close buttonclose buttonclose button
กานร่าน sex

กานร่าน sex

เรื่องเสียว · 21779

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 21, 2011, 09:05:02 am
ผมทำงานอยู่แถวย่านธุรกิจใหญ่ที่สุดของกรุงเทพทุกคนค งทราบดีว่านี่ไหน บ.ที่ผมทำอยู่อยู่ใกล้กับ ธนาคารแห่งหนึ่งเป็นสำนักงานใหญ่ ซึ่งผมต้องใช้บริการของธนาคารแห่งนี้เป็นประจำ...และ ทุกครั้งที่ผมไปผมจะสาวแบงค์คนหนึ่งที่อยู่หน้าเคาร์ เตอร์นี้เป็นประจำ เธอน่ารักมาก วัยก็ไกลเคียงกับผม ผมอายุ27ปี เธอขาวสวยมีลักยิ้มและผมก็จะมองหาเธอทุกครั้งที่ไปติ ดต่อธนาคารว่าเธออยู่ช่องไหนผมก็เลือกใช้ช่องนั้น แต่ผมยังไม่เคยเห็นหุ่นเธอเลยเพราะทุกครั้งที่ผมเจอเ ธอเธอจะนั่งตลอดเวลา...........มีอยู่วันหนึ่งผมอยาก จะเดินซื้อของและดูเสื้อผ้าตอนดึกๆ เพราะที่แถวที่ทำงานผมตอนกลางคืนจะเปลี่ยนไปเป็นตลาด กลางคืนและที่เที่ยวที่ดังมาก....ขณะผมกำลังเลือกซื้ อเสื้อผ้าอยู่นั้นก็เจอเธออยู่ที่ร้านแผงเดียวกันเธอ มาคนเดียว เธอหันมามองผมพอดี ผมก็เลยยิ้มให้และทักทายเธอ เธอก็จำผมได้ครับ ผมก็เลยชวนคุยไปเรื่อยคับถามชื่อเธอเธอบอกว่าเธอชื่อ กานครับแล้วเราก็เดินไปร้านอื่นอีกด้วยกัน ผมเลยถือโอกาสชวนกานทานข้าวกันเลย แบบว่าอยากรู้จักมากกว่านี้นะครับ กานก็ตอบตกลงแล้วเราก็หาร้านนั่งคุยกันไปกินกันไป กานถามผมว่าทำไม่ถึงเจอเอกทุกครั้งที่มาแบงค์ (ผมชื่อเอก) ผมเลยแกล้งตอบว่าแอบมองละซิ..กานก็ตอบว่าแหมหล่อขนาด เลย (จริงแล้วผมก็จัดได้ว่าน่าตาดูดีนิดหน่อย แบบว่ามีสเน่ต่อเพศตรงข้าม) แล้วเราก็แลกเบอร์กัน แล้วก็แยกย้ายกันกับบ้าน หลังจากนั้นผมก็ติดต่อกับกานเรื่อยมาแบบเพื่อนชายที่ สนิทที่สุดไม่กล้าคิดว่าเป็นแฟนกันกลัวไม่ใช่ ......จนใกล้วันปีใหม่ผมมีโปรแกรมไปเที่ยวเกาะช้างกั บเพื่อน ผมเลยลองชวนกานดูเผื่อเธอจะว่าง กานบอกว่าไว้ใกล้จะบอกอีกที แล้วพออีก3วันใกล้เดินทางผมก็โทรไปหากาน กานตอบตกลงเพราะเบื่ออยู่บ้านหยุดหลาบวัน ........