close buttonclose buttonclose button
แอบดูห้องน้ำปั้ม 2

แอบดูห้องน้ำปั้ม 2

tong47102243 · 87116

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tong47102243

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: March 11, 2011, 07:29:50 pm
ต่อจากครั้งที่แล้วนะครับ ที่ผมไปแอบดูในห้องน้ำปั้ม ทางเส้นจรัญ
คราวนี้มีเวลาว่างก็เลยมาเขียนให้เพื่อนๆอ่านกันนะครับ
ผมได้ไปแอบดูในห้องน้ำปั้มหลายๆปั้ม ก็มาสะดุด ปั้มๆนึงครับ ปั้มนี้ก็ดูokดีนะครับ สะอาดๆแถมคนเข้าห้องน้ำก็ไม่เยอะมากเท่าไหร่ ผมก็เลยลองเปิดงานดูเลยว่าจะokสักแค่ไหน
ผมรีบ เข้าไปในห้องน้ำหญิงเลยครับ ผมก็จัดแจงตัวเองเลย ถอดกางเกง แล้วก็งัดควยขึ้นมาสาวเล่นๆก่อนไปพรางๆระหว่างรอ (ลืมบอกไปครับ ห้องน้ำปั้มนี้มี3ห้อง ผมเข้าห้องกลาง)
ผมรออยู่ประมาณ 5 นาทีได้ เหยื่อคนแรงของผมก็เดินมา
ต๊อก ๆๆ....!! เสียงเดินของเธอทำให้ผมรู้ได้ว่า เธอน่าจะเป็นพวกทำงานบริษัท
แล้วก็ก็เดินมาเข้าห้องน้ำทางซ้ายมือผม ผมพยายามดูหน้าตาเธอ เธอออกแนวน่ารักนิดๆขาวๆ
อายุประมาน 24-28 หุ่นดีไช้ได้เลยครับ
ฉาด! ฉาด! เสียงเธอราดน้ำลงบนโถส้วม 2 ขัน เหมือนเธอจะเป็นคนรักสะอาด
สักพัก เธอก็ ถลกกระโปรงขึ้นมา ตูดเธอขาวเนียนมาก ผมเห็นแล้วรีบสาวควยผมทันที
ฉี่.........ฉี่......... เสียงฉี่ของเธอดังสะจนใจของผมสั่นไปหมด ตัวร้อนวูบ แล้วเวลาแห่งความสุข
ก็ผ่านไปเร็วเสมอ เธอฉี่เสร็จเธอก็จัดแจงตัวเองอย่างเรียบร้อย แล้วก็เดินออกไป ทั้งๆที่ผมยังค้างอยู่ ผมหงุดหงิดมาก อุส่ารอดูตั้งนาน กะว่าจะไส่กางเกงแล้ว สักแปบเดียว ไม่ถึงนาที
ก็มีเสียง วิ่งมาอย่างเร็ว แต๊กๆๆๆๆๆๆๆ...!! ผมก็แอบดูหน้าเธอก่อนเลย เธอเป็นเด็กสก๊อยครับ
อายุน่าจะราวๆ 18-21ได้ ผิว2สี หน้าอกไม่ใหญ่มาก ตัวเล็กๆ เธอรีบวิ่งเข้าห้องน้ำทันที ล๊อคกลอนประตูเสร็จ เธอก็ถอดกางเกงออก แล้วก็นั่งยองๆเผยให้ผมเห็นก้นขาวๆ เธอฉี่เสียงดังมากครับ แล้วก็ฉี่นานอีกต่างหาก ผมเห็นแล้วอดใจไม่ไหว สาวควยไวกว่าเดิม จนผมเสร็จ
เธอก็ยังคงนั่งอยุ่ แล้วสักพักเธอก็ตักน้ำราดหีของเธอ ผมก็มองว่าทำไมเธอราดน้ำนานจัง ผมสังเกตุว่าเธอ กดลากนิ้วอยู่บริเวณหีเธอ สงสัยคงจะเงี่ยนจัด แล้วเธอก็ราดน้ำอีกที ไส่กางเกงแล้วก็ออกไป ผมหมดแรงเลย ผมนั่งอยู่สักพัก กะว่าวันนี้พอแค่นี้ ผมก็หยิบกางเกงมาไส่ กำลังจะเปิดประตู ได้ยินเสียงคนเดินมา ผมเลยไม่กล้าเปิด ผมเลยแอบดูตรงช่องระบายลมตรงประตู เป็นแม่บ้านของปั้มครับ เข้ามาทำความสะอาดผมใจหายเลยครับ เพราะแม่บ้านทำความสะอาดอยู่ประมาน 10นาทีได้ แม่บ้านคง งงๆ ว่าทำไมห้องนี้ทำธุระนานจัง แล้วเธอก็เดินออกไป ผมเลยปลดกลอนประตูแล้วเปิดประตูไป กำลังมองซ้ายมองขวา ก็เห็นผู้หญิงคนนึงเดินมาผมก็เลยรีบกลับเข้าไปในห้องน้ำอีก  ผมปิดประตูเสร็จรีบถอดกลางเกงอีกรอบ แล้วก็คิดในใจว่า วันนี้คงจะยาวแน่เลย
ชั่วครู่เดียว เธอเดินเข้ามาในห้องน้ำล๊อคกลอน ผมเห็นหน้าเธอ ก็okแต่ไม่ถึงกับสวย หุ่นอวบๆหน่อย อายุประมาน 20-25 เธอคุยโทรศัพท์ไปด้วยครับน่าจะเป็นเพื่อนของเธอ ผมพยายามฟัง
จนจับใจความได้ว่า ...
อีกิ๊ฟ กุกำลังจะฉี่ มรึงจะโทรมาทำไมตอนนี้......
แล้วเธอก็พูดอีกว่า อ่าวไอมัด มันพามรึงไปให้เพื่อนมัน...ที่ไหน
แล้วเธอก็พูดอีกว่า กุก็กลัวๆเหมือนกัน เมื่อกี้ผัวกุก็...กุ2ที แมร่งเพื่งคบได้3เดือนเอง ไม่รู้มันจะจริงใจกับกูเปล่า เออๆเดี๋ยวถ้าไงกุโทรไปใหม่ กุขอฉี่ก่อน (ผมได้ยินงี้สาวควยใหญ่เลยครับ)
เธอก็วางสายไป แล้วก็ถอดกางเกงขาสั้นจู๋ออก เผยให้ผมได้เห็นก้นอวบๆของเธอ แต่มีรอยแดงๆ
เหมือนว่าโดนตีตูดมาหมาดๆ เธอฉี่ได้แปบเดียว แล้วก็เอาน้ำราดหีแล้วก็ลูบที่หี 2-3ที ก็ไส่กางเกง เดินออกไปผมก็นั่งหงุดหงิดเหมือนเดิม อยากจะเสร็จอีกน้ำแต่เธอดันออกไปเสียก่อน ผมนั่งลูบควยเล่นอยู่ประมาน2-3นาทีได้ ก็มีเสียงเดินมาอีก ผมรีบแอบดูตรงช่องระบายลมที่ประตู
เห็นเธอไส่เสื้อสีส้ม กางเกงขาสั้นสีขาวมีผ้ากันเปรื้อนอีกต่างหากอายุน่าจะประมาน 35-42ได้
ผมกะว่าจะไม่ดู แต่ควยของผมมันกลับมีอารมณ์ขึ้นมา สงสัยผมจะชอบคนมีอายุมั้งครับ
แม่ค้าคนนั้น เข้ามาเสร็จ ก็ถลกกางเกง แล้วก็ฉี่ เธอดูพื้นๆครับ ตูดก็ไม่ตึงๆเหมือนสาวๆ นมก็ไม่ใหญ่แต่กลับให้อารมณ์ผมได้มากมายเลยครับ เธอฉี่ดังมากครับ ดังแบบว่า ไครเดินผ้านหน้าห้องน้ำหญิงก็คงได้ยินอะครับ สงสัยคงเก็บไว้นานปล่อยที่เดียวสุดแรงเลย ผมรีบสาวควยพยายามจะให้มันเสร็จ แล้วผมก็ต้องเซงอีกครับ เพราะเธอรีบๆไส่กางเกงแล้วก็ออกไป ผมก็เลยคิดในใจว่าจะออกไปดูหน้าชัดๆหน่อย จะเก็บมาฝันต่อที่บ้าน เหอะๆ........เวลาผ่านไป เกือบ ชั่วโมงแล้วผมยังไม่ได้ออกจากห้องน้ำหญิงเลย ใจนึงก็คิดว่าพอแล้วอีกใจก็อยากให้เสร็จน้ำนี้แล้วค่อยออก
และแล้วเหมือนสวรรค์ทรงโปรด มีคนเดินมา แต๊ก..แต๊ก...แต๊ก...แต๊ก...แต๊ก เสียงเดินของเธอทำให้ผมจินตนาการไปว่าเธอน่าจะเป็นสาวออฟฟิต ผมเลยแอบดูทางช่องระบายลมอีกครั้งนึง
เธอเดินเข้ามาในห้องน้ำ ทำให้ผมเห็นหน้าตาของเธอ เธอน่ารักมากครับผิวขาวผมสีทองไส่เสื้อสายเดี่ยวกางเกงขาสั้นแต่ไส่รองเท้าส้นสูงอายุราวๆ 18-24 เหมือนกับว่ากำลังจะไปเที่ยว ผมรีบสาวควยตั้งแต่แรกเลยครับ กะว่าต้องเสร็จกะคนนี้ให้ได้ เธอเข้ามาถึงถอดกางเกง แล้วก็นั่งฉี่ ตูดเธอเนียนมากครับผมขาวมากด้วย ผมสาวควยใหญ่เลยครับแล้วก็ไปสะดุดตาตรงหน้าอกเธอครับ เหมือนกับว่าไส่ยกทรงหลวม มันทำให้ผมเห็นเต้านม.หัวนม แบบเห็นได้ชัดเลยครับ แล้วก็มีรอยสักตรงนมอีกต่างหาก แถมข้างหลังเธอยังสักตรงเอวอีก ผมงี้ใจสะท้านเลย สาวควยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จนน้ำพุ่งออกมามากมายเลยครับ ผมก็ยังคงจ้องมองเธออยู่ เธอเหมือนจะอ้วกครับผมยังคงดูต่อไป สักพักเธอก็เหมือนลมตีขึ้นมาจากท้อง ทำให้เธอต้องเอามือยันพื้นไว้(เหมือนท่าหมาแต่เอามือยันไว้ข้างเดียว) มันทำให้ผมเห็นร่องสวาทของเธอครับ ร่องของเธอมีขนไม่มากนักแต่แคมของเธอคล้ำๆประมานว่าคงจะผ่านศึกมาเยอะ แล้วสักพักผมก็สังเกตุเห็นมีน้ำขุ่นๆอยู่เล็กน้อยที่ร่องหีของเธอ ผมเดาว่าเธอเพิ่งน่าจะโดนมอมเหล้าแล้วโดนเย็ดมาแน่นอนเลย เธออยู่ท่านั้นประมาน 10-20วินาที แล้วเธอก็หยิบขันน้ำมาราดร่องหีเธอ แล้วก็ไส่กางเกงเดินออกไป ผมก็รีบจัดแจงตัวเองแล้วก็เปิดประตู เดินออกไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นในห้องน้ำหญิงเลย ผมรู้สึกดีมากครับและไม่รู้สึกเสียดายเวลาที่ได้อยู่ในห้องน้ำหญิงของปั้มนี้เลย ไว้คราวหน้าผมจะมาเขียนให้อ่านกันอีกนะครับ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
Reply #1 on: March 11, 2011, 10:06:20 pm
jajavascript:void(0);vascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);

Offline filoso

• *
    • Email
Reply #2 on: March 12, 2011, 08:16:41 am
 (16; เยี่ยมเลย

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: March 13, 2011, 12:23:15 am
(05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05; (05;

Offline kuyyai

• *
    • เสียว: -1
    • Email
Reply #4 on: March 16, 2011, 04:58:42 pm
 (1212; (1212; (1212; (1212; (1212; (1212;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: March 19, 2011, 10:35:27 am
thank krub

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #6 on: March 19, 2011, 12:32:17 pm
 (05;

Offline dayno14

• Full Member
Reply #7 on: April 29, 2011, 09:45:35 pm
สุดยอดมาก รอภาค3นะครับ