close buttonclose buttonclose button
งานพิเศษผมทำได้ทุกอย่าง

งานพิเศษผมทำได้ทุกอย่าง

หนูอยากลองของ · 34865

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ผมเป็นคนโสดอายุยี่สิบสามหน้าตาดีมาทำงานในกรุงเทพฯ หน้าที่การงานและการเงินผมดีเช่าหอพักอยู่มีรถ big bike ใช้ แต่ไม่มีแฟน ผมมีงานพิเศษทำคือให้บริการทางเพศกับสาวแก่แม่ม่าย รับงานผ่าเพื่อนผู้หญิงที่เป็นช่างเสริมสวยมาร่วมปีได้งานเกือบทุกอาทิตย์ มีขาประจำคนหนึ่งเธออายุกลางคนวัยไม่ถึงสี่สิบ เธอออกจะอ้วนเล็กน้อยขาวสวย เป็นม่าย ผมเรียกเธอว่าพี่แดง ส่วนผมชื่อยศ วันหนึ่งเธอเอ่ยปากบอกผมว่า +ยศพี่อยากเล่นชายสองหญิงหนึ่ง..ผมงงที่เธอพูดแต่บอกเธอไปว่า +ผมไม่รู้จักใคร.. เธอบอกว่า +พี่จะหามาเองยศจะเล่นด้วยไม.. ผมนิ่งคิดไม่พูดอะไร เธอต้องขยายความว่า +พี่มีลูกชายวัยสิบห้าชื่อปาน เป็นลูกเลี้ยง คือพี่สาวพี่ตายตอนเขาอายุแปดเดือน พี่เลยรับเลี้ยงเขาอย่างลูกแล้วพ่อเขาก็เอาพี่เป็นเมีย จนพ่อเขาเสียไปเมื่อหลายปีก่อน ปานเคยอยู่โรงเรียนประจำระยะหนึ่งแต่ตอนนี้พี่เอามาอยู่ด้วยเกือบสองปีแล้ว เขากำลังอยู่ในวัยอย่างรู้อยากเห็นอยากลอง เห็นเขาแอบดูพี่โป้บ่อย ปานหน้าตาดีเป็นคนเรียบร้อยจนกลัวจะเป็นกะเทย พี่มีความต้องการแปลกๆอยากจะเอาเขาขึ้นเตียงกับพี่เล่นเซ็กหมู่ พี่อยากให้เธอช่วยหน่อย..ผมเห็นว่างานนี้เป็นงานพิเศษของผมๆมีหน้าที่บริการทุกรูปแบบ ผมเลยถาม +พี่คิดให้ดีนะแล้วลูกชายพี่เข้าจะเอาด้วยหรือ..เธอบอกผมว่า +คิดแล้วๆพี่รู้สิเขาอยากได้อะไร เด็กไม่เคยอยากลอง เขารู้แล้วว่าพี่เป็นแม่เลี้ยง เขาถึงชอบแอบดูพี่ ให้เป็นหน้าที่ของพี่เองที่จะคุยกับเขา ว่าแต่ยศจะเอาไงไม่ต้องบอกใครเรารู้กันแค่นี้.. ผมก็ตอบตกลง..
และวันนั้นมาถึง พี่แดงมาในชุดกางเกงขายาวเสื้อลายดอกปล่อยชายมีเข็มขัดคาดเอว พี่แดงแนะนำให้ผมรู้จัก +นี่น้องปานลูกชายพี่ที่บอก ปานนี้พี่ยศรู้จักกันเสีย.. ปานดูเป็นคนอัธยาศัยดี เรากินอาหารด้วยกันแล้วพี่แดงชวนกันไปหาที่เสพสุขกัน เมื่อเข้าห้อง ผมนั่งคุยกับปานที่เตียง พี่แดงขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมคุยกับปานอย่างกันเองว่า +รู้นะว่าเราจะมาทำอะไรกัน ปานน้องเคยผู้หญิงหรือยัง.. ปานบอก +ยังไม่เคยๆแต่ดูหนัง คุณแม่บอกผมได้แต่ชักว่าวจะให้ผม..