close buttonclose buttonclose button
ยาม

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 24, 2009, 08:56:49 pm
น้องเป็นคน ปากน้ำค่ะ น้องทำงานแถวๆ รัชดาฯทำอยู่บริษัทมีชื่อเสียงพอสมควรค่ะ น้องทำงานเป็นพนักงานต้อนรับค่ะ น้องจะเป็นคนที่ชอบใส่กระโปรงสั้นมากเวลานั่งน้องก็ไม่ค่อยจะระวังสักเท่าไหล่ บางทีต้องอายหน้าแดงเพราะโดนเพื่อนแซวว่านั่งหวอออกมีอยู่วันนึงน้องก็นั่งที่โต๊ะทำงานตามปกติค่ะ แล้วพี่ยามก็เดินเข้ามาหาน้อง เพื่อที่จะให้น้องไปตามคุณกำชัยว่ามีแขกมาพบซึ้งเป็นหัวหน้าแผนกน้อง ตอนนั้นน้องสังเกตุเห็นพี่ยามมองมาที่ขาน้องค่ะแต่พี่ยามไม่ได้มองขาน้องหรอกค่ะคงจะมองจิ๋มน้องมากกว่าเพราะกระโปรงน้องเปิดอยู่ขนาดน้องมองยังเห็นของตังเองเลยค่ะแต่น้องก็ไม่รู้จะทำไงค่ะ เพราะพี่เขาเห็นไปแล้ว ก็เลยเฉยๆ แล้วก็ลุกไปตามคุณกำชัยมาพบแขกหลังจากวันนั้นน้องก็สังเกตุเห็นพี่ยามแอบมองขาน้องทุกวันเลยค่ะ มีอยู่วันนึงน้องต้องรอแฟนน้องเลยต้องกลับดึกน้องก็เลยขอหัวหน้าแผนกไว้แต่ปกติก็มีคนกลับดึกเหมือนกัน แต่วันนั้นกับไม่มีค่ะน้องก็เลยต้องนั่งคุยกับพี่ยามเขาที่โซว์ฟา ตรงมุมรับแขก คุยไปพี่ยามก็มองขาน้องไปค่ะตอนนั้นน้องไม่รู้ว่าความคิดบ้าๆนี้มาจากไหนน้องเกิดมีอารมณ์ขึ้นมา ยิ่งพี่ยามมอง น้องยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆ ค่ะน้องก็เลยแกล้งหยิบหนังสือพิมพ์ขึ้นมาอ่าน แล้วก็ขยับเลื่อนตัวเองให้กระโปรงมันล่นขึ้นเพื่อให้พี่ยามมองเห็นจิ๋มถนัดๆแต่จริงๆแล้วก็อ่านไม่รู้เรื่องหรอกค่ะ แล้วน้องก็มองไปที่กระจกน้องเห็นพี่ยามเอามือลูปที่เป้ากางเกงค่ะน้องยิ่งเห็นน้องยิ่ง*ค่ะ ตอนนั้นน้อง รู้สึกเหนียวๆ แฉะๆ ที่จิ๋มมากเลยค่ะน้องมองเห็นพี่ยามบี่ตรงเป้าใหญ่เลยค่ะ ในใจน้องก็กลัวว่าพี่ยามจะข่มขืนน้อง กลัวก็กลัว มีอารมณ์ก็มีค่ะตอนนั้นน้องดูพี่ยามบี่ของเขา ผ่านกระจก ส่วนน้องก็นั่งขมิบของตัวเอง มันส์มากเลยค่ะสักพักน้องก็เห็นพี่ยามเร่งใหญ่เลยค่ะแล้วพี่ยามก็ค่อยๆช้าลง ๆ ค่ะ สงสัยคงถึงจุดนะค่ะพอแฟนน้องมาถึงน้องก็หายกลัวพี่ยามจะข่มขืนน้องค่ะแต่ตอนนั้นน้องมีอารมณ์มาก