close buttonclose buttonclose button
แฟนติดใจของใหญ่

แฟนติดใจของใหญ่

chin_liayangdeaw · 32506

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chin_liayangdeaw

• Full Member
    • เสียว: 2
    • MSN Messenger - uria1727@hotmail.com
    • View Profile
on: January 24, 2011, 04:54:54 pm
หลังจากที่ผมจับได้ว่าแฟนแอบมีแะไรกับคนอื่น ผมก็พยายามให้อภัยมดตอล และเข้าใจความต้องการการของเธอ เราอยู่ห่างกัน ก็ได้แค่โทรคุยกัน  เกือบทุกวัน ที่เราคุย เซ็กโฟนก่อนนอน และเธอมักจะเสร็จทุกครั้ง  เรื่องทีคุย เธอมักจะชวนผมนึกถึงตอนที่เธอโดนเลียหี และตอนที่โดนเอาแล้วแตกข้าง เธอจะเสร็จเร็วมาก ๆ  จนแฟนพูดขึ้นว่าอยากลอง ของที่ใหญ่กว่าของผม ผมก็เลยบอกว่า มีหลาน ที่ของมันใหญ่มาก (ใหญ่จริง ๆครับ ผมเคยเห็นตอนที่ มันเอาแฟนมาเย็ดโชว์ผม) แฟนก็เลยบอกว่าผมกล้ารึป่าว ผมก็เลยบอกว่างั้นมาหาผมอาทิตย์หน้า  ผลก็เลยบอกหลาน (หลานลูกของลูกพี่ลูกน้อง) ผมตกลงกับหลานว่า ให้ใส่ถุง ลงลิ้นได้ จูบปากได้   พอมาถึงวันเราไปเปิดห้องพัก เป็นรีสอรท์  เรากินเบียร์ ประมาณ 6-7 ขวด ผมเห็นแฟนเมาแล้วจึงเริ่ม เรื่อง ผมจับแฟน ขึ้นบนเตียง แล้วดึงกางเกงขาเดป ผมบอกให้หลานมาช่วย ดึง แฟนก็ทำท่าแบบอาย ๆ ผมพูด บอกว่าวันนี้ จะเย็ด ให้หีพังไปเลย ผมถามว่าจะให้ใครเริ่มก่อน แฟนดึงผมไป จูปปาก ผมเลยให้หลาน มาช่วยถอดกางกางเกงใน  แฟน ซึ่งตอนนั้น น้ำแฉะไปหมดเลย  ผมหันไปอีกที่ หลาน ลงลิ้นแฟน ดิ้นแบบสุดๆ ผมก้อเลย จับของผมให้แฟนดูด ผมถอนตัวออกมานั่งกินเบียร์ ดูหลานบรรเลง  สักพัก หลานก็ถอดกางเกง ออกมา จับ ให้แฟนดูด ผมจึงลุกไปห้ามไว้ แฟนก็เลย จูปปากกันแทน ผมก็บอกว่า อย่าลืมใส่ถุง น่ะผมเดินไปดู ใกล้ ๆ น้ำของแฟนไหลเิ้มออกมาเยอะมาก ๆ ผมกระซิบบอกแฟนว่า ระวังหีพังน่ะวันนี้ ผมชี้ไปดูของหลาน ที่กำลังใส่ถุงยางอยู่ แฟนทำท่าตกใจ  แฟนบอกว่า ใส่ถุง มันเ็จ็บแฟนบอกว่า ก็กินยาคุมแล้วนิ ไม่ท้องหรอก ผมแบบจี๊ด ขึ้นมาเลย พูดว่า กลัวเป็นโรค แฟนก็เลยถามว่าแล้วหลานปลอดภัยรึป่าว ผมบอกว่าอย่าเสี่ยงดีกว่า แฟนก็เงียบหลานค่อย แหย่โดยแฟนถ่างขาสุด ผมนั่งดู แทบไม่เชื่อ ใหญ่มาก ๆ จนแฟนต้องยื่นหน้ามาดู ผมก็เลย จับของผมยัดปากแฟน แล้วให้หลานกระแทก จนแฟน ร้อง ผมดู ของหลานมันเสียดสี จนหีแฟนเริ่มแดง แต่ก็ยังฟืด มากๆ ผมก้อเลย บอกว่าเดี๋ยวจะทำน้ำให้  หลานลุกออก ผมเสียบเข้าไป แทน แฟน เสียวสุดสุ ร้อง แบบเต็มที่ ช่วงนั้นผมไม่สนใจ ห้องข้างแล้ว แฟนร้องเต็มที่ ผมเร่งให้เร็วที่สุด เล่นท่าข้างหลัง แฟนร้องสุด ๆ หลานนั่งมองจนผมเรียกให้มาช่วยดูดนม แฟนร้องดังมาก หลานเลย จูปปากผมเร่งร้อยเมตร ประมาณ 5 นาทีแฟนกระตุก และกอด หลานแน่น ผมรู้ว่าเธอเสร็จแล้ว เธอจะกระตุกก่อนประมาณ 1 นาที่และร้องแบบเสร็จ อยู่แบบนั้น หีตอด และขมิบตลอด เวลานี้แหละที่ผมชอบตอนที่เห็นแฟนมีความสุขแบบนี่ สักพักผมก็บอกว่าเริ่มต่อ น้ำเธอยอะมากผมก็เลยเอาออกให้หลานเสียบไปแทน เธอ ร้องอีก เต็มที่เลย ประมาณ 3 นาที หลานกระแทกแรงมา แล้วก็เสร็จ  หลานดึงออกมา รู กลวงโบ๋แดง มีน้ำ สีแดงอ่อน ๆออกมาด้วย เป็นรอยฉีกขาด ผมจึงถามว่าเปงไงบ้าง เจ็บไหมแฟนบอกว่า เจ็บและเสียวสุดๆ ผมจึงจัดการต่อ ประมาณ 5 นาที ผมกระฉูด ใส่ แบบไม่ยั้ง จนแฟนต้อง เสร็จรอบ  ช่วงจังหวะนั้น หลานผมมานั่งใกล้ บอกว่า ขอให้แฟนผม โม๊ค ให้หน่อย ผมเลยหันหน้าแฟนไปโม๊ค ผมดึงของผมออกไปข้าห้องน้ำ พอออก เห็นแฟนขึ้นให้หลานผมก็นั่งดูลีลาแฟนเต็มที่เลลยได้ไม่นานหลานมันจับสะโพก แฟนกดขึ้นลงเร็วมากเลย แล้วก็ร้องพร้อมกัน แฟนเสร็จ หลานก็เสร็จ ผมนั่งดูแบบ จี๊ดๆ ที่ใจ จนแฟนเริ่มสงบลงผมไปดูหีใกล้ ๆแฟนกดแน่นมากพอดึงออกมาน้ำไหลเป็นทางเยอะมาก แม่งไม่ใส่ถุงยาง 

CN

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 25, 2011, 07:53:46 pm
 (4; (4;

Offline chin_liayangdeaw

• Full Member
    • เสียว: 2
    • MSN Messenger - uria1727@hotmail.com
Reply #2 on: January 26, 2011, 07:18:28 pm
แล้ว ผมก็ต้องเลิกกันกับแฟนคนนี้ ที่คบกันมา 4 ปี  มันเป็นเพราะ ของใหญ่ ขนาด 9x8 นิ้ว ผม Zad มากเลย  เป็นประสบการณ์ ที่สุดๆ ในชีวิตนี้

CN

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: June 12, 2011, 07:27:36 pm
(19; (19; (19; (19; (19;..อย่าให้ลองครับท่าน..ลองแล้ว หญิงจะติดใจ..ทั้งคับรูหี....เสียวหีแบบสุดๆ ครับ... (19; (19; (19; (19;