เออ..(ปานพูดไม่ออก)..ด้วยกันกับพี่(ปานยิ้มเขินๆ) ก็ดีพี่ผมก็ๆอยาก.. ผมตบไหลเขาเบาๆ +ปานน้องจะขึ้นครูครั้งแรกสิท่า ดูพี่กับคุณแม่ทำอะไรกันแล้วจะให้ปานทำอะไรก็ทำตาม ไม่ต้องอาย ทำเขินไปได้.. ปานได้แต่ตอบครับพี่ ผมถาม +เห็นคุณแม่บอกชอบแอบดูแม่โป้บ่อยๆ.. ปานเขิน +ก็มีบ้าง ผมไม่ได้ตั้งใจ..ผมหัวเราะอย่างกันเองแล้พูด +วันนี้อยากดูอยากจะทำอะไรก็เต็มที่เลย สำหรับพี่ไม่มีปัญหาคุณแม่ก็อยากเล่นสองหนึ่ง..พอดีพี่แดงออกมาเธอไม่มีเข็มขัดที่เอวแล้ว +คุยอะไรกันหรือสองหนุ่มขอร่วมด้วยคนสิ..เธอเดินมาหาผมๆดึงเธอเอาหน้าผมซบที่ท้องเธอพอดี +ผมบอกปานว่าวันนี้ไม่ต้องแอบดูพี่โป้หรือดูหนัง x มีของจริงอยู่ที่นี่.. พี่แดงยิ้ม +เอาสิจะเริ่มหรือยังหละพี่ล้างตัวมาให้แล้วนะ.. เธอพูดเท่านั้นผมเริ่มแกะขอกางเกงรุดซิบลงสุดเป้า ผมหันมายิ้มทางปานที่นั่งดูอยู่ โดยพี่แดงก้มหน้าเอามือลูบหัวผมๆดึงกางเกงเธอลงจนถึงโคนขาเหลือแต่กางเกงในสีดำ ผมเรียกปาน +มาสิน้องไม่ต้องอาย คุณแม่ยังไม่อายเลย มาดูของดีของคุณแม่สิ..ปานกระเถิบมาชิดผมอีก ผมปัดชายเสื้อพี่แดงขึ้นให้เห็นหน้าท้องที่ขาวเนียนจูบตรงสะดือและต่ำลงมามือผมเริ่มรุดกางเกงในพี่แดงลงช้าๆพอเห็นไรขนหมอยสีดำ ผมหันมาดูปานเขาดูอย่างจดจ้องที่เนินนูนเป้ากางเกงในพี่แดง ผมเงยหน้าดูพี่แดงๆยิ้มพยักหน้า ผมรุดกางเกงในเธอลงจนพ้นโหนกและร่องสั้นๆผ่ากลางระหว่างขา ผมจูบไล่ตามลงมาพี่แดงช่วยขยับขาให้กางเกงทั้งหมดหลุดออกไป แล้วเธอก็เปลือยท่อนล่างทั้งหมด มือผมลูบก้นสะโพกและโคนขาเรียวขาวของเธอ ปากผมจูเลียลิ้นเริ่มแซะเข้าในร่องหีเธอๆแอ่นให้ผมทำอย่างไม่อายสายตาของปานเลย ผมหันมองปานๆดูตื่นเต้นมากที่ได้เห็น ผมยิ้มให้บอก +ปานลูบจับของคุณแม่สิไม่ต้องกลัวของคุณแม่แค่ขนดกหน่อยเท่านั้น..ผมจับมือปานที่สั่นๆกล้าๆกลัวๆให้ยื่นมาจับโหนกพี่แดง ผมบอก +ปานอย่าสั่นสิมันไม่กัดหลอกนา..พี่แดงหัวเราะในคอแล้วหันตัวแอ่นโคกให้ปานจับ +เอาสิลูกปานอยากดูของแม่ๆก็ให้ดู อยากจับแม่ๆก็ให้ อยากทำอะไรแม่ให้ทำทั้งนั้นไม่ต้องกลัว ไม่ต้องชักว่าว แม่จะให้ฝันของปานให้เป็นจริง เดี๋ยวเราจะสนุกกัน..ปานเอามือสั่นๆลูบจับที่เนินที่มีขนหมอยดำปกคลุมเต็มไปหมด ผมถามเป็นไงบ้างล้วงลึกสิมันไม่เลอะคุณแม่ล้างแล้ว..ปานบอกผม +อวบใหญ่นุ่มมือดีจังเลย..ปานคงล้วงไปถูกเม็ดเสียวพี่แดงๆร้อง อุย ซี้ดปาก +นี่แม่แก้ผ้าแล้วเราสองคนยังไม่ถอดสักชิ้นเลย..ผมบอกปาน +ถอดกันน้องไม่ต้องอาย..แล้วเราก็ลุกถอดเสื้อผ้ากันเร็วมาก หันกลับมาพี่แดงนั่งไขว่ห้างเหลือแต่ยกทรงสีดำตัดกับผิวขาวสวยของเธอรออยู่ที่เตียง จู๋ผมและปานแข็งชี้เด่แล้ว ของปานไม่ใหญ่นัก พี่แดงยิ้มพอใจเธอพูด +สองหนุ่มสองดุ้นแข็งเชียวนะ..เราไปนั่งปะกบซ้ายขวาปานยังดูประหม่าตื่นๆอยู่ ผมจูบพี่แดงให้ปานดูมือก็จับบีบเต้านม ผมหอบแก้มและซอกคอเธอ +ตัวพี่หอมจัง เอาสิปานนั่งเฉยทำไม..ปานเอามือสั่นๆลูบหน้าขาอ่อนพี่แดงคงตื่นๆอยู่ผมบอก +จับนมคุณแม่สิ..ปานใจกล้าถามคงไม่รู้จะพูดอะไร +อกคุณแม่เท่าไร..? พี่แดงขำในลำคอ +34จ๋าจะรู้ไปทำไมยังซิงอยู่นะ..ผมบอก +พี่ถอดยกทรงออกดีกว่า..แล้วผมก็ถอดออกไม่ยาก เต้าขาวกลมเป็นกระเปาะหัวนมสีชมพูถูกเปิดอออก ปานตาพองทันทีที่ได้เห็นพูดออกมา +สวยจัง.. ผมบอกเอาเลย มือปานยื่นมาจับบีบนวดเต้าของพี่แดง แล้วก้มหน้าลงไปดูดซุกไซร้ ผมจับขาพี่แดงที่ไขว่ห้างลงถ่างขาออก มือผมลูบโหนกขนหมอยเธอๆยิ้มเอามือจับแท่งเอนที่แข็งโด่ของปานถอกไปมา ผมบอกเธอ +พี่ปานยังใหม่เดี๋ยวน้ำออกก่อนจะหมดสนุก..พี่แดงเลยนอนหงายลงให้ปานคลึงเล่นเต้านมสนุกมือ ผมจับกลีบของลับเธอแบะออกเอานิ้วเขี่ยติ่งเนื้อแยงรูเพศเธอเล่นเบาๆเธอเริ่มมีเสียงครางฮืดๆหายใจแรงขัดๆ ผมเรียบอกปาน +น้องมาดูของดีของคุณแม่สิ..ปานหันลงมาดูเอามือจับบ้าง +โอ พี่ทำไมแฉะๆ..ผมบอก +ที่แฉะเพราะคุณแม่พร้อมที่จะทำการผสมพันธุ์กับเราแล้ว..พี่แดงไม่พูดอะไรนอนตาปรือปล่อยให้เราสนุกกับเรือนร่างของเธอ ผมก้มลงใช้ปากจูบดูดกลีบเนื้อเล็กๆในร่องเนื้อสีชมพูสดเอาลิ้นเลียห้อแยงเข้าที่รู เธอเด้งแอ่นสู้ปากผมๆถามปานจะลองบ้างไม ปานพยักหน้าก้มลงทำอย่างที่ผมทำมือก็ยังบีบนวดเต้านมอยู่ มือผมทำหน้าที่แบะกลีบแคมพี่แดงให้ปานลงลิ้นเธอแอ่นบิดตัวด้วยอารมณ์อยากเต็มที่ เธอบอก “ไม่ไหวแล้วนะสองคนใครก็ได้มาเอาแม่ก่อน” ผมบอกปานให้พอก่อนแล้วขึ้นนอนหงายบนเตียงผมบอกพี่แดงว่า +พี่ผมให้น้องก่อน..เธอพยักหน้าแล้วขึ้นนั่งค่อมปานทันทีจับแท่งเอนปานถูเขี่ยร่องอวัยวะเพศเธอ ปานพูดขัดๆ +คุณแม่ ผ..ผม..พี่แดงบอก “ไม่เป็นไรลูกแม่ทำเอง” เธอเอาแท่งเอนจ่อที่รูแล้วเธอค่อยหย่อนตัวลง ปานร้อง “โอยๆเบาๆเจ็บควยครับ” พี่แดงนั่งทับจนมิดลำควย ปานตาพองโตครั้งแรกไม่เคยมาก่อน พี่แดงเอามือออกจากที่จับโคนควยมาค่อมตัวปานแล้วเธอเริ่มกระดกขยับก้นขึ้นๆลงๆขย่มตอเบาๆ ผมต้องบอกเธอ +พี่เบาๆเดี๋ยวเส้นสองสลึงขาดน้องจะเจ็บ..เธอพยักหน้าแต่ก้นขย่มไม่หยุดเธอบอก +แน่นเต็มรูหีแม่ดีจังเลย.. ผมนั่งดูทนไม่ไหวเอามือลูบก้นสะโพกขาวเธอ เต้านมเธอกระเพื่อมสั่นตามแรงขย่มผมเอามือไปจับบีบประคองไว้มันมือมาก บอกให้ปานเอามือที่กางอยู่มาจับนมเธอ ปานทั้งบี้และคลึงเต้าทั้งคู่ ผมบอกเอ +พี่ผมของบ้างนะ..แล้วผมจับให้เธอก้มหลังลงต่ำ ผมขึ้นค่อมปานแต่อยู่ข้างหลังพี่แดง มือผมแหกง่ามก้นเธอควยปานคาอยู่ในรูหีเธอผมเห็นร่องรูตูด ผมใช้ครีมที่เตรียมมาทาหัวควยผมแล้วจับมันยัดแทงเข้ารูตูดเธอๆร้อง โอยๆ..มันรัดลำควยผมมากแต่ก็เข้าได้ไม่ยากของเคยทำมาแล้ว จากนั้นเธอขย่มตอปานต่อผมก็กระเด้าตูดเธอมือก็โอบบีบเต้านมเธอแย่งกับปาน เธอซี้ด ปากร้องครางเบาๆไม่หยุดเสียง จนปานตาค้างเกรงตัวกระตุก หลั่งน้ำทิพย์ใส่ในรูหีเธอๆนอนทับตัวปานอัดแนบบดโคกหีกับโคนลำควยปาน ผมกระเด้ารูตูดเธอต่อจนพ่นน้ำรักใส่เธอ เรามีความสุขกันมาก เธอบอก +สองควยทั้งหีทั้งตูดมันจะอะไรขนาดนั้น สนุกมันที่สุดเลย..คืนนั้นเรายังเอากันอีกสองที ผมให้ปานเอาตูดเธอบ้างผมเย็ดหีเธอบ้างสลับกัน เล่นเอาเธอขาถ่างตูดบานกลับไปเลย แต่สิ่งที่เธอได้คือความสุขที่เธอไผ่หามานาน...

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
 (19; (19;THANKS (19; (19;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline payavayal

• เสียว: 1

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
javascript:void(0);javascript:void(0);javascript:void(0);

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline finex