล่ไปถึงไอ้ น้องชายผมที่ยังแข่งอยู่ผ้าเลยติดกะเนื้อเลยเห็นมันโด่เด้อยู่อยู่ดีๆเธอ ก้เอาแก้วน้ำวางนั่งย่องตอนนี้น้องชายกะหน้ามีนาอยู่ตรงกันพอดีแล้วเธอก็เงย มามองหน้าผมแล้วเอามือไปถอดกางเกงผมแล้วมีนา
ก็เอามือมาชักว่าวให้ผมของ ผมตอนนั้นที่โดนน้ำเย็นกำลังอ่อนตัวก็แข่งขึ้นมาอีกรอบทำให้ตอนนี้มันชี้ หน้ามีนาอยู่มีนาชักว่าวให้ผมอย่างช้าด้วยที่เอาลิ้นเลียไปด้วยผมก็นึกสงสัย ยขึ้นมาว่าทำไมมีนาถึงเก่งยังงี้ผมเลยถามมีนาว่าทำไมมีนาเก่งจังมีนาบอกว่า เค้าดูหนังXบ่อยๆแล้วมีนาก็บอกว่าอย่าถามมากแล้วเธอก็เริมชักว่าวเร็วขึ้นๆ
จน ผมทนไม่ไหวกดหัสมีนาให้ชักเณ้วกว่านี้อีกหน่อยอยู่ดีๆเธอก็หยุดเอาซ่ะดื้อ แล้วลุกขึ้นลากผมไปที่เก้าอี้คอมพิวเตอร์ให้ผมนั่งแล้วหันมาทางเธอ เธอจะดูดควยผมเธอดูดเก่งจริงๆครับจนผมแตกค่าปากมีนาไปอีกรอบแล้วเธอก็ดูดน้ำ ผทจนหมดลำควยเลยมีนาก็ลุกขึ้นด฿งเสื้อผมออกโยนไปข้างหลังผมแล้วให้ผมถอด เสื้อเธอให้หมดแล้วมีนาก็ไปเปลี่ยนเป็นใส่กระโปงสั้นแล้วพลักผมลงจากเก้าอี้ ผมก็ลงไปกองอยู่กัยพื้นอย่างแรงแล้วเธอก็เล่นแบบ96เลยเธอดูดของผม ผมเลียหีของมีนาจนน้ำแตกใส่หน้าผมแต่ผมยังไม่แตกเลย
แล้วผมก็สุดความอดทนลุกขึ้นจับเธอนอนงายอุ้มเธอไปบนเตียงยกขามีนาขึ้นบนบ่าเอาควยจอทางเข้าแล้ว
แท่งเข้าไปอย่างช้าเพราะรูเล็กมากใช้เวลานานพอสมควรที่เข้าสุดลำควยพอเข้าแล้วผมก็เริ่มเด้งควยผมเข้าถ่ำ
ของ มีนาจนเธอครางและเกร็งมือและท้าวมือเธอจับหลังผมไว้แน่นมากผมเสียวมากที่สุด ในชีวิดผมไม่สนสิ่งรอบข้างเด้งถี่ขึ้นๆจนมีนาแตกก่อนผมซ่ะงั้นร้องครางเสียง ดังมากแล้วผมก็แตกตามเธอก่อนแกผมดึงควยออก
มาผมกลัวมีนาท้องแล้วเอามาบีบ ใส่หน้าท้องมีนาแล้วเธอก็ดูดให้ผมอีกจนหมดแรงทั้งคู้แล้วเราก้หลับทับกัน ทั้งๆที่ปากกะควยยังไม่แยกเลยแบบ96อยู่ผมตื่อก่อนมีนาเห็นหีมีนาอยู่ตรงหน้า มีอารมขึ้นมาอีกเลยเลียหีมีนาจนมีน้ำใสๆออกมาผทดูดกินดูมันเค้มมากเธอก็ตื้อ มาพอดีที่ผมรู้ว่าเธอตื้อนั้นเพราะเธอดูดของผมจนเสียวส่านไปทั้งตัวจนเส็ดไป คนล่ะทีแต่มีนาแตกนานมากๆสัก30นาทีได้แล้วเราก็แต่งตัวเรียบร้อยทำเหมื่อ นไม่มีไรเกิดขึ้น แล้ว
อีกก็เอากันต่อจนพ่อแม่ของเรากะมีนาเกิดสนิทกันมากเลยจับเราแต่งงานกันตอนอาย18
จบล่ะครับผม