วันเดินทางมีด้วยกันทั้งหมด6คน รวมทั้งผมและกานด้วย ชาย3 หญิง3 พอถึงที่พักเราก็จองห้องพักกัน3ห้อง ก็แต่ละคู่เขาเป็นแฟนกันทั้งนั้น ผมเลยต้องออกตัวกับกานเลยว่ารับรองความปลอดภัยจะไม่อ ะไรเกิดขึ้น แต่กานก็ยังมีสีหน้ากังวลอยู่ดีแต่ก็ไม่มีทางเลี่ยง หลังจากที่เข้าพักกันแล้วตกตอนเย็นพวกเราก็มานั่งดื่ มฉลองกัน เรานั่งกันเป็นคู่ๆผมนั่งเบียดกับกานแบบเหมือนคู่รัก เลย กานแต่งตัวน่ารักมากกางกางขาสั้นและเสื้อรัดรูปแต่คอ กว้างมากเห็นร่องอกเธอหน่อยๆ ทำไอ้ไอ้หนูผมแข็งมากเธอขาวมากเลยคับ หลังจากที่เรากินกันจนเต็มที่ก็กับห้องพักกัน ลืมบอกไปว่าห้องที่พวกเราอยู่นั้นเป็นห้องแบบธรรมชาต ิมากเป็นฝาไม้หลังคามุงจากแต่ดูดีตบแต่เรียบร้อยห้อง น้ำในตัว ผมนอนข้างล่างคับ ให้กานนอนบนเตียง..ผมหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีเพราะกานมาปลุกผมคับ กานบอกว่าได้ยินเสียงแปลกกลัวมาก..ผมเลยเงี่ยหูฟัง แล้วผมก็หัวเราะขำออกมา กานถามผมใหญ่เลยว่าอะไร ผมเลยบอกว่าเสียงเพื่อนผมกับแฟนมันมีอะไรกัน เท่านั้นแหละกานอายหน้าแดงเลย...แล้วผมก็นอนต่อ แต่เสียงเพื่อนผมมันก็ดังจริงคับจนผมเกิดอารมณ์เลย ผมรู้ว่ากานก็คงนอนไม่รับเหมือนกัน ผมเลยแกล้งนอนไม่หลับพลิกตัวไปมาให้กานสนใจ แล้วกานก็สนใจผมจริงๆกานถามว่ายังไม่หลับหรือ ผมบอกว่าพื้นมันหนาวมากนอนไม่หลับ กานก็เอาผ้าห่มมาให้ผมอีก แต่ผมยังไม่หมดความพยายามผมตัดสินใจบอกเธอเลยว่าขอขึ ้นไปนอนบนเตียงได้ไหม กานอึ้งไปแล้วก็บอก งั้นต้องเป็นลูกผู้ชายนะ ผมเลยบอกว่ารับรอง พอได้นอนกับกานกลิ่นตัวของกานมันหอมมากและบวกกับเสีย งร่วมรักของเพื่อนผมทำให้ทนไม่ไว้ ผมเลยกอดกานดู กานหันมาดุผม ผมบอกว่ามันหนาว ขอกอดหน่อย รับรองว่าไม่ทำอะไรแน่ ไม่มีเสียงโต้แย้งจากกานอีก เสียงร่วมรักของเพื่อนก็ดังขึ้นเรื่อยๆ ผมรู้ว่ากานก็ได้ยินและมีอารมณ์เหมือนกัน ผมเลยเลื่อนมือไปลูบไล้นมกานแบบเบาๆแต่คราวนี้กานไม่ ยอมพลิกตัวนี้ผม ผมเลยคิดว่าเป็นงัยเป็นกันก็เลยปล้ำเลย กานดิ้นรนมาก แต่ผมก็รัดกอดเธอและไซ้กานไปเรื่อย แล้วกานก็อ่อนแรงลงผมเริ่งคลึงนมจับของเธอไปด้วย กานครางอือๆและร้องห้ามผมว่า"เอกพอเหอะ" แต่ผมไม่สนแล้วครับจับเธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วผมก็ต้องยิ่งกระหายใหญ่เลยคับ เพราะกานขาวมาก นมพอประมาณมือคับแบบเต็มไม้เต็มมือ ส่วนของกานนั้นขาวนูนมีหมอยนิดเดียวเองแถบไม่มีเลย ผมไซ้ดูดนมกานมาเรื่อยจนถึงเธอ ผมทนไม่ไหวจริงๆครับเธอน่าเลียมากทั้งทีผมไม่เคยคิ ดจะเลียใครมาก่อน แล้วผมก็เลียและดูดเม็ดติ่งของกาน กานร้องครางดังมากกว่าเก่าครับ และก็พูดเป็นอยู่คำเดียวว่า "อย่าเอกอย่า พอเถอะ" ผมดูดจนเริ่มมีน้ำออกมามากเลยครับแต่กลิ่นนั้นแปลกๆแ ต่ก็เลียต่อครับพอเงี่ยนสุดแล้ว แล้วผมคิดว่ากานคงพร้อมแล้วด้วย ผมเลยจับไอ้หนูของผมจ่อที่เนินของกาน กานหลับตาเม้มปากไม่กล้ามองผม ผมค่อยๆกดไอ้หนูขนาด7คูณ6ของผมเข้าไปทีละนิด มันคับมาก เข้าได้แค่หัว แล้วกานก็ร้องเจ็บมากด้วยจิกหลังผมแน่นจนแสบเลยคับ ผมก็เลยดูดปากกานตามสูตรครับ แล้วค่อยๆกระเด้าไปเรื่อยๆเบาๆคับจนกานเริ่มครางอีกค รับ ผมเลยกดซะมิดเลย กานร้องโอ้ยดังมากครับ แล้วบอกว่าสให้ผมหยุด เอาออกก่อน แต่ผมก็แช่ไว้แล้วก็สูตรเดิมครับดูดปากดูดนมจนเธอเริ ่มครางอีก ผมก็เริ่มซอยออกแล้วเข้าไปจากช้าก่อนครับ จนกานเริ่มครางดังขึ้นมากๆแล้วจิกหลังผมแรงขึ้นผมรู้ เลยว่ากานใกล้จะเสร็จแล้วผมเลยซอยแรงเและเร็วขึ้น กานครางพร้อมกับเรียกชื่อผมไป "เอกกกก" แบบว้ำกันตลอดจนผมทนไม่ไว้ต่อแรงบีบและรัดของกานผม ก็เสร็จและปล่อยน้ำเข้าไปในกานในขณะที่กานก็ร้องเร ียกชื่อผมออกมาสุดเสียงพร้อมทั้งกานก็ขมิบตอดไอ้หน ูผมอย่าแรง แล้วผมกับกานก็นอนกอดกันแน่นเลย จนสักพักกานเริ่มร้องไห้ ผมจึงต้องปลอบเธอจนเธอหยุดร้อง แล้วเราก็ต่อกันอีกรอบจนเหนื่อยและหลับไป ตลอดเวลาที่อยู่บนเกาะเราเอากันทุกวัน จนกลับมากรุงเทพก็คบกันและเอากันตลอดเวลาที่มีโอกาส ทุกครั้งที่เอากับกาน กานจะต้องร้องเรียกชื่อผมตลอดเวลาที่กัน ผมยังกับกานมาเรื่อยจนเมื่อผมกับกานเลิกกัน เพราะะผู้ใหญ่ทางกานไม่ค่อยชอบผม แล้วเขาก็มีคนที่จัดไว้ให้กับกานแล้ว ผมยังนึกถึงกานอยู่เลย (ปลเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อปลายปี45เองครับ)

Offline Mr.prem

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: March 21, 2011, 04:54:26 pm

Offline nicky3407

• Hero Member
Reply #2 on: March 21, 2011, 06:13:38 pm
 (00; (00; (00;
สุดยอดดด แต้งกิ้วคร้าบ (19;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 22, 2011, 12:16:47 am
(19; (19; (19; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (19; (19; (19;

Offline samkav

• Jr. Member
  • **
    • www.samkav.blogspot.com
Reply #4 on: March 23, 2011, 08:04:39 am
 (00; (00; (00;