close buttonclose buttonclose button
เยดหีแม่หม้าย

เยดหีแม่หม้าย

Tonstory · 171880

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Tonstory

• Full Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
on: February 22, 2011, 09:35:15 pm
เรื่องมีอยู่ว่า ผู้หญิงคนนี้อายุปะมาน 35 ชื่อแอน แอนเป็นคนที่ขาว สวย นมใหญ่พอปะมาน ผมอายุ 20 เอง
อายุห่างกันมาก แต่เรื่อง Sex นี้สุดยอดครับ แอนมีลูกชายอยู่ หนึ่งคนอายุก็คงอ่อนกว่าผมปะมาน 3-4 ปี
ผัวแกได้ตายไปเพราะโดน รถชน แกได้เล่าให้ผมฟังทุกยาง ผมก็เลยถามว่าละเคยมีอะไรกับลูกตัวเองไหม
แอนก็อายละก็บอกว่าเคย แต่ไม่บ่อยเพราะลูกมีแฟนอยู่แล้ว ละก็มันไม่ดี ผมก็เลยบอกว่างั้นเดวผมจะเยดพี่แอนเองนะ
ทุกวันเลยดีไหม แอนเค้าก็เขิน วันนั้นลูกเค้าไปโรงเรียน ผมอยู่กับเค้า 2 ต่อ 2 ได้โอกาดละครับ
ผมไปหาถึงบ้านก็ได้คุยกัน แอนใส่ชุดได้ Sex มากมากครับ เสื้อสายเดี่ยว เห็นถึงเสื้อใน สีชมมพู
กางเกงขาสั้นที่สั้นมากจนเห็นเป็นรูปหี   ควยผมงี้แข็งขึ้นมาทันทีเลย ผมได้นั้งคุยละดูโททัดสักพัก
ผมก็เริ่มเรื่องก่อนที่จะเสียเวลา ผมถามว่าดูหนัง X กันไหม พี่แอนก็บอกว่า ไม่ชอบดูอะชอบทำมากกว่า
เข้าทางครับ ผมก็เลยหันมาดูดปากพี่แอนเลย พี่แอนก็เอามือผลักผมออก นี้ จะบ้าหรอทำจริงหรอนี้
ผมก็บอกว่าจริงซิ ผมเห็นพี่ละผมเงี่ยนมากมากเลย ขอผมเยดนะ นะ ผมก็ตื้อสักพัก ผมก็เอามือลูบขาแอน
ละก็ลูบขึ้นมาถึงหีผมกดลงไป ละก็ดูดปากพี่แอนไม่ขัดขืนเลยครับคราวนี้กับเอามือจับควยผม
ละก็ถอดเสื้อผ้าออก นมพี่แอนขาวมากหัวนมไม่ชมพูแต่เป็นสีน้ำตาลอ่อนอ่อน ผมบรรจงดูดละก็เริ่มบรรเลง
เลียลงมาเรื่อยๆจนถึงหี ผมเลีย ละก็ดูแตด พี่แอนเสียว เสียวมากเลย อะ อะ อะ โอ้ย เสียวจัง ดูดแตดพี่แรงแรงซิ
ผมก็ดูด สุดสุดเลยครับ จนพี่แอนแตกน้ำเยอะมากมากเลย ผมก็เลยเอาควยมาถูร่องหีพี่แอน ถู ถู ถู พี่แอนคราง
อะ อะ อะ เสียว สุดสุด เลยจะ ผมก็เลยเอาควย ค่อยๆยัด ค่อยๆยัด จนมิดดัม ผมก็กระแทก พี่แอนเจ็บจังเลย
เสียวรูหีสุดสุด หีพี่แอนนี้คับแน่นมากครับ เหมือนคนไม่เคยมีอะไรกับผัวเลย คงจะเพราะนานมากละ
ละก็ไม่ค่อยโดนเยด ตอนเยดกะลูก ลูกควยเล็กอยู่อะ อะไรปะมานนี้ ผมเลยจัดชุดใหญ่เลย ซอยถี่ถี่  เน้น เน้น
