close buttonclose buttonclose button
หวง ๒

หวง ๒

เรื่องเสียว · 19793

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 01:09:46 pm
..................อัจฉราเธอไม่โกรธเลยกับการไม่สมหวังเรื่องบนเตียงกับสามีสูงวัย เธอเข้าใจและพร้อมให้กำลังใจสามีเสมอแต่สิ่งที่ทำให้เธอทนไม่ได้ก็คือการหึงหวงของสา
มีอย่างไร้เหตุผล....บ่อยครั้งที่อมรใช้คำพูดบาดใจเหมือนประชดประชันซึ่งเป็นสิ่งที่อัจฉราเกลียดมาก...การไม่ให้เกียรติเธอเป็นอะไรที่เธอแทบรับไม่ได้....อย่างวันนี้อมรโกรธมากที่อัจฉราให้ความสนิดกับเจ้าของหมู่บ้านที่เธอไปทำโปรเจ๊ค...ถึงขนาดไปทานอาหารด้วยกันมันเป็นอะไรที่สามีเฒ่าอย่างอมรรับไม่ได้....การทะเลาะอย่างไม่เข้าใจก็เกิดขึ้น....อัจฉราเบื่อมากถึงขนาดขับรถออกจากที่ทำงานและตรงไปยังหัวหินเพื่ออยู่พักคนเดียว....เธออยากอยู่ลำพังเพื่อปลดปล่อยความรู้สึกที่ไม่ดีต่อสามีออกไป...ใช่..เธอยังรักสามีไม่อยากเป็นเพราะเหตุนี้ที่จะต้องเลิกกัน.... อัจฉรายังมีสติพอที่จะโทรฯบอกเด็กรับใช้ที่บ้านว่าเธอมาพักผ่อนที่หัวหินเหมือนเป็นก
ารบอกให้สามีเธอรับรู้...ที่นี่เป็นที่ที่เธอชอบมาก...อัจฉราชอบทะเลและพื้นทราย...ชอบการว่ายน้ำทะเลกว้าง...บ่อยครั้งที่เธอออกเรือไปกลางทะเลและลัดเลาะไปตามเกาะที่มีพื้นทรายขาว... อัจฉราเป็นสถาปนิกดังนั้นการพักผ่อนแบบนี้จึงเสมือนการหาจินตนาการมาเพื่องานของเธอเ
ช่นกัน.
................. อัจฉรามาที่นี่โดยไม่ได้เตรียมตัวทั้งเสื้อผ้าและชุดว่ายน้ำเธอต้องซื้อหามาใหม่ทั้ง
หมด.... บังกะโลหลังใหญ่แห่งนี้เป็นเสมือนบ้านเธอก็ว่าได้เพราะเธอจะมาที่นี่แทบจะทุกๆสามเดื
อนเลยทีเดียว....พื้นทรายขาวละเอียดแน่น...ทะเลคลื่นซัดซ่านอย่างใจปราถนา...สายลมพัดผ่านร่างยามที่เธอล้มตัวลงนอนบนพื้นทรายสวย....ชุดว่ายน้ำสีขาวทูพีทตัดลายคาดฟ้ามันช่างขับเรือนร่างเธอให้น่ามองยิ่งนัก...นมอวบงามเต็มอิ่มยามที่ปอดสูดลมหายใจเข้ามันช่างรัญจวนจิต...แรงกระเพื่อมไหวมันช่างวิเศษน่าสัมผัสลึก....เนียนท้องราบแบนไร้เซลลูไล้ท์ให้น่ารำคาญช่างรัญจวนเมื่อเห็น...โหนกเนินนั้นเล่า...โอวว...มันคือสวรรค์ของชายผู้ปราถนาราคะจากร่างหญิงงามที่สมบูรณ์แบบ....มันใหญ่อวบจนเกิดหล่อหลอมอารมณ์ปราถนาให้กับผู้พบเห็น...โคนขาเรียวงามระหงษ์ดั่งนางเอกในเทพนิยายรักชั้นเยี่ยมของจินตกวี.....
