close buttonclose buttonclose button
เพื่อทำสถิติ เสียว

เพื่อทำสถิติ เสียว

เรื่องเสียว · 17573

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
นากับแฟนเป็นคู่ขากันมานานแล้วค่ะ ตั้งแต่เรียนอยู่ปี 2 เราชอบตรงกันคือการเย็ดกันค่ะ แต่ไม่ใช่เย็ดกันแบบธรรมดานะคะ เป็นการเย็ดกันแบบเปลี่ยนบรรยากาศไปเรื่อยๆ สมัยเรียนก็เย็ดกันตั้งแต่บนดาดฟ้าตึกในมหาวิทยาลัย ในตู้โทรศัพท์ตอนกลางคืนป้ายรถเมล์ตอนดึก ๆ บางทีก็ตามวัดแถวฝั่งธนที่เงียบ ๆ และที่สุดยอดคือเย็ดกันบนสะพานพระราม 6 ค่ะ ตอนเย็นเกือบจะมืดแล้ว นายืนเกาะราวสะพานแล้วให้แฟนเย็ดจากข้างหลัง แฟนนาเอามือเกาะเอวแล้วสาวควยอัดหีนาแบบลืมตายเลยค่ะ ทั้งเร็วและแรง ตอนกำลังเย็ดกันมีรถไฟวิ่งผ่านด้วยนะคะ ตื่นเต้นสุด ๆ เลย ไม่รู้ว่าคนบนรถไฟเห็นหรือเปล่าตอนนี้เรียนจบมา 2 ปีกว่าแล้ว นากับแฟนทำงานกันคนละที่แต่ก็อยู่ใกล้กัน แฟนนามีรถคันเล็ก ๆ ทุกวันหยุดแฟนนาจะขับรถพานาออกไปแถวปทุม อยุธยา ไปเย็ดกันกลางทุ่งนาค่ะ จอดรถไกลจากถนนใหญ่หน่อยแล้วใช้รถบัง ปูเสื่อเย็ดกันกลางแสงแดดตื่นเต้นเร้าใจมากค่ะเมื่อตอนเรียนปีสุดท้ายนาก็มีความคิดว่าน่าจะทำสถิติเย็ดกันให้ทั่วประเทศไทยนาบอกแฟน แฟนก็เห็นด้วย นาอยากถูกเย็ดในหลาย ๆ ที่ค่ะ เพื่อนผู้หญิงที่อ่านเจอคงเห็นด้วยกับนานะคะ น่าตื่นเต้นจะตาย พอเราทำงานกันทั้ง 2 คน เวลาวันหยุดเราก็จะวางแผนกันเดินสายไปเย็ดกันที่ต่างจังหวัดค่ะ จังหวัดไหนมีสถานที่ที่กางเต็นท์ได้เช่น เขาใหญ่ เราก็เอาเต็นท์ไปกางเพื่อประหยัดค่าโรงแรม แต่ถ้าไม่มีหรือดูแล้วไม่ปลอดภัยเราก็ใช้โรงแรมค่ะ เราไปกันบ่อยมาก เดือนละ 2 - 3 ครั้ง ตอนนี้นากับแฟนเย็ดกันมากกว่า 30 จังหวัดแล้วค่ะ รายชื่อจังหวัดที่นาไปถูกเย็ดมาแล้ว นาจัดเป็นกลุ่มให้ดูค่ะกลุ่มจังหวัดที่เย็ดกันมาตั้งแต่สมัยเรียน คือเย็ดกันที่มหาวิทยาลัยและที่หอพักของเพื่อน มี กรุงเทพ นนทบุรี สมุทรปราการกลุ่มจังหวัดที่ไปปูเสื่อเย็ดกันกลางทุ่งนา มี นครปฐม ปทุมธานี อยุธยา ฉะเชิงเทราสุพรรณบุรี อ่างทอง สิงห์บุรี ชัยนาท กาญจนบุรีกลุ่มจังหวัดที่ไปกางเต็นท์นอนเย็ดกัน มี เพชรบุรี นครนายก ตาก กำแพงเพชรสระบุรี นครราชสีมา ชัยภูมิ ราชบุรี เลย ปราจีนบุรีกลุ่มจังหวัดที่ใช้โรงแรมเป็นที่เย็ดกัน มี ชลบุรี ระยอง จันทบุรี ตราด นครสวรรค์เชียงใหม่ สงขลา ภูเก็ต ขอนแก่น บุรีรัมย์ อุทัยธานี ลพบุรีนาว่ามันเป็นอะไรที่สุดยอดนะคะ นากับแฟนตั้งเป้าไว้ว่า ภายในปี 2550 จะต้องเย็ดกันให้ครบทั้ง 76 จังหวัดค่ะ และทุกจังหวัดที่เย็ดกันต้องเย็ดกันให้สมบูรณ์แบบคือแฟนนาต้องเย็ดให้น้ำพุ่งทั้งในปาก ในรูหี และในรูตูดของนา ถึงจะนับว่าเป็นสถิติการเย็ด 1 จังหวัดค่ะนาขอเชิญชวนเพื่อน ๆ ที่ชอบแบบนี้มาลองทำสถิติกันซิคะอ้อ นายังมีสถิติที่อยู่ในใจอีกหลายอย่างนะคะแต่ยังไม่ได้ลองทำ เช่น เย็ดกับผู้ชายอายุตั้งแต่ 10 ขวบจนถึง 85 ปี ให้ครบทุกอายุ เย็ดกับผู้ชายที่เกิดในทุกจังหวัดทั้ง76 จังหวัด หรือให้แฟนนาเย็ดกับผู้หญิงให้ครบทั้ง 76 จังหวัด หรือเย็ดกับผู้หญิงตั้งแต่ 10 ขวบ ถึง 80 ปี ทุกอายุเหมือนกันค่ะเพื่อน ๆ มีแนวคิดที่คล้าย ๆ กับนาก็เล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ นารอฟังอยู่ค่ะ เผื่อจะได้แนวคิดใหม่ ๆ ไปทำสถิติค่ะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 15, 2011, 08:35:44 pm
 (24; (24;

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 15, 2011, 09:59:08 pm
หีสวยจังๆๆๆๆ....แล้วเขียนมาอีกนะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 15, 2011, 11:37:28 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...หีสวยจังเลยน้องสาว......น่าเย็ดมากมาย... (007; (007; (007; (007; (007;