close buttonclose buttonclose button
จริง แต่เชื่อว่าชื่อไม่ใช่

จริง แต่เชื่อว่าชื่อไม่ใช่

ninnin · 40893

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
   ส่งให้เพื่อนๆอ่านไม่เยอะน่ะครัยรอบนี้ ประสพการณ์จริงช่วง เข้าหน้าร้อน
เวลาเครียดจากงาน หรือเวลาไม่มี ญ คู่กายนานๆผมก็มักกลับไปหาของเดิมๆกิน สาวแบ๊งค์ คืนแหล่ง ฉีดน้ำเงี้ยนเข้าจิ๋มของผมยามยาก เลขาหน้าห้องเจ้านายคนเดิม ของเดิมๆ นี่แหละครับ เด็ดนัก ดิ้นสุดๆตอนเสียวสุดขีด
   ต้องแปลกใจอีกครั้งครับ 11 โมงน้องจิน โทรหาผม นัดเจอร้านกาแฟเล็กๆมุมเงียบๆ แถวสีลม ผมยังอยู่ที่ทำงานอยู่เลย ต้องแว๊บโดดมาเจอ/ รอบนี้ผมเข้าเรื่องเลยน่ะเพื่อนๆ เพราะผมคิดว่ารอบนี้ แปลกและแรงกว่ารอบแรก ซะอีก /
น้องทำผมหัวหยิก ฟอกหน้าขาวโบ๊ ใส่แว่นดำอันใหญ่ กระเป๋าสะพายหนังใบใหญ่ นั้งในมุมคุยกัน ผมเข้าไปเจอ จินคุยเรียบๆ ไม่ได้แสดงท่าทีอะไร เหมื่อนคนไม่คุ้นเคย ทำเปิดไอพอทไม่สนใจผม พูดฮ่วนๆ
  ขยับให้ผมนั่งใกล้ๆ ที่ตรงนั้นแสงน้อยมาก เป็นมุมที่ผมเคยเห็นเด็กนักเรียน แถวสีลมมานั่งกอดจูบกัน ไม่มีใครสนใจใคร จินเอากระเป๋าวางทับตักผม หันมาพูดเบาๆ ว่า คิดอะไรอยู่ วันนี้ เธอไม่ว่าง แล้วยิ้มที่มุมปาก ก่อนเอามือล่วงเข้าใต้กระเป๋าสะพายจับที่เป้ากางเกงผม แต่ทำเป็นดูไอพอทต่อ ซะงั้น
มือควานจับจนควยผมแข็ง มีโต๊ะ กะกระเป๋าบังไว้ จินจับขยำไปมาบีบเบาๆ หัวเราะ ยิ้มให้ ผมทำท่าจะไม่ไหว พูด บอกเธอ มันเสียวน่ะ
น้องถาม เอารถมาไหม ผมบอก รถไฟฟ้า จินพูดเบาพร้อมมองตาเข้ม วันนี้ไม่ได้หรอก อยู่ได้แป๊บเดียว เธอมีธุระ
 ผมถาม งั้นไปหน้าราม พี่มีห้อง จินขาวมากเวลาเดินด้วยกัน แว่นใหญ่ๆเหมื่อนสาวเกาหลี หัวหยิกเร้าใจผมมาก ขอบอก
 ห้องเดิม รร รีเจน ตรงข้าม บิกซีราม เข้าห้อง จินดูเป็นคนละคน เธอเปลี่ยนเป็นกางเกงขาสั้นเสื้อกล้างรัดรูป บอกให้ผมถอดเสื้อผมออก เธอจะทำให้  เธอไม่ได้ปิดไฟในห้องเลย จับควยผมรูปชักขึ้นลง หยิบขวดโลชั้นในกระเป๋าหนังของเธอท่า นวดควยให้ผม
จินทำไป สูดปากไป เหมื่อนตัวเองโดนนวดซะเอง ผมได้แต่ยิ้มๆ แต่ก็ได้อารมณ์พอได้น่ะ ยิ่งมองนมคู่งามเป่งๆดันตัวในเสื้อกล้าม ผิวขาวเนี้ยนสุดๆ โอวววว
จินเอาหีที่มีกางเกงขาสั้นมาถูต้นขาของผมไปมา สูดปากจับมือผมลูบหัวนมเธอ แล้วจินขยับเองเร็วขึ้นๆ จนแสบต้นขาเลยหละ
  สักพัดก็หยุด แล้วเงยหน้ายิ้มให้ผม บอกเสร็จ อิอิ  ผมเลยถามเบาๆ เอาได้ไหม จินยิ้มๆ ส่ายหน้า บอกอยู่ได้ไม่นาน ถ้าจะเอา จะหาวันว่างแล้วจะโทรนัดใหม่
ผมยังไม่เสร็จ เห็นเธอมีโลชั้นขวดใหญ่มาด้วย เลยถาม............เอามาทำไมขวดใหญ่  ...  จินบอก วันศุกเกือบไป แต่เพื่อนเสร็จ  ร้านนวดไม่ไกลจากร้านที่นัด เพื่อนขึ้นไปนวด อีกชั้วโมงให้มารอ
จินรอ คนในร้านเชียรให้ลองนวด จินเฉยๆเลยรอด เพื่อนออกมา เลยมานั่งคุยกัน เพื่อนบอก ที่แรกผู้หญิงนวดให้ ดีมากเลยคุยสนุก สักพักชวนนาดน้ำมัน ความที่คุยสนุกเลยลองดู ก้เปลี่ยนห้อง ใส่ผ้าผืนเดียว นวดกันได้กำลังเคิมๆ เปลี่ยนคนมานวดเฉยเลย บอกเป็น อาจาร์เก่ง ชายอายุน่าจะ 30  สาวคนนั้นอยู่ด้วย นวดไปๆ หมอนวดนม นวดหี เสียวมากมีอารมร์ สุดๆ สาวคนนั้นไปไหนไม่รู้ หมอนวดชายบอก ไปนวดอีกห้อง แต่ห้องเพื่อนจินซิ หมอนิ้วล้วงหี จนน้ำแตก แล้ว ขึ้นขี้เพื่อนจินเลย เพื่อนบอกควนใหญ่ดำ น่ากลัวมาก แต่เย็ดกันมันส์มาก ควยเบียดขอบครูดหีเสียดสีสุดๆ เข้ายันมดลูก เย็ดต่อเนื้อง 2 รอบติดๆ ยังตามเย็นตอนอาบน้ำอีก
 จินบอกฟังแล้วกลับไปช้วยตัวเอง แต่ไม่กล้าไปนวดหรอก กลัว นึกสนุกเลยนัดผม จินบอกจินอยากทำอย่างที่นึกจิตนาการ
ผมได้ทีเลยบอกมาผมนวดหีให้ เมื่อกี่นวดนมให้แล้ว จับไหล่จินกดนอน ถอดกางเกงเธอ โลชั่นป้ายท่าหี นวด แหย่นิ้วให้ จับชักไปซะนาน จินดิ้นพร่าน ผมทำจนเธอเสร็จคามือ ก่อนจับท่าหมา แล้วนิ้วทำงานต่อทางหลัง จินร้องโหยมาก มือจิกผ้าไปมา ตบหมอน ป๊าบๆ ร้อง ดังขั้นๆ ควยผมแข็งมาก สุดๆ ท่าหมานี้แหละ
ผมขึ้นทาบประกบหลัง ควยจ่อหี จินขยับหีนทันที บอกไม่ ให้ผมล้างแล้วเช็ดก่อน แล้วนอนลง จินอยากนวดให้ผมอีก
 จากนั้นจินจับตั้งลำ ก้มดูดให้ รอบนี้ เธอปิดไฟครับ อะไรกัน จินอมให้ลีลาลิ้มขั้นเทพ ดูดจูบ ลิ้นฉก ตอดไปมา พักใหญ่จนถึงปล่อยในปากเธอ จินเข้าไปอาบน้ำ