................อัจฉราเดินลัดเลาะพื้นทรายขาวตามแนวยาวริมหาด...สายตาทอดไกลโพ้น....น้ำทะเลวิ่งล้อคลื่นซัดฝ่าเท้าให้รู้สึก...เสียงน้ำซาดแข่งกับเสียงลมหวนมันช่างวิเศษเหลือเกิน....หญิงสาวที่เต็มไปด้วยความปราถนา...หญิงสาวที่ผู้ชายหลายคนหลงไหล...แต่เวลานี้...เธอเหมือนอยู่ตัวคนเดียวในโลกกว้าง...เหมือนอ้างว้างยามที่เธฮเดินเล่น....ใกล้ชุมชนที่เต็มไปด้วยการแข่งขัน..ทั้งร้องเรียกและเชื้อเชิญให้ผู้ประสงค์มาหาความสุขจากการนวดน้ำมันแบบแผนไทย...หญิงร่าง
อ้วนวัยกลางคนเชื้อเชิญเธอให้ลองนวดเฟ๊นเรือนร่างเพื่อผ่อนครายความเหนื่อยจากการงาน
...อย่างเหมือนว่าเธอรู้...หญิงสาวบอกสรรพคุณการนวด...อวดอ้างการจับเส้นชนิดร้ายกาจที่สามารถทำให้เธอสบายตัว....อัจฉราใช่ไม่เคยสัมผัสการนวดแผนไทยแบบนี้...แต่เธอไม่เคยใช้สถานที่กลางแจ้งริมหาดทรายและสายลมทะเลแบบนี้ต่างหาก...อืมม...อัจฉราลองดู.. ลองซิว่าการนวดแบบนี้กับการนวดในสปาหรูของกรุงเทพฯใครจะให้ความรู้สึกสบายตัวกว่ากัน
...
................หมอนวดสาวร่างอ้วนเริ่มการนวดจากเท้าอย่างช้าๆ...เธอค่อยๆเปิดข้อพับผ่อนถ่ายประตูลม...เธอค่อยๆไล่ครายกล้ามเนื้อที่อ่อนนุ่มของสาวสวย....มือกดไล่จากข้อเท้าถึงโคนขา...มือสัมผัสกดร่องพับที่เนินโหนก...ที่ตอนนี้มีผ้าชิ้นเล็กปิดทับบนบิกีนีอีกชั้น....เรียวขาซ้ายถูกหมอนวดสาวยกพับเป็นฉากกับเรียวขาขวา....ข้อศอกใหญ่ของหมอนวดกดข้อพับเนินเพื่อเปิดประตูลม...กด..กด..จากขาซ้ายเป็นขาขวา...อืมม...อัจฉรารู้สึกสบายตัวจริงๆ....มือค่อยๆเลื่อนกดถูสัมผัสเรือนร่างสวยช้าๆ...ค่อยๆ...
.......อมร/..อัจ...คุณมาอยู่ที่นี่เอง.
.......อัจ/..คุณอมร....คุณรู้ได้อย่างไรว่าอัจอยู่ที่นี่
.......อมร/..อืมม...มีไม่กี่ที่ที่คุณจะมาแบบนี้...คงไม่ยากเลยนะครับที่จะหาคุณ...
.......อัจ/..อัจอยากอยู่ตามลำพังนะค๊ะ...
.......อมร/..ผมเป็นห่วงคุณนะ...ขอผมอยู่เป็นเพื่อนนะครับ.
.......อัจ/..ไม่ต้องคะ...อัจโทรฯเรียกนัท...น้องชายอัจมาเป็นเพื่อนแล้วคะ..เห็นเขาอยากเที่ยวทะเล.
.......อมร/..แต่ผมยังห่วงคุณอยู่ดี...อัจ...ผมขอโทษนะครับที่พูดแรงๆกับคุณ...ผมขอโทษจริงๆ.
