close buttonclose buttonclose button
ได้ล่อแอน

ได้ล่อแอน

เรื่องเสียว · 18299

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 09, 2011, 09:38:09 am
ใน รร. มัธยม ที่ผมเรียน มีอาจารย์ปกครอง ที่โหดมาก ถ้าเมื่อไหร่ที่ แกเจอ นักเรียน ใส่กระโปรงแคบหรือผมยาวเกิน จะตัดทันที ไม่มีการเตือน ใครซวยโดนแกตัดล่ะ ก้อ แก้ได้ทรงเดียวครับ กะลาครอบ ถ้าเป็นผู้หญิงแกจะเน้นตรวจ กระโปรงแคบเป็นส่วนใหญ่ ปกติ ใครกล้าใส่กระโปรงแคบก้อจะเอากระโปรงถูกระเบียบมาเปลี่ยน เพราะบางครั้งแกตัดเกือบถึงกางเกงใน เป็นที่รู้กันดีของสาวๆ ม.ต้นว่าต้องมา รร. ก่อน 6โมงครึ่ง เพราะอาจารย์จะมายืนตรวจ เวลานั้นเป็นประจำมีวันนึง ผมไปสาย กำลังจะเข้าโรงเรียน เห็นฝ่ายปกครองเลยรีบหลบอยู่ข้างๆกำแพง ไอ้บ้านั่นกำลัง เอากรรไกร ตัดกระโปรงพวกผิดระเบียบ หนึ่งในนั้น คือ แอน ดาวของโรงเรียน ถึงจะมองข้างหลัง แต่ผมก็จำความขาว กับหุ่นเพรียวบางของ แอนได้ แอนเป็นคนผอมแต่ นมใหญ่ นูนดันคอซองออกมาเลย ผมเคยแอบมองเวลา แอนก้ม เก็บของ มันขาวเนียนอยู่ในบราสีขาว จนคิดว่าซักวันจะต้อง ฟันแอนให้ได้ พวกม.ต้น ม. ปลายจ้องจะฟันแอนกันทั้งนั้นผมแอบมองไปเรื่อยๆ แอนกำลังโดนตัดกระโปรงเป็นคนสุดท้าย ก็สมควรอยู่เพราะกระโปรงที่แอนใส่มันทั้งแคบทั้งสั้น ไม่ถึงเข่าด้วยซ้ำ ความฟิตของกระโปรงยิ่งเน้นให้เห็นรูปก้นงอนๆของแอน แล้วไอบ้านั่นก็ตัดกระโปรงแอนเกือบถึงกางเกงใน ผมเห็นสายตามันจ้องมองขาอ่อน แอนตาไม่กระพริบแอนรีบเอาสมุดปิดข้างกระโปรงแล้วเดินออกมาสงสัยคงลืมเอากระโปรงมาเปลี่ยน เจอผมหน้าประตูพอดีผมถามจะไปไหน แอนตอบว่า จะไปเปลี่ยนกระโปรง ไปเป็นเพื่อนหน่อยสิ ผมรีบรับปากทันที ไม่เรียนมันแล้ววันนี้ ระหว่างยืนคุยฝนก็ตกลงมาอีก เลยต้องรีบขึ้นรถ จังหวะที่แอนเอาสมุดมาบังฝน ผมเห็น กระโปรงขาดไปถึง ขอบกางเกงใน ขาแอนขาวมากๆ เสื้อนักเรียนก็เปียกฝนนิดๆ แนบกับหน้าอกที่นูนดันคอซองออกมา ตอนนี้แอนไม่รู้จะปิดทางไหน คนบนรถเมล์ ก้อมองแอนทุกคันที่จอดป้าย ผมจึงรีบพาแอนขึ้นรถตู้ว่างๆผมเลือกให้แอนนั่งข้างหลังสุดติดกระจกทางฝั่งขวา แอนบอกให้นั่งชิดๆแอนอีกเพราะจะได้ ปิดรอยขาดของกระโปรง ผมสัมผัสได้ถึงความนุ่ม เนียนของ ขาอ่อนผ่านรอยขาดนั้น ปากก็ชวนคุยแต่ตามันแอบชำเลือง ร่องนมแอนเป็นระยะ ตอนนี้ของผมแข็งไปหมดแล้ว มันตุงออกมาจนผมต้องเอาหนังสือปิดฝนก็ตกหนักมาก รถก็ติดไม่ขยับเลย บนรถมีแต่ผมกับแอนอยู่ข้างหลัง และมีป้านั่งข้างหน้าข้างคนขับคนเดียว กำลังบ่นรถติดไปตามประสาคนแก่ แอนหลับพิงไหล่ผมบอกว่าถึงแล้วปลุกด้วยนะ ผมเอามืออ้อมไปโอบข้างหลัง ผ่านเอวอันคอดกิ่ว โดยที่ปลายมือของผมวางอยู่บนกระโปรงแอนก็ไม่ว่าอะไร ฝนยังคงกระหน่ำ อยู่ ด้านนอก ยัยป้าด้านหน้าก็หลับ ผมแกล้งเอานิ้วชี้ลูบ ไปสะดุดขอบกางเกงในแอนจากนอกกระโปรง แอนคงหลับแล้ว เอาไงเอากันวะ !!! ตาผมทำเป็นมองข้างหน้าแต่มือผม กำลังล้วงเข้าไปในกระโปรงแอน ลูบขาอ่อนช้าๆ ปลายนิ้วดุนกับเป้ากางเกงในบางๆ ผมเอานิ้ววนไปมาช้าๆ ล้วงลอดเข้าไปข้างๆกางเกงในเอานิ้วเขี่ย(-xxx-)ของแอน แอนสะดุ้งตื่นมา มองหน้าผมแบบโกรธๆ เอามืออก ขอร้อง เอามือออก แอนรีบลงจากรถตู้ ด้วยความโกรธ แต่ผมเชื่ว่าแอนต้องมีอารมณ์บ้าง เพราะกางเกงในแอนฉะ ไปหมดแล้ว ผมเห็นปั๊มน้ำมัน ข้างๆป้ายรถเมล์ จึงพาแอนไปเข้าห้องน้ำ ระหว่างที่แอนกำลังเข้าไป ผมก็รีบวิ่งเข้าไปในห้องน้ำกับแอนด้วย แอนทุบผมใหญ่ แถมตะโกนร้อง แต่เสียงฝนกลบเสียง แอนหมด ผมผลักแอนพิงกำแพง 2 มือรวบกระโปรงขึ้น ขยำก้น ปากก็ไซร้คอ ไซร้หู มุดเข้าไปในเสื้อคอซอง ดูดนมแอนอย่างคนกระหาย 2 นิ้วก็ ตวัด(-xxx-)แอนอยู่ในกางเกงในสีเหลืองอ่อน มือจากทุบ ก็กลายเป็น กอดรัด เสียงร้องไห้เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงคราง ผมถลกกระโปรง ถลกเสื้อขึ้น ลิ้นผมรัวอยู่ที่หัวนมสีชมพู แล้วแหวกกางเกงในแอนออกโดยไม่ถอด ยัดด้าม(-xxx-) ที่เก็บกดมานาน ผ่านรู(-หอย-) แอน แล้วกระหน่ำไม่ยั้ง แอนร้องไม่เป็นภาษา ฝนเริ่มซาลง ผมจึงเอามือปิดปากแอน แล้วกระเด้าแอนในท่ายืน แอนกอดผมแน่น โยกเอวตามจังหวะผมไม่คิดว่าจะได้เอา ดาวโรงเรียนในห้องน้ำ แบบนี้ มันตื่นเต้นมาก แล้วเราก็เสร็จ พร้อมกัน แอนร้องไห้ผมเข้าไปปลอบ และสัญญาจะไม่บอกใคร ทุกวันนี้ ผมต้องขอบคุณ อาจารย์ปกครอง ที่ทำให้ผมได้ล่อแอน