ผมนึกในใจ อดแระ แบบนี้ อีกอย่าง ชั่งมันเหอะ ไว้โอกาสหน้าแล้วกัน จินออกมา ใส่กางเกงขาสั้น เสื้อกล้าม ยิ้มให้ผม บอกอยากให้ทำอีกไหม ผมบอกอยากเย็ดจินมากกว่า จินให้สั่งเบียรให้ ถามด้วยเด็กมาส่ง ช หรอ ญ ผมบอกสั่งได้ ผมรู้จักน้องๆที่นี่ จินบอก ให้ ญ เอามาส่งน่ะ
เธอถามผมให้เอาจะไหวไหม ผมยิ้มๆ จินบอกเลียหีให้เธอจนเสร็จ แล้วจะให้เย็ด  ได้เลยน้อง
...น้องจินคนนี้เพี้ยนสุดๆครับพี่น้อง อะไรของเขาเนี้ย....... แต่ก็ เอาวะ ...... ยังไงก็ได้อยู่แล้ว..
น้องมาส่งเบียร จินเปิดประตูให้น้องเข้ามา ยังไม่ทันวางที่โต๊ะเลย จินถอดกางเกงออกจินยกขาขึ้นเก้าอี้ ทำมือบอกให้ผม มาที่เธอ เลียหีให้ ผมทำอย่างไว
อีน้องวางของ หันกลับมาร้องอุ๊บ.. ถาดแทบหลุดมือ รีบออกไป จินหิบเงินให้ ทั้งยังมีลิ้นผมแหย่ในรูหีเธออยู่ แล้วรีบเผ่นแน๊บออกจากห้อง ปิดประตูปังเลยหละ
ผมจับจินมาที่เตียงแห่งหี เลีย ดูดเม็ดแตด จินร้องส่ายก้นไปมา มือจับหัวผมกระดกหีใส่หน้าผมป็นจังหวะ
กำลังเพลินๆ ผมขยับตัวเบี่ยงตัวขึ้นขาทาบไปทางหัวเตียง จินรู้งาน จับควยผมดึงไปดูดให้ทันที เสียวมา ดจินกัดควยผมขบอย่างมันเขี้ยว ดูดหัวควย สลับดูดไข่หำไปมา โอว  เราทำท่า 69 กันนาน จินเหมื่อนไม่ยอมยังไงไม่รู้ ถึงเสร็จกิจแล้วก้ไม่ยอมปล่อย กลับรัดเอวผมไว้แน้นกว่าเดิม จิกดูดควยผมต่อ จนแข็งขึ้นลำแล้วดูดอม อีก จนผมรู้สึกชาที่ควย  เหมื่อนกันน่ะเนี้ย รู้สึกที่ปลายหัวควย กระตุกตุ๊บๆ แสบรูเหยี้ยว หน้าขาเปียกน้ำลาย จินหมอยแฉะไปหมด
หีจินแบะมากเม็ดแตดแหลมขึ้นมาตามปากเม้มของผม  ผมดูดแตดเธอจนจินกระตุ๊กติดๆหลายหน ร้องสะอื้น เหมื่อร้องไห้มือวางจากเอวผม
ที่นอน เปียกเป็นวงเลยครับ ตรงก้นจิน อะไรกัน เธอลุกไม่ขึ้น ผมลุกได้ที จ่อควยเย็ดเธอยึกๆ ควยผม 7 นิ้ว โค้งงอขึ้นบนลำไม่ใหญ่ แต่หัวโต มันมุดเข้ารูหีง่ายมาก ถึงได้บอกไง จินตอนนี้หีแบะมาก เธอนอนแบบราบ รับควยผมกระหน่ำ เหมื่อตอกเสาเข็มยังไงยังงั้น ผมเปลี่ยนท่าไปต่างๆนาๆ กว่า 20 นาทีได้ไม่ออก  ปวดหัวควยมาก เลยหยุดก่อน