.......อัจ/..ขอโทษ..อัจเห็นคุณพูดคำนี้บ่อยมากนะ...
.......อมร/..ครับ..ผมคงไม่มีคำพูดอื่นเลยจริงๆ...แต่ผมรักคุณมากนะอัจ.
.......อัจ/..รัก...นี่หรือรัก.......
..................เสียงเรียกพี่อัจดังมาแต่ไกล...นัทน้องชายแท้ๆของเธอที่เธอส่งให้เรียนจนจบป.ตรี..ตอนนี้กำลังทดลองงานอยู่ที่บริษัทฯเพื่อนของอมร...นัทเป็นหนุ่มเพล์บอยชอบเที่ยวและดื่ม...เงินไม่ค่อยเหลือนัก....นัทกับอัจฉราค่อนข้างสนิดกันมาก...เพราะอัจมีน้องชายคนเดียว...
.......นัท/..สวัสดีครับอาอมร...สวัสดีครับพี่อัจ.
.......อมร/..รถที่อาซื้อให้เป็นไง...ขับมารึเปล่า.
.......นัท/..ครับอาผมขับมาครับ...เยี่ยมมากเลยครับคันนี้...ขับสนุกจริงๆ...แรงมากครับ.
.......อมร/..ก็อย่าซิ่งมากนักนะ...ระวังหน่อยแล้วกันอาเป็นห่วง.
.......นัท/..ครับอา.
.......อัจ/..นัทเอากระเป๋าไว้ที่บังกะโลแล้วยังละจ๊ะ.
.......นัท/..เรียบร้อยครับพี่อัจ...แล้วพี่อัจนึกยังไงมาเที่ยวครับนี่...ไม่เห็นบอกก่อนเลย.
.......อมร/..พี่อัจของเธอโกรธอา...เขาเลยทิ้งอามาพักที่นี่คนเดียว....เขาไม่ให้อาอยู่ด้วย...
.......นัท/..หรือครับ...แล้ว..
.......อัจ/..คุณอมร...คุณจะกลับรึยังค๊ะ...นัทอยู่เป็นเพื่อนอัจแล้ว...คุณกลับไปเถอะคะ.
.......อมร/..ดูสินัท...พี่สาวเธอไล่อาเลยนะ...ตกลง...ไม่เป็นไร...อัจพักผ่อนให้สบายใจแล้วค่อยกลับกรุงเทพฯแล้วกันนะครับ....นัทดูพี่สาวเธอด้วยละ.
.......นัท/..ครับอา...ไม่ต้องห่วงครับ....
....................อมรกลับกรุงเทพฯคนเดียว...เขารู้สึกไม่ห่วงมากนักเพราะนัทมาอยู่เป็นเพื่อนอัจฉรา....นัทล้อพี่สาวคนสวยเล่นและเสนอตัวเป็นหมอนวดให้...อัจทำท่าดุน้องชายที่คอยทะเล๊น....ทั้งสองเดินคุยกันตามชายหาดจนเกือบมืดค่ำ...เรื่องที่อมรทำอัจฉราเล่าให้น้องชายฟังทั้งหมดไม่เว้นแม้แต่เรื่องบนเตียง...นัทเข้าใจและปลอบพี่สาว...นัทเป็นนักเที่ยวเขารู้ถึงความรู้สึกของผู้หญิง... และยิ่งพี่สาวของเขาต้องมาใช้ชีวิตคู่กับชายที่มีอายุมากกว่าแบบนี้มันคงเป็นอะไรที่
ต้องอดทนไม่น้อย....ทั้งสองไปเที่ยวและดื่มกันที่ผับในเมืองจนเกือบสองยาม..นัทต้องการให้พี่สาวแสนสวยของเขาลืมความเจ็บปวดที่สามีหยิบยื่นให้...นัทดูเอาใจและให้ความสนุกกับพี่สาวอย่างดี...ดีกรีที่ร้อนแรงของวิสกี้ทำให้ความสนุกมีมากขึ้น...ทั้งสองดูเหมือนเพื่อมากกว่าพี่น้อง...ด้วยวัยที่ห่างกันไม่มาก...ความรู้สึกและความต้องการจึงไม่ต่างกันมากนัก...นัทพาพี่สาวมาดื่มต่อที่ริมหาดบังกะโล...วิสกี้เพียวๆอีกคนละแก้วก็ทำให้โลกทั้งใบมีเพียงเธอและน้องชายเท่านั้น...ร่างนั่งเบียดแนบไออุ่นของเธอและน้องผสมผสาน...สายลมปะทะใบหน้าจนรู้สึกสบาย...คำพูดที่อยากพูดก็ได้พูด..อาการที่ซ่อนเร๊นก็เปิดเผย...นัทพิงร่างพี่สาวที่แสนสวยซึ่งยามนี้ดูเธออ่อนหวาน...ใบหน้าแดงซ่าน...ดวงตาฉ่ำเยิ้ม...ปากบ่นพึมเหมือนคิดอะไรอยู่...นัทด้วยแรงบริสุทธิ...เขาจับมือพี่สาวบีบแน่น...ใบหน้าซบปอยผมสวย...จมูกสูดดมความหอม...มือเลื่อนโอบไหล่งามของอัจฉรา...มือลั๊งดึงแนบกอด...จมูกกดหอมแก้มสวยละมุนแนบ...อัจเอียงร่างตามแรงน้องชายที่ซบหา...ใบหน้าเหลียวมองอย่างไม่แน่ใจ...นัทยื่นใบหน้าหา...ปากเผยออ้าจูบ...ลิ้นดุนสัมผัสริมฝีปากบางสวยของอัจฉรา...ปากประกบจูบล้ำลึก..ลิ้นตวัดดุนเข้าหา....ปากดูดปากแผ่วเบา...นัทระรัวดูดลิ้นพี่สาวอย่างจงใจ...อัจเริ่มไม่เข้าใจตัวเอง...เธอเริ่มสนองตอบ..ปากอ้าเผยอรอรับการจูบที่ร้อนแรง...นัทลูบปอยผมสวยพี่สาว...มือเลื่อนลูบคลึงเคล้าอกอวบ...นัทสอดมือล้วงใต้เสื้อยืดเอวลอยตัวนั้น...มือสัมผัสอกอวบงาม...ปลายนิ้วสอดกดถูเม็ดหัวนมน้อยๆ...ปลายนิ้วเขี่ยแผ่วเบา...บีบหัวนมเหมือนล้ออารมณ์พี่สาว...อัจเชิดหน้า..ปากเผยอคราง...นัทปลดตะขอบราตัวสวยออก...พัรธนาการหลุดลง...มือสัมผัสก้อนเนื้อที่อวบงาม...มือขยำบีบคลึง...คลึง...ปากจูบสนองให้กัน....สายลมเย็นสัมผัสร่างทั้งสอง...เสียงคลื่นถลาสัมผัสหู...ความร้อนรุ่มในอารมณ์ร้อนแรงมันถลากระแทกจิตใจ....อัจดูเหมือนไฟราคะที่เหมือนมอดกลับลุกโชน...การเล้าโลมที่ได้รับจากน้องชายเปรียบเสมือนน้ำหวานที่ไหลลงแก้วรอการยกดื่ม...อัจฉราตอบสนองการกระทำอย่างลืมตัว...เธอทั้งจูบและดูดเลีย...มือปลดปล่อยความเป็นชายของน้องออกมาอวดสัมผัส...นี่เป็นครั้งแรกที่เธอเห็นไม่นับสมัยที่เธอยังเด็ก...โอวว...มันช่างรัญจวน...มันใหญ่ได้อารมณ์...มันยาวให้รู้สึก...มือลูบสัมผัส...ปลายนิ้วเขี่ยหัวกระตุ้นกำหนัดน้องชาย...อัจก้มลงสัมผัสท่อนลำด้วยปากบางๆ...เธอก้มดูดเข้าลึกช้าๆ...อัจเลียสัมผัสดูดกลืน...มันเข้าเกือบหมดท่อน..เกือบถึงโคน...เธออมดูดลึกจนน้องชายเสียวซ่าน...นัทแอ่นร่างถอดกางเกงและเปลือยร่างอวดเห็น....อุยย...เสียวเหลือเกิน.