Offline jee110

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: February 09, 2011, 11:03:18 am
ขอบคุณมาก...ขอบคุณมาก
........ขอบคุณมาก.........ขอบคุณมาก
.....ขอบคุณมาก...............ขอบคุณมาก
...ขอบคุณมาก....................ขอบคุณมาก...........ขอบคุณมาก..ขอบคุณมาก
..ขอบคุณมาก......................ขอบคุณมาก........ขอบคุณมาก.......ขอบคุณมาก
.ขอบคุณมาก........................ขอบคุณมาก.....ขอบคุณมาก...........ขอบคุณมาก
ขอบคุณมาก.........................ขอบคุณมาก...ขอบคุณมาก.............ขอบคุณมาก
.ขอบคุณมาก.........................ขอบคุณมาก................................ขอบคุณมาก
..ขอบคุณมาก.........................ขอบคุณมาก...........................ขอบคุณมาก
...ขอบคุณมาก................................................................ขอบคุณมาก
....ขอบคุณมาก..........................................................ขอบคุณมาก
.........ขอบคุณมาก..............................................ขอบคุณมาก
............ขอบคุณมาก.....................................ขอบคุณมาก
................ขอบคุณมาก..........................ขอบคุณมาก
..................ขอบคุณมาก...................ขอบคุณมาก
......................ขอบคุณมาก...........ขอบคุณมาก
.......................ขอบคุณมาก......ขอบคุณมาก
..........................ขอบคุณมากครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: February 10, 2011, 12:51:41 am
 (05; (05; (05; (05;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: February 10, 2011, 01:17:33 am
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #4 on: February 10, 2011, 12:21:15 pm
ภาพสวย เรื่องถูกใจ ให้ 10 ดาว