close buttonclose buttonclose button
คิดถึง

คิดถึง

หนูอยากลองของ · 11656

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 24, 2009, 04:34:50 pm
ตอนปี40เรียนปี1ต้องเรียนอยู่ที่รังสิต เลยพักที่คอนโดหน้ามหาลัยต้องอยู่กีบเพื่อนที่เรียนอยู่ที่เดียวกันแต่เป็นคนระยองและไม่เคยรู้จักกันมาก่อนจะได้หารค่าห้องประหยัดขึ้น เพราะไม่มีเพื่อนเลย พอตอนปี2แฟนเรียนจบค่ะเลยให้มาอยู่เป็นเพื่อน เป็นแฟนกันมานานแล้วค่ะเรามีอะไรกันตั้งแต่ฉันอยู่ม.4ค่ะเค้ามาอยู่ด้วยเรามีเวลาอยู่ด้วยกันเยอะทุกครั้งที่เพื่อนไม่อยู่เราก้อจะทำกันตลอด เกือบทุกวัน ทั้งกลางวันและกลางคืนเป็นเวลาที่มีความสุขมากค่ะ เพราะว่าฉันรู้ตัวว่าชอบเรื่องนี้ตั้งแต่เราได้เสียกันครั้งแรกและเวลานอนด้วยกันเป็นเตียง3ฟุต 2เตียงเพื่อนนอนอีกเตียงหนึ่งเราต้องนอนเบียดกันทุกคืนเค้าจะล้วงปรดบราของฉัน ส่วนกางเกงในฉันไม่ใส่ค่ะเพราะเคยใส่แล้วเป็นปัญหาค่ะ เลยไม่ใส่เลย ก่อนเรานอนทุกคืนเค้าจะให้ฉันนอนหันหลังให้เค้าและหันหน้าไปทางเตียงเพื่อนเค้าจะเริ่มโดยการปลดบราของฉันก่อนแล่วค่อยๆลูบไล้หน้าอกของฉันจนน้ำของฉันเยิ่มออกเต็มร่องเลยค่ะแล้วเค้าก้อเลื่อนลงไปลูบที่ส่วนล่างบ้าง เค้าใช้นิ้วเก่งมากค่ะเค้าสอดนิ้วจากทางด้านหลังแล้วสอดเข้าไปค่ะพร้อมๆกับเขี่ยตรงจุดเสียวของฉันด้วยส่วนมือฉันก้อจะเอื้อมไปจับท่อนของเขาแล้วรูดไปเรื่อยๆจนฉันเสร็จคานิ้วเค้าเลยค่ะแต่เค้าไม่เสร็จนะค่ะส่งสารเค้าเหมือนกัน มันทำให้ฉันหลับสบายทุกคืนพอตอนเช้าเพื่อนจะออกไปเรียนแต่เช้า ฉันจะตื่นก่อนแฟนทุกวันค่ะฉันจะค่อยดึงกางเกงเค้าลงจับท่อนของเค้ารูดขึ้นลงจนมันพองตัวนิดนึงฉันก้อใช้ปากกับมัน(แฟนเค้าเป็นสอนเองค่ะ ตอนเราดูวีดีโอด้วยกันตอนอยู่ม.5
เค้าให้ลองซึ่งเค้าชอบฉันก้อชอบ)จนมันแข็งเต็มที่แล้วฉันก้อจะขึ้มคร่อมท่อนของเค้าพอฉันขยับตัวสัก2-3ทีเค้าก้อจะรู้สึกตัวมาช่วยฉันบ้างฉันชอบให้เค้าจับหน้าอกไปด้วยตอนฉันโยก และฉันจะโยกจนฉันและเค้าเสร็จซึ่งฉันเสร็จไปหลายทีแล้วแล้วเราก้ออาบน้ำด้วยกันมีบางครั้งก้อทำในห้องน้ำด้วย เสร็จแล้วก้อแต่งตัวกันเค้าไปทำงาน ฉันก้อไปเรียนแต่มีอยู่วันหนึงก่อนนอนเราก้อทำกันเหมือนเคยแต่วันนี้เค้าอารมณ์ค้างมาจากไหนไม่รู้ เค้ากระซิบบอกว่าจะสอดของเค้า เข้าไปฉันเลยพลิกตัวหันหน้าไปบอกเค้าว่าเดียวเพื่อนจะสงสัยนะเพราะเวลาส่อดก้อต้องโยกสิ เค้าบอกว่าจะคาไว้เฉยๆ ฉันก้อยอม
เลยพลิกตัวหันหลังให้เค้า แล้วเค้าก้อสอดใส่ของเค้ามาทางด้านหลังโดยเรานอนตะแคงกันทั้งคู่ มันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียว แต่อย่างน้อยก้อประมาณ3นิ้วได้ น้ำฉันออกเยอะมากมากกว่าทุกครั้งเลย รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะสักพักเค้าเริ่มโยก ฉันเลยหยิกเตือนเค้าไปทีหนึ่งแต่ความอยากมันมากกว่าความอาย สักพักเค้าก้อเอาออกแต่เค้ากับขึ้นคร่อมฉันเลยสายตาฉันจ้องแต่ใบหน้าเพื่อนฉันว่าเค้าตื่นดูอยู่รึป่าวเค้าโยกสักพัก
เพื่อนฉันคงได้ยินเสียงลืมตามาดูสบตากับฉันแล้วเค้าก้อพลิกตัวหันหลังให้ฉันเหมือนเป็นใจส่วนแฟนฉันไม่สนหรอกเค้ากดลงจนมิดแล้วโยกบิดเขี่ยเม็ดเสียวของฉันไปด้วยฉันลืมตัวร้องออกมาเลย เค้าเก่งจริงๆ วันนั้นฉันเสร็จไป6ครั้งแนะแล้วเค้าก้อพ่นน้ำรักใส่ฉันจนล้นออกมาจากของฉันเลย เค้าคงมีอารมณ์มากเหมือนกันแล้วเราก้อเผลอหลับไป ตอนเช้าฉันต้องรีบตื่นมาคุยกับเพื่อนก่อนบอกว่าอย่าบอกโครน่ะ เค้าบอกไม่เป็นไร แต่ฉันได้ยินข่าวแว่วๆว่ามีเรื่องเม้าในกลุ่มเพื่อนว่า รู้จัก......มํ๊ย แต่ฉันไม่แคร์อยู่แล้วมันเรื่องธรรมชาติ และฉันก้อไม่ได้มั่วด้วย และมันก้อให้ความสุขกับฉันด้วยตอนนี้ฉันเรียนจบแล้วและกำลังเรียนต่อที่ต่างประเทศ.. ฉันคิดถึงแฟนฉันมากเรื่องของฉันกับแฟนยังมีอีกมากค่ะ เพราะเราคบกันมา11ปีแล้วแล้วจะระบายอารมณ์ให้อ่านอีกนะค่ะ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 08, 2011, 06:05:43 pm
 (28;thank you