พักใหญ่ จินลุกอาบน้ำ บอกจะไปแระ ผมนึกไงไม่รู้เดินตามเธอเข้าในห้องน้ำ จินเปืดฝักบัวอยู่ ทำตาโต ถามเข้ามาไม ผมเข้าไปได้ จับจินมาจูบเลย เธอก็จูบตอบ เราฟัดกอดจูบแล้วผมก็ค่อยๆลูบไล่ดูดนม เลียหี และเปลี่ยนยืนให้จินคุกเข่าดูดควยให้ ก่อนจะจับเธอเย็ดท่าหมา ในนั้น จินเปิดฝักบัวน้ำอุ่น โก่งตูดให้ผมเย็ดอย่างสะใจ เธอส่งเสียงร้องตามจังหวะเย็ด เหมื่อนในหนัง x เล่นกันซะแข้งขาอ่อนเลย กว่าจะน้ำแตกในหีเธอได้
 ออกมาเธอถามผม ปล่อยน้ำในหีเธอเหรอ  เธอต่อว่าผมใหญ่ ผมบอกลูกติดพันน่ะ  ไม่รู้ทำไมตอนจินต่อว่าผม เกิดอารมณืขึ้นมาซะงั้น เลยจับเธอลงที่นอน จินมองหน้า จะทำไร
 ไม่ทันได้ถาม ผมจ่อควยดัน ยัดเข้ารูหีเลย จินดิ้นไปมา มือไม้ขัดขืน เกรงขืนตัว ยิ่งดีน่ะ รู้สึกได้ว่าในหีเธอรัดควยแน้นกว่าเดิมตอนดิ้นเกร็งตัวนี้แหละ
ผมจับเย็ดจินโวยวายเอะอะเสียงดัง แนวข่มขืนยังไงแนวนี้แหละ ดูเธอ ดิ้นหนีขัดขืน เย็ดกัน 15 นาทีได้ผมเสร็จ ก้มประกบปากจินไว้ กดเอวพรวดๆ ปล่อยน้ำกาม เข้ารู จินตกใจกอดคอผมแน้น ขากระวัดรัดเอวผมไว้ ในหีเธอตอดตุ๊บๆๆๆ โอววววว พระ เจ้า รุนแรงได้ขนาดนี้เลยเหรอ ในหีบีบรัดควยผมแทบ แตก
จบลงที่ท่านี้ จินอาบน้ำอีกรอบ แต่งตัวแต่งหน้า ให้ผมนั้งรถใต้ดินไปศูนย์ศิริกิจกะเธอ ผมรู้สึกตัวเบามากๆ เราเดินด้วยกัน แบบเพื่อน ธรรมดามาก ถึงใครๆจะมองจิน ในความน่ารักของเธอก็เหอะ ผมก้พลอยเดินยืดไปด้วย แล้วเราก็แยกกันที่นั้น เธอบอกกลับเอง ไม่ให้ไปส่ง
บอกรู้ที่ทำงานผมแล้ว จะโทรหาอีก ท่าอยากเจอ
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเคยเจอน้องเขาหรือเปล่า มีเจอน่ะเข้ามาบอกเข้ามาเล่าสู่กัน ผมมีอะไรจะคุยให้ฟังอีกเยอะเลยหละ ผมเชื่อว่า จิน ไม่ใช่ชื่อของเธอแน้นอน เพื่อนๆที่เคยเจอ แอ๊ดมาคุยกันน่ะ sex ของน้องเขาแปลกมากจิงๆ จนอดใจไม่ไหวอยากจะคุยกะเพือนๆที่เจอคนแบบนี้ ..

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline akiko_junaka

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline jaaacaka

• Sr. Member