ผมก็สุด พี่แอนก็สุด ผมก็จัดต่อเลยไม่ให้เสียเวลา ผมพลิกตัวพี่แอนละก็ใส่ท่าหมาเลย ยัดมิดเลยครับ
กระ แทกละก็ซอยถี่มาก โอย้ๆๆๆๆ พี่เจ็บ อะ อะ อะ อะ เสียวมากจะ สุดยอดเลย อะ อะ จนสุด
เสียงปะตูก็ดังขึ้นผมกับพี่แอนก็รีบไปในห้องน้ำ พี่แอนรีบจะแต่งตัว แต่ผมยังเงี่ยนไม่หาย ผมก็เลยให้พี่แอนดู
ว่าใครมา ปรากฏว่าเป้นลูกครับ ไม่ใช่ใครอื่นใด มากับเพิ่ลๆอีก2 คน พี่แอนก็ใส่เสื้อในผมก็เห็ฯผมก็ไม่ไหว
เงี่ยนอีกผมก็ดูดปากพี่แอนอีกละก็ เยดกันต่อในห้องน้ำคราวนี้ผมไม่ยัดรูหีครับผมเข้าทางรูหลังเลย
ใส่เต็มๆพี่แอนร้องดังมากครับ รั้นเลย ลูกเค้าก็ได้ยินรีบมา ผมก็บอกพี่แอนมาให้ลูกๆสนุกด้วยไหม
พี่แอนบอกจะบ้าหรอ คราวนี้ผมก็ไม่ต้องซ่อนละครับ เปิดปะตูห้องน้ำละยัด กระแทก ให้ลูกพี่แอนเห็น
ผมก็บอกว่ามาซิมาเยดกัน ลูกพี่แอนอึ่งๆอยู่ ผมก็ซอยถี่ถี่ จนไม่ไหวแตกคารุอีก พี่แอนก็ทรุดลง
ผมก็เลยอุ้มพี่แอนขึ้นไปที่เตียง ผมก็บอกลูกพี่แอนเอาซิให้เพิ่ลด้วย พี่แอนก็บอกจะบ้าหรอไม่เอานะลูก
ผมก็บอกงั้นเอาเพิ่ลมาก่อนเลย พี่แอนบอกไม่ ไม่ไหวละเจ็บหีไปหมดละ ผมก็บอกเอาเถอะหลายคนมันดีนะ
ผมก็ดูดหีพี่แอนอีก พี่แอนก็คราง ละก็เริ่มเยดกันต่อ ผมก็ให้ลูกพี่แอนขึ้นก่อนเลย ลูกพี่แอนยัดเต็มรูแม่เลย
แต่คงจะหลวมหลวม แต่คงเสียวน่าดู พี่แอนก็ร้อง ลูกจ้า แม่เสียวหีจังเลย ลูกซอยถี่ถี่ซิจะ แม่ไม่ไหวแล้ว
เงี่ยนมากเลยจะ จนลูกพี่แอนแตกแต่พี่แอนยังไม่สุด เพิ่ลลูกก็มาลงต่อเลย ยัดละก็ซอย ยัดละก้ซอยจนสุดกันหมด
ผมก็บรรเลงต่อ เยดพี่แอนจนแตกทั้งหมด เป้น 10 น้ำ พี่แอนบอกชอบจังเลยได้ทั้งเจ็บได้ทั้งเสียว
ทั้งผัวเด็ก ทั้งลูก ทั้งเพิ่ลลูก 4 คน 1 หูมันจิงจิง ไม่คิดว่าแม่หม้ายจะได้ควยเยอะขนาดนี้ วันเดว 4 ควย
อร่อยหีสุดสุดเลย คืนนั้นผมก็นอนกะพี่แอนทั้งคืนละก็เยดกัน นอนควยยังอยู่ในรูเลย ตื่อนมาผมก็ให้พี่แอนขึ้นผมเอาหีมาลงในควย
ละก็นอนค้างไว้ สุดยอดครับหีแม่หม้าย
จนมาถึงตอนนี้ ผมก็ยังได้เยดพี่แอนอยู่แต่ไม่บ่อยนัก
ขอบคุณทุกคนที่มาอ่านครับ
ถ้ามีอีกผมจะมาเล่าให้ฟังนะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: February 23, 2011, 01:20:46 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 26, 2011, 02:24:40 pm
 (07;