บอกตรงๆค่ะว่ามีมากจนรอให้ถึงบ้านไม่ไหวน้องก็เลยแกล้งให้พี่ยามออกไปซื้อข้าวให้แฟนน้องพอพี่ยามไปแฟนน้องก็มานั่งที่โซว์ฟา ตอนนั้นน้องสังเกตุเห็นพี่ยามเป้าตุงเลยค่ะส่วนแฟนน้องพอมานั่งที่โซว์ฟาได้ ก็บอกกับน้องว่า เมื่อกี้เห็นยามนั่งบี่ของเขาใหญ่น้องนั่งโชว์จิ๋มให้เขาดูเหรอพี่เห็นน้องนั่งจิ๋มออก แล้วยามก็มองที่จิ๋มน้องบี่ของตัวเอง น้องก็บอกแฟนน้องว่าเขาอยากแอบดูดีนักน้องก็เลยให้ดูซะเลย แล้วน้องก็ไม่รอช้าค่ะ ก้มหน้าเอาปากเม้มที่เป้าพี่เขาทันที แล้วก็ค่อยๆรูดซิปเอาของแฟนน้องออกมาอมซะมิดเลยค่ะ น้องดูดด้วยอารมณ์ที่ค้างเมื่อสักครู่นี้ ดูดซะแฟนน้องทนไม่ไหวพูดอะไรไม่รู้เรื่องเลยค่ะ สักพักแฟนน้องก็ให้น้องหยุด แล้วแฟนน้องก็บอกน้องว่า วันนี้ไม่ต้องถอดเสื้อผ้านะแล้วแฟนน้องก็ให้น้องยืนขึ้น แล้วเขาก็ลูบที่ขาน้องขึ้นลงๆ แล้วก็ถกกระโปรงน้องขึ้นดึงถุงน่องกับกางเกงในน้องออก แล้วแฟนน้องก็เอาปากกับจมูกฝังที่จิ๋มน้อง เม้มที่จิ๋มน้องแล้วก็ให้น้องนั่งที่โซว์ฟาจับน้องอ้าขาออกเอาลิ้นลากที่ร่องน้อง จนน้องน้ำแฉะไปหมดเลยค่ะ แฟนน้องเลียจนน้องทนไม่ไหว มันเสียวมากน้องให้แฟนน้อง นั่งที่โซว์ฟา แล้วก็ขึ้นคล่อมแฟน แล้วน้องก็กระแทกแรงๆ อย่างเมามันส์ทั้งกระแทกทั้งซ่ายเอวอยู่นานค่ะ แล้วแฟนน้องก็ให้น้อง โก้งโค้งเอาคางและแขนวางที่พนักพิงโซว์ฟาแล้วแฟนน้องก็อัดแท่งของเขาเข้าเข้าที่จิ๋มน้องค่ะชักเข้าๆออกๆ อยู่นาน น้องทั้งเสียวทั้งมันส์มากเลยค่ะแล้วแฟนน้องกับน้องก็ถึงจุดสุดยอด มันเป็นครั้งแรกที่เราเอากันนอกบ้าน มันรู้สึกดีมากค่ะ พอเราเสร็จกิจพี่ยามก็มาถึงพอดี น้องเก็บถุงน่องกับกางเกงในแทบไม่ทัน น้องนั่งอยู่ที่โซว์ฟาพี่ยามก็มองมาที่ขาน้องอีกคราวนี่พี่ยามคงเห็นโหนกน้องเลยค่ะ เพราะน้องไม่ได้ใส่กางเกงในพอแฟนน้องทานข้าวเสร็จเราก็กลับบ้านหลังจากวันนั้นอีกสองวันแฟนน้องก็ให้น้องรออีกเพราะแฟนน้องมีประชุมตอนเย็น วันนั้นน้องก็เลยคิดแผนจะโชว์ให้พี่ยามดูอีกน้องลงทุนไปซื้อถุงน่องลายลูกไม้ไม่มีเป้าแล้วก็กางเกงในกับยกทรงลายลูกไม้บางๆ พอตกเย็น ทุกคนก็ทยอยกันกลับบ้านจนหมด
เหลือแต่น้องกับพี่ยามค่ะน้องก็นั่งเก็บของที่โต๊ะทำงานของน้องจนเรียบร้อย พี่ยามพอเห็นน้องอยู่คนเดียวแกก็เข้ามานั่งคุยด้วยทันทีค่ะ น้องก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ พี่ยามก็เลยเดินไปนั่งที่โซว์ฟา น้องก็เริ่มแผนค่ะโดยน้องเดินเข้าห้องน้ำ พับขอบกระโปรงขึ้นอีก2ทบให้กระโปรงมันสั้นสุดๆ ไปเลยค่ะตอนนั้นกระโปรงน้องปิดจิ๋มน้องอยู่แค่ฝ่ามือเดียวค่ะน้องก็ไม่เคยใส่กระโปรงสั้นขนาดนี้มาก่อนรู้สึกเขินๆเหมือนกันตอนนั้นน้องเริ่มมีอารมณ์ตั้งแต่ตอนเข้าห้องน้ำแล้วค่ะพอเดินจะไปนั่งที่โซว์ฟา พี่ยามมองขาน้อง น้องงี้*มากเลยค่ะพอนั่งได้น้องไม่ปิดเลยค่ะ ให้พี่ยามมองเห็นจิ๋มน้องชัดๆเลยค่ะ พอนั่งที่โซว์ฟาน้องก็ชวนพี่เขาคุยพี่ยามแกคุยไปก็มองที่จิ๋มน้องไป ตาไม่กระพริบเลยค่ะ ส่วนน้องพอพี่ยามแกมองมากๆเข้าน้องก็มีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆค่ะคุยไปคุยมาพี่ยามแกก็บอกว่าเมื่อ 2 วันก่อนเห็นน้องกับแฟนด้วยล่ะ กำลังสนุกกันเลยตอนนั้นน้องทั้งตกใจหน้าแดงอารมณ์ที่มีอยู่ก็หายไปหมด พูดอะไรไม่ออกเลยค่ะ น้องพยายามรวบรวมสติแล้วก็แกล้งถามว่าพี่เห็นอะไรเหรอคะ พี่ยามก็บอกว่าก็เห็นคุณน้องเอากับแฟนบนโซว์ฟานี่แหละน้องก็เลยต้องยอมรับค่ะแล้วน้องก็บอกกับพี่ยามว่าอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะอายเขาตายเลยพี่ยามก็เลยบอกว่างั้นต้องมีข้อแม้พี่ยามบอกว่างั้นพี่ขอเอาคุณน้องทีนึง น้องก็บอกว่าไม่ได้ พี่ยามก็บอกว่างั้นผมขอดมจิ๋มแล้วกันน้องก็บอกว่าดมอย่างเดียวนะ พี่ยามบอกตกลง พอพูดจบแกก็จับน้องยืนขึ้น หอมแก้มน้อง จูบปากน้องส่วนมือก็จับที่นมน้อง มืออีกข้างก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในน้อง เอานิ้วเขี่ยที่ติ่งเสียวน้องน้องงี้ขนลุกไปทั้งตัวแล้วก็ตื่นเต้นมากเลยค่ะ น้องตัวสั่นไปหมดเลย น้องไม่เคยให้ใครได้ร่วงล้ำขนาดนี้มาก่อนจะมีก็แต่แฟนน้องคนเดียวเท่านั้น แล้วพี่ยามเขาก็ปลดกระดุมเสื้อน้องออกทีละเม็ด ๆ ถอดเสื้อตัวนอกออกเหลือแต่เสื้อตัวบางข้างใน แล้วก็เอาปากเม้มที่หัวนมน้อง หลังจากนั้นพี่ยามก็ก้มลงไปจูบที่หลังเท้าน้องเอาลิ้นลากตั้งแต่หลังเท้าไปจนถึงจิ๋มน้อง ถกกระโปรงน้องขึ้นไปไว้ที่เอว พี่ยามลากลิ้นขึ้นลงหลายเที่ยวจนน้องทนไม่ไหวต้องนั่งลงที่โซว์ฟา พอน้องนั่งลงพี่ยามแกก็ถอดกางเกงในน้องออก จับน้องอ้าขาแล้วก็ลากลิ้นที่ช่องแคบของน้องต่อ น้องสยิวไปทั้งตัวเสียวมากเลยค่ะ น้องทนไม่ไหวบอกพี่ยามว่าพี่ยามขาจะทำอะไรก็ทำเถอะค่ะน้องจะแย่แล้วค่ะพี่ยามแกก็เร่งลิ้นแกใหญ่แกเร่งลิ้นแล้วก็เอานิ้วแกแหย่จนน้องเขื่อนพังเลยค่ะตอนนั้นน้องรู้สึกว่าตัวเองร่องรอยมีความสุขมาก พอน้องถึงพี่ยามก็ถอดกางเกง และกางเกงในแกออกพอของแกผงาดออกมา น้องต้องตลึงความใหญ่และก็ยาว แถมดำอีกต่างหาก (ตัวแกใหญ่ค่ะ ดำด้วยค่ะ)ใหญ่ยาวกว่าแฟนน้องมาก พอของพี่ยามแกผงาด แกก็ให้น้องโก้งโค้งให้แกพี่ยามแกก็เอาแท่งของแกจ่อที่จิ๋มน้อง น้องก็บอกว่าไม่ให้นะคะแกก็เลยเปลี่ยนเป็นให้น้องเอาขาน้องหนีบของแกไว้แน่นๆแล้วแกก็ซอยหยิกเลยค่ะ จิ๋มน้องก็สีกับแท่งของแก จนน้องเกิดอารมณ์อีกค่ะเสียวมากอยากจะให้พี่ยามแกยัดเข้าไปเลยค่ะพี่ยามแกซอยสักพักน้ำแกก็แตก เลอะกระโปรงกับถุงน่องน้องไปหมดเลยค่ะ น้ำแกข้นมากเหมือนไม่เคยเอาใครมาเลยล่ะค่ะ พอพี่ยามแกเสร็จน้องก็เลยขอจับของแกรูดเล่นซะหน่อยค่ะน้องกำแท่งของพี่ยามแกล้นมือเลยค่ะ น้องเอามือถูหัวแท่งแกเล่น แกบอกว่ามันเสียว แกให้น้องหยุดน้องก็ก้มลงเอาลิ้นเลียที่หัว แท่งอันใหญ่ของพี่ยามแล้วน้องก็เลิกทำ ทรมานพี่ยามแกเล่น แกขอร้องให้น้องอมให้แกใหญ่แต่น้องไม่ยอม น้องบอกว่าเดียวแฟนน้องมาเห็นเข้า แกก็เลยเลิกขอร้องน้องนั่งคุยกับพี่ยามต่อ แต่น้องไม่ได้ใส่เสื้อตัวนอกไม่ได้ใส่กางเกงในกลับคืน น้องนั่งโชว์ให้พี่ยามดูต่อ จนแฟนน้องมาถึง เห็นน้องนั่งจิ๋มออกพี่ยามก็ลุกเดินไปแอบดูข้างนอกแฟนน้องก็ตรงเข้าลูบขาน้องจับน้องอ้าขาออก แล้วแฟนน้องก็ฝังปากกับจมูกไปที่จิ๋มน้องซึ่งตอนนั้นน้ำของพี่ยามยังแฉะอยู่เลยค่ะ แฟนน้องก็บอกว่าน้ำแฉะจัง น้องก็เลยบอกว่าเมื่อกี้โชว์ให้ยามดูนั่งขมิบน้ำเลยแตกค่ะพี่ แฟนน้องก็เลยชวนกลับบ้านค่ะ จบแค่นี้ก่อนนะคะ น้องมีเรื่องเล่าระหว่างน้องกับพี่ยามอีกหลายครั้ง แล้วน้องจะส่งมาลงนะคะ