........นัท/..พี่อัจ...ผมเสียวมากเลยครับ..ผมทนไม่ไหวแล้วครับพี่..
........อัจ/..อืมม..พี่ก็เสียวนะนัท...พี่อยากเหลือเกิน...มันจะผิดรึเปล่าจ๊ะที่เรา....
........นัท/..อืมมไม่ผิดครับพี่...เราต้องการความสุขที่เหมือนกัน...เราต้องการปลดปล่อยความกำหนัดที่รุมเร้า...เราไม่ผิดครับ...
........อัจ/..ไม่ผิด...ไม่ผิดแล้วทำไมนัทไม่ช่วยพี่อัจให้สุขเดี๋ยวนี้เลยละจ๊ะ...เร็วสิ...พี่อยากเหลือเกิน...เร็ว...
...................นัทเลื่อนใบหน้าซุกนมอวบสวยพี่สาว...มือเลิกเสื้อขึ้นสูง...นัทอ้าปากดูดนมสวย...นัทดูดกลืนจนพี่อัจคราง...มือบีบเคล้านมอวบซ้ายขวา..อุยยยพี่สาวครางเสียง...มือกอดร่างน้องที่เปลือยเปล่า....มือสัมผัสรูดท่อนลำที่แข็งยังกับไม้ท่อน...มันร้อนผ่าวไปทั้งมือ...อัจรูดขึ้นลง...นัทเลื่อนมือถอดกางเกงยีนส์หนาตัวสวยของพี่สาว...ร่างขาวเนียนค่อยๆอวดโฉม...อุยย...มันสวยเหลือเกิน...หอมอะไรอย่างนี้..งามแท้ๆเนินนูนนั้น...อุวว...ปอยขนดำช่างรัฐจวน....โคนขาเนียนอวบน่าลูบไล้...นัทลูบสัมผัสเรียวขาจนพี่สาวครางเสียง..มือแหวกกลีบงามเชื่องช้า..ปลายนิ้วเขี่ยล้อเม็ดเสียวงามอย่างถนอม...นิ้วกดถูติ่งงามจนสั่นคอน...มณีน้อยอวดมองยามสั่นรัว...ปากร่องกลีบอ้ารอสัมผัส...นัทสอดลิ้นเข้าดูดขบ...มือยกเรียวขาแยกกว้างปากอ้าอมดูดเม็ด...พื้นทรายที่แน่นเบียดร่างทั้งสอง...นัทโลมเลียจนพี่สาวร้องขอ...โอวว...นัท...พี่...
........อัจ/..นัท..พี่ไม่ไหวแล้วเสียวเหลือเกิน...ทำพี่เร็ว...ทนไม่ไหวแล้วอยากเหลือเกิน...เอาสอดเข้าพี่เลยนัท...อุยยย....เสียว...ซีดด...อุยย.....อึ๊บ...อุ๊ยย...นัท..เข้าแล้ว...อุยยยเสียวเหลือเกิน....เสียวเหลือเกิน...อุยยยย..นัท..กดเลย..กดแรงๆ...อุววว..นัทแรงๆ.....ซีดดด....อุยยย.....
...................นัทกดท่อนลึงเข้าลึกแล้วโยกลำ...นัทกดควานลึก...หัวบานสัมผัสมดลูกจนอัจครวญ...อุยยย...นัทเร่งจังหวะ...อุยย...กดกระแทกอย่างเสียวซ่าน...อัจร่างร่อนส่าย...มือกอดร่างน้องชายแนบ..เอวยกรับกดกระแทก...เสียงเนื้อกระทบดูรัญจวน...อัจกอดร่างเหมือนเสียวสุด..มือจิกผมอย่างร้อนแรง...เอวยกร่อน...ขาแยกอ้ากว้าง...อุยยย...
........อัจ/..เร็วๆ..นัท...พี่ออกแล้ว...เร็วๆ....เร็วๆ....อุยยย...พี่ออกแล้วนัท...อุยยย...เสียวเหลือเกิน.....อุยยยย...................ซีดด......อืยยยย.....
...................นัทกดกระแทกดังผับๆๆ...เสียงกระทบเนื้อแข่งกับเสียงคลื่น...เสียงร้องครางแข่งกับเสียงเกลียวคลื่นที่ถาโถม....ร่างกอดแนบ...นัทเร่งอย่างร้อนรน...ท่อนลึงค์คาร่องไม่ห่างออก...เขากดกระแทกรุนแรง...เร่งจังหวะ...อุยย...ใช่..เขาจะหลั่งน้ำ...ไม่นะ..อย่าปล่อยน้ำเธอในนั้น...เสียงพี่อัจร้องสั่ง...โอยย...มันช้าไปแล้ว...น้ำกามแตกพุ่งฉีด...มันมากล้นไหลนอง...ท่อนลำคามุดกลีบลึก...นัทกดแช่ไว้แบบนั้น....เพียงครู่...ความสุขก็ผ่านพ้น...ร่างนอนแนบหงาย..ดวงตาเหม่อมองบนฟ้ามืดดำ...
.........อัจ/..พี่สุขมากๆเลยนัท...เธอเก่งมากนะ...เธอทำให้พี่สุขอย่างไม่เคย.
.........นัท/..ผมก็สุขครับ...
.........อัจ/..นัท...เราผิดรึเปล่าจ๊ะ...ที่ทำแบบนี้.
.........นัท/..ไม่ครับ..ไม่ผิด...เราหาความสุขเสนอให้กัน...มันไม่ผิด..มันเป็นความประสงค์ของตัญหา...ที่เราต้องการมัน...
.........อัจ/..พี่กลัวเธอจะ...
.........นัท/..ไม่ครับ...ผมเข้าใจพี่อัจ...ตัญหา..ราคะ...มันเป็นสิ่งที่เราไฝ่หา...เราไม่ได้สิ่งนี้กับคนนั้น..เราก็มาหาสิ่งนี้กับอีกคน..มันไม่แปลก...ผมว่ามันคือจิตวิญญานของความเป็นมนุษย์...เซ็กซ์และตัญหา....
.........อัจ/..อืมม...นัทเธอเข้าใจพี่..พี่ดีใจที่มีคนเข้าใจ...ไม่เช่นนั้นพี่คง...
.........นัท/..ไม่ครับ..พี่มีผม..ผมจะไม่ปล่อยให้พี่อ้างว้างเดียวดาย...จะไม่ปล่อยให้พี่เหงา...ผมจะเป็นคนหยิบยื่นความสุขให้กับพี่เอง..
.........อัจ/..แต่พี่...พี่กลัวว่า...คนอื่นที่เขาไม่เข้าใจ...เขาจะ....
.........นัท/..พี่อัจครับ...ผมรู้ถึงเรื่องที่พี่มี.......ผมไม่ได้โกรธหรือว่าอะไรนะครับ...เพียงผมอยากบอกพี่ว่า....ผมรู้เรื่องพี่อัจกับพ่อ....ที่มีสัมพันธ์ลึก....ผมเห็น....ผมเห็นมานานแล้วครับ...ผมรู้ว่าพี่คิดอย่างไร....ผมรู้ว่าพี่ทำเพื่ออะไร....แต่ที่พี่ทำมันเหมือนกับว่า....เราไม่ใช่สายเลือดเดียวกัน...พี่อัจครับ...ผม.....

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: February 11, 2010, 09:40:16 pm
ขอบคุณคับ