close buttonclose buttonclose button
สาว spa

สาว spa

เรื่องเสียว · 26440

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 24, 2011, 09:45:11 am
ภรรยาผมและผมเป็นคนขี้เมื่อยเมื่อก่อนเรามักจะไปนวดแผนโบราณกันเป็นประจำ แต่หลังๆ มีสปาผุดขึ้นเยอะเลยไปนวดแบบสปาก็คลายเมื่อยไปเยอะแถมบรรยากาศดีอีกต่างหากเสียแต่แพงไปหน่อย เรามีร้านที่เคยนวดประจำแต่พักหลังไม่ค่อยว่างก็เลยไม่ได้ไป แต่ก็ยังอยากนวดก็เลยปรึกษากันว่าจะลองคุยกับพนักงานประจำร้านว่าจะให้มานวดที่บ้านโดยทำเป็น passtime ได้รึป่าว ผมบอกกับแฟนว่าให้เลือกพนักงานที่นวดดีคุยเก่งและหน้าตาดีหน่อยโดยให้แฟนผมไปคุยให้เพื่อจะได้นวดเราสองคน เธอตกลงแล้วนัดว่าจะไปนวดให้เราซึ่งตรงกับวันหยุดของเธอในวันเสาร์ พอถึงวันนัดเธอก็มาเคาะประตูห้องซึ่งเราอยู่คอนโดฯ เธอแต่งตัวสายเดี่ยวใส่กระโปรงยีนส์สั้นมองเห็นขาเรียวสวยจนอวัยวะของผมมันเริ่มพอง ผมให้ภรรยาผมนวดก่อนโดยเธอแก้ผ้าหมดระหว่างรอผมก็จิบเบียร์ไปคุยกันไปสามคน ผมเห็นบรรยากาศมันดีก็เลยเปิดหนังอาร์ไปด้วยโดยที่เธอนวดแฟนผมอยู่หน้าจอทีวี พอหนังถึงฉากที่มีการร่วมรักกันผมเห็นเธอมีอาการหน้าแดง ส่วนผมดูหนังไปตาก็เหลือบมองใต้กระโปรงยีนส์ซึ่งเห็นกางเกงในสีขาวบางเห็นไรขนดำอยู่ภายในทำให้มังกรผมมันตุงเด่จนดันผ้าขนหนูของผมซึ่งเธอก็คงเห็นแต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ผมเลยคิดแผนที่จะอึ๊บเธอโดยขอให้เธอสอนวิธีนวดโดยให้แฟนผมเป็นหุ่นซึ่งแฟนผมก็ไม่ว่าอะไร เธอสอนให้ผมชะโลมน้ำมันแล้วนวดลงบนตัวแฟนผมซึ่งผมก็นวดแฟนผมแบบยั่วเธอโดยลูบไล้ไปตามแผ่นหลังเลยไปถึงแก้มก้นแล้วก็ใช้นิ้วล้วงจิ๋มแฟนจนเธอสะดุ้งซักพักแฟนผมก็มีอารมณ์ร่วมโดยให้ผมล้วงแล้วใช้นิ้วแหย่ของเธอจนน้ำปริ่มโดยที่มีสาวสปาจ้องมองตาไม่กระพริบระหว่างนวดผมแกล้งยกขาเพื่อให้มังกรผมมันแหวกช่องผ้าขนหนูออกมาปรากฎกายให้เธอเห็นเป็นระยะๆ จนเธอมีอาการหน้าแดงหายใจฟืดฟาด ช่วงที่ผมใช้นิ้วแหย่จิ๋มเมียผม ผมขยิบตาแล้วจับมือเธอให้มาจับมังกรผมเธอขัดขืนเล็กน้อยแต่ก็ยอมแล้วก็สาวมังกรผมที่อาบด้วยน้ำมันสปาเสียงดังแข่งกับนิ้วของผมที่แหย่จิ๋มเมีย ruenglau.net จนกระทั่งเมียผมมีอารมณ์เต็มที่ผมเลยบอกให้เธอโก้งโค้งแล้วบอกให้สาว สปาจับมังกรผมยัดเข้าถ้ำแล้วผมก็โชว์หนังสดให้เธอดู ซึ่งแฟนผมมีอารมณ์มากแล้วก็ถึงจุดสุดยอดในเวลาต่อมา แต่ผมยังไม่เสร็จก็เลยบอกแฟนให้น้องเค้าช่วยซึ่งเธอก็ยินดีผมเลยได้ใจล้วงเข้าไปใต้กระโปรงแล้วดึง กกน.ของเธอออกใช้นิ้วแหย่จนเธอถ่างขาอ้าปากครางซี้ด ผมไม่รอช้าจับเธออ้าขาแล้วยัดมังกรของผมค่อยๆดันจนมิดด้ามแล้วซอยยิกๆ จนเธอร้องครางเสียงดังผมซอยจนกระทั่งทนไม่ไหวเพราะของเธอฟิตมากจึงปล่อยน้ำรักพุ่งใส่จิ๋มของเธอเป็นระยะๆ ซึ่งเธอเองก็มีอาการกระตุกยึกๆ ส่ายหัวไปมามือจิกหลังผมแน่น หลังจากนั้นเธอก็เป็นขาประจำมาให้ผมนาบบ่อยๆ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: February 24, 2011, 10:37:19 am
เรื่องเยี่ยมรูปยอดเลยครับท่าน

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #2 on: February 26, 2011, 01:49:25 am
ชอบๆๆๆๆๆ (07;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: February 26, 2011, 11:15:05 am
thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: February 26, 2011, 11:12:49 pm
(007; (007; (007;... (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;...