close buttonclose buttonclose button
เรื่องของนุ๊กเอง(อีกแล้วเหรอ อิอิ) ต่อค่ะ

เรื่องของนุ๊กเอง(อีกแล้วเหรอ อิอิ) ต่อค่ะ

nookzeed1985 · 12851

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nookzeed1985

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
ต่ออีกหน่อยนอนไม่หลับ  อิอิ

หลังจากวันนั้นแล้วก็มีอะไรกะเพื่อนแฟนคนที่นุ๊กพามาที่บ้านแฟนอีก2ครั้งน่ะค่ะแต่ไม่มีอะไรมากแค่ไปแอบเย็ดกันข้างนอกบ้าน  แล้ววันนึง(ผ่านไปได้เกือบเดือนหลังจากที่โดนเพื่อนแฟนรุม)  เพื่อนแฟนคนที่เคยพานุ๊กมารุมชวนไปตกปลาที่บ่อตั้งแต่บ่าย3ยัน1ทุ่มกินเหล้ากันไปตกไปมากันทีมเดิมเลยค่ะเค้าบอกว่ารู้จักเจ้าของบ่อที่นี่เลยอยู่นานได้เพราะมาบ่อยแต่วันนี้ไม่เสียค่าเบ็ดเพราะเดี๋ยวจะให้นุ๊กจ่ายให้  ตอนนี้รู้แล้วค่ะว่าพวกนี้คิดอะไรซักพักคนในกลุ่มนั้นก็ดึงแขนุ๊กว่าไปจ่ายค่าบ่อ(คิดในใจเอาจริงเหรอเนี้ย)แต่ก็โดนลากมาจนได้เค้าให้นุ๊กเข้าไปให้ห้องเสร็จแล้วก็ออกมาซักพักก็มีผู้ชายแก่ๆเดินเข้ามาพอเห็นนุ๊กก็พูดว่าขาวดีจริงแล้วก็เข้ามาจับนมจับหีนัวเนียไปหมดนุ๊กพายมร้องแล้วแต่ก็อย่างว่าย่อตกปลามันอยู่ห่างบ้านคน  จนเค้าถอดกางเกงได้ก็ปล่อยนุ๊กแล้วรีบถอดกางเกงตัวเค้าเอง  ขนาดพอๆกะแฟนน่ะค่ะไม่ใหญ่ไม่ยาวแล้วก็ดันพรวดเข้ามาปากก็พูดเด็กเดี๋ยวนี้กลวงไวตัวแต่นี้เองกลวงซะแล้ว(ของมันเล็กเองให้ทำไง)แต่เค้าเย็ดนานมากไม่มีลีลาอะไรเท่าไหร่มีแค่ท่าหมากันยกขาพาดบ่าธรรมดายังไม่ทันเสร็จก็มีคนงานที่บ่ออีก2คนเข้ามาคิดในใว่อะกันจะทำให้ไม่เหลือดีเลยรึไง(ใจมันปรงตั้งแต่โดนรุมโทรมครั้งแรกแล้วล่ะค่ะเลยไม่ได้คิดอะไรมากแต่มันจะเสร็จเมื่อไหร่นี่สิปัญหา)ลุงแก่นั้นเย็ดจนตัวเค้าเสร็จแช่ควยไว้ซักพักแล้วถอดควยออกแล้วพูดว่าออฟมาได้ไงตั้งหลายพัน (งงค่ะออฟอะไรมาฟรีๆเลย  มารู้ตอนหลังเพื่อนแฟนบอกว่าออฟนุ๊กมา) แล้วลุงเค้าก็พูดกะคนงานว่าเอาต่อเลยเสียตังไปแล้วได้ของไม่ดีมาหลวมเป็นบ้า  2คนนั้นก็ถอดกางเกงออกเหลือแต่เสื้อให้นุ๊กดูดควยให้ตกใจมีคนนึงฝังมุขมาด้วยหลายเม็ดเลยแล้วเค้าก็พูดว่าเดี๋ยวรู้ว่าสวรรค์เป็นยังไงกะหรี่ก็เหอะร้องลั่นแน่  เค้าให้คนที่ไม่ได้ฝังมุขเย็ดก่อนจนเสร็จก็จับนุ๊กโก่งโค้งแล้วให้ดูควยคนที่ถึงไปก่อนแล้ว  แล้วคนที่ฝังมุขก็เริ่มเสียบควยเข้ามาตอนที่เสียบเข้ามรู้เลยล่ะค่ะว่ามันครูดข้างใน้เค้าเริ่มซอยช้าๆมันเจ็บนิดๆซักพักเริ่มเร็วขึ้นจนนุ๊กทนไม่ไหวร้องลั่นบ้านเลยมันเสียวมากฉี่พุ่งเลยพอเข้าเห็นนุ๊กฉี่แตกก็ถอดควยออกแล้วพูดวว่ามึงมานี่แล้วเค้าก็พานุ๊กออกมายืนเย็ดข้างบ่อแต่ยืนไม่ไหวหรอกค่ะได้แต่คุกเข่าท่าหมาอยู่กับดินฉี่นี่เลล็ดตลอดเลยเสียวมากจนเค้าถึงในที่สุดแล้วก็พานุ๊กมาส่ที่เพื่อนแต่กางเกงในมันดันเก็บไว้แล้วพูดว่าถ้าคราวหน้ามีตังจะไปออฟอีกถึงฃ่วงล่างจะไม่เท่าไหร่แล้วแต่หน้าตาสวยดี  พอมาถึง4คนนั้นรุมถามกันใหญ่เลยค่ะว่ามันมั้ยเป็นไงบ้าง  แต่ก็ยังไม่ได้กลับพวกเพื่อนแฟนดันพามาเย็ดที่กระท่อมในบ่อปลากันต่อ  แล้วก็มีไอ่ตัวฝังมุขกะอีลุงนั่นมาแจมอีกรอบจนครบแล้วถึงพานุ๊กมาส่งที่บ้าน  เหนื่อยค่ะวันนั้นแต่ก็มันดี  ทุกวันนี้ก็เหลือ4ตัวนี่แหละค่ะที่ยังสวิงด้วยกันอยู่ ไม่รวมแฟนอีกคนนะคะ  อิอิ