close buttonclose buttonclose button
เรื่องของนุ๊กเอง(อีกแล้วเหรอ อิอิ)

เรื่องของนุ๊กเอง(อีกแล้วเหรอ อิอิ)

nookzeed1985 · 15963

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nookzeed1985

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
เข้ามาอ่านเรื่องของคนอื่นแล้วไม่รุ้จะเล่าอะไรนอกจากเรื่องของตัวเอง  อิอิ  แต่ก็ไม่ใช่เรื่องแต่งอะนะคะเป็นเรื่องจริงที่นุ๊กเจอมาทั้งนั้น

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีไรตื่นเต้นเท่าไหร่นอกจากเรื่องที่พึ่งเล่นไปเลยเอาเรื่องเมื่อหลายปีก่อนมาเล่า  อิอิ

คงต้องเล่าย้อนไปถึงช่วงที่แฟนไปเป็นทหารเพราะตอนนั้นเหงามากเลยนัดผู้ชายทางเน็ตเข้าโรงแรมบ้างเป็นบางครั้งแต่ไม่บ่อยเท่าไหร่
1-2เดือนครั้ง  แต่มีครั้งนึงที่ดันไปนัดเจอกะเพื่อนแฟนทางMSNเข้าตอนแรกไม่รู้หรอกค่ะว่าเป็นเพื่อนแฟนคุยไปได้เกือบ3อาทิตย์(ทางเอ็มน่ะค่ะ)  ตอนแรกก็นัดเจอแถวบ้านแฟนเพราะแม่แฟนทำงานเลิกดึกคนแถวบ้านแฟนก็นอนเช้าเลยตัดสินใจว่าคนนี้พามาที่บ้านแฟนดีกว่าหล่อด้วย  อิอิ  กะคบเป็นกิ๊ก  ตอนนัดแนะอะไรกันเสร็จแล้วเย็นอีกวันก็ออกไปเจอกันตอนเจอกันตอนแรกเค้าก็ยิ้มแปลกๆ  แต่ไม่ได้คิดอะไรก็เลยพาแอบเข้ามาที่บ้านแฟน  พอมาถึงเค้าบอกว่าเค้าเป็นเพื่อนภูมิคบภูมิมานานแล้วด้วย ตกใจมากทำอะไรไม่ถูกเลย แล้วเค้าก็ถอดกางเกงออกเลยไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ก็ใหญ่กว่าของแฟนยาวกว่าด้วย  พอเค้าถอดกางเกงออกแล้วก็เข้ามากอดนุ๊กตอนนั้นบอกได้แค่ว่าเงี่ยนมาก  จับควยเค้าเล่นจนแข็ง  เค้าก็ถามว่าพอใช้ได้มั้ย  นุ๊กก็บอกว่า  อืม...  แล้วก็ก้มลงดูดซักพักนุ๊กก็ถอดกางเกงออกขึ้นไปบนเตียง   แล้วนอนถ่างขาให้เค้าเลียแต่เค้าดันไม่เลียเอาควยมาจ่อแล้วถูไปมาแล้วดันเข้ามาพรวด  ตอนนั้นเสียวมากค่ะ  เค้าเย็ดแรงแล้วเร็วมานุ๊กได้แต่นอนครางให้เค้าเย็ดไปซักพักก็เปลี่ยนมาท่าที่เข้าเอาแขนสอกใต้ขานุ๊กให้ขานุ๊กพาดบ่าเค้า  ท่านี้เสียวมากเลยค่ะมันมากด้วย  จนเกือบจะถึงอยู่แล้วเค้าก็เปลี่ยนมาท่าหมาแทนเย็ดจนเค้าถึงแล้วปล่อยข้างในเลยล่ะค่ะ   พอเสร็จเค้าก็ออกไปทั้งที่นุ๊กยังนอนแผ่ค้างอยู่เลย  จะซวยเจอเพื่อนแฟนทั้งทีก็ไม่ทำให้เสร็จ  อีกซักพักแฟนก็โทรมาถามว่านัดเพื่อนมันมาเอาที่บ้านเหรอแล้วก็พูดว่าคราวหน้าจะทำอะไรให้บอกก่อน  งงเลยค่ะตอนนั้นเพราะแพนไม่ด่าไม่ว่าอะไรเลย  อีก3วันมีเพื่อนแฟนมาที่บ้านอีกคนนึงเข้ามาบอกป้าของแฟนว่าจะเอาแผ่นCDมาCopyเพราะแผ่นเก่ามันจะพังจะเอาลงแผ่นใหม่  พอบอกเสร็จก็ขึ้นมาที่บ้านป้าแฟนก็ออกไปทำงานต่อ  เหลือเรา2คนแล้วค่ะทีนี้ เหอๆ  ตอนแรกก็ไม่มีอะไรพอCopyแผ่นเสร็จเค้าก็เข้ามากอดแวบอกว่าแฟนให้มาแก้เหงาให้ตอนนั้นก็คิดอยู่ว่าแฟนคิดยังไงกันแน่ถึงทำแบบนี้  