close buttonclose buttonclose button
เสียวสวาทน้องจอย..

เสียวสวาทน้องจอย..

หนูอยากลองของ · 21436

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 24, 2009, 11:10:51 pm
ครั้งแรกในชีวิตของผมค่อนข้างแปลกจนผมยังจำได้จนทุกวันนี้ มันเกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่มัธยมปลาย ช่วงหน้าร้อน พ่อแม่พาผมไปเที่ยวเชียงใหม่ โดยที่มีครอบครัวของเพื่อนพ่อผมไปด้วย ส่วนใหญ่ก็จะมากันทั้งครอบครัว โดยจะแยกกันไปพัก ครอบครัวละหลัง ยกเว้นตอนทานอาหารเราถึงมารวมกัน พวกเด็กๆส่วนใหญ่ก็จะอายุราวๆ 10 - 12 ปี แต่มีผมกับจอยที่มีอายุมากกว่าคนอื่น พวกผู้ใหญ่จึงมอบหมายให้เราสองคนทำหน้าที่ดูแลเด็กๆ ความจริงผมกับจอยก็ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน แต่เราก็เข้ากันได้ดี เธอเป็นคนที่มีอารมณ์ขัน ซึ่งก็เหมือนกันกับผม จอยเป็นคนหน้าตาน่ารัก สดใส ตาโต จมูกเรียว ริมฝีปากอวบอิ่ม ผมยาวประบ่า เธอชอบใส่กระโปรงสั้น เสื้อยืดมีปกแล้วก็สอดเสื้อเข้าไว้ในกระโปรง ทำให้สามารถเป็นส่วนเว้าส่วนโค้งของเธอได้ แล้วก็ยังมีขาที่เนียน เรียวงาม ที่อยู่นอกกระโปรงอีก แล้วแบบนี้ใครจะอดใจไม่มองได้ล่ะครับพอถึงวันที่สาม ผมกับจอยใช้เวลาส่วนใหญ่อยู่ด้วยกัน เพราะต้องคอยดูแลพวกเด็กๆ ก็มีเล่น ซ่อนหา ขี่จักรยาน เราเริ่มสนิทกันมากขึ้นเรื่อยๆ ความจริงแล้ว จอยเป็นคนที่ค่อนข้างเปิดเผย แต่ด้วยความเป็นหญิง เธอเงยังคงรู้สึกอึดอัดเวลาที่ผมถูกเนื้อต้องตัวเธอ บางครั้งก็โอบเอว เต้นกันไปรอบๆกับพวกเด็กๆ แต่มันก็ทำให้เราสนิทสนมกันได้เร็วมาก จนผมเองรู้สึกอยากสนิทแนบแน่นกับเธอมากกว่านั้นจนมีอยู่วันนึงพวกผู้ใหญ่พากันออกไปเดินซื้อของ ผมกับจอยเลยอาสาที่จะดูแลพวกเด็กๆอยู่ที่รีสอร์ท เราเล่นกัน ดูหนัง ไปตามประสา จนหลังอาหารกลางวัน พอขอตัวไปอาบน้ำโดยที่เปิดประตูทิ้งไว้ ขณะที่ผมกำลังเช็ดตัว อยู่ๆภาพของจอยก็ผุดขึ้นมาตรงหน้าผม ผมจึงหลับตาจินตนาการถึงเรือนร่างของจอย ว่าจะสวยงามแค่ไหน จะนุ่มเพียงใดถ้าได้สัมผัส และจะเร่าร้อนเพียงไหนหากได้ร่วมรัก และผมก็ช่วยตัวเองไปด้วย จนใกล้ที่ผมจะถึงจุดหมาย ผมครวญครางชื่อจอย พร้อมทั้งจิตนาการไปว่าได้ร่วมรักกับจอย อย่างเมามัน เมื่อผมช่วยตัวเองไปเรียบร้อย พอผมลืมตาขึ้นมา ผมก็ต้องตกใจสุดขีด เมื่อเห็นจอยมายืนอยู่หน้าห้องน้ำและจ้องมาทางผม ผมอับอายมาก หัวใจแทบจะหยุดเต้น จนจอยเดินเข้ามาหาผมแล้วถามว่า เป็นไง รู้สึกดีรึเปล่า พร้อมทั้งมองมาที่เจ้าหนูของผม ก่อนที่จะกลับมามองหน้าผมพร้อมทั้งอมยิ้มเล็กน้อย ตอนนั้นผมทั้งอาย ทั้งตื่นเต้น มันสับสนไปหมดจนทำอะไรไม่ถูก ผมตอบเธอด้วยอาการสั่นระรัว เอ่อ ก็ ก็ ก็ดีนะ เธอถามผมว่า เมือ่กี๊จิตนาการถึงจอยเหรอ พร้อมทั้งอมยิ้ม ผมละล่ำลักตอบไปว่า ก็ ช ช ช ใช่ แล้วจอยก็ถามผมต่อไปอีกว่า แล้วจินตนาการถึงจอยว่ายังไง ตอนที่ เอ่อ ตอนที่เธอทำ เธอเอื้อมมือลงมาลูบที่เจ้าหนูของผม แล้วรูดมันเบาๆ ก่อนที่จะพูดต่อว่า ตอนที่เธอทำอย่างงี๊อ่ะ เธอถามต่อ พร้อมทั้งใช้มือรูดของผมต่อไปจนมันพองตัวออกมาจนแข็งไปหมด ซี๊ดดดดดด ดีจัง ผมครางออกมา แล้วอยากให้จอยทำอะไรให้อีกล่ะ เธอถาม แต่มือยังคงรูดแท่งของผม แถมยังเอานิ้วมาวนเวียนไปรอบๆหัวอีก โอว์ ซี๊ด อะไรก็ได้ ผมตอบ เคย เอ่อ ทำ กับใครรึยัง จอยถามผมต่อ มือเธอยังคงรูดของผมไปเรื่อยๆ ย ย ย ยัง ไม่เคยเลย ผมตอเธอด้วยเสียงกระเส่า แล้วอยากให้จอยอมของเธอรึเปล่าล่ะ จอยถามพร้อมทั้งเอียงคอและส่งสายตาล้อเลียนผม อยากสิ ช่วยหน่อยนะ ผมขอร้องเธอ เธอพูดว่า อย่างงี๊เหรอ พร้อมทั้งค่อยๆ คุกเข่าลงไป และค่อยๆก้มหน้า และอ้าปาก อมแท่งเอ็นของผมเข้าไปในปากเธอ ผมรู้สึกได้ถึงความอบอุ่นขณะที่เจ้าโลกของผมค่อยๆ หายเข้าไปในปากเธอ จอยเอาลิ้นนุ่มของเธอตวัดกวาดไปมาที่เส้นสองสลึง ผมแปลกใจมากเมื่อเธอสามารถอมของผมเข้าไปจนมิดลำ แล้วจอยก็ค่อยๆ รูดปากของเธอออกช้าๆ จนเมื่อมันหลุดออกจากปากเธอ มีเสียงดัง ป๊อก อูยยยยย จอย ดีจังเลย อย่าเพิ่งหยุดนะ ผมอ้อนวอนขอร้องเธออีกครั้ง แล้วเธอก็บอกกับผมว่า เดี๋ยวจอยจะทำให้จำครั้งแรกนี้ไปจนวันตายเลย พูดจบจอยก็ก้มลงไปดูด จูบ เลีย ลำแท่งของผมอีก ผมเสียวมาก เธอทำไปเรื่อยๆ ผมเริ่มครางออกมา จนผมเริ่มมีอาการเกร็งเจ้าลำแท่งของผม ซึ่งจอยคงรับรู้ได้จากปากของเธอ จอยเร่งความเร็วเพิ่มขึ้น เธอดูดแรงขึ้นเรื่อยๆ อูยยยย จอย เราจะเสร็จแล้วนะ จะออกแล้ว จนในที่สุด ผมก็ปล่อยน้ำรักของผมออกมา แต่จอยยังคงใช้ปากรูดของผมต่อไป ผมปล่อยน้ำรักออกมาหลายระรอก เข้าไปในคอของจอย และบางส่วนก็ไหลออกมาเลอะใบหน้าน่ารักของจอย เธอถอนปากออกพร้อมทั้งใช้มือรูดเคล้นของผมให้น้ำออกมาให้หมดจนหยดสุดท้าย แล้วจอยก็ก้มลงไปดูดเลียทำความสะอาดให้ผมจนเกลี้ยง จอยเอานิ้วปาดน้ำส่วนที่เลอะตามแก้มของเธอแล้วเอานิ้วเข้าปากดูด สายตาของเธอช่างเซ็กซี่มาก จอยยิ้ม และมองมาที่ผม พร้อมกับพูดว่า เสียดายนะที่พรุ่งนี้เราก็กลับแล้ว ไม่งั้น...... เธอทิ้งท้ายไว้แค่นั้น แล้วก็ลุกเดินออกจากห้องไปเย็นวันนั้น ผมพยายามเข้าใกล้ชิดเธอให้มากที่สุด บางครั้งก็เข้าไปนั่งรวมกับพวกผู้ใหญ่ พอผมมองไปที่จอย จอยจะแลบลิ้นเลียริมฝีปาก พร้อมทั้งอมยิ้มล้อเลียนผม แต่เสียดายที่หลังจากเที่ยวคราวนั้นผมก็ไม่มีโอกาสได้เจอจอยอีกเลย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 11, 2011, 06:57:15 pm
 (28;thank you