close buttonclose buttonclose button
อยากได้ดี แต่ดันได้เสียว

อยากได้ดี แต่ดันได้เสียว

prak977 · 21435

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ผมเพิ่งพ้นโทษ ออกมาครับ ไม่มีใครมารับหรอก ผมตั้งใจจะเป็นคนดีเหมือนชาวบ้าน แต่มักโชคร้าย 5 ปี ก่อนผมเคยช่วยคนถูกวัยรุ่นรุมตี สุดท้ายกลายเป็นปืนพวกมันลั่น ผมดันติดคุกเฉย...แปลกดี ผมเดินมานั่งรอรถเมล์ ทั้งที่ไม่รู้จะไปไหน ไม่คุ้นกับข้างนอกหลายปี เลยนั่งยาวมาลงที่อู่รถแถวนนท์ เงินก็มีน้อย ผมนั่งริมน้ำเจ้าพระยา จนค่ำ จังหวะข้ามถนนดันเจอรถ BMW บึ่งมาเฉียดจนกระโดดหลบแทบไม่ทัน ผมกลิ้งกับถนน มันไม่ยอมจอดดูผมเลย ผมได้แต่เซ็ง..ผมเดินเล่นมาเรื่อยเปื่อยดันเจอ BMW ที่เฉี่ยวผม จำทะเบียนได้ครับ จอดเข้าซอยข้างตึกแถวไปนิดเดียว ผมเลยเดินไปดู กลับโดนสาวเจ้าของรถเรียกยามมากระทืบผมอีก หาว่าผมจะขโมยรถ ผมวิ่งล่ะครับ ตั้งหลักได้ความแค้นเริ่มมาเยือน ผมไปซื้อมีดยาว 1 ฟุต ย่องไปที่รถหล่อนอีกรอบ คราวนี้ปลอดคน ผมใช้วิชางัดที่เรียนจากเพื่อนในคุก กะจะเอารถมันจริงๆ แต่ยังไม่ทันสตาร์ท สาวเจ้าดันโผล่มาที่รถ หล่อนแต่งตัวเหมือนจะไปเที่ยว ชุดดำ สวยมาเชียว ผมรีบมุดที่เบาะหลัง สาวกดรีโมท ไม่ดัง เลยใช้กุญแจเปิด นั่งลงที่เบาะ ผมเสียวจะโดนจับอีก เลยตามเลยครับ ผมรีบเอามีดพาดคอเลย สาวเจ้าตกใจหน้าซีดเลย ผมบังคับมันขับรถมาจนเข้าซอยเปลี่ยวขับจนสุดซอยเป็นพงหญ้าทั้งสองข้างเลยครับ มันอ้อนวอนผมใหญ่ จะให้เงิน นาทีนั้นผมไม่สน ผมมัดมือมันด้วยผ้ามันเองในรถ มันร้องไห้อ้อนวอนผม ผมตบหัวมันเต็มแรงไปหลายที มันร้องอย่าทำอะไรชั้นน่ะ ผมกะจะจับตบกะบาลให้หายแค้น แล้วกระทืบซ้ำ ปากผมด่ามันเรื่องขับรถเฉี่ยวผม แถมยังจะกระทืบผมอีก แต่พอได้ตบแรงๆ แล้ว ทำต่อไม่ลงเหมือนกัน มันว่าอย่าฆ่าชั้นเลยน่ะ ชั้นมีเงิน อยากได้เท่าไหร่ กูไม่อยากได้เงิน กูแกล้งขู่ขอชีวิตมึงแล้วกัน มันยิ่งร้องไห้ครับ มันว่ากราบล่ะ อย่าทำชั้นเลย จังหวะนั้น ชุดมันเปิดครับโคนขาขาวๆโผล่มาขาวโพลนเลย มันมองตาผม แล้วว่าเธอจะทำอะไรก็ได้ แต่อย่าฆ่าชั้นเลยน่ะ ผมยิ้ม ลากมันมาที่เบาะหลังมันไม่ขืนตัวมันคงยอมให้ผมเอาดีกว่าโดนฆ่า ผมเลยฉีดชุดดำออกมันผงะผมก้มลงดูดเลียที่นม มันนิ่งยินยอมตัวมันหอมมากเลยครับ ผมไม่เคยเย็ดใครที่ทั้งขาว หมวยขนาดนี้เลย เสียอย่างเดียว อายุจะ35 แล้วมั้ง ผมเองยัง 26 ปี ผมเลียจูบดูดคอ ลงมาดูดเลียที่ท้อง ไล่มาจนถึงรูหี หีมันสวยมาเลยครับ ขาวเนียน อูม มีขนบางๆ ผมทั้งเลียทั้งแยงนิ้วเข้าร่องหี จนมันเองก็เสียวเพราะครางกระเส่าแล้ว ผมทนไม่ไหวงัดควยออกมายัดรูหี มันสะดุ้งครับ เพราะควยผมถึงจะสั้นแค่ 5 นิ้ว แต่อวบ วัดในคุกได้ 6 นิ้ว แถมมุกอีก 5 เม็ด ผมแทงพรวดเข้ามันร้องโอ้ย..หีแหก ผมเร่งซอย สลับช้า กดควยลงลึกๆ มันครางจนลั่นรถเลยครับ ผมกระแทกได้ไม่นานมันตัวเกร็งน้ำแตกไปก่อนเลยครับ ส่วนผมยังกดควยไม่หยุดจนน้ำสองล่ะครับ ผมถึงยอมปล่อยน้ำควยปรี้ดเข้าหีมัน มับหอบหายใจแฮกๆ เลย มันว่าเจ็บจัง ผมชมมันด้วยใจจริงว่าหีดีจริงๆ ฟิตฉิบหาย ตอดแรงโคตร มันยิ้มภูมิใจ ควยผมแข็งอีกแล้ว มันว่าพอก่อนน่ะเจ็บ มันก้มลงมาดูดควยแทน แต่ไม่ถนัด  ผมแก้มัดให้ มันโชว์ลีลาดูดควยผมอย่างสุดตีน มันดูดเก่งจริงๆ ไม่นานมันคงเงี่ยนล่ะครับ ขึ้นคร่อมแล้วครางลั่นเลย เราเย็ดกันสนั่นรถจนมันน้ำแตกเลย มันว่ามันไม่เคยเสร็จแบบนี้เลย เสียวสุดๆ ผัวมันแก่แล้ว คนญี่ปุ่น เลียๆกดๆ น้ำแตก มันต้องใช้นิ้วตลอด มันชอบควยฝังมุกผมมาก มันจับ รูด เลีย ไม่หยุด หลังจากนั้น มันให้ผมเป็นผัวลับๆมันเลยครับ มันเปิดร้านเกมส์ให้ผม...แล้วแอบผัวมาเย็ดกับผมประจำ   

Offline akiko_junaka

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
ดีจังเลยครับ  ตั้งตัวได้แถมเป็นผัวลับๆอีก

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