ก็งงไปให้มันจับไปแต่ก็บอกไปว่าไม่อยากไม่ต้องมายุ่งมันก็ย้ายจากนมาจับหีแทนจนเสียวไปหมดแต่ก็ไม่กล้าทำเพราะป้าแฟนอยู่อีกบ้านนึงถึงจะไม่ติดกันแต่ก็กลัวเพราะมันแค่6โมงเย็นยังไม่มีใครนอนแบบตอนที่พาเพื่อนแฟนอีกคนมา    แต่เค้าก็ไม่สนใจบอกว่าแฟนเคลียทางให้แล้วไม่ต้องห่วงก็เลยจัดให้ไป  อิอิ  พอมาคนนี้ก็ไม่ถึงอีกแล้วเพราะมันทำอย่างเดียวเอาของมันเสร็จเป็นพอ  เฮ้อ  ซัก2ทุ่มได้แฟนโทรถามว่ามันมั้ยเลยด่าไปว่าไม่ถึงให้มันมาทำไมป้าก็อยู่ แล้วก็คุยเรื่องอื่นกันซักพักแล้วก็วางสายไปซัก5ทุ่มกว่าเพื่อนแฟนโทรมาหาบอกว่าออกไปนั่งตกปลาข้างน้ำปิงกันมั้ยไม่มีเพื่อนนั่งคนเดียวเหงา  เลยโทรกลับไปถามแฟนว่ามันอะไรกันอีกเล่นอะไรอีกแฟนบอกว่าไม่ได้ทำอะไรเลยถ้ามันโทรมาจะไปก็ไปจะได้ไม่เหงา  เลยตัดสินใจโทรถามเพื่อนแฟนดูว่าอยู่ไหนจะออกไปหาเค้าก็ให้ออกไปหาที่สพานแถวบ้านแฟนพอไปถึงเพื่อนแฟนออกมายืนรอแล้วก็เอารถไปจอด  ไปถึงตอนนั้นแถวนั้นไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่เพราะน้ำปิงมันพึ่งถ้วมไปได้ปีกว่าหรือ2ปีจำไม่ได้ที่นั่งแถวนั้นมีดินขึ้นมาเต็มเลยไม่ค่อยสวยอะค่ะคนเลยไปนั่งอีกท่านึง  แต่พอเดินเข้าไปก็เจอผู้ชายอีก3คนนั่งอยู่แล้วเพื่อนแฟนก็บอกว่าเมื่อเช้าไม่ถึงไม่ใช่เหรอคราวนี้ถึงแน่นอน  (อะไรไม่ได้อีกแล้วนอกจากตกใจเหอๆ  แต่ก็ไม่กลัวเท่าไหร่เพราะเคยโดนรุมมาแล้ว)  เพื่อนแฟนก็ลากเข้าไปนั่งตรงนั้นก็มีเบ็ดตกปลากับเบียหลายขวดวางอยู่เข้าไปนั่งได้ซักพักเพื่อนแฟนก็ลุกย้ายสลับที่กับเพื่อนเค้าอีกคนให้คนที่นุ๊กไม่รู้จัก2คนนั่นข้างนุ๊ก  แต่ละคนก็ค่อยๆจับค่อยๆล้วงกันใหญ่แล้วมีคนนึงล้วงใต้กระโปรงถอดกางเกงในนุ๊กออกมาใส่กระเป๋าถือของนุ๊กไว้  แต่ไม่ได้ถอดเสื้อในออกแต่ปลดตะขอออกแล้วถึงเสื้อขึ้นมาแล้วก็ให้นุ๊กก้มดูดควย2คนที่อยู่ข้างๆ(ควยคนกินเหล้าเหม็นมากเลยค่ะ)จนมีคนนึงมันคงพอใจ้แล้วเปลี่ยนตัวให้อีกคนมานั่งแทนแต่ไม่ได้ดูดของเพื่อนแฟนคนที่ชวนมาหรอกนะคะเพราะ3คนนั้นมันยอกว่าได้ไปแล้วรอหลังสุด   พอหนำใจกันหมดแล้วก็ดึงแขนนุ๊กขึ้นไปนั่งทับควยคนที่อยู่ด้านซ้ายแล้วให้นุ๊กขย่ม  ขย่มจนเมื่อเลยล่ะค่ะแต่พวกนั้นมันกินเบียมากันไม่แตกซักทีคนที่รอไม่ไหวก็บอกว่าพอก่อนนานไปแล้วแล้วก็เปลี่ยนไปขย่มให้อีกคนต่อ  ทำแบบนี้จนขาหมดแรงไม่ถึงซักคน  พวกนั้นเลยตัดสินใจไปที่หอกันพอเปิดประตูได้แค่นั้นแหละค่ะก็เปิดกระโปรงแล้วเสียดุ้นตั้งแต่อยู่หน้าประตูห้องเลย  ตอนนั้นเสียวมากเพราะไม่ต้องกลัวใครมาเห็นแล้ว   เข้ามาถึงก็เย็ดท่าหมานานมากจนเสร็จผ่านไปทีละคนนุ๊กก็ดูดบ้างขย่มบ้าง  จนเสร็จกันทุกคนตื่นเช้ามา  มากก็ล่อกันอีกคนละรอบนุ๊กถึงกลับบ้าน  อิอิ  เสียวดีค่ะแต่เหนื่อยพวกกินเหล้าทำนานจู๋เหม็นอีก  หลังจากนั้นก็มีต่ออีกแต่วันหลังค่อยเล่านะคะจะเช้าแระเอาไว้วันหลังมาเล่าใหม่ 

ใครมีประสบการณ์แบบนี้เอามาